Anh 1

To DHuong: OK, I can help with editing & translating. (I hope I'll have time to do it.)

e, giang chim, may co nhan dc msg cua tao ko the ha?

kô, tao đã nhận được cái gì đâu. Mạng support voda cua mày kiểu gì thế.

To Diệu Hương: iem cũng ti toe muốn dịch thử.

Chỉnh sửa lần cuối:
TO lưu: hóa ra 1-11 mày đã về rùi à, tao thấy cái LInh bảo thế ???

tao mong 2 moi ve.Le la ve 1 nhung ma mong 1 con Linh no ru tao o lai di cai carnival truong no.HOn nua hom mong 1 di don may dua juniors moi sap vao truong tao nam sau.ma 1 cung ko co direct flight.31/10 truong moi nghi,them 1 ngay con pack do cac thu.

tao ve mong 2 la co direct flight,ve den Noibai luc trua gi do vi tao bay tu day la luc 9h sang ma.chac khoang 11,12 h la ve den noi roi.ma hom day Chu nhat,tien cho moi nguoi va ban be!

luu t thu trang đã viết:
tao ve mong 2 la co direct flight,ve den Noibai luc trua gi do vi tao bay tu day la luc 9h sang ma.chac khoang 11,12 h la ve den noi roi.ma hom day Chu nhat,tien cho moi nguoi va ban be!
To VT: chuẩn bị cà chua trứng thối là vừa rồi đó:D.

tbhnams2002 đã viết:
To VT: chuẩn bị cà chua trứng thối là vừa rồi đó:D.

Đón Tùng à, okie =D> , gì chứ cái này dành cho ấy thì sẵn lắm, tớ ko tiếc đâu :p
Anyway, Happy Birthday to TÙng B.
CHúc mạnh khoẻ hay ăn chóng lớn nhé :mad:) :)>-

Tùng sướng nhá, 2 lần được tổ chức sinh nhật trên HAO rồi.

Happy birthday MAN-IN-SINGAPORE :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy Birthday, American Beauty! Bây giờ có khi phải đổi thành Singaporean Beauty nhẩy!

hic hic, thank you mọi người:D. hehe. Chẳng mấy khi đựơc cả 3 nơi khác nhau trên thế giới chúc mừng sn:D.

Chúc mừng sinh nhật Tùng B và Hòang Lan nhé.. :d.. chúc mọi người luôn trẻ khoẻ yêu đời.. ;)

he he xin loi vi bay gio moi len tieng chuc mung. (tai o day cham hon VN 11h muh.. ) :)

CHUC MUNG SINH NHAT TUNG B. :beerchug: Song vui , tre , khoe.. a, co gang dat danh hieu "ham rang trang khoe" nhe ! ;;)

oi, sinh nhat Hoang Lan cung vao thang 10 a? Gui loi chuc mung luon nhe!
BB moi nguoi

hom wa sn Tung,anh ru re bon con gai di bắn, nhung rat tiec, anh da bi ..tu choi!

Ba con co chuan bi cho sea games gi ko?Da co ko khi gi chua?O nha co lanh lam ko?tao chi mong cho no that lanh, ca nam nang nong rui!

Ôi anh Tùng , thế hóa ra anh đã 18 tuổi rồi sao , đã trưởng thành hơn được tí nào chưa ?:D
Thôi thế chúc mừng sinh nhật Bùi Tùng nhé :D:))
Không biết năm nay anh Tùng về trông thế nào , hồi hộp quá :D

Chúc sinh nhật Hoàng Lan nữa , chúc mày luôn vui vẻ trẻ khỏe :D

peony đã viết:
Ôi anh Tùng , thế hóa ra anh đã 18 tuổi rồi sao , đã trưởng thành hơn được tí nào chưa ?:D

18 á? Xin lỗi, em ý mới 17, còn trẻ người non dạ lắm.

hehe, thx all of you once again. :D
ah, thế bạn Hoàng Lan kia sinh ngày bao nhiêu vậy? Đừng bảo tớ là cùng ngày với tớ nhé:D
Cũng chúc mừng sinh nhật bạn ý cái:D.
Ôi anh Tùng , thế hóa ra anh đã 18 tuổi rồi sao , đã trưởng thành hơn được tí nào chưa ?
em mới tròn 17 thôi ạ:D. hehe. "Hãy còn bé lắm hỡi Phương ui":D
Không biết năm nay anh Tùng về trông thế nào , hồi hộp quá
vẫn đẹp trai như thường chứ có gì khác đâu mà phải hồi hộp:p.

:)) the Tung ru cac em di bi tu choi a? Toi nghiep qua.. hic hic..:D
troi oi, bao gio Sea Games the nhi? hu hu tiec dut ruot, minh mong Sea Games tu 2 nam nay..:((
chuc ca nha vui ve!

Trời ạ, nghe con Lưu làm gì? ai rủ em nào đi chơi đâu, Chẳng qua hôm qua hội con trai bọn tớ định đi Counterstrike, rồi đi đá bóng. Cả bọn rủ thêm mấy đứa con gái cùng đi cho vui chứ đâu phải riêng tớ??Cái gì mà tớ bị từ chối gì. Có rủ gì đâu mà từ chối. Hâm quá đi:p

hehe bien bach lam gi ha Tung oi? ai cha biet Tung the nao roi... :p
e moi nguoi oi!!! O cho to co snow ne nhung duoc moi may phut. No mua suot ca dem ca ngay the la dot nhien thay cai gi trang trang bay bay, to doan la snow.. ;) da duoc nhin thay tuyet bao gio dau.
tiec qua, chieu nay dinh tap skateboard ma troi lai mua the nay. cai skateboard loai ngan thi to dung voi lai di chuyen duoc roi nhung to chuyen qua choi loai dai, ;) chuyen nghiep hon.
Chua co tien de mua dau vi tan 100$ lan nen dang muon ban de tap.. to se co lam babysitter de kiem du. A, ai hoi ho to gia skateboard o VN cai. Van hoi giup tao nhe!! Quickly!
bb

hehe,vua thi toan ve xong,bat dau di choi roi.Nhung ma may hom nay sang nao troi cung mua,cha biet weekend nay overnite bbq o east coast co bi mua ko?

may dc thay snow roi co a?suong nha,tao chi mong mua dong nay ve that la lanh!

A,bon may, sao bon may no long nao bo di tham quan dung 2/11 the ha?huhuhu,tao da phai co song co chet bk tkt ve som vi tan 1/11 schedule truong tao moi xong.2/11 vu ve ngay the ma tui may di choi boi mat rui! uhuhuhuhuuuhuhuhuuuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhBat cong wa.

Happy ....20-10 to all :D
Đặc biệt là cho Lưu , Diệu Hương , Diễm Lan , Quỳnh Anh , Nguyệt Minh , Tuệ Anh , Đặng , Thanh Hà , Giang Chim , Diệp .... (ôi nhiều quá , có sót bạn nào không nhỉ :() , những bạn này không được tao chúc mừng trực tiếp được nên đành nhận món quà tinh thần này vậy :D
(Bọn mày ko biết thôi chứ hôm nay tao đến lớp tặng quà cho tất cả mọi người đấy :p) .
Hết tin vui là tin buồn :
Sáng nay tao vừa ăn một con 5 Toán , đau đớn quá :((
Học hành như hâm ý . Chán đời vật .

hehe, Minh Phương sao mục giới tính của mày vẫn để trống thế kia :p
Thôi cười lên nào, keep smiling ^_^ --> Ngày mai có quà cho mày (nói thật :D)

Chim: cái bài "so lonely outside, so busy out there " là gì í nhỉ, cái melody của nó vẫn ở trong đầu tao chỉ tội tao ko nhớ nỗi tên bài hát, hic... À mà bây giờ mày chuyển sang trường nào thế, ko về Notts nữa à :D

Back
Bên trên