Anh 1

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
, may dua tum tum trong cantin chac la co Le roi! he he.. !
bb
hmmm ai cho bôi bác tớ thế hả ?
dạo này lười lên mạng quá , thò mặt lên đã thấy lớp mình viét bao nhiêu
T2 này bầu cán bộ lớp , chúc .... thắng cử nhé...:D

Thế còn tao thì sao hả mày, ghen rồi :d
Đùa tí chứ con Diều Hâu với con Diệp câu bài hơi bị khiếp đấy nhỉ :d
Diệp ới bảo con QA lên đây đi...
hehe, còn dạng ấy ý hả Vân? Ma chê quỷ hờn???:p. hehe, mà như thế có vẻ còn nói giảm. Để tớ nghĩ xem có từ nào hợp với ấy kô nhé:p
uh, công nhận. DH và Diệp, 2 con rỗi hơi nên câu lắm quá. Kiểu này phải xóa bớt bài của chúng nó để kô ai đuổi kịp số bài của mình mới được:p.

Sơ đồ lớp mới đây
tổ 1:
Diệu Huyền Ngọc Phương
Minh Phương Quỳnh Nga
Thảo Vân
Linh Minh Hà

tổ 2:
Chuối Hành
K.Anh Manh
M.Trang Dương
Dung H.Lan
Hồng Nga Phạm

tổ 3:
Thiên Hướng Hải Hà
Tú Khanh
Giang B. ngọc
Kiên Quang
Lê Tớ

nới chung là chỗ ngồi vẫn như rứa, chỉ có điều tổ tớ phải du canh du cư vì chỗ cũ ở gần cửa vừa nóng vừa lác.đầu tiên cô Hoan hơi cáu nhưng mà bây giờ thì OK rồi. Giang lúc đầu thà ngồi một mình chứ nhất định ko chịu ngồi tiếp với Kiên. Bây giờ ngồi ngay dưới nó mình mới hiểu tại sao. Culture shock!!!

láo toét, tổ tớ là tổ 2 (vẫn thế), tổ 1 là tổ có cái Phạm (tổ trưởng à nha), tổ 3 là tổ Ngọc Linh làm tổ trưởng (tổ 1 cũ), tổ 4 vẫn do Vân Trang dẫn đầu ( tháng vừa rồi nộp quỹ lớp muộn đấy nhá) hé hé
Mệt quá, mai học Lý, Toán, Sinh -> toàn những môn cao siêu.

Vay la bay gio lop minh co 3 to hay 4 to the?
Ma "2 cai cot" la Quang va Kien lai ngoi canh nhau a?

Bon may da co nhieu bai kiem tra chua? Hoc Toan, Ly co kho khong?
Ma the duc nam nay co day ta nua khong the? He he nam nay tao thoat khong phai hoc the duc, suong qua:lol:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, cai máy tính chết tiệt làm 1 bài bị nhân lên làm 4 bài, phải ngồi hì hục sửa.
Ê, tình hình lớp mình và lớp Lý thế nào rồi? Đã đi chơi thêm hôm nào chưa? Có thêm được couple nào không?

Chỉnh sửa lần cuối:
O ben nay hoc Ly vui phet.
Tao cung voi 2 dua nua sap la`m thuyen bang cardboard (bìa các tông) roi se thi dua thuyen cung voi 1 truong nua --> 1 dip ap dung triet de may dinh luat Acsimet, Newton...:cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Thanh Tùng đã viết:
uh, công nhận. DH và Diệp, 2 con rỗi hơi nên câu lắm quá. Kiểu này phải xóa bớt bài của chúng nó để kô ai đuổi kịp số bài của mình mới được:p.
Tung deu qua!:mad:

Chào bọn mày, tao vừa xem American Pie xong, mất dạy vật. Nhưng mà ...zui :D . Ah mà trên TV nó chiếu đấy nhá, đừng nghi oan tao.
Chỗ ngồi lớp mình tao thấy thay đổi nhiều đấy chứ, khác hẳn hồi lớp 10, còn lớp 11 thì tao miễn bàn.
Diệp ơi mày phải học bao nhiêu môn? Có môn nào lạ lạ kô? Bọn bên Mỹ học nhiều môn nhỉ. Tao chỉ phải hoc 4 môn với IELTS thôi.
To Minh Trang: Ấy muốn liên lạc với Ng. Minh thì mail cho nó : [email protected] , nhưng mà nó ít trả lời lắm.

gru.. Tung kia, noi ai cau bai ha? E, bai nao to viet cung dai 1 mach, dau nhu DIEP :p
the may ko hoc the duc a? La nhi? O truong tao choi the thao la bat buoc. Giao vien nao trong truong cung lam huan luyen vien the thao. The thao nhu mon an tinh than hang ngay o day. Lam quen bao gio cung hoi "what sport do you play?" . Ma choi la phai thuc su co gang moi theo duoc, chieu nao cung tap 2 tieng... hichic..
rieng tao la senior thi duoc mien 1 ky. Ky sau tao choi squash, den ky cuoi thi choi Tennis.
Tinh hinh bau ban can bo lop the nao rui? :D Van oi, may co tranh duoc cai ghe nao ko? hehe..
Chuc may man!
Vua di Boston ve, den khu China town nua. Den may nha hang vietnam, roi gap cung nhieu nguoi Viet phet!
the nhe!
bb

Kiên Quang
Lê Tớ

nới chung là chỗ ngồi vẫn như rứa, chỉ có điều tổ tớ phải du canh du cư vì chỗ cũ ở gần cửa vừa nóng vừa lác.đầu tiên cô Hoan hơi cáu nhưng mà bây giờ thì OK rồi. Giang lúc đầu thà ngồi một mình chứ nhất định ko chịu ngồi tiếp với Kiên. Bây giờ ngồi ngay dưới nó mình mới hiểu tại sao. Culture shock!!!
óai? sao 2 thằng ngồi cạnh nhau? tưởng lớp mình có chính sách phân bố đều cơ mà:p
To Nga: culture shock ntn thế:p
hehe, tớ vốn thế mà. Giờ mới biết hả:p. Hơi muộn đó. Nhưng mà câu bài kiểu đó là tớ sẽ phải xóa thật đấy. Tớ mà kô xóa thì mod nó cũng xóa mà:D. Thông cảm. Chứ ấy cố lắm cũng đâu bằng số bài của tớ được:D.
Chào bọn mày, tao vừa xem American Pie xong, mất dạy vật. Nhưng mà ...zui . Ah mà trên TV nó chiếu đấy nhá, đừng nghi oan tao.
To Chim: PHim gì thế?:D. CHưa nghe danh bao giờ:p. hm, con CHim này dạo này tệ nạn ghê:D

American Pie mà kô biết thì Tùng đâu còn là Tùng nữa.:rolleyes:

Tớ cũng không thích câu bài lắm đâu, nhưng mà nhiều khi viết xong, submit rồi thì lại nhớ ra vài thứ nữa nên viết tiếp.
Nhưng thôi được rồi, hứa sẽ câu ít hơn.:mrgreen:

e, co ban nao du can dam hoi co Hoan ho to xem la co co email ko vay? :D
E, dung noi Dieu Huong hoi nhe!
Haloween co lam gi cho rom ra ko ? To nghi ca lop minh ma hoa trang thi se hay lam ta! Rieng ban Kien chac khoi can hoa trang cung du kinh di roi! :))
Bon o day dang lam yearbook. Nhung chu yeu la anh, ko duoc y nghia nhu yearbook lop minh!!! Tu hao qua ta!!! he he..
Cai desktop cua to co nen la anh ca lop minh chup trong lop do! Hom truoc nhin thay xuc dong qua the la cho no lam display luon!
Yeu moi nguoi nhieu!

Tao cũng tham gia Yearbook và newspaper của trường. Yearbook ở bên này đúng là toàn là ảnh. Đúng là yearbook lớp mình đỉnh!

Đặng Hương Giang đã viết:
American Pie mà kô biết thì Tùng đâu còn là Tùng nữa.:rolleyes:
Tùng Mù Căng Chải mày chấp làm giề :D

Tùng B đã viết:
hehe, còn dạng ấy ý hả Vân? Ma chê quỷ hờn???. hehe, mà như thế có vẻ còn nói giảm. Để tớ nghĩ xem có từ nào hợp với ấy kô nhé
Dạ em biết anh Tùng B đẹp giai rồi ạ, American Beauty mà, hehe. Nói dối tội nặng lắm đấy:D. Tớ biết hồi lớp 10 Tùng khen tớ xinh rồi :)) :p

Thiên Hướng đã viết:
tổ 4 vẫn do Vân Trang dẫn đầu ( tháng vừa rồi nộp quỹ lớp muộn đấy nhá)
Khiếp quá mày đưa ra public thế này thì mất uy tín quá, hehe :oops:
Bọn mày ơi năm nay tao thoát kiếp lớp phó vệ sinh:D, chả là lớp mình năm nay chỉ có 1 lớp phó thôi, tù giờ trở đi đỡ mang tiếng ...;)

Nhật ký tuổi 17 (Phần 2):
09/30: Kiểm tra Kỹ nông, hơ, hỏi được đề bài trước, học lấy học để, chọn phối, đồng chất, dị chất. Bò Sind Ấn độ, bò vàng Việt Nam, lai với nhau. Kiểm tra xong thoải mái hắn, như Khanh nói là "nhẹ cả người"
Thể dục. Tin dữ: Kiểm tra lấy điểm 15 phút, sợ. Đi bước nhỏ, nâng cao đùi, may ko phải chạy đạp sau. Trong lúc đợi đến lượt, đứng buôn với cái Giang, Phạm. Số thứ tự 10, vèo 1 cái đã đến lượt, tay chân lẩy bẩy, đi mà cứ như đạp bụi tứ tung. 10 điểm, sướng. Phạm Trang bị nhầm, tưởng bị 8 hóa ra 9, thở phù 1 cái. Xong.
Tiết 4, Hóa, Hải Hà cứ giứ giứ " câu giờ hỏi em Carolyn cháu cô đi". Hơ, chưa kịp mở mồm, có đứa đã nhanh miệng "bao giờ em ý về ạ ?", cô hiểu ý, nói đúng 1 câu, rồi "có cần chữa bài ko nhỉ?"
10/01: Nghỉ học. Ngủ muộn, vừa ăn sáng vừa vớ lấy tờ Tạp Chí truyền hình đọc. a, săp chiếu Small Ville phần 2.
Lên mạng 1 tý, nhận được gần 20 offline messages của Quỳnh Anh, ôi Quỳnh Trư, day dứt vì chưa viết được cái mail nào cho nó. Khổ thân con bé, nó kể chuyện vì cái miệng hay toe toét mà bị đuổi khỏi ra khỏi lớp Ceramics. nhớ cái tay mềm mềm, cái miệng uốn uốn, điệu bộ tay chân của nó. Con bé, được cái ăn được ngủ được, chắc năm sau về chơi, nó thành con lật đật mất thôi.
HAO rôm rả quá. Viết câu bài 1 tý. Nhanh nhanh còn đi xem phim, Lizzie gì đó. Khuây khỏa đầu óc 1 tý.
Chiều về còn phải học Sinh. Probability là 1/28 mình sẽ bị gọi lên bảng.

Sao học hành năm nay xui xẻo thế nhỉ? Mãi mà chưa có điểm miệng nào. Chả bù cho những năm trước, "câu điểm miệng" ngon ơ!
Đã vậy lại còn bi cô GDCD ấn tượng xấu nữa chứ. Con Ngọc vừa kêu là hồi ở lớp cũ cô đã không ưa nó rôi, thì 2 đứa bị nhắc luôn. Mà mình đâu có nói gì nhiều cho cam. Những giờ khác còn nói nhiều hơn ý chứ. Cũng tại cái môn này nhạt nhẽo. Giá cứ như cô Sinh thì đố dám nói, dù chỉ một câu.
Thế là "đi" rồi. Kiểu này chắc cả năm chả được điểm 10 GDCD nào mất! hic hic... hu hu...

chao moi nguoi

nay nay Giang chim noi xau gi to the bao la nhan moi nguoi to ko may khi internet dc vi o day ko co internet mien phi ma muon thi phai pay 3£ 1 h . moi nguoi nho mail cho to vi to it khi vao dc forum lam. to se dap lai cho nhung phai 2den 3 tuan 1 lan.
the nhe chao moi nguoi ;)
forget me not please

Back
Bên trên