Anh 1

bon may oi
tue anh day ne
xin loi thanh that doi voi tất cả lop vi lau nay da 'lan mat tam'. Nhung that su thi to cung khong phai la khong co thoi gian ma la 'mu tin hoc' do. Ca doi khong biet forum la cai gi. Hom qua Quynh khi con nha to moi bat dau day to dung forum do.
The moi nguoi o nha van khoe ca chu? Thi hoc ky 1 chua? Chac la ai cung ban tui bui nhi?

Cho to hoi tham cac ban trong lop nhe, dac biet la cac ba vo cua to va cac co em xinh dep khac trong lop nhe.

To o cung Quynh khi. Suot ngay nghe no ke het chuyen anh nay den anh no. Troi oi, kho toi qua. Toi thi chang co mong nao.

EE, truong to tuy xau.. con trai va ca con gai nua nhung duoc cai co 1 anh Trung quoc moi vao trong dep trai rung ron luon, hon ca Bae Yong Jun do. That day. Anh ay sinh thang 11 va nam nay vua tron 19. Duoc khong? The la cai mat to cu nghet ra, may dua con gai trong truong to dua nao cung chet anh ay day. The ma anh thang thung noi voi to rang anh da co nguoi yeu noi TQ. Tuc that!!!!!
Tue anh ca doi e mat. Chang co anh nao dep trai tu luc sang day. ... Khien to lai nho toi 3 ban trai lop minh.

Quen,,,
co ai gap Duong thi cho to gui loi tha thiet, khan thiet, mat thiet toi no nhe. To luoi viet thu dung email lam.

Cho to chao Minh Trang, thank you for your bỉthday gift nhe.

Cho to gui loi toi Thuy Khanh xinh dep. Nho qua.

A con chuyen nay tam su, cac ban cho ke ra nhe. To cuoi tuan co cuoc phong van vo cung quan trong. Cac ban cau chuc may man cho to nhe/

Tuệ Anh bắt đầu phỏng vấn trường Đại học rồi đấy ah? Trường nào đấy. Có đăng kí Cambridge kô ý nhỉ? B-)

Tùng ơi, Thanh Nga nhờ tớ chuyển lời với ấy là ấy giúp bạn í chuyển avatar.. và sẵn tiện xem hộ bạn í pass vì bạn í quên mất rùi... .. cảm ơn nhiều nhé..
tớ xem pass sao được??? Như thế thì chết à? Tớ chỉ đổi lại pass cho nó đựơc thui. Nhưng sau tớ báo cho nó pass mới ntn? Còn avatar đổi đây:D
Tùng ơi, sao tớ ko tài nào sửa được cái chữ thành viên trên Avatar vậy?
sửa được mà, vào phần option ý :D

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Nhưng sau tớ báo cho nó pass mới ntn? Còn avatar đổi đây:D

Thì cứ đưa ra public cũng được :D

Quỳnh Anh, Tuệ ANh, MP đổi avatar đi nào. Vào Trang cá nhân --> ẢNh đại diện--> edit avatar, dùng browse để tải file lên (click chuột phải vào avatar của tớ rùi save as)
Ko đổi được thì lại nhờ Tùng :D

To TÙng: stop xin tài trợ rồi à, thế là ko được xu nào à, có Tùng đi xin nó khác :p

ê, tớ vào rôi nhưng chẳng được gì cả vì máy tớ không có ảnh. Tung đổi giúp nhé.

Trời, Giang chim mãi giờ mới thấy. tớ không nói đâu. Nói truoc buoc kho qua ma.

Tot thi to se bao sau.

Cho to hoi nho ti.
lam the nao de co cai chu nhu VT nhi? (my territory) y? To thi lai chi don gian la thanh vien thoi. Va lai, to khong biet lam the nao de co may cai dong loi bai hat the?

Giang ui, Alex là một đứa ở trường tui thôi, hôm qua nó vừa phải đi khám phổi vì smoke nhiều quá.
Hehe, tối nay TAnh sẽ bị bầm dập. My baby, sao mày bảo tao có anh này anh nọ. Bọn mày đừng tin nó nha, tao hoàn toàn nghiêm túc như hồi ở nhà. Cái tốc độ tăng cân của tao đến TAnh còn ko chịu nổi huống chi bọn ở trường nhìn tao, bọn nó bảo tao như cái McDonald :(( .
Bà con ơi, Tuệ Anh tuần tới sẽ xuống Oxford gặp người trong mộng của nó, ở với anh Thụy Sĩ một tuần liền ở trong trường ;;) Mày ơi, tao home alone sẽ làm gì với cái tủ lạnh bây giờ :-s.

Lớp mình dạo này còn sới ko vậy? Hôm nay thấy một thằng đến trường đem bài tới, tao nhảy vào chơi, bị ông giám thị cho 'lên thớt' rồi. Diệp ơi, bên này ko có bình bầu hạnh kiểm, tao chết rồi, sắp được gửi về nhà đoàn tụ với bà con !!!

:)) may can toi co bac the ha? hu qua :p truong tao cung co effort grade system thi hinh nhu tao duoc A, nhung ma cha giup ich duoc gi.. GPA van kem nhu thuong.

E, QA oi, tao quyet tam bat dau che do an uong kieng khem khong thi phai di mua toan quan ao moi mat thoi! :((

troi oi, vay ra noi kho cua toi moi nguoi bay gio moi tham thia.
Moi o 1 nam ma tao tang 10 ky lan. Khong biet toc do tang truong cua moi nguoi ra sao day?
Co len, DH. Ung ho ca hai tay ne.
Con QA cung da bat dau che do 'an kieng' dac biet cua no. Tao thi cu nhu thui. Troi oi!!!!
May co cach nao thi bao cho tao voi nhe.
A, con QA nua chu? Toi nay ve nha tao se cho no mot tran cho ma xem. Tao da noi roi. Noi truoc la khong tot ma.

Nhung cai anh dep trai la nguoi Thuy Dien. Troi oi, sao troi lai sinh ra anh ay dep trai , hoc gioi the ma con sinh ra con xau xi, beo uc the nay?/////

Ơ hê hê, lâu lắm ko ghé vào forum lớp mình chơi, hóa ra đông vui thế này cơ à?
Hic hic, sao các bạn tăng cân nhanh thế nhỉ? chả bù với mình, buồn ghê... :-s Có cách nào để tăng cân nhanh mà ko cần phải ăn nhiều ko nhỉ?
QAnh với T Anh cứ khen hết anh Tầu rồi lại đến anh Thụy Điển làm bà con tò mò quá. Trăm nghe ko bằng 1 thấy, nếu có ảnh của các anh ý thì up lên đây cho mọi người cùng chiêm ngưỡng đi nào ;;)

To VT: quên ấy đi:p. Chẳng qua có chút chuyện nên kô xin nữa thui:p. Chứ Tùng mà đi tiếp chắc lại thừa mứa money ý chứ:p

Mọi người cố gắng chờ đến Jan, thầy tui mang máy ảnh sang rồi tui sẽ gửi cho bạn nào có nhu cầu :smoking: Kể ra Tây Tàu gì cũng chỉ thế mà thôi, vấn đề là tui chưa gặp ai dám cất cao tiếng hát như các boys lớp mình đâu. Thời buổi này Hàng nội đáng để chúng ta tự hào lắm :> .
À, lớp mình thi học kì thế nào? Còn ông hiệu trưởng trường tui năm sau chắc ko dám về VN tuyển nữa vì có đứa học sinh lười biếng như thế này đây :sleeping:
DH ơi, mày diet đến đâu rồi? Thôi, để tao nói bí quyết của tao nhé: tao đọc báo thấy bảo là ăn san ra từng bữa, tao mua một bịch Kitkat với đùi gà về, mục đích là để san ra cho tiện. Kết quả khả quan lắm: một tuần giảm được tận -1.2kg, sướng ko chịu được :cry: Tao chết mất thôi bọn mày ơi, vượt qua cả Tanh rồi.
Có khi năm sau về phải nhờ nó làm đại diện chứ tớ đây ko dám gặp mặt các đồng chí đâu :(( ...

Chỉnh sửa lần cuối:
QA, may noi ro hon la an san ra tung bua la nhu the nao? An bao nhieu bua? Moi bua an gi? Bao nhieu calories?
Tao van can an du chat de co the theo duoc viec luyen tap the thao nhung ko the tang can duoc nua. Hic.. chua bao gio minh lo chuyen "trong luong" mot cach nghiem tuc the nay :(( Bon may giup tao voi di. Ai co cai ke hoach nao hay ko?

QA bảo ăn san từng bữa là đúng đấy. Lúc nào thấy đói thì bọn mày an ít một thôi, kô ăn no. Lúc nào cũng giữ bụng lưng lửng thôi. Theo em thì chỉ ăn no buổi sáng thôi. Trưa ăn rất ít, buổi tối cũng kô nên ăn no. CÁc bác kô nên thức khuya, vì thức khuya đói quá sẽ lại mò vào bếp. Tao nghĩ lý do chủ yếu làm bọn mày sang đấy tăng cân vi` thời tiết lạnh nên mau đói đó mà. Từ từ sẽ quen.
To bé Quỳnh Anh : Tuyệt đối cấm Kitkat nhá. Thích chết ah?

Vân ơi tao dốt net lắm , ko biết làm đâu , mày làm hộ tao vậy .
chà , mấy đứa ở trên giống avatar nhau như đúc , phải xem kỹ bài từng đứa một .

sao mấy bạn của tớ lại thi nhau ăn kiêng hết thế này
các bạn về VN chóng lên nhớ
về xem Minh Phương đã em chã thế nào rồi :D

Ôi, bọn mày ơi, phát rồ lên mất :((, có ai cứu tao với :((. Tao thề ,tao thề, sau này ko bao giờ đưa lớp mình đi tour với cái công ty Hoa Mai này nữa, ôi mẹ ơi, huhu...làm thế nào bây giờ :((

Hi Mss Van Trang !
Long time havent seen you ! how are you getting on ? as a person , I see . it must be good . i sure.
I m looking forward hearing your song ; quan ho , have you sung well ?
oh my partner is coming ! sorry to say goodby now !
see you soon.

Anh Thanh chao Van Trang !
chac dao nay em ban lam phai khong ? da lau roi khong nhan duoc thu em , em co duoc khoe khong ? hoc tap van tot ca chu ? anh viet thu cho Van Trang hoai khong khong thay hoi am , dieu do lam anh hoi lo va cung hoi buon , chang hieu vi sao ? thuc ra anh thanh muon tim dau do mot nguoi ban tam su , it nhat la qua mang , luc buon vui co the tim su , nguoi do vo tu trong trang , khong vuong nhieu vao cuoc song doi thuong cang tot boi vi dang trong vong soay roi ma , tim lai minh ngay sua vo tu hon nhien ma sao khpo vay !
mong nhan duoc thu em som

Anh Thanh chao Van Trang !
da lau khong duoc gap van trang , dao nay em co khoe khong ? cong viec hoc tap cua em ra sao ? chac la moi thu van tot ca chu ? hay co gang hoc tap that tot em nhe ! nam nay la nam hoc co tinh chat buoc nhay lam thay doi nhieu trong su nghiep cua con nguoi do ! em da co du dinh gi moi chua ? oh ! may thang quy lai den roi , Tam biet Van TRang nhe ! mong som nhan duoc tin em

Cach tot nhat la may viet thu bao la gia dinh cam dung net roi ma hoc hanh ban biu ko ra hang net duoc. Nam nay muon tap trung hoc hanh. Bao lao y dung viet email nua. :)) oi, chet cuoi. May lam the nao ma anh y dac biet chu y the ha? :p Suong nhe! Khong kheo anh y lai ua ai viet thu tay hang ngay y chu! :))
hahahaaa.. minh cuoi nghe man ro qua!

má ơi, tình si mất rồi. Vân ơi, hay là.... :x

Mà đọc thư anh ý tao bỗng thắc mắc kô biết từ trước đến nay mình viết " ngày xưa" là đúng hay sai chính tả nữa ;;)

Back
Bên trên