Anh 1

bai viet ve Nga la ai viet the nhi? ;)
hic.. minh quyet tam post bai thu 1100 cua topic nay the ma .. thoi ko sao. Bai thu 1111 cung duoc :p

vào trong board của ban biên tập mà xem. Anh Trung nào hay chị Quỳnh gì đó thì phải

Ở ngoài giao diện cũng có muh, cần gì phải vào trong.
Tùng ơi làm thế nào để đọc PM nhỉ, ko hiểu sao tớ ko vào được từ khi có version mới, hic...
Hôm nay trời bắt đầu trở rét....

Công nhận đọc bài ve Hồng Nga thấy nó oách thế. Hãnh diện về sếp ghê.

hôm nay trời bắt đầu lạnh. sáng ra mình định ko mặc áo khoác n mẹ cứ bắt mặc. ngúng nguẩy mãi đến khi ra đến đường mới biết mẹ mình sáng suốt ghê. :) đến lớp thấy đứa nào cũng xúng xính trong cái áo khoác, trông đáng yêu hơn hẳn :) , tất nhiên là trừ hai thằng con trai vì chũng nó có biết mặc áo khoác là cái gì đâu.
tiết 1 như thường lệ thuộc sở hữu của thầy Hùng. Chẳng có gì đặc biệt ngoại trừ việc thầy mới cắt tóc nên trông hơi ngô ngố thế nào. :) thứ 6 này kiểm tra, nhật kí trong tù.
tiết 2 kiểm tra kĩ 15'. đứa nào cũng chắc mẩm lại vẽ mấy con bò, ai dè cô lại hỏi lí thuyết. phần sự khác nhau căn bản giữa lai luân chuyển 2 giống và 3 giống, cả lớp cùng nhất trí cao độ là 1 loại thì dùng 2 giống, còn loại kia thì dùng 3. :)
cuối tiết 2 cô Mĩ lên thu vở GD, nhân tiện mượn luôn cái túi đựng giày của mình để đựng (mình vừa bỏ giày ra n cô ko trông thấy).May mà chúng nó ko biết, ko thì mình bị chửi chết mất.
tiết 3 thể dục. mình lò dò lên xin nghỉ. tưởng thế là xong, ai ngờ lại bị sai đi làm culi, phải trèo lên lấy cái danh sách lớp chép vào sổ cho thầy. chạy lên đến tầng 2 rồi mà vẫn thấy tiếng chúng nó gọi "culi" đuổi theo. một lúc sau một lũ rỗi hơi ra ngồi quanh cái cột bóng rổ. Kim bảo là trông mình tiều tụy. sợ quá, từ đầu năm đến giờ mình nghe câu này 3 lần rồi.
tiết 4 kiểm tra Hóa. mình cuống quá nên đến hết giờ vẫn chưa viết kịp mấy cái ete. đành tự an ủi bản thân là như thế vẫn chưa tồi lắm.
cuối tiết 4 cô Hạnh vào báo điểm thi đội tuyển. 23 người đỗ 21, à quên, Phạm xin rút, Bích Ngọc vào thay. thế là từ bây giờ, cứ trưa thứ 6, lại có một lũ con gái rồng rắn dắt nhau đi lang thang chờ đến chiều học đội tuyển. 2/3 lớp chứ ko phải 6 đứa như năm ngoái, n mà ko có Diệp, Diệu Hương, Lan. Nhớ chúng nó quá.
tiết 5 ko phải học vì có 2 ông từ trường Chichester sang diễn thuyết. lúc ông Micheal hỏi có ai có personal questions ko, mình định hỏi là "have you got married?' nhưng lại thôi vì thấy ông ý đeo nhẫn rồi.
thế là lại hết 1 ngày nữa. sắp đến Haloween rồi!!!

hic hic.. nho canh trua nao nam ngoai minh cung o lai an o quan chi Hong hay Thu Trang gi do. Hu hu.. ca doi cha bao gio duoc thi hoc sinh gioi quoc gia ca.. toi nghiep qua! :p
The lop 11 duoc may nguoi?

E, ba con oi. to moi duoc cat nhac lam mod box English. Moi nguoi vao ung ho cai! De to mo them vai chu de nhe! hehe.. kho than minh phai di van dong the nay day...
A, Thanh Nga oi oi... ai keu ay tieu tuy the ? hu hu bay gio ma co ai noi minh skinny thi qua la tin vui nhat trong ngay!! :(
Di an trua day. bb

thanh nga đã viết:
cuối tiết 4 cô Hạnh vào báo điểm thi đội tuyển. 23 người đỗ 21, à quên, Phạm xin rút, Bích Ngọc vào thay. thế là từ bây giờ, cứ trưa thứ 6, lại có một lũ con gái rồng rắn dắt nhau đi lang thang chờ đến chiều học đội tuyển.
Phạm ơi, sao mà rút thế? Mà mày vẫn quyết đi Đức đấy à?
thanh nga đã viết:
2/3 lớp chứ ko phải 6 đứa như năm ngoái, n mà ko có Diệp, Diệu Hương, Lan. Nhớ chúng nó quá.
Cảm động quá, Thanh Nga ơi! Lại nhớ đến hồi học đội tuyển, lại nhớ đến mấy hàng ăn, lại thèm rồi. Hu hu.
thanh nga đã viết:
tiết 5 ko phải học vì có 2 ông từ trường Chichester sang diễn thuyết. lúc ông Micheal hỏi có ai có personal questions ko, mình định hỏi là "have you got married?' nhưng lại thôi vì thấy ông ý đeo nhẫn rồi.
thế là lại hết 1 ngày nữa. sắp đến Haloween rồi!!!
Ông Michael đó có đẹp trai không há?

Ờ, tao đi Đức cho nó đỡ bon chen, hehe... Tao đắn đo mãi mới quyết định, nhưng thôi, kệ nó, tao ko đứng núi này trông núi nọ nữa, một cái cho chắc còn hơn.
Mà bọn mày cố mà học đừng để mấy em 11 qua mặt nhé, xí hổ lắm lắm...

trời, người ta đã lịch sự ko nói ra, thế mà còn cố hỏi. mấy em lớp 11 đỗ tất cả 9, 2 em đứng đầu (44,5), hình như có 1 em ngồi cạnh tớ hôm đấy, em còn lại tất nhiên là Chi Mai, 6 em trên 40 điểm. nói chung là hơn hẳn lớp mình, chỉ có khoảng 3-4 người trên 40. cô Hạnh hết sức thất vọng,trông cô cứ như là chỉ muốn đánh cho mỗi đứa một trận. :cry:

thanh nga đã viết:
trời, người ta đã lịch sự ko nói ra, thế mà còn cố hỏi. mấy em lớp 11 đỗ tất cả 9, 2 em đứng đầu (44,5), hình như có 1 em ngồi cạnh tớ hôm đấy, em còn lại tất nhiên là Chi Mai, 6 em trên 40 điểm. nói chung là hơn hẳn lớp mình, chỉ có khoảng 3-4 người trên 40. cô Hạnh hết sức thất vọng,trông cô cứ như là chỉ muốn đánh cho mỗi đứa một trận. :cry:
Các em lớp 11 được những 9 cơ à? Năm trước lớp mình được đi có 7 mà. À mà năm trước Diễm Lan có đứng đầu không ý nhỉ???
À mà có em giai nào không? B-)

con Diep chua gi da boc lo ban chat roi? ;) he he..
E, ba con oi, len english club roi nghi ra cai chu de gi moi moi cho vao ho cai. Chuong trinh cai to box English ma lop 12 Anh 1 cha thay dong gop gi ca!!!!!
A, co ai muon dich bai cho EHAO ko vay?

eu Tung, biet rang dep roi khoi phai khoe di! (hum.. con lau moi trang bang rang tho) :D

a, quen.. da dao Van Trang!!! ai cho may post bai thu 1111 cua box ha? hu hu... can mai van hut!!! :((
a, hom nay vao box kinh te moi thay Van cung trinh do kinh te phet!
HNga lop minh oach that, anh duoc dua len trang chu HAO co day! he he.. Diep oi, hay may phong van tao di roi tao lon ton chay chot the nao cung duoc len HAO day! :))

Ê sao lại có trò cài chân gỗ thế này hả DHuong. Ah mà dịch bài cho EHAO thế nào? Nghe hấp dẫn đấy? Có được nhận $ Mỹ kô?

hic.. chua gi da hoi $$$ roi.. :( phai nhu to day nay. toan lam khong cong, coi nhu lam viec thien tich duc cho doi sau!!! haha
URGENT!! dang can gap nguoi edit bai cho writing center va dich bai cho EHAO . Ai muon tham gia thi noi voi to 1 tieng nhe! Thanx nhiu!

Trời thế Tùng biết pass của tớ à
ai biết pass của ấy được mà nói:p. Cái vào PM thì link như nhau mà. Mỗi tội mỗi account thì nó hiện 1 cái khác nhau thôi. TỚ copy cái link trong lúc tớ đang login bằng cái của tớ mà. Vả lại ai thèm lấy pass của ấy:p.
eu Tung, biet rang dep roi khoi phai khoe di! (hum.. con lau moi trang bang rang tho)
hm, tức mình thêm câu răng vừa đẹp vừa khỏe bây giờ:p. DH đừng có mà ganh tị với tớ nt chứ. Kô tốt đâu [-(
trời, người ta đã lịch sự ko nói ra, thế mà còn cố hỏi. mấy em lớp 11 đỗ tất cả 9, 2 em đứng đầu (44,5), hình như có 1 em ngồi cạnh tớ hôm đấy, em còn lại tất nhiên là Chi Mai, 6 em trên 40 điểm. nói chung là hơn hẳn lớp mình, chỉ có khoảng 3-4 người trên 40. cô Hạnh hết sức thất vọng,trông cô cứ như là chỉ muốn đánh cho mỗi đứa một trận.
sao? Bọn lớp 11 mà top???? Mà cũng kô sao đâu. Cho 1 ít background info về em Chi Mai nè:D. Em ý 7 năm ở US cơ mà:D. Trọi thế nào được:D. Thế em kia là em nào vậy?
HNga lop minh oach that, anh duoc dua len trang chu HAO co day! he he.. Diep oi, hay may phong van tao di roi tao lon ton chay chot the nao cung duoc len HAO day! )
hehe, muốn lên đó hả. Đi nịnh nọt bên BBT đó:p. :))
E, ba con oi, len english club roi nghi ra cai chu de gi moi moi cho vao ho cai. Chuong trinh cai to box English ma lop 12 Anh 1 cha thay dong gop gi ca!!!!!
A, co ai muon dich bai cho EHAO ko vay?
Hương đang định kế nghịêp Đàm Linh làm MOD của English đó hả:p. Căn bản ấy post nhiều topic mà người khác khó tham gia quá, thành ra tớ cũng hay vào nhưng biết nói gì đây:D
Có được nhận $ Mỹ kô?
được nhận. Nhưng kô phải $ Mỹ mà là $ Mỹ......Tho:D

e, giang chim, may co nhan dc msg cua tao ko the ha?

Pham bao gio di Duc,lieu co con o nha cho den khi tao ve ko day?Luc tao ve nam nay co cai da hoi nao ko?hic, nho nam ngoai nuong thit den ca mat!

hom nay thi xong Bio roi,sung suong wa.Schedule la thur thi Bio the ma tao cu dinh ninh la no vao Wed!the la rush de hoc.May ma thu 4 con chua mo mat toi truong vi trua thu 3 dang ngoi an tu dung hoi tui no lai lich thi moi biet!Sang nay thi luc 9h15 the ma tao lai cu nghi la ti luc 7h45 nhu cac mon khac.6h15 tinh day thay ca phong van ngu, quai la vi binh thuong tao la dua day muon nhat!cuoi cung moi biet!

O hanoi bay gio lanh roi ha?Tao chi mong no that lanh de ve nha cho no suong, nho lai ko khi.Ben nay nang va nong wa.Hom nay tu dung nang ro to!

dieuhautotbung đã viết:
a, quen.. da dao Van Trang!!! ai cho may post bai thu 1111 cua box ha? hu hu... can mai van hut!!! :((
a, hom nay vao box kinh te moi thay Van cung trinh do kinh te phet!

hehe, mày nhầm với bà Vân Trang 95-98 cũng nên, dạo này tao có post bài ở đấy nữa đâu,:D
To TÙng :đọc được rùi, mình như con nhà quê :D
TO lưu: hóa ra 1-11 mày đã về rùi à, tao thấy cái LInh bảo thế ???

Back
Bên trên