Anh 1

Bọn lớp tớ đốt pháo bao giờ,làm gì có mà đốt,có mà đốy đã sướng.

hehe chào bọn mày, tao vừa đi Edinburgh về. Đẹp chết đi được. Tao nhận được thư của bọn ở nhà rùi, oêoe cảm động lắm.
Hết Tết rồi, được nhiều lì xì kô? Nghe nói thầy Văn lại sắp quay xổ số (/ sổ xố???), bọn mày nhớ kiếm chắc nhiều nhiều tí, năm ngoái tao ra về tay trắng--> vẫn còn cú.

Dạo này có gì mới kô mọi người.Dạo này chẳng mấy khi gặp đứa nào trên YM cả. Con Chim thì bị treo còn VT thì lên mạng kô thèm vào. Thế còn mấy đứa khác? Cái trò TA gì đó ntn rồi?

Dạo này kô chiếm được máy có YM o trường nên kô chat được. Ah Tùng, mobile số mấy để gửi txt o icq cho ( mới được Luu truyen bá).
Lớp mình tháng 3 thi hsg ah? Chúc đứa nào cũng được giải nhá. Có đứa nào thi môn nào đặc biệt kô?

Híc ... sao mà dài thế ....

Ủa anh Phanh ra nhập cái thread của lớp em tử bao giờ kô biết nhỉ:D. Có ý gì đây? :p. Mà đùa tí thôi. Đáng lẽ cái này còn dài hơn nếu thằng Phượng nó kô cắt mất mấy bài hổi trước. Để khi nào em về bóp nó chết. :D
To Chim: Thế mà ấy vẫn treo ở YM đó. :p. số mobile của tớ hả. Có gì check cái private mess của ấy ở trên HAo nhé. Trong cái trang cá nhân ý. Tớ kô post lên đâu. Ai muốn lấy thì email hoặc PM thì tớ cho. Công bố nguy hiểm lắm. Popular ma. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, tưởng hôm nọ Tùng tinh vi, hóa ra được lên làm mod that. Thôi thì chúc mừng nhá :rolleyes:
Nhưng mà tớ góp ý với mod này, muốn nâng cấp board thì phải nêu ý kiến để mọi người đống ý hay phản đối, chứ cứ hỏi " làm thế nào" thì ma nào nghĩ ra được.:)

à mà này sao con Lưu dạo này bật tăm bật tích đi đâu thế ? Hôm sih nhật nó tớ gửi cho nó 1 cái e-card và 1 cái thiếp tay sang tận bên Sing rồi đấy . Thế mà chị ý không reply lại cho mình nổi 1 lời cảm ơn . Dạo này nó bận lắm à , cũng ko thấy lên đây nữa . Tùng là con trai nhớ phải đùm bọc bạn bè nghe chưa ?
Còn Giang vẫn bị treo nick , mà treo kiểu gì lại có lúc "venus... is now online" mới chết chứ . Ko biết có phải mất pass ko ?

Cái máy o trường tao như dở hơi, sign out rồi mà vẫn sáng nick :mad:
ah mà ý mày "đùm bọc" nghĩa là làm sao? :D . Tùng phải học tập bạn Lưu học hành chăm chỉ, đâu có lúc nào cũng đi post bài linh tinh.

Tùng phải học tập bạn Lưu học hành chăm chỉ, đâu có lúc nào cũng đi post bài linh tinh.
tớ vẫn học hành chăm chỉ đấy chứ. Có ai dám sao nhãng đâu? :D
Mà nè, bọn tớ mới lập 1 cái forum mới ở địa chỉ : www.khoa7.nsbc.biz
Đây là forum của khóa tớ. Mới mở hôm qua. Đang gọi bọn chúng nó lên. Chắc là Lưu cũng đăng kí. Cũng kô rõ nữa vì ngay cả tớ ở đây mà cũng mấy khi gặp nó đâu?:D
Tùng là con trai nhớ phải đùm bọc bạn bè nghe chưa ?
Phương ơi, đùm bọc là ntn? Ấy dạy tớ cái???:D:D:D:p

Ai thèm bắt nạt ấy chứ? Mà có đứa nào dám bắt nạt tớ hả?? Ây cứ chờ đi rồi tớ về cho ấy 1 trận. You have my word for it.:p:)). Mà khi nào có thời gian join 4rum kia của tớ nhé. Bây giờ đang trục trặc nên chưa vào được.:D

TRùi, đúng la forum của Tùng chẳng vào đựoc mà đã đi quảng cáo ầm lên. Bao giờ xong thì tớ cũng muốn nghía xem thế nào.
Thảo ơi, bà gọi mấy đứa lớp mình lên đây cho có không khí tí.

GỬI CÁC BẠN ANH1 01-04 HIỆN ĐANG ĐI DU HỌC:
Chao cac ban,
Vay la cac ban da roi Vietnam duoc nua nam, to doan
chac han cac ban van khong the quen duoc tap the lop10Anh1 nay la 11Anh1 duoi mai truong Hanoi-Amsterdam than thuong voi bao ky niem.
Tuy chung ta dang o cach nhau rat xa, Tung, LuuTrang gan nhat cung la 1 quang duong may bay ton vai tram iu-et-do-la, Dang Trang dang cach Vnam nua vong trai dat, Thanh Ha, Tue Anh, Huong Giang (ten than mat la Giang Chim) dang hit khi troi cua dat nuoc suong mu foggy.
Moi nguoi mot noi, voi nhung hoai bao va ke hoach cho rieng minh. Tat nhien roi! 28 con nguoi o lai, them Thanh Tu, Minh Trang(Anh2 chuyen len), va vua moi 2 tuan truoc,1 thanh vien moi la Minh Ha(Nhat Ban tro ve)hop thanh 31 con nguoi lop 11Anh1 nam hoc 2002-2003 cua truong Hanoi-Ams. Chung ta se ko bao gio quen nhau, du sau nay ai o dau va lam gi.
Chinh vi vay, voi 1 uoc muon la lam 1 cai gi do de luu giu nhung ky niem ve tat ca nhung con nguoi da tao nen Anh1 truong Ams, 31 con nguoi dai dien tai Vietnam da nhat tri lam 1 cuon yearbook luu giu nhung tam anh, nhung cam xuc vui buon, nhung ky niem ve Anh1 (khoa 01-04), ve thay co va ban be ve tat ca lien quan den Anh1
trong 2 nam lop 10 va 11(tat nhien, da hoc lop 12 dau ma viet chu).
Va chung toi, da va se ko bao gio quen cac ban! Voi su chan thanh, xin tran trong moi cac ban gop but vao cuon yearbook nay. Anh1 luon la tap the cua cac ban, du ban dang noi tieng Anh, tieng My, hay tieng Sing. Moi nguoi cac ban, se mang den 1 special touch cho A1yearbook.
Vay yearbook khac cuon nhat ky lop cua chung ta nam ngoai o diem nao? Neu nhu nhat ky lop nam ngoai la cuon gop nhat nhung suy nghi tan man, nhung su kien ko dau ko cuoi, ko co su chinh sua va bien tap-> Rut kinh nghiem tu do, chung toi da co nhung ke hoach cu the cho yearbook voi 1ban bien tap hung hau, outline ro rang(NOI THE KO CO NGHIA LA nhat ky nam ngoai ko hay). Vi vay, A1yearbook hua hen se la 1 cuon sach hay hon, dep hon, va tuyet voi hon-> de chung ta sau nay co the om yearbook di khoe voi con chau rang ayay hoi xua,ba/ong lam ra cuon sach vi dai nay day! HOAc gan hon, la de nho mai ve Anh1-2 tieng than thuong!
Cac ban hay viet bai cho A1yearbook vi cac ban, vi chung toi va vi tat ca chugn ta! Viec dau tien de lam hon ca: hay chon 1 buc anh dep nhat cua minh-scan kem 5-10 lines gioi thieu ve ban than minh va gui ve cho [email protected] hoac [email protected]
Cam on tat ca cac ban!
Thay mat tap the lop 11Anh1
Thanh Huong

hehe, chào chúng mày
Bi giờ, tao mới đá vào đây xem tình hình chúng mày ra sao. Tùng ơi, nghe nói Tùng tháng 3 này về Vnam chơi hả? Lưu ơi, mày khoẻ lại rồi hả?Ah, còn Chim ơi, Chim (híhí) dạo này có béo lên được tẹo nào ko?
Thôi thôi, chào hỏi nãy giờ mệt mồm wá!

Đấy, lại quên, Lưu ơi, mày cho tao emails của Linh, Lan, Tú nhé. Thanx

Hehe, chỉ thấy thương hại Tùng, cái forum của Tùng thấy quảng cáo rùm beng lên từ đời nảo đời nào rùi mà có ma nào thèm vào đâu hehe. Tội nghiệp! :D
signature của Thiên Hướng nghe fê vật à :p

Hehe, cam on may Cao Thu vi da khen cai Signature cua tao. Bai U make me wanna ma tao bao may sang nay luc an my o canteen ý!
Hom nay, Kien-Quang to chuc lien hoan cho chi em vui khung khiep. Trong dau tao bay gio van con cai melody cua " Cam tay nhau di, ta cho co ngai ngan gi!" Hehe, Chuoi va Kien phoi hop an ý vat! 2 dua Giang-Pham thua trang!
Chung may dang coc hieu chuyen gi phai ko? de tao recall lai tu dau nha!
Hom nay ngay 8 thang 3 nam 2003, vao luc sang som, co 2 chang trai len lut den lop rat som, dat len ban moi chi em 1 bong hoa mau do(sau dã gay tranh cai giua Thanh Nga va Thu Le ko biet day la hoa phang hay hoa cam chuong) va kem theo 1 tam thiep viet bang ca trai tim va tui xien- tao noi the la boi moi cai thiep, cac ban y viet kin dac chu-> 1/3 trang giay 5hao 2->it ra la 2mm muc/ thiep-> nhan len cung phai
den 1-2 cai but. dieu lam ch em cam dong nhat la moi tam thiep la viet rieng cho minh cho ko phai nhung loi chung chung, tang ai cung duoc. Ban nu nao doc xong cung e then,(day la do tao quan sat thay the).
haha, phan tro choi moi dung la day chat lo cua lop chuyen Anh. Mo man la Quang host tro: " Cam tay nhau di, ta cho co ngai ngan gi". Boc tham, Chuoi troc(tuc Quynh Trang), Pham Trang, va Giang phai len. Kien tu nguyen ko can phai goi.
Moi dau, Quang hat :" Cam tay nhau di, ta cho co ngai ngan gi"- don gian thoi ma Kien-Chuoi cha ngai que gi- (et xi tang 2 dua nay rat chi la trong sang, hon nhien). den doan: :" Cam chan nhau di, ta cho co ngai ngan gi"- . Ha ha, ban Giang nha ta co mau buon-ko cho ban Pham
Trang so mo-> 2 dua cu giay danh dach. Quen, bo sung: 4 dua choi deu bi bit mat.
Chuoi Troc mai moi cam duoc chan Kien vi lý do vat lý: " nang qua".
Roi thi den
bon ngoi duoi yeu cau: bop co nhau di , ta cho co ngai ngan gi
Veo tai nhau di, ta cho co ngai ngan gi
oi me oi, Quang ta con rong len: Vuot ma nhau di, ta cho co ngai ngan gi
The la, sau do, oan gian thay cho 4 dua kia: bon ngoi duoi lop ho am: " Veo tai Quang di, ta cho co ngai ngan gi. "
Quang chay toe khoi...
Thoi, the da nhe, tao se ke tiep vao lan sau!
Bye bye, see you guys

Bọn mày ơi, tao có tin vui (cho bọn mày đây):
Công ty đã chia lương rồi, về mà lấy nhá:D
Riêng con Lưu do biển thủ công quỹ dám ăn hết mấy gói Mì của dạ hội hồi năm ngoái nên bị trừ lương. Furthermore, hàng của AIA chưa chịu trả nên nguy cơ là mày chả được xu nào đâu :cry: (buồn thay)
Kể cho bọn mày thèm nè: Do giải tán công ty nên hàng tồn , cụ thể là sơn móng tay của Mỹ cực đẹp, bọn tao đã đem đén lớp cho tất cả mọi người đánh rồi (bi giờ cả lớp 11a 1 đứa nào tay cũng lóng lánh) cả cô Hoan cũng tham gia. Thế nhé. Thôi để tao phụ trách bảo quản đến hè cho bọn mày:)

Hehe, chỉ thấy thương hại Tùng, cái forum của Tùng thấy quảng cáo rùm beng lên từ đời nảo đời nào rùi mà có ma nào thèm vào đâu hehe.
Êu cao thủ. Ai bảo 4rum của tớ ế? Ngày 2 ngày đầu đã có 16 members lận. Tuy nhiên là server bị hỏng nên đang phải cài lại bản khác. Bực kô chịu được. Khi nào xong sẽ báo rồi anh ra nhập thử xem nhé.:p

Tùng ơi, nghe nói Tùng tháng 3 này về Vnam chơi hả?
Ấy nghe nói ở đâu thế? SAo đến cả tớ cũng kô biết vậy?:p:))
Công ty đã chia lương rồi, về mà lấy nhá
Sướng quá.:D
Riêng con Lưu do biển thủ công quỹ dám ăn hết mấy gói Mì của dạ hội hồi năm ngoái nên bị trừ lương. Furthermore, hàng của AIA chưa chịu trả nên nguy cơ là mày chả được xu nào đâu (buồn thay)
láo quá. Thấy nó đi rồi bỏ luôn.:D. Cẩn thận nó về nó bóp chết hết cả lũ đó.:))

Back
Bên trên