Anh 1

Sao hôm đấy kô đứa nào hát " Cầm (Giang)..... đi, ta cho co ngại ngần giè." :mrgreen:

Bài hát đấy nguyên văn là: nhìn nhau đi , đừng có ngại ngần làm gì. Nhìn nhau đi , đừng có giận hờn làm gì. Chúng ta là anh em mà, nhìn mặt nhau đi , đừng có ngại ngần làm gì...
Còn suggestion của Chim thì còn phải tùy chứ, lớp minh thiếu thốn nặng nề mà...hic hic:cry:

Mọi người bít gi về câu lạc bộ Kịch của quả Chuối bé nhỏ tội nghiệp này chưa? Nhớ ủng hộ đấy nhé!
Giang Chim có gì thì kể lại cho bọn nó hộ tớ nhé!

Úi úi tui biết giè mà nói. À thì , bạn Chuối đang làm director câu lạc bộ kịch Chuối và sắp tới sẽ cho ra mắt 1 vở Chuối. Mọi người nhớ ủng hộ nhá, kô nó lại ...cắt ....tớ.
To Chuối : Ấy mà là "quả chuối bé nhỏ"?....cục chuối thì có , hehe. Đầu tóc bây giờ còn củ nấm nữa kô zậy?

Giang chim ơi mày có còn chat với nick venus nữa ko ?
À cả chú Tùng lên mạng ko bao giờ gọi tớ nhé
trốn bố chứ có phải trốn Phương đâu

Tuệ Anh nhà mình biến đâu rùi nhỉ ? Bảo nó lên đây đi mau lên !

Tao phải post tiếp một bài để số bài là 114
tao sợ số 13 lắm
thế mà ...
Chim ơi quên chưa hỏi tình hình học tập của mày ? Sao mày ít nói về chuyện đấy vậy ? Cả gia đình bên ấy của mày nữa ? Thức ăn ở Anh có khó ăn ko ? Kể cho tao nghe với nhá !

trốn bố chứ có phải trốn Phương đâu
Trốn bao giở. Ăn nói lăng nhăng. Mà mấy lần lên ấy cũng invi đấy chứ? Làm sao mà biết được. Thấy tớ online ở HAO thì chắc lả tớ online ở YM chứ sao?:p Ngốc quá

Có chứ, tui vẫn chat venus ma`, sao kô, bây giờ đã hết treo chưa?

Tuệ Anh nhà mình biến đâu rùi nhỉ

chiu thôi, chị này im hơi lặng tiếng lắm. Hồi trước gặp nó o DSQ, ăn mặc :nono: có vẻ sành điệu.

Chim ơi quên chưa hỏi tình hình học tập của mày ? Sao mày ít nói về chuyện đấy vậy ? Cả gia đình bên ấy của mày nữa ? Thức ăn ở Anh có khó ăn ko ?

úi , học tập có gì mà nói. Cứ tàng tàng mà tiến. Nói chung khác VN nhiều, học Lý, Hóa suốt ngày được thí nghiệm. Còn học Statistics vui phải biết, suốt ngày làm questionaires chạy nhông nhông khắp nơi interview. :roflmao:

Thức ăn thì khó ăn đến mức tao đang có nguy cơ phình ra :cry:

Hè này về sẽ biết ngay thôi,chim có thành chim quay ko nhỉ?
Mà thằng Tùng với con Lưu ko về nhanh là hết tièn đấy!

hehehe.Tức là đứa nào về nhanh hơn lấy hết hả? Thế thì tao sẽ để bọn chúng nó móm hết đê.:D:D:D:))

Tùng Lưu bao giờ về ?
Nói trước để tớ còn...tránh, kô ra sân bay gặp Tùng thì xui cả hè. :mad:

Trời ạ, tối nay con Phạm vừa gọi đến nhà tao, sao nghe giong nó giống hệt con Lưu thế ko biết, hix hix, làm tao tưởng nhầm, đang sướng fát đien....Té ra là cái đứa " ngồi cạnh mình cả đời mà mình ko nhận ra" . Trời ạ, cụt cả hứng :D
Hôm nay tự nhiên thấy thanh thản quá bọn mày ạ :) tự nhiên bao nhiêu buồn fiền bực dọc bay hết cả rùi . Tao yêu đời quá!!!
Ừ, đời vẫn còn dài mà, việc gì fải buồn khổ mấy chuyện cỏn con chứ . Tao quên thật rùi :D
Nói lung tung thôi, ai hiểu được thì hiểu, ko thì cũng đừng thắc mắc nhá :)
CLB Chuối .......umm nghe cũng hay đấy nhưng cứ kiểu gì ý nhỉ . chúc mày thành công Chuối ạ ;) À, tao đợi mãi sao vẫn chưa thấy mày gửi giấy mời tao đến làm ca sĩ chính thức cho tụi mày nhỉ, hehe :))

Hè này mấy đứa Chim Tùng, Lưu, Tuệ, Đặng mà về được hết thì hay nhỉ
À quên, còn Thanh Hà nữa chứ, :D tí thì quên

mấy đứa Chim Tùng, Lưu, Tuệ, Đặng
sao Chim Tùng kô có dấu phẩy, Thảo có ý xấu :D

Bạn X bặt tăm rồi, tuyệt nhiên kô có tin tức giè hết.

Tôi cũng có nghe qua than phiền của mọi người về việc Thảo càng ngày càng có mơ uớc làm ca sĩ, và nay đã đổi thần tượng sang Nguyên Vũ--> Chuối cả nải :lol:

Trời ơi, Giang Chim làm tui cười đau cả ruột rùi đây nè . hehhehehhehehheehhehehe bun cười quá đi mất, bùn cười đến chít mất thui, hơ hơ :D:D:D:D:D:D:D Làm sao mà tui lại đen tối đến mức đó được, Giang Chim chụp mũ cho tui nhá . Hà hà, hình như bà chỉ đợi có thế là túm lấy tui . gừ gừ, làm xấu cả mặt ta, mất thể diện quá .
Tui xin đính chính lại: 1 sơ suất hoàn toàn ko cố ý, tui nhỡ tay thui mà, hix oan ức quá :))
Êu sao ko thấy Tùng lên tiếng nhỉ, hihi :p

To Thảo: Cảm ơn mày, hôm đấy tao sẽ tự hát,
To công ty: bọn mày ơi, làm sao bi giờ, lương công ty so với tài trợ của mẹ Tuệ thì...làm sao đưa lương cho Tuệ Anh bi giờ? Hay là chúng ta chia nhau nốt?:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bớ người ta, có đứa kô trả tiền cổ phiếu cho tôi :mad: :krach: :drummer: Chuối nhớ chưa?

Ai bảo kô lên tiếng. Người ta còn bận quá nên chưa có thời gian xử lí ấy thôi. CỨ chờ đó:p

Chim mua cổ phiếu lúc nào ý nhỉ?
:D
Nè thế con Chim nào trước khi bay mắt lim dim, vẩy tay 1 cái rõ tinh vi bảo tớ là "ủng hộ công ty 2 cổ phiếu"? Hay là có những 2 con Chim? Hic hic, dù có mấy con thì cũng ko trả đâu.:D :D

Back
Bên trên