Anh 1

Nay, con tao, de danh tien cho tao de bao gio tao ve tao con co tien khao bon may. Ko luc day bon may dung bao tao ki bo!!!!!!!:shock:

thi voi lop 12 a1 a2 a3
lớp ở tầng 2 không vui = năm ngoái vì có vẻ cách li với bon cùng khối wa

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Riêng bạn Lê thì quả thật chỉ đáng để cho ở với chuột thôi. Than vãn cái gì nữa? :D
grruu
tùng kia cứ đợi đấy
không muốn về thăm nhà nữa hay sao thế:mad: hmmmm
hmmm gruuu

Tùng lại lăn tăn gì với mấy bạn người Lào à ? Hay phết nhỉ ?

Chí lý chí phở!
Tầng hai toàn lũ lớp 9 lắt nhắt chán bỏ xừ
May mà cạnh lớp tui còn có 11 Văn --->có bầu có bạn can chi tủi!

Chao Trung. Con nho tao ko ha? Ai bao lop o ben canh la hay the? Lop may la canh lop buon te nhat day chu. E Le oi, cho thuan tien cho viec giao thong den nhu the ma con keu a? :D

O con Luu kia, moi de no xông khỏi mental hospital la no lại vào forum nói lung tung rồi. Bực mình quá đi. Tớ làm gì có ai mà ĐM Phương lại nói thế nhỉ. Còn về con Luu để tớ gọi mental hospital gửi nó vào đó vậy. :D

mà Lưu ơi, có gì là có gì vậy. Con Minh Phương này hiểu bậy bạ quá đi mất. Đúng là đen tối à.:D:D:D Để tớ về sẽ dạy dỗ lại vậy!!! :D:D:D

Đấy là Tùng nghĩ bậy đấy nhá , chứ còn em thì ngoan lắm ạ . Mà bản chất Tùng thì em hiểu cũng rõ rồi , chú không cần phải xấu hổ ...

luu t thu trang đã viết:
thang Tung day thi may mong no ve lam gi?
chac la co gi roi day.heheh
Lưu kia
ai cho phát biểu bừa bãi thế hả
lại cũng không muốn về thăm nhà nữa đúng không
hai người giống nhau thế là cùng
thôi đợi bao giờ cả 2 về ta sẽ ra tay mọt thể
khỏi ganh tị nhé
mà lưu ơi bảo khao la khao gì thế còn .... chuẩn bị
hì hì
xem nó sợ xanh mặt rùi kìa :D :mrgreen: :cool:

Phải nói là cứ thông thống mới đúng,gió thổi lồng lộng ^_^
Lớp Anh cãi nhau cuối hành lang cũng nghe thấy.

Thế lớp Sinh cũng chăng thế còn gì nữa? Nói chung là trong khối 11 năm nay, A1 rules!!!

Sao Tùng đi rồi mà vẫn biết nhiều thế nhỉ?Kể ra có Tùng thiên tài ở nhà chắc lớp mình còn nổi nhiều nữa nhỉ?hehhehe

Bây giờ mày mới biết hả Phạm. Tao vốn đỉnh cao mà lại. Lớp mà không có Tùng thì sao mà đỉnh cao đứợc???:D:D:D Tao vẫn trao đổi với mấy đứa lớp mình nên rất là up to date do. tuy nhien moi dua cho mot version khac nhau. Chang hieu la nen nghe ai day nua.!!! :rolleyes:

Tất nhiên là nên nghe tao,mày sẽ có 1 cái nhìn đầy đủ tổng thể và khách quan nhất..
Mà hôm nọ lớp nhận được thư của mày rồi,hehe,giọng điệu vẫn y như thế,ai cho mày viết:"Đợi anh mày về sẽ xử lý"?Tao cầm đầu đây này,nói chung là tao chả nói sai cái gì về mày hết,hỏi cả lớp thì biết,hehe...
Lớp mình sẽ làm đồng phục trong năm nay,có gì sẽ gửi cho bọn mày(nhớ gửi tiền về)

The cho tao hoi la giong dieu moi khi cua tao ntn ma lai van la nhu the vay? Ma tai sao tao lai phai so chung may nhi? Toan bon dan em cua tao ma:D:D:D. The dua nao phu trach ve phan lam ao do the, Thoi tien nong lam gi. Cu gui tang tao va con Luu di. Di xa thi phai duoc uu tien chu. :D:D:D

May oi, 2 tuan nua chac la Diep lop Hoa se nhan duoc thu tao, tao de ten no. co gi tui may gap no de doc thu. Thu tao gui chung cho tat ca moi nguoi. Co nhieu chuyen hay ho ve thang Tung lam. Cai thu day chac tui may se nhan thay la no gui tu Hai Phong. ( hêhh)

Tot, ban Phuong cu move di, thanks.
E, Le, may dinh lam gi tao ha? Bon o lop nhan duoc thu tao chua, sao chang co ma nao ke gi cho tao het. Tam trang, giong dieu tui may doc thu the nao? Tao gui la hoi bi nhieu thu day. The nhe, 2 tuan nua sang hoi con Diep lop hoa xem co thu cua tao chua?
(Phuong oi, to tao cong an viec lam cho ay, move not bai nay sang Anh 1 dau het ca roi nhe!!!):D:D:D

Back
Bên trên