Anh 1

nhưng dù sao tao nghĩ cũng ko nên forward lên HAO như thế này :)

...post nhầm , sorry.........................

Chỉnh sửa lần cuối:
:)). Buồn cười vãi đái:)). ĐỌc đau cả bụng. Chỉ còn nước ôm bụng mà cười thui:)). CHúc mừng Vân nhé:p. Kiếm được 1 anh hay ho quá ta:D:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Bon may oi, ngay nao tao cung len net xem ket qua, anh, binh luan Sea games thay soi noi qua. Hic... nho nha qua di mat. Vietnam gioi that day. Tu hao qua di thoi. Gio nay o nha chac la cam noi nieu xoong chao di co vu bong da roi. Tu nhien thay minh cung yeu nuoc phet! :p

Bà con ơi, Sea Games zui ze lắm đúng ko? Có bạn nào săn được cái vé đi xem bóng đá ko? Số Qua đúng là số con rệp, cứ tốt nghiệp trường nào thì trường bắt đầu tu sửa, chờ được đến cái SeaGames thì giờ ngồi lủi thủi bên này đây. Life is so unfair!!!!!!!!!!
To Hương, Giang: Bọn mày xớn xác quá. Đọc kỹ lại đi, tao bảo tao giảm -1.2 kg, sướng cái nỗi gì hả trời ơi :(
Đang cố cai Kitkat, khó hơn cả cai nghiện :(( Chocolate giảm stress mừ. Làm thế nào giảm nỗi nhớ nhà mà ko nhai kẹo hả bọn mày? Bầy cho tao với, plzzzzzz!!!!!

Nghe nói hôm nay các bạn bắt đầu thi học kì, cụ thể hôm nay thi KTNN thì phải. Thôi chúc cả nhà ăn nên làm ra vụ này.
Em may mắn hơn mấy bác khác là ở đây cũng hơi hơi có không khí Seagames, cụ thể hôm nay VN thắng Malay 4-3, bọn em đã có cơ hội bảo mấy thằng Malay là big loser.
To bạn Quỳnh : Mày bị nghiện rồi còn kêu ai. Nhớ nhà thì đêm nằm ôm bạn Tuệ mà ngủ, cần gì ăn kitkat

Tran VN _ Malai o tren net cap nhat thong tin tung doan mot. Dau tien thay minh dan 1 -0 thay hoi lo lo. Den luc dan truoc ma de no go hoa, cu ko chiu duoc. May duoc qua phut cuoi, suong ngat troi. :x Hom nay ngoi trong lop toan tranh thu xem tin tren net. ;)
The ba con doan ty so tran Thai Lan the nao? To dang ca do voi 1 dua Thai Lan day. :D
Cau cho VN vo dich. Hut may lan roi, tiec lam. :)

Hôm nay thi Sử, dã man bọn mày ạ. Mai, ngày kia lại kiểm tra với thi, học thật là dã man!!!!!!!!
Hôm qua lớp mình bị thầy Hùng mắng cho 1 trận về tội học hành lớp phớt, hời hợt.. Tao nghĩ thầy nói đúng, lớp mình nên xem xét lại..

phạm thị huyền trang đã viết:
Hôm nay thi Sử, dã man bọn mày ạ. Mai, ngày kia lại kiểm tra với thi, học thật là dã man!!!!!!!!
Hôm qua lớp mình bị thầy Hùng mắng cho 1 trận về tội học hành lớp phớt, hời hợt.. Tao nghĩ thầy nói đúng, lớp mình nên xem xét lại..

Ko hiểu cô Hoan với thầy Hùng có imply tao ko ? huhu. Thứ 7 trả bài Đại, tao chết rồi. :((

Tao cũng chết thôi mày ạ . Tuần này hơi bị căng đấy .

À hôm qua VN thắng Malay 4-3 chúng mày nhể , sướng ko chịu được . Tao hét khản cả tiếng . Tao cũng muốn bay ra ngoài đường đú nhưng sợ bị chẹt chết thì khổ , lại chưa biết đi xe máy mới kém chứ :D

Sao bọn mày đứa nào cũng chết hết thế này thì còn ai chơi với tao. Cố survive qua thời kì băng giá này đi. Dù sao có Seagames cũng an ủi được phần nào.
Tao bet on VN, chắc khoảng 2-1 gì đó. [-o<

neu keu ve chuyen hoc thi tao keu ca nam.Trong 4 ngay toi: 3 papers (5 trang 1 cai ma moi cai tao ton 9 tieng); 2 tests, 2 quizzes + 1 presentation in English ( ton 8 tieng) + 25 answers for Economics + read 3 chapters in English and 2 chapters in Philosphy. :((
Nhung ma thoi ke, tao dang mau Sea games day. Vua ca cuoc 5$ voi con Thai Lan xong.:D No dam tin chac chan la Thai Lan thang. De roi xem. Ba con oi, cau nguyen cho tui tien cua tao cai, VN nhat dinh se thang! Yahoo! :))

Việt Nam Việt Nam Việt Nam vô địch :D
cổ vũ cho Việt Nam và bạn Diệu Hương đi nào :D

Phút 85': màn hình hiện phút thứ 40 của Việt Nam: còn có 5 phút làm thế nào bây giờ hu hu. :cry:
Phút 88': Quốc Vượng ra sân, tao càng khóc nhiều hơn hu hu hu hu :cry: :cry:
Phút 90': Trọng tài biên giơ biển chỉ còn 3 phút :cry: :cry: :cry:
Phút 91': Không thể ngờ nổi, sướng quá!!! :drummer:
Phút thứ...: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

Chỉnh sửa lần cuối:
DH: may oi, sao VN cu da ra ngoai mai the? Con co 10 phut thoi.
TT: Ko sao co len cac anh oi.
DH: uh, van con thoi gian.
Chet roi, 3 phut.. lay troi phu ho.. ko sao, mot phut van thay doi duoc ca the gioi. Ko sao. BInh tinh nao
TT: VAOOOOOO!
DH: tao suong qua nhay len trong lop. The la troi co mat. Suong nhu tren may
...

...
......
.........
............
..........
.......
....
..
....
......
the ma.... :(( tao ngoi lang di... cha con biet noi gi nua... buon qua.
Tiep do lai nhan duoc 1 cai link noi ve chuyen VDV Wushu VN bi ep phai bo cuoc ko duoc thi dau de nhuong huan chuong cho doi ban.
Buon cang buon hon...
The hoa ra 150 huy chuong co bao nhieu % la that? :((
Chi kho VDV!!:((

hehe, các bác ở nước ngoài máu quá, còn vào đây tường thụat cho bà con cơ à:p. Mà hôm qua thua là đáng rùi, đá chẳng ra gì để cho Thái đi lại như vào chỗ kô người ý.
To DH: Đâu chỉ có 150 HCV, còn hôm nay nữa mà. Thôi thì kô được nhất bóng đá nam thì vô địch toàn đoàn vậy:D

Hôm qua xem bóng đá xong, tao chán quá, đi ngủ luôn không thèm học Lý nữa, kết quả là hôm nay làm bài như Shit!!! Sai hết bài tóan, kiểu này là 5 điểm rồi, cô lại còn bảo tao sai bét xì nhè luôn, không còn gì để vớt vát. Đời! Ôi chao đời!!!!!!!

Back
Bên trên