Anh 1

Chào bọn mày ! hehe Có ai nhận ra tao la ai ko ? Hây dà Sao năm nay ở VN nghỉ Tết nhiều quá zay ? Tao suôt ngày ngồi đọc truyện với cả buôn điện thoại.
Chúc bọn mày ăn Tết vui vẻ nhé Sang năm gặp nhiều may mắn và thành công nhé. Mong lớp mình vẫn cười đùa và nghịch nhiều như trước Tết.
À Những đứa ở VN nhớ mùng 4 Tết đến nhà tao nha. Lời mời chính thức từ khổ chủ :mrgreen: (dù biết có khối đúa ko nghe thấy hehe )
Còn nữa Tao quyết định bắt đầu lại sự nghiệp lên HAO :drummer:

Chỉ còn 45' phút nữa là giao thừa, mọi người chắc đang nhảy nhót hát ca ở nhà mừng Tết mới. Mấy bác nhà mình ở UK ít lên đây quá nên em xin thay mặt dân UK gửi cả nhà "nụ hôn nồng cháy" kèm lời chúc may mắn cả năm.

CUNG HỈ CUNG HỈ CÁC BÁC

Phut giao thua lang le.. o day ko xem duoc VTV4, Mac cung ko xem truyen hinh truc tuyen duoc, o day ko co dua Viet Nam nao, .. cha con gi de noi.
Thoi thi chuc ca nha vui ve. Tranh thu tan huong khong khi Tet di, sau nay do tiec .:D

Một phát chúc mừng năm mới nào!!!
Năm mới chúc mọi ng` thi đâu đỗ đấy, mơ gì được nấy, theo cái chữ kí hồi xưa xửa xừa xưa của bạn Lê là:" Mơ cho thật nồng nàn, sống cho thật thiết tha":p--> Đầu xuân văn một tí cũng ko sao nhỉ;)
:x :x :x
Cho vài phát kiss cho ấm, rét wa' huhu:p

Giao thừa ở nhà, tao đang ở trên ô tô ở Phoenix. Trước đó, lúc nói về VN với bọn nhóc middle-school, tao khoe là chỉ 2 tiếng đồng hồ nữa là tao 19 tuổi, và nói về Tết VN cho chúng nó nghe. Tao không ở trường nên có muốn cũng chả xem VTV4 gì được.
Bọn mày chắc mấy hôm tới bận đi chơi có lẽ chả lên đây đâu nhỉ? Sướng nhỉ, mùng 4 đến nhà con Tú đú đởn. Có lẽ chỉ có mấy đứa du học lên đây buôn với nhau thôi.
Chúc mọi người vài câu cái nhỉ?
Năm nay cùng đón Tết con khỉ
Bọn mày sướng nhé, tha hồ nghỉ
Rồi được thoải mái ngủ li bì
(Còn tao vẫn học hành chăm chỉ)
Chúc bọn mày được nhiều lì xì
Cả năm suốt ngày cười hì hì
Vẫn giữ mãi chất lố như mọi khi.
Đứa nào apply thì sang Mỹ.
:mrgreen:

Hehe Sếp ơi, Bao ngày xa cách mà trình độ thơ con cóc của sếp vẫn đỉnh cao thế Hê hê.
Bọn mày ở Mỹ lúc giao thừa toàn đang học à ? Ở nhà tao toàn bò lăn bò càng ra xem phim. Ở VN năm nay toàn chiếu lại các phim đã chiếu ngoài rạp. Được cái toàn phim hài :)) Suôt ngày dí mắt vào vô tuyến thế này chắc tao lên số vùn vụt mất thôi Hic
Mà ai có nhu cầu lên YM chat chit thì gọi tao với nhé. Têt tao suôt ngày lên net mà chả gặp ai cả.

chào cả nhà. Chúc mọi người sức khoẻ (the most important thing), học hành tấn tới, gặp nhiều may mắn trong năm "bản lề" 2004. Mấy hôm nay toàn ăn với ngủ, phim phiếc linh tinh (lúc nãy có đứa nào xem The myth quest ko?, hay ghê), chưa đi chơi được nhiều (vì khi "nàng" ngủ dậy, mặt trời đã lấp loé sau rặng tre, hmm -> tức là ngủ trưa từ ..trưa cho đến lúc ăn cơm tối).
Gửi cho những đứa abroad 1 ít rét tê tái (rét của Hà Nội, khác rét của nước ngoài nhé), 1 ít mùi bánh chưng rán nè, 1 ít hương thơm của quất nè, 1 ít hạt bí cắn lai rai nè, 1 ít ..tiền mừng tủi bằng xu nè (200đ thôi), còn gì nữa nhỉ?. thế đã, tất cả gói trong phong bao (tải) gửi chuyến phát nhanh bởi công ty Con Khỉ, tới tất cả mọi A1 đang abroad. Mau mau ra mở mailbox xem mình có thư..
Tết Tết Tết đến rồi, Tết đến trong tim mọi người. Còn bây giờ, híc Tết Tết Tết ..hết rồi.
Cheers.
TH

hichic, hôm nay đi chơi lu bù..Nhưng mà hên ghê. Sáng ra đã được một chú cảnh sát giao thông trịnh trọng lùa vào lề đường để ...mừng tuổi. Chiều lại được ăn kem Carvel miễn phí. Mong là năm mới cũng luôn được hên như vầy :)
Cơ mà tình hình này ngày mai là hơi gay go..Tú béo ơi, qua đây xin phép hộ, tớ cho kẹo :D À, mang cái băng "con rùa" ra thu tiếp rồi gửi qua cho Diệp đỡ nhớ nhỉ

Chúc mừng năm mới mọi người nhé. Chị em có thích mừng tuổi bằng tiền xu ko? Đồng giá trị nhất là mấy tiền hả các bạn?
Bên này đồng bào ăn bánh trưng mà lòng buồn rười rượi. Tuệ Anh đã cố gắng xua tan ko khí u buồn bằng vài bản nhạc tập thể dục :guitar:
Báo cho mọi người biết tao và Tanh đã li thân, mấy ngày nữa sẽ kí đơn li dị :remykiss: Cuộc sống sẽ cô đơn hơn trước nhưng bọn tao đã quyết tâm, mỗi đứa cần một khoảng trời riêng, nếu thấy ko thể thiếu nhau thì sẽ quay lại. Tao và nó hứa sẽ ko lăng nhăng với bất kì đứa nào trong thời gian cô đơn. Huhu, nó có 9 bà vợ ở nhà ko sao, tao đây lẻ loi, phận thê thiếp còn chưa được công nhận mới nhuc chứ :mad: Nhưng bọn mày đừng lo, kiếp lesbian còn dài mà :mrgreen:

To Tú: mày bảo mail cho tao mà tao chờ dài cổ ko thấy. Buôn chuyện kiểu gì thế hả?

Bọn mày ơi, mải ba hoa quên chúc cả nhà. Chúc năm mới thi đâu đỗ đấy, hạnh phúc tràn trề, bf đề huề (đừng có như tao :( )
Tao rất nhớ bọn mày, nghe thấy Tú nói tụ tập đi chơi mà tao thèm quá. Bên này chỉ có tụ tập quanh nồi sups thôi.

Ten ten ten.. hom nay sinh nhat Thanh Huong nhi?;) Chuc may luon vui ve va may man nhe! Hy vong may dat duoc tat ca nhung gi may mo uoc!
Luv, :x

Mấy bác nhà mình bảo sẽ up ảnh hôm tổng kết học kì lên, nhiều cái hay ho lắm, mà sao vẫn chưa thấy động tĩnh gì?

Hơ, tại bác Tâm mẹ Minh Trang nhỡ ép hết vào rùi, ko bít có scan lên được ko...với cả ở VN dạo này rét lém, ai cũng lười vận động hehe...:D
QUỳnh Anh sao lại ly dị với Tuệ Anh thía? :p, có cần "tổ hòa giải" can thiệp ko ;)

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
Ten ten ten.. hom nay sinh nhat Thanh Huong nhi?;) Chuc may luon vui ve va may man nhe! Hy vong may dat duoc tat ca nhung gi may mo uoc!
Luv, :x
Cam on may DH (hom no cam on may tren YIM roi, nhung hom nay van cam on lai :))
Hom nay, luc co Hoan dua may cai leaflets quang cao du hoc Anh, tao vua noi voi Hai Ha: truong MPW, truong cai Quynh Anh nay, thi ca lop minh ru len : oi oi, anh Quynh Anh, anh Quynh Anh. Quynh Anh oi, trong may khac the? cool oi la cool, new hairstyle trong rat mau.
ba con di du hoc chiu kho gui anh ve cho chi em o nha ngam moi.

Happy birthday thiên hướng!!!:D
Cái topic lớp mình dạo này có vẻ ế ẩm quá, thỉnh thỏang mới có vài ma chịu mò lên. Các bác cố gắng lên chứ:D
hehe, để tớ sensor lại mấy cái ảnh, bỏ mấy cái link đi rồi sẽ paste cho mọi người cái link tới trang web có ảnh của bọn tớ ở bên này:D

Ơ Tùng nhà ta mới làm mod 01 04. Oai như cóc.
Nghe nói mọi người biết ngày thi đại học rồi hả? Cũng the same as năm ngoái. Cố lên cả nhà nhé.
Còn ảnh em cũng có nhiều nhưng cho lên ngại lắm. Hơi trơ.

hehe, tớ thích add vào lúc nào chẳng được:D. Làm mod ở đây cho nó danh chính ngôn thuận sử lí thôi chứ cũng chẳng cần. Mà Chim, long time no see:D. Khoẻ không? Dạo này bận hả mà kô thấy lên net?

Chúc mừng sinh nhật Lưu !
Chúc mày ở bên đấy vui vẻ , trẻ khoẻ , học giỏi :D

Lưu Trang 18 xinh tươi, vui vẻ yêu đời, chăm ngoan học giỏi!:D
Always,
forgetmenot....

Back
Bên trên