Anh 1

Diệu Hương ơi, mày cố gắng lên, chỉ còn 1 khoảng thời gian = khoảng thời gian mày đã ở Mỹ vừa qua là mày được về nhà thôi. Cố lên.. (mà sao hôm nọ, chat chit tao thấy mày ghi sick, tao hỏi thăm, ko reply thế? )
Tường thuật tình hình lớp mình hôm nay:
1- Fashion show diễu qua sân trường, làm 1 em trai lớp 11a1 phải bảo: "lớp chị hôm nay đú thế"
2- Sinh nhật lớp trưởng, HNga được mọi người hát tặng bài "Tèn ten ten ten, tèn tén tèn ten" (bài nhạc ở các wedding trong phim)
3- Mọi người hôm nay ai cũng cao lên ít nhất 5cm, trừ Giang đú, lên tận 1m74
4- Kiên được cầm nhiều hoa đến mức tay chảy máu (thực ra là xước cả bàn tay)
5- Hoãn kiểm tra Sinh, Lý hú hú, sướng điên.
Chi tiết: hôm sau kể lại nhé, tao sắp phải đi học thêm, ko con cà con kê được.
Chú thích: mọi hoạt động trên đã được ghi lại bằng máy quay, ai cần xem thì đợi nhé.
Cheers.

Ui, hôm nay tao tâm đắc nhất là một đoàn các bạn áo dài trắng xếp hàng lên tặng hoa cho Kiên. Trông hay vật, hôm nay Kiên lãi nhất còn gì, được một đống hoa lại còn thêm một cái kiss của Bá Linh, lại còn thêm một loạt các "em" tranh nhau chụp ảnh cùng, hôm nay Kiên bội thu:D

Nhưng muh hôm nay zui wa', ảnh cũng đẹp phết, tớ vừa đi lấy ảnh về này...HÔm náo up lên HAO cho các bạn abroad xem;)

??? sao thằng Kiên lại có "một đoàn các bạn áo dài trắng xếp hàng lên tặng hoa cho Kiên. " Lớp mình làm trò gì à?

Các bác kể chuyện chẳng đầu đuôi gì cả. Chẳng hiểu sự việc gì đang xảy ra? Lớp mình biểu diển cái gì?

Chào tất cả bọn mày!!! Tao nè! Vừa nghỉ Xmas về. Tự nhiên đang thoải mái, hôm nào cũng được ngủ nướng rồi đi chơi bời đú đởn bây giờ phải trở lại schedule bình thường rồi. Nhiều cái cũng hay phết, để tao kể sau.
Hôm nay lớp mình làm trò gì thế? Làm chương trình của khối chuyên Anh à?
To Diệu Hương: xong 1st semester, tao cũng tự nhủ là half way done cho năm nay rồi. Mày chỉ còn mấy tháng nữa là xong, năm sau vào đại học rồi tha hồ mà phởn.

o? sao bay gio may moi ve a? Tao thi dang o giua 2nd trimesters roi, ban gan chet. Truong tao 3 hoc ky ma. Ma hoc ky winter o giua la met nhat, moi thu don dap... hic.. song lam sao noi day.
To THuong: chac luc day tao nam tren giuong... dau kho that.. su tich om la the nay.. sang 7h day, an 1 qua tao va ngoi 4 tieng lam SAT. Sau do phong thang ve truong nhay len xe bus di thi dau ko kip an trua. Luc danh bong tao hoa het ca mat len, met la ca nguoi. Chua xong, ve den noi nam ngu duoc 10' thi con r.m chet tiet ve.. noi dien thoai suot. Tao danh cam headphone vao tai ngoi hoc.. ko hoc duoc... cang them met. Dem hom do den 4h sang moi ngu duoc vi con r.m noi phone den 3am.. chi muon dap vo cai phone cua no. Noi no mai ko duoc...:(( Chet mat thoi :s

Ma lop minh co tro gi hay the? Nhung ma co phai mung 8-3 dau ma Kien nhan lam hoa the? :D

Còn Tùng nhân sao bây giờ trông thảm hại thế kia? Kô avatar, kô title, ko sign? Định chơi nổi ah?

Mày ạ, hôm qua Kiên được phen nở mày nở mặt, ai cũng khen tinh thần của chị em lớp ta, đêm qua Kiên về chắc là mất ngủ vì sướng!!!!
Ảnh chắc là đẹp, vì chị em nhìn long lanh cứ như người mẫu cả, tiếc thay cho Tùng không được ở nhà mà ngắm...

Tao chẳng hiểu mày nói cái gì cả PHạm à? Bọn ở VN có kể cái gì thì làm ơn giải thích cụ thế chứ thế này thì tao chịu chết:D
To Chim: hehe, ai dám chơi nổi hơn bạn Chim đâu:D. hehe. Chẳng qua hết ý tưởng. Đang tìm ảnh nào đó hay hay của tớ đế scan nhưng chưa có:D

Biet la HNga ko len day nhung ma van muon gui loi chuc mung sinh nhat no. :D The la no da 18 tuoi roi nhi? He he.. gia qua rui..
Ai gap thi lam on gui thong diep chuc mung sinh nhat cua to nhe!
Ngong do oi, chuc may luc nao cung:
N ang dong
G ioi giang
A n nhieu chong lon... :))

:)). Chúc nó thế thì nó đã là russian pig sẽ biến thành con gì nữa đây:D.

cai gi ma Russian pig ha? Co ma BTung lam Sing donkey thi co...:)) just kidding, dung cau nhe! :D
Ah, 14 / 01 la sinh nhat Dang day. Nhung ma no cha len day ma doc loi chuc cua moi nguoi dau.. hix..Ai can chuc gi de to chuyen loi ho cho zay? ;)

Chúc mừng sinh nhật Đặng nhé ! (dù là một lời chúc mừng sinh nhật muộn):)

Chúc Đặng vui vẻ , học giỏi , xinh tươi :D và sống hòa thuận với mấy anh chị da đen nhé ;) :p

Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ... một năm mới may mắn và thành công.. :D.. love you always A1 01-04

sorry bon may vi sang day la tao mat tich luon. hostel chua co internet!mong ba con thong cam. Giup tao chuc mung sn con hong nga (tuy la belated bday!) nhung ma ko sao. ca Thien Huong nua. Tao so tao ko len dc net nên la chuc mot the luon! hehe

tao van the, muc tieu nam moi la tang 3kg! (sound impossible)

Happy vietnamese new yr!

Chúc mọi người năm mới vui vẻ, gặp nhiều may mắn nhé:D. ah, có gì tiền mừng tuổi cho tớ cứ để đó bao giờ tớ về tớ xin:D

Hello, chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ. :D
Lúc ở VN đón giao thừa thì có lẽ tao đang trên đường từ Phoenix về trường. Còn giao thừa ở Mỹ thì có lẽ cũng giống DHâu ngồi học bài mất.
Nhưng hôm tao đi China Town ở San Francisco mua được gói me xào ngon phết, he he.
Bọn mày năm nay 18, (19 tuổi mụ) rồi có lẽ tiền mừng tuổi bị thâm hụt nhiều đấy nhỉ?
Tao chỉ tiếc là không có được tiền xu của VN, hic hic.
Bọn mày ở nhà nghỉ tết từ hôm nào đến hôm nào? Cô Hoan, cô Hạnh, thầy Hùng có mừng tuổi bằng tiền xu không? :mrgreen:

tao van the, muc tieu nam moi la tang 3kg! (sound impossible)

Happy vietnamese new yr!
:(( ca nha co chuc Tet tao thi nho chuc tao giam duoc 5kg sang nam moi nhe. :D
Tao cung tiec la ko duoc cam tien xu cua Vietnam. He ve phai tich tru nhieu roi mang sang day moi duoc. :)
Chuc ca nha an Tet zui ze!!! :x

Back
Bên trên