Anh 1

Trung ơi, mày được lắm. Mày cẩn thận đấy nhé. Ai bảo mày đấy là vấn đề về giới tính thế??? Mày đâu có biết câu chuyện thật. Chẳng qua nghe qua mồm chúng nó thôi. Hầu như là hư cấu hết đó. Chẳng qua lần đó tao lỡ mồm thôi chứ kô thì còn lâu mới có ai gọi tao là thế!!!:mad:

em nghe qua mom anh Linh o day thi chac chan la dung roi, dua nao muon biet lien he qua mail voi tao nhe!!!! hehhehehe

Thằng Linh biết chó gì. Lúc đấy nó chuyển trường rồi làm sao mà biết đuợc chỉ nghe qua mồm chúng nó thôi. Mà cái thằng ôn này thì Diệp còn gọi bằng cụ nên kô chấp!!!

Thôi thôi , các bạn A1 có mỗi 3 bạn con trai mà chẳng biết quí gì cả , cứ trêu mãi thế này à? Tha cho ban Tùng đi , nhất là bạn Lưu Thị Thu Trang ý , hai bạn gắn bó........ với nhau mà cứ trêu nhau hoài .
To Trung, mày thôi đi , không biết giữ bí mật thì đừng có khơi nó ra nhé, tao quí bạn Tùng lắm nên tao không muốn mày trêu bạn ý đâu :):):)

sorry,sorry,tao đùa tí thui (thêm tí mắm muối vào cho nó hấp dẫn ý mà)
nhưng chúng mày đừng cậy họ hàng mà bắt nạt tao nhé,lôi thôi to đấy

dung do, 2 anh em nha nay linh tinh qua, phá miếng cơm manh áo cua nguoi ta la ko duoc, tao dang dinh kinh doanh bang cai tin nay. ko ngo thong tin ve thang Tung lai duoc giá den the!!!

Tung day dang gia nhu the chu ai nhu cai loai Luu manh ko dang gia may chu. Ma Trung oi, con Vân nói phải đấy. Sủa vua vua thoi. Keo lanh du do em a!!!

Tao đã xin lỗi rùi mà
Xin đính chính lại là không liên quan đến giới tính,được chưa?
Liên quan đến dạ dày dạ mỏng^_^

Thang lon nay hết cái để nói nên nói đi nói lại lung tung rồi. A này mọi người ơi, lớp mình có những ai hay lên net thế? Hình như cũng chỉ có mấy đứa thôi thì phải. Sao lại chán thế. Những đứa vào đây phải vận động bọn còn lại vao HAO đi chứ!!!

To cung vao thuong xuyen nhung may nguoi cu noi chuyen gi gi o tan dau tan dau. Nhat la dan o Sing chiem ap dao qua', chang hieu dang ban luan cai gi ca. Lop minh cac ban ngoan lam, khong co thoi gian vao day lam dau. Dua nao van dong duoc anh em vao day sum hop thi tot qua nhi. Van dau, Pham dau, bao bon no di chu.

ne, hoa ra con Chim kia bao nguoi ta ko hoc hanh gi ha? May phai thay dua nao biet sap xep thoi gian hon chu? Tui tao cung ban nhung ma biet sap xep thoi gian de len day buon chuyen voi anh em cho hn-ams con co viec de lam chu.

Dan s'pore chiem ap dao, the dan english cua bon may dau het ca roi??? Kem qua!!!!:D

Tớ ủng hộ bạn Lưu cả 2 chân, 2 tay luôn đó. Bọn này cũng đâu rỗi rãi cơ chứ. Chẳng qua là organized hơn bọn English thôi. Bọn VN thì sao hả. Con Vân, con Thảo hay vào đây mà chẳng mấy khi post bài cả. Post gì đi chứ. Láo quá đi mất.!!!!

Lao', 2 bon may` dung tinh vi voi . Hoi truoc nghe Tung ke chuyen suot ngay di choi co ma.Shopping am i con gi nua . Tao o day cung muon di choi nhung...ko biet cho di choi, lai chang co " chat xuc tac" nua . Ti?nh le? ma, neu tren London thi da suong.
Bon may thang 1 moi hoc ah? Hoc gi? Chuong trinh o Sing la hoac, tao chang ro. Len University la phai thi hay sao???

Ai bảo ấy thế hả con Chim kia!!! Bọn tớ sang đây là học hành nghiêm túc chứ ai hay đi shopping như bọn English đâu cơ chứ.
Mà thôi kô chấp tỉnh lẻ. Thế ấy hay gặp Xantro kô? các bạn ở VN là rất có nhu cầu tìm hiểu thông tin về sự sống chết của bạn ý đó.:D:D:D đúng kô lớp mình??? Thế ấy đang học gì vậy????

Tùng kia!Sao mày dám lấy avatar giống hệt tao thế hả???
Nếu không đổi ngay đi,mày sẽ phải chịu một hậu quả vô cùng thảm khốc đấy!

À thui không cần đâu,tao đổi Avatar rùi,khỏi lo!

Tao cũng đổi rồi. Cái của mày chán phèo. Tao lúc đấy đang vội nên xài tạm thôi.
Lớp mình đâu rồi? Sao lâu nay ko thấy ai post bài thế hả???

Chiu thoi, ban Xantro chac muon quên di " quá khứ " nen chang thay tung tich bao gio ca. The Đặng co thay ko? Mail cua no la gi? Chang biet ben My the nao nhi. Biet dau Dang nha ta dang cuoi ngua dua cung may anh cowboys roi.
Ben Sing lạnh ko? Bên này buổi tối ra đường là bị đông cứng từ đầu đến........... "chân" luôn. Được cái sương mù dày đặc, đi giua duong mà cứ như trên mây.

E Chim ơi, tớ xin báo ấy tin buồn là Sing nằm ở gần Equator nên làm gì có mùa đông. Bây giờ tớ vẫn có thể đi bơi được đó. Bên này nóng muốn chảy mỡ lên ấy chứ.:D:D:D.
Tớ thì chẳng liên lạc gì với Đặng cả nhưng nó viết vào hòm thư của lớp thì phải. User name và pass nếu muốn thì bảo tớ, tớ email cho.

Trời ạ, làm như mỗi mình biét pass ý. Tui cũng biết chứ bộ . Hòm Anh1ams chu gie`? Chẳng đứa nào chịu viết lên đó nên lười check quá đi.
Bên Sing quả là chẳng khác giè Sài Gòn cả, bọn bên đó cẩn thẩn đến lúc về lại thành da đen cả lũ đấy. Bọn mày mấy năm nữa thì vào đại học?

Back
Bên trên