Anh 1

thảo hâm:CHÚC MỪNG SINH NHẬT MÀY!à mà mày ơi hòm thư của mày là [email protected] hay là thâơ@yahoo.com hay là [email protected] i' nhỉ?:D nhớ mở hòm thư ra nhé, co thử hay ho dang đợi mày đấy..:rolleyes:
à mà mày ơi, hôm trc thi xong đúng là mặt tao dở khóc dở cười , nhưng mà cười là vì về nhà tao dc ăn bún bò :eek: còn khóc là vì cái phòng í lạnh quá mày ạ:(

to tùng: cảm ơn ấy rất rất nhiều, :) tớ đã thay password rồi mong là không bị lấy account nữa, hic cái bài kia thật là bôi nhọ danh dự..

tiện thể tớ chúc mấy bạn diệp dlan qanh sang bên đấy an toàn, vui vẻ rồi chóng kiếm mấy anh đẹp trai để bà con còn nhìn mặt... nhớ thường xuyên liên lac với mọi người nha'...:)

bọn mày ơi, thế 1/9 có đứa nào định đến nhà tao ko thế hả?

À, Diệp đến nơi lành lặn là tốt rùi... hì hì tao chỉ sợ trên đường mày ở lại Tokyo cùng mấy anh đẹp trai luôn chứ!
Thế vừa đến đã học ngay hả mày? Chỗ mày nóng lắm à? Sướng thế. Tao phải mang gần 4kg là chăn đây này!

To: Vân. Mày ơi, tao ngàn lần xin lỗi là tao đã quên đưa quà cho Đặng. Tại nó có chịu đến trường đâu. Hôm đi tiễn Thảo lại cũng ko thấy mặt nó, đến hôm tiễn nó thì tao mang nhiều thứ linh tinh nên quên mất. THôi, ko sao. Tao sẽ gửi bưu điện cho nó khi tao sang bên kia. Sorry!!!

À quên. Cảm ơn Lê nhiều lắm. Cái thiếp rất dễ thương, lại được gửi đến nhà tớ vào 1 buổi sáng đẹp trời.. xúc động quá đi mất.
Thanh Nga ơi, cảm ơn vì đã đồng ý giúp tớ chuyện rắc rối ấy.
Vân ơi, thư mày viết cảm động quá ta, làm tao suýt rớt nước mắt.. he he
Tao sẽ cố đến trường hôm 29 để gặp mọi người lần nữa. Riêng mày thì nhất định phải đến nhà tao hôm 1/9 đấy nhé! Ko thì mày sẽ biết tay tao.

hì mọi người ở trên này vui vẻ quá nhỉ... hichic.. tớ đang rầu hết cả người đây.. và nguyên nhân vẫn là vì bài Toefl "dễ thương" hôm trước.. nhưng dù gì thì hôm nay là ngày vui của Thảo.. (hic.. hình như ngôn ngữ của mình không ổn lắm.. hehe.. )... chúc bạn Thảo sinh nhật vui vẻ nhớ.. :D.. tuổi mới toàn điều mới... vui vẻ trẻ khỏe.. còn gì nữa không nhỉ.. thôi thì .. và những gì mà tớ chưa nghĩ ra ... hihi.. :)
chúc những bạn đã đến nơi rồi học tốt nhé.. còn những bạn chưa đi thì "Have a safe journey" nhé.. :D...

Chúc Diều Hâu lên đường an toàn, đến nơi vui vẻ, may mắn.

Diều Hâu ơi, tớ ko đi tiễn được ấy rồi. Dù sao cũng chúc lên đường may mắn. Có thằng nào đẹp trai bên đó thì giới thiệu nó sang Anh nhá :D . Mà đẹp trai phải cỡ thằng gì gì của Đặng ý.
Nghĩ đi nghĩ lại thì ra năm nay là năm cuối cùng mình được đi khai giảng rồi. Ngày mai cố sống cố chết để đi.

chim ơi, sướng thế, còn được đi khai giảng..
Thèm được đeo cặp đi học cùng mọi người quá!!!! Thèm trực nhật lần nữa... Ăn bánh mỳ ở căng tin thêm lần nữa...
À, năm sau Khanh ngồi cạnh ai nhỉ?
Cảm ơn lời chúc của mọi người. Tớ thành Diều Hâu di cư lên phương Bắc đúng vào mùa đông.. thông minh thật!

Diệp ơi, ở dorm có xa lớp học ko? Trong dorm có được ăn uống gì ko đấy? Mày có mang mỳ theo ko?

Ah ah bọn mày ở trên này rôm rả quá. Chúc bọn mày đi vui vẻ nhé. Cũng chả biết nói gì hơn...hic hic (con người khó bộc lộ tình cảm). Tao chả tưởng tượng nổi năm sau lớp mình nó thành cái gì nữa. Huc, tốt nghiệp luôn năm nay có phải hay không. Hu hu...
Con Diepzoe da hoc roi co ah? hi`, hoc hay ko mày? Bọn Mỹ nó có thân thiện ko mày? Tao thấy bọn nó có giả tạo đâu nhỉ? Mỗi tội nhiều đứa mặt cứ khing khỉnh ra, không thích bọn da vàng như tụi mình cho lắm.
Chim cố đến đi nhé. Nghe con Diều Hâu nói tao cảm động quá. Hu, cái gì mình mất đi rồi thì mình mới bắt đầu thấy quý. Đúng thật,tao vẫn thường càu nhàu về cái căng tin, chắc bây giờ phải mừng vì vẫn còn được ăn ở đấy 1 năm nữa mất thôi. Hi.
Bọn mày câu bài vừa mất thoeif gian vừa tốn tiền, he he/

CHúc Diều Hâu lên đường may mắn nhé. Mà kô phải mang nhiều thứ đồ như thế đâu, cẩn thận quá cân đó. Thức ăn Mĩ cũng được mà:D. Có gì mang mì nếu sợ kô hợp khẩu vị cũng được:D

Diệu Hương ơi, tao cũng chúc mày lên đường vui vẻ. Sang đấy thời gian đầu chắc sẽ nhớ bọn tao lắm (hehe), nhưng rồi thế nào cũng quen đi ý mà.
Diệp đến nơi mấy ngày rồi nhỉ. Chúc mày học giỏi và cười thật nhiêù nhá! Chắc mày sẽ được lên mạng nhiều lắm đây :D
Còn Giang chim thì ngày mai gặp rồi, chúc sau nhé :p

Hôm nay đến trường cũng vui vui. Chỉ tội đứng nửa tiếng dưới sân trường nóng quá. Diều Hâu bảo đến sao kô đến?
Khanh hình như năm sau câu kết với Dung hả? Dung bảo số Dung ngồi cạnh ai là đứa ấy được xuất ngoại, nên Khanh năm sau chắc cũng đi nữa.
To Thảo: Hôm nay gặp rồi có được Thảo chúc gì đâu. hừ hừ, A*Teen Thảo ơi.

1st, Happy birthday Thao ham (may o dinh virus, chay cham nhu rua, hom nay moi vao day tro lai dc vi the nen chuc muon,may thong cam)

Ko vao day thuong xuyen dc (web nay thuong zuyen bi locked) nen hoi bi cham tinh hinh thong tin wa, mong ba con thong cam.

bon may da di het roi ha?con Dang da quay lai my chua?dua nao o Mi cho tao so lien lac vi neu hom nao do bat ngo tao rong rai thi tao se phone cho (goi tu day dang co promotion sang My, le len ko het promotion thi tao ko goi dau)

Lop minh thay doi nhieu wa, co ai tu A2 lai len tiep ko vay? Bon may sap vao nam hoc moi the nao roi?chac ca he di hoc them va hoc tieng Anh ha?thinh thoang tao chat buoi toi(neu chiem dc may va may do dugn dc YH, len MSN nhe [email protected],chac chan co tao o do) va thinh thoang buoi chieu thu 2, 3 7 va CN!

sap final year roi, vua on on vua suong ve xong final yr la tao vu ve ngay!khoang den giua thang 11 gi day!co the som hon!

Chuc ba con du hoc manh khoe vui ve va co thang nao thi phai bao cao voi chi em day, ko co la ko dc dau! a, ma thang cua dang la thang nao?sao tao ko bit gi het?

hic hic bọn ấy ơi, hôm nay 29/8, như thông lệ hàng năm, tớ lại ốm :cry: .theo kinh nghiệm của tớ thì sau hôm khai giang tớ sẽ lại ốm tiếp :(( :((
TO Diều Hâu: sao hôm nay ko đến hở? có ảnh hôm ở nhà Lê rùi đấy, để thứ 2 tớ mang đến cho nhá. À mà quên mất, hôm đấy tớ phải đi học buổi tối cho nên chỉ ở đấy đc ban ngày thui.
TO Thanh Hương: đừng quên mua hộ tớ đĩa Norah Jones nhá, sẽ thanh toán sau, thanx
TO mọi người: chúc 1 năm học mới thành công nha :razz: :razz: :razz:

Lâu lắm ko lên mạng, đông vui ghê ....
CHim ơi, hôm nay mày đi chơi với bạn nào trên phố thế, lúc đấy tao ko nhìn thấy mày, thấy con Thục chào tao mới biết, quay ra đã thấy mày tí tởn với thằng nào rùi, giới thiệu đeeee :D ;)
Diều Hâu thân yêu : 1-9 tớ sẽ đến nhà bạn, bão cũng đến :D

Lúc đấy tao vẫy rối rít mà chẳng đứa nào thèm nhìn. Bọn mày đi chơi nhóm 9C ah? Con Thục vẫn thế, hì hì. Nó đi trước tao hay sao ý nhỉ?

Dorm của tao là dorm cách trường xa nhất so với các dorm khác. Khoảng bằng từ nhà tao sang nhà Thanh Hương.:D
Trong dorm thì có chỗ nấu ăn, gọi là chỗ nhưng chỉ có 1 cái lò vi sóng, 1 cái tủ lạnh nhỏ thôi. Không có bếp núc lỉnh kỉnh gì. Có 7 tiết, 4 sáng, 3 chiều. Mỗi tiết 40phút. và chỉ có 5phút để chuyển lớp thôi. Tao học 6 tiết nên có 1 tiết free. Nhưng mà học xong còn có sports/activities và work jobs nữa. Đại khái cũng không rỗi rãi gì.
Mà ở chỗ tao họ nấu ăn cũng khá ngon. Lại là buffet nên thoải mái. Có hoa quả, kem, bánh nữa. Chắc tao lại béo ú mất. À, chắc không đến nỗi thế vì còn phải chơi thể thao nữa.

Đặng Hương Giang đã viết:
Lúc đấy tao vẫy rối rít mà chẳng đứa nào thèm nhìn. Bọn mày đi chơi nhóm 9C ah? Con Thục vẫn thế, hì hì. Nó đi trước tao hay sao ý nhỉ?

Uh, mùng 5 nó đi, hic... hình như mày mùng 7 à ...

Ấy đừng nhầm bạn hiền, mùng 9 chứ. Có khi tao vân kịp đến trường tập quân sự.
Diệp ơi, nghe mày kể bên Mỹ sướng quá. Bên tao chẳng sports spie^'c gi` cả ( nên mới ra nông nỗi này). Mày bao giờ kiếm được job thì nhớ kể nhá. Mày phải học những môn gì?

Diệp ơi, mày thấy thức ăn Mẽo ngon à, chuẩn bị mua thêm quần áo (khoảng cỡ 6 há há) đi là vừa đấy, hí hí

Back
Bên trên