Anh 1

khổ lắm bọn mày ạ,sắp thi hsg giỏi rồi,chả đứa nào có thời gian đâu..

Đúng là tao với con Thảo hay lên thật, but vào trong này nghe chúng mày chửi nhau mệt lắm, biết post cái gì bây giờ, chỉ thấy mấy bí mật của bạn Thành Trung về Tùng là hay hay, nên mới chăm vào đây:D

Trời ạ, bọn mày kể chuyện lớp cho bọn tao nghe kô được ah? Ví dụ hôm nay co gì xảy ra, có trò gì vui. Làm survey thế nào rùi???

Survey nao vay ba con, sao minh ko biet gi het the nay, cham thong tin qua. Chu nhat nay len chat ko ba con oi, 8h sang gio Vn nhe. Co gi thay doi se bao sau.

Dang trang bay gio the nao roi?? Hoi bo me no ho tao la so dien thoai ben My la gi, goi duoc vao gio nao??? Co gi tao con goi cho no. O ben nay dang co sale, goi sang My 30 phut het co S$1.9 thoi!!!!

Chao moi nguoi nhe, thang tung la hay len lam day!!! con tao thi ko co may :((

sao chat giờ oái oăm thế---> 1h sáng ở đây. Bọn mày chat thật ah? Có gì kể lại sau nha'

ối giời anh Tùng Bùi nhà ta chat điên cuồng luôn,lên lần nào chả thấy anh ấy gọi,nhưng toàn để invis,chắc để tránh fan mày ạ,hehe...
Mai lớp mình làm giao lưu khối chuyên Anh,có chuyện gì lố sẽ kể cho bọn mày sau..
Từ tuần sau cũng la là thi hk rồi,tàn bạo chúng mày ạ,cố cầu nguyện cho bọn tao...

Hôm nọ làm ESC có lố lắm kô? Suốt ngày giao lưu thế, nghe cũng sướng nhưng khâu chuẩn bị cũng khổ . Bọn mày có đóng kịch kô? Hay lại nhờ vào cái mồm dẻo cua con Giang và Vân???
Bọn Sing nghỉ Christmas thế nào vậy??? Tao được 3 tuần.

Oa oa, sao chang dua nao` len the nay? Bon may` dinh` cong het roi ah?
Ko co dua nao vao day thi thoi vay.
MERRY CHRISTMAS BON MAY NHA'.

Dạo này nhiều việc quá nên kô lên thôi. Bọn tớ chỉ được nghỉ có mỗi 1 tuần thôi. Thế Chim định làm gì dịp này thế? Mà sao chẳng đứa nào định lên vậy??? Vân Trang và Thảo hay lên lắm cơ mà lại toàn đi post lung tung ở tận đâu thế???

Ôi chúng mày ơi,chiều nay bọn tao vừa thi Lý và Hóa xong,đề năm nay quái cực,không khó nhưng mà lạ,làm sai loạn cả lên,chả trúng tủ được bài nào cả...hix.
Bọn mày đú đởn thế nào,bọn tao thảm hại quá...

Thằng Tùng con Lưu chăngt thấy mail gì cả nhỉ...hừm...

Bọn nó bặt tăm bặt tích đâu rồi ý nhỉ?Cả con Chim cũng ko thấy mail gì cả...

Cuối cùng mới có đứa chịu lên post một vài bài. Dạo này ít lên lắm vì đến KTX mới rồi làm gì có net mà lên mạng post lung tung. CHỉ thỉnh thỏang mới lên được thôi. Thế dạo này có gì mới kô?

Hôm nay lại diễn trò lố trong phòng nghe nhìn,đại khái là làm như lớp 11a1 năm ngóai:làm survey rồi prêsnt nhưng lần này lớp mình mời được cả VTV,heheh,...THi hk xong hết rồi,sắp Tết rồi chúng mà ạ..

bọn may` duoc len VTV ah? 2 hay 3? ke lai chi tiet xem nao? Ca lop duoc 10 het ah?

ko , có đứa được 20 , có đứa được 19 . Lớp mình bây giờ như hâm ý , đứa nào cũng có vẻ máu điểm chác hơn
(đây là ý kiến của riêng tao thôi nhé) . Nói chung là chán . Bọn mày , mấy con bậy bạ máu máu biến hết rồi , cha biết cười phớ lớ với ai nữa .
Hôm thứ 4 là sinh nhật cô Hạnh đấy , bọn tao tổ chức cho cô hôm thứ 5 , bùng được 2 tiết ăn bánh ga tô .
Lại thêm cái bà GDCD , hình như bọn mày chưa học cái bà ấy tiết nào , sướng nhé con . Người gì mà , hơn cả vẹt , thừa chữ "và" trừ 1 điểm , thừa "mỗi" cũng trừ 1 điểm , ko phải tao cay cú gì đâu , nhưng mà ... hìhì hình như là có cay thật . Đúng là đồ dở hơi biết bơi uống bia hơi .
Mà bọn mày chắc cũng chẳng sướng hơn bọn tao , học trâu lắm phải ko các con . Mà chú Tùng lên diễn đàn trẻ à , thấy có nick buitung trên đấy , chán chả muốn vào xem profile nữa :)P) . Hehe thế thôi nhé , chào bọn mày !!

Diên đàm nào cơ. Tớ kô biết gì đâu nhé. Tớ còn chẳng biết nó là cái gì đâu. Mà tớ mà lấy nick có bao giờ để tên thật đâu. Nghe ĐMP tả thì thăm hại thật đó. Thế còn gì hay ho kô?

Trùi ui, tao đang tức đây. Trường mình gửi thư về toàn bị chấn thôi.
Mà nghe nói bọn mày o nhà ( con Diệp va HNga) định gửi thư cho bọn tao để Tết này đỡ cô đơn ah? Sao chằng thấy đâu cả. Dù sao cũng cảm ơn trước nha'.

Ủa chim gửi thư về trường hả. Mà dạo này có gì hay kô? Mấy ngày tết có đi đâu chơi kô?

cuối cùng thì mày cũng chường mặt ra rùi hả Tùng?
bao nhiêu lâu không thấy mày lên,tưởng mày bị làm sao
mà hình như mấy quả pháo đùng hôm trước là do lớp Anh đốt hả?

Back
Bên trên