Anh 1

Tao đây nè,
Vừa nghỉ Thanksgiving xong, ngày mai là thi final rồi! Tao vẫn vào thread lớp mình xem đó, nhưng không nói không rằng gì để xem xem có đứa nào nhớ tới sinh nhật tao không? He he vừa rồi vào xem rồi, thank you các bạn nhé nhưng TRỪ QUỲNH ANH. Mày thế nào là lặn một hơi mất tăm, và cuối cùng thì cũng chịu trồi lên ở HAO. Nhưng mà thế là tiến bộ đó.

Thế chuyện đồng avatar thế nào? Có cần đồng sign luôn kô?

Tung Bui ve choi lau khong? Bon ay o Sing suong that day, thich thi bay vi vu 2 tieng la ve den nha, chang bu...Hu hu, bon nay co ve choi thi lai ve vao mua he, chang duoc den truong lop gap thay co ,ban be dong du.
Tung a, cho Dang email va phone # cua LUU nhe. Lau qua khong tam su cung Luu nen nho qua. Ma Dien thoai tu Sing sang My van re day chu?
tớ về đến 30/12 đi. Được 2 tháng:D. hehe. Tớ có gọi qua Mĩ như con Lưu đâu mà biết giá rẻ hay kô:D. Nhưng cái operator của nó vẫn rẻ thì phải. email của nó chắc vẫn là [email protected]. Nhưng kô rõ nó có đổi lại kô nữa:D. Phone thì là (65)90087978
Thế chuyện đồng avatar thế nào? Có cần đồng sign luôn kô?
thôi khỏi, avatar thui, chứ sign là net riêng mà:D. hehe. Thay luôn đi chứ. Hm, kô có mặt mình, bức ảnh xấu đi hẳn:p

He he, tao đổi avatar rồi nè.
Tùng về 2 tháng thì thích nhỉ nhưng mà lại lệch, không trùng với Tết. 30/12 đi thì sang đến nơi là Tết dương lịch nhỉ! Thế ở trường Tùng có tổ chức tiệc tùng gì không?

uh, tiếc đứt cả ruột ý chứ. Năm ngoái dịp tết Tây bọn tớ vừa mới vào KTX bị lão boarding master lão ý lừa, bắt hội VN phải hát để có tiết mục văn nghệ đóng góp cho cái buổi hôm đó. Chắc chỉ ăn nhẹ vào buổi tối thôi.

Tớ cũng đổi rồi nè. :D. Các đồng chí còn lại đồng chí nào muốn đổi mà kô làm được thì để tớ dổi giúp cho:D

Đặng Minh Phương đã viết:
Hô hô hô
Vân ơi tao chết luôn mất thôi
Mày forward cái mail đấy cho tao thì tao tủm tỉm cười suốt cả ngày mất .
"Anh muốn làm quen với một người trong sáng , ko vướng bận vì đang vướng vào vòng xoáy mà"
hô hô hô hahaha he he he mẹ ơi
"Em vẫn khoẻ mạnh chứ"
hô hô hô
Rồi Vân ạ , tao sẽ mở chiến dịch tấm công cho anh hai này một phát . Đúng kiểu người tao thích :))

Haha, tao ủng hộ mày cả 2 tay luôn, mày mà trút được cái gánh nặng này cho tao thì tao thề sẽ biết ơn mày suốt đời :D

Mọi ng` ới, cả lớp mình đổi avatar nhé!

Nguyen Van Trang đã viết:
Haha, tao ủng hộ mày cả 2 tay luôn, mày mà trút được cái gánh nặng này cho tao thì tao thề sẽ biết ơn mày suốt đời :D

Mọi ng` ới, cả lớp mình đổi avatar nhé!
CÁI GÌ THẾ HẢ MẤY BẠN :D
LÂU LÂU MỚI VÁC MẶT LÊN NÈ :D

hello everyone. Đọc tâm sự của Quỳnh Trư mà tao sặc cả kem. QA: chụp lén ảnh anh Italian, gửi ngay cho tao mau! Xin lỗi cưng lâu lắm ko email e mủng gì.

To Diệp: hì, tao cũng đoán là mày check Anh1 topic liên hồi trong những ngày around the terrible day (hè hè). Sự thực thì tao chỉ muốn cho mày 1 bất ngờ nhưng có lẽ bất ngờ ấy đang trên đường vận chuyển. Hoặc có thể xui xẻo hơn, nó đã bị cô bưu điên quăng đi đâu đó sau khi tao cự nự với cô ý 1 hồi. Amen, lạy trời lạy phật nó đang trên đường đên Sedona. Con nguyện mút kem, ăn chả nếu mọi sự bình yên.

Tùng ơi, sao tớ ko tài nào sửa được cái chữ thành viên trên Avatar vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
Diệu Hương ơi,... tớ đã gửi những thứ ấy cần gửi... chỉ có điều là muộn mất... vài ngày... hi`hi`... ko sao.. cái gì khác lạ mới đặc biệt đúng ko.. MP ơi, cảm ơn DH đi.. ko bạn í lại tưởng tớ chiếm luôn quà của ấy làm của riêng thì oan uổng lắm.. :(
Còn 2 ngày nữa là thi rùi.. chúc mọi người thi tốt nhé.. :D

eu Tung, doi ho to cai avatar nha! Y tuong dong bo la cua to the ma bay gio minh van di sau thoi dai, chan thiet!
Chuc moi nguoi thi HK tot nhe!

Hương à, tao ko mang máy ảnh sang đây nên có làm ăn gì được đâu :(( . Thôi, cố chờ tháng 1 thầy tao sang đây rồi tao chụp hình gửi cho. Nhưng tao cũng hoàn toàn vỡ mộng rồi. Nghe chuyện của anh người Ý này:

Tuesday, 1 Nov:
9 a.m, Common Room: anh đang ngồi đọc sách ;;)
10 a.m, ditto : ditto :x
2 p.m, ----- : cả phòng ngồi ăn và chat, anh vẫn cầm sách :-s
3.30 pm, ---- : anh cần cù quá , cả lũ con gái trong trường bắt
đầu ý đến anh. Tao và một thằng tên là Arnish bắt
chước anh cầm sách, đọc lầm rầm trêu anh, bị anh
góp ý :-B,
3.50 pm, : anh cầm quyển từ điển Psycho đứng trước cửa. Bạn Alex nói là anh học từ nãy đến giờ :)| , 2 đứa vẫn chưa biết tên anh.
4.00pm : cả lớp kiểm tra. Tao học lơ mơ nên ngồi bịa, chỉ kịp liếc tên anh là Josh. Thấy anh rất bình tĩnh ngồi đọc đề, trong lòng thầm cảm phục.
4.30 : làm chưa hết một nửa bài, Alex ngồi cạnh anh hi vọng được sự giúp đỡ nhưng bài anh còn ngắn hơn bài nó! Nó nhìn tao cười toe toét.
4.55 : sắp xong công trình bịa đặt về Long term Memory, nhìn
thấy anh ngồi trầm tư, tao tương luôn một câu vào bài: 'The retrieval failure looks at the fact that information is available in our memory store but inaccessible at the momentary period. It needs a high emtional arousal or a hint to recover.' :(|)
5.00 : tao rất lo vì bài thê thảm, buồn, nhìn bài anh lại càng buồn hơn. Anh bảo cô là câu hỏi quá khó. Tao đề nghị cô thay đổi phưong pháp, anh nói tao có cơ sở nghiên cứu gì mà đề nghị thay đổi. Cô đồng ý ngay, bảo là cách dạy này là kết quả của nhiều năm satistics rồi. Tao và Alex đề nghị debate, bị anh kêu là thời gian đó nên dành cho tra cứu. Giờ học cứ như địa ngục, Alex mở miệng câu nào anh nhăn nhó, tao nói cái gì anh cũng đòi thêm số liệu ~:>
5.30 : cô bận, hỏi ý kiến cả lớp, anh hăng hái đề xuất Library, tao lầm bầm 'Shut up' ai ngờ anh nghe thấy, lườm. Ra khỏi lớp, Jenny bảo thằng đó lườm nó vì nó 'Shut up'. Ko hiếu anh lườm đứa nào :?:
Hi vọng sau câu chuyện này mày đã có cái nhìn tổng thể về anh Rauly...
À, tình hình các đồng chí thế nào? Hồng Nga, Quỳnh Chuối đâu hết cả rồi?
Diệp ơi, mày thế nào? Kể chuyện của mày đi.
MP sao ko thấy nói gì hết? Giận QA à? Đừng giận nhé, tội nghiệp con bé :D

TÙng ơi, xin tài trợ thế nào rùi, mấy ông hôm nọ có được ko, đã được cái gì chưa. Nhớ recommend cho tớ một cái vé nhé. Mất một buổi học chứ ít đâu :D, hôm đấy tớ ngồi net đến đúng 7 h 30 cơ đấy, về nhà mình vẫn là con ngoan;)

Bọn mày ơi, cứ đến dịp này là lại thấy nhớ lớp mình quá thôi. Chán cái không khí ảm đạm bên này quá, thèm ăn chè quá. Ăn nhiều mà vẫn cứ thấy thiêu thiếu một cái gì đó.
Hôm nay bị thầy mắng can tội quên giờ kiểm tra làm tao nhớ đến cô Hoan. Chí ít thầy cô nhà mình cũng không serious đến thế này. Khổ nhất là bên này ko có môn thể dục, người cứ phổng phao ra nhanh quá.
Thôi, phải đi xem phim với TAnh đây. Tuệ Anh cũng sắp ló mặt ra rùi :))
Này, mọi người tổ chức gì thế, tài trợ gì thế? Trời ơi, tôi thèm về nhà quá. I miss u sooo muchhhhh!

QA ơi, bạn Alex ở trên là Tuệ nhà ta ah? Còn mày có tên gì ko?
Ah mà tiện hỏi thêm Hương, Diệp bên Mỹ có lấy tên Mỹ ko?

tao van chan chat ten Huong thoi :D dua nao ko goi noi thi goi la Hanah.
eu tung, doi avatar!!!!! nhanh len cai de.. nong long qua..:p nho lop minh qua. Sap den ky nghi Noel don nam moi, o nha chac la vui ve lam :((

QA ơi , tôi có giận gì bà đâu , tôi biết bà quý tôi thế nào , thế là được rùi :p
Bà vẫn ham ăn ham ngủ như bình thường chứ hả :D

To VT: xin tài trợ stop rồi. Mà yên tâm đi. MOD dù có vô danh ấy:p cũng được vé hết mà:D.
To DH: Người ta chưa lên net nên sao đổi đựoc. Okie. Giờ đổi đây:D

Tùng ơi, Thanh Nga nhờ tớ chuyển lời với ấy là ấy giúp bạn í chuyển avatar.. và sẵn tiện xem hộ bạn í pass vì bạn í quên mất rùi... :-/.. cảm ơn nhiều nhé.. :D

Lê ui, được rùi đó... :D..
hichic... à mà này.. post phải dài ít nhất là 30 kí tự à.. hehe.. thui sẵn tiện mình câu thêm mấy chữ nữa.. :D

Back
Bên trên