Anh 1

Dieu Hau a,
The cu the thi bao gio ay ve, ve bao lau, ma tai sao tu dung nguoi ta lai cho ay ve the? May cai anh cua ay cai thi den, cai thi trang nen to ko biet ay co trang ra them teo nao ko, nhung ma beo ra thi trong thay ro :). A, phong cua ay trong yeu that day. :x

moi nguoi oi, to moi duoc gui cai nay hay lam nay, moi nguoi vao day xem thu nhe: http://ngocquynh85.com/life/

xin chào lâu lắm mới thò mặt lên đây nhỉ
diệu hương sắp về rồi a ? đông vui ghê
à ma diều hâu ơi thanh nga no bảo ây béo đấy ( trả thu vi hôm qua bỏ rơi tớ đấy thanh nga ạ :D)
valentine's mọi người có vui không ?
valentine 's tớ...trực nhật :D

hehe, nó nói đúng đấy Lê ạ, trông cái ảnh của DH giống như ảnh con :mad:) lắm:D. Kô ngờ thức ăn bên đó biến được người thành con :mad:)

:(( mua thu sang thi thuc an la hoac nen cai gi cung muon an thu cho biet :p
Mua dong thi troi lanh, an nhieu thi moi song duoc o cho suot 3-4 thang luon duoi 0 do chu :p
Den mua xuan thi chac la se chan ko an nhieu nhu the nua --> tuong lai sang sua :))
Mong gap lai moi nguoi qua!!

Ui, thế chugn quy là mùng mấy mày về để bà con còn tổ chức tiếp đón...:D
Hic... vừa nãy ngủ mơ thấy mày về, tao gọi đến nhà mày hỏi thăm, nói toàn chuyện linh tinh :))

... vừa nãy ngủ mơ thấy mày về, tao gọi đến nhà mày hỏi thăm, nói toàn chuyện linh tinh
tất nhiên rồi:p. VT nổi tiếng là nói nhảm của lớp mình mà:p. What more can we expect from u:p

:)) VT oi, may mac them ca benh mong du nua a? :( thuong qua!
uh, hom qua tao cung nam mo thay tao ve. Vao trong lop chao bon may dung tiet co Hoan may a :p the la ca lop ngoi yen vi so co, ko dua nao chao minh lay 1 cau :((
Tao ve 4/3. Moi nguoi to chuc 8/3 hom nao thia? ;)

Thế bao giờ thi đi? Được nghỉ bao lâu thế:p. hehe. Vào đúng tiết cô Hoan cũng được mà:D. Sẽ giúp chúng nó câu giờ đuợc chút ít:D. Yên tâm đi:D

co khi to ve duoc 3/3. dang tim may hang may bay khac nua. Luc nay len mang vua thay cai ve co $770 the ma chi 2 phut sau de bien mat. Tuc that!
To o VN den 28/3.
Khong biet co Hoan co con nho nhung gi minh ko ta? Hay la lai vao hoc gio Toan cua co Hoan nhay? :p

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Vào đúng tiết cô Hoan cũng được mà:D. Sẽ giúp chúng nó câu giờ đuợc chút ít:D. Yên tâm đi:D
Nghe Tùng nói ...đầy kinh nghiệm nhỉ ?!...
cứ làm như bọn tớ thich câu giờ lắm không bằng :eek: ;) B-)
toan hoc sinh chăm ngoan cả ...:D
ngại quá đi mất :D:D =;

hehe, vì 2 lần tớ về, hôm đầu tiên tới lớp là chui vào đúng tiết cô Hoan nên rút ra kn đó thôi:D. Chắc DH cũng chẳng khác được đâu:D
cứ làm như bọn tớ thich câu giờ lắm không bằng
toan hoc sinh chăm ngoan cả ...
ngại quá đi mất
ak, đểu giả chưa kìa:p

Ôi mẹ ơi, sao Diều hâu nhà ta dạo này giống Siu Black thế nhỉ? Trông xinh phết!Mà DH ơi, cái chăn của mày giống hệt cái tao đang dùng ở nhà, quả này đêm nào ngủ mình cũng mơ thấy DH mất!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Thanh Tùng đã viết:
tất nhiên rồi:p. VT nổi tiếng là nói nhảm của lớp mình mà:p. What more can we expect from u:p

Dù sao thì nếu có một cuộc thi " nói nhảm contest" thì Tùng vẫn vô địch là í chắc, em ko đọ nổi đại ca Tùng B đâu ạ:D, có bà con Anh 1 làm chứng :))

:(( cai gi ma giong Siu Black ha gioi???? :(( :((
doi roi, da the Pham oi, may het phan chocolate roi con a :p

cai gi ma giong Siu Black ha gioi????
Mày nói đúgn quá Phạm ui.:D. Tao hôm nọ trông cái pix đầu tiên thấy hãi quá chạy mất dép, chưa kịp nghĩ ra giống cái gì thì mày lại nói hộ:D
Dù sao thì nếu có một cuộc thi " nói nhảm contest" thì Tùng vẫn vô địch là í chắc, em ko đọ nổi đại ca Tùng B đâu ạ, có bà con Anh 1 làm chứng
nhờ VT chỉ dạy sau 1 năm trình độ tớ mới được như hôm nay. Nhưng chắc chưa dám trọi lại "sư phụ" đâu ạ:p

TÙng ơi, Tùng ới, nhờ ấy vào CLB Học tập bỏ cho tớ 3 cái sticky đầu tiên với, ko bít làm thế nào cả :((

Mọi ng` vào CLB học tập ủng hộ nhé, nào... xem ai là bạn tốt của Vân Trang nào :))

:)). Ngượng mặt quá:p. Mod của board đó mà kô biết cách unstick hả? Vào cái admin option ở dưới cùng của trang ý. có các option mà ấy có thể dùng được. Okie, tớ sẽ unstick hộ cho:D.
Mọi ng` vào CLB học tập ủng hộ nhé, nào... xem ai là bạn tốt của Vân Trang nào
thảm hại quá:))

Cái gì mà thảm hại, ấy bỏ của chạy lấy người lại còn nói ng` ta, hum, dù sao cũng còn đỡ hơn cái hồi ấy còn "đương chức " :D

DH ơi, tao khen mày thật lòng mà, đừng có cắt phần chocolate của tao thế chứ!!!!

chi con 5 ngay nua la minh bien khoi truong roi! Tuan nay tao phai thi truoc tat ca bon no. Hy vong moi chuyen on thoa.
hix.. headache!!!

Back
Bên trên