Anh 1

luu t thu trang đã viết:
a, to Diep: neu muon bao tui no lo thi cu bao tui no la "Lame" lame = chuoi cu,gan gan nhu the.
Duoc day may a! Thanx!
May suong ghe nhi, sap duoc ve roi! Tha ho ma an uong choi boi pho lo! Hu hu :cry: gui nem chua ran sang cho tao di! =P~

L­­ưu hâm , trường mình năm nay đồng phục nghiêm phết, nên có khi mày về phải mượn đồng phục của em mày thôi, hehe. MÀ bọn tao đang đoán xem mày béo lên như thế nào đây.
Bọn mày về có thể đúng đợt đi tham quan đấy, có gì đi tham quan cùng lớp cho vui,...
Thằng Tùng dạo này đi đâu í nhỉ.
Diệp : Lớp mình từ hồi mày với con DIều Hâu cộng với Quỳnh Anh đi chả còn tâm hồn ăn uống nữa.:D
Nguyệt MInh Ấy làm giề mà được 12 bảng 1 tuần cơ à, sướng nhá, tha hồ mua quần áo đẹp :D (mình chỉ nghĩ được đến thế :p)
Diều Hâu : chưa thèm trả lời off của tao nhé :p
Tranh thủ vài dòng trước khi đi học ko thì tuần sau bận túi bụi ko lên mạng được. CHúc mọi ng` vui vẻ.

Xếp có thích món nem chua rán tuổi đời 3 tháng không? Em hò chúng nó góp tiền lại gửi sang cho :) Hay xếp có thích một cái băng gỗ không, nhìn cho đỡ nhớ nhỉ :D
Hơ, không biết Nguyệt Minh làm gì nhỉ? Chắc là làm cho trường. Chả biết bao lâu nữa nó mới lại được lên đây :(
Hôm nay thi chả hiểu thế nào thầy lại đọc tên mình là Trung mới tài. Chữ xấu quá đây mà :) Thi thì bài Anh không đến nỗi còn bài toán khoai thí mồ, thầy người Việt ra đề có khác! Khổ cái lại không được nghe chữa bài Sinh rùi..

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn ở nhà vừa thi cái gì thế? SAT ah? Nhiều đứa thi kô? MTrang chắc là đỉnh rồi trông hớn hở thế kia.
Tao hôm nay đâu óc như dở hơi, làm Toán mà 5x4=12, 7x8=15=> hâm.
Mà sao bọn mày cứ nhắc đến nem chua rán thế, tao đã đói thì chớ...nhớ nhà quá. Dạo này thời tiết có lạnh kô?

Chim đã viết:
Bọn ở nhà vừa thi cái gì thế? SAT ah? Nhiều đứa thi kô? MTrang chắc là đỉnh rồi trông hớn hở thế kia.
Chắc không phải SAT đâu! Thấy Thanh Hương bảo tuần sau hay sao ý!
Chim đã viết:
Tao hôm nay đâu óc như dở hơi, làm Toán mà 5x4=12, 7x8=15=> hâm
Đúng là chập nặng đấy! Ủa mà mày học Toán gì mà dễ thế?
Chim đã viết:
Mà sao bọn mày cứ nhắc đến nem chua rán thế, tao đã đói thì chớ...nhớ nhà quá.
Thì thèm quá mà!:cry: =P~
Vân đã viết:
Diệp : Lớp mình từ hồi mày với con DIều Hâu cộng với Quỳnh Anh đi chả còn tâm hồn ăn uống nữa.
Vẫn còn bao nhiêu đứa mà, trong đó có mày đấy! Híc bọn mày tha hồ ăn thì không thèm, bọn tao thèm thì không có mà ăn.

Hình như bọn nó thi Tutor Cambridge gì đấy, đúng kô bọn mày? Thế lớp mình thi hết ah?

To Diệp: Đâu phải toán dễ thế, đấy là tao lấy ví dụ con tính đây trong 1 dãy lắng nhắng, vì nó mà tao bị sai hết.

tao ngac ngoai rui! 2 chuong cua sach dao ham lop 12 ma hoc trong co 1 tiet!!! o day tao ko phai hoc chung minh hay ly thuyet gi ve dao ham, chi hoc cach lam, cong thuc thoi. Nhung nhu the cung du ong ca dau roi!! gia ma hoi he minh chiu kho hoc them lop thay Ton (con nho ba Thai nua, ko biet ba y con nho minh ko nhi?) thi bay gio dau den noi!
E, the lop minh thi doi tuyen gi do co ket qua chua? ko biet cac em lop 11 nam nay co kha kham hon minh nam ngoai khong nhi? ;)
the Diep oi, may cung an 3 bua o truong chu gi? Co ngon ko may? Co roi vao tinh trang gaining weight nhu tao ko? :((

DHuong: The lop Toan may dang hoc co phai la AP Calculus khong? Tao cung dang hoc dao ham ne. Textbook cua may la quyen gi, tac gia nao? Khong kheo tao voi may lai hoc cung 1 quyen.
Tao cung an 3 bua o truong. Thuc an thi` noi chung la` on, nhieu hom cung ngon ra phet. Tao giam duoc 2 kg tu hoi sang.:D Suong!

Hôm nay thi đội tuyển Anh bọn mày ạ,khoai gần chết, tao chả hiểu các cô có làm được đúng y như Key không mà cho bài ẹ thế!!!!!!!!!

Thằng Tùng dạo này đi đâu í nhỉ.
yes, yes, I'm here:D. Dạo này đang thi bận quá thành ra ngoan ngoãn đi tu, kô post bài lung tung nữa:D. hehe. Hôm nay xong cái nợ học thuộc lòng thành ra phê quá, lên đây nghịch lại ai dè bạn VT nhớ tớ đến thế:p
Hình như bọn nó thi Tutor Cambridge gì đấy, đúng kô bọn mày? Thế lớp mình thi hết ah?
cái này là cái gì vậy hả CHim?
Tao hôm nay đâu óc như dở hơi, làm Toán mà 5x4=12, 7x8=15=> hâm.
Isn't that expected of you:p
Hôm nay thi đội tuyển Anh bọn mày ạ,khoai gần chết, tao chả hiểu các cô có làm được đúng y như Key không mà cho bài ẹ thế!!!!!!!!!
chúng mày lại thi chọn đội tuyển quốc gia hả> Đã thi chưa? CÓ gì chịu khó chờ tới lúc tao về tao dạy cho:p. hehe.

um, đúng là thi CTC đấy, nhưng tớ làm bài chán lắm mờ-->điếm kém
Công nhận hôm nay bài thi đội tuyển khiếp quá cơ. Mình chật vật ngồi sáng tác(viết lại câu), thế mà cuối giờ lại có đứa bảo hôm qua nó vừa làm-->cụt hứng
Sao cái bài trên kia của mình lung tung thế nhỉ?!

Chúc mừng mày nhá Hương. God bless mày nhiều quá , được 100% rồi đúng kô? Hừ hừ

o.. cac ban dang noi ve 100% gi the? Du la gi thi cung tot! Chuc mung TH nhe!
dao nay lop minh luoi qua cha chiu len HAO gi ca. The da co ket qua doi tuyen gi do chua?
May oi, lam the nao de giam can bay gio? hu hu.. moi co 1 thang ma tao tang 1.5 ky rui.. neu 10 thang thi.. ac ac chet con mat ma oi!
A, tao lam tutor mon Toan day! Nghe oai nhi? moi toi ko duoc tra tien.. :p

um.. tao dang thiet ke cai mo hinh cong ty o day. Tuan sau dua cho Dean of student xem.. co dieu ko biet nam nay may em lop 10 voi 11 co muon lam ko nhi?
dang ban khoan qua!
bon may tham do ho tao cai? neu lai lam 1 cai Hamexim nua thi cung tot.. co ve kho nhung tao muon thu.

thien huong chuan hoc A level o tutor cambrigde ha?congrats may nhe!a, hom truoc len mang,nick cua may de day thang khi nao no dung nick cua may chat voi tao,noi nang toan cai khi gi ma nao la di vu truong,uong thuoc lac.Ma luc dau tao cu tuong la may dang bi lam sao chan doi!

dang on not day, met wa!thu 4 thi xong biology la sung suong roi!

Hurray,sap dc ve nha roi!

Sao hôm nọ tao gặp cô THoa cô lại bảo tháng 12 cái Linh mới về, thế là bọn mày về sớm hơn nó à???
Thiên Hướng ơi mày có đi cái Cambridge ko? Ko hiểu hôm nay bọn nó thi SAT thế nào
TÙng hâm, tớ check PM rồi, chả hiểu tớ phải làm gì cả :((

hoa ra la hoc bong di Anh. O.. the may ko di My nua a? Thoi may oi, di Meo suong hon.. he he..
Hom nay lam SAT sieu te.. tai phan verbal 1 tao choang,.. chua tinh ngu.. phan van mai phan dien tu thanh ra thieu thoi gian phan doc.. bo 5-6 cau lan! :(( Thoi ke xac no, dang nao cung xong rui!
Tao den 1 truong highschool khac de thi. No la truong public, trong giong het truong Ams. Cung 1 toa nha va 1 loi vao o giua.. vao 1 cai sanh roi chia 2 loi cau thang.. hu hu nho truong qua!

Hôm nay tao vừa đi đua thuyền làm bằng cardboard về. Lúc đầu thì thuyền tao thắng nhưng đến lần đua thứ 3 thì thuyền thấm nước và tan tành giữa bể bơi. Nhưng mà vui phết!
THương chắc là thi chơi thôi chứ gì? Tao cá là mày vẫn đi Mẽo thôi.
Tùng và Lưu sướng ghê nhỉ, sắp được về nhà rồi. Lại có khi còn được đi chơi với lớp nữa... À mà lớp mình đi tham quan ở đâu thế? Quyết định chưa?

TO TH: Congrats
TO VT: hehe, chắc kô cần nữa đâu:D
Mà con khỉ NGa là gương mặt tiêu biểu trường Ams hả? Khá phết:D hehe

Back
Bên trên