Anh 1

Diều Hâu ui, đừng khóc nữa kưng nhé, rồi sẽ ổn thôi muh ... :( :x

hic.. hom nay do hon 1 chut!
o day mua lanh qua!!
nho moi nguoi lam lam!!

đọc mà thấy tội mày quá DH ơi, thôi, ko sao, vạn sự khởi đầu nan. Ko sao, đến nơi an toàn là tôt rồi. Cố lên.
À, muốn xem ảnh Diệp chúng mày vào đây nhé:
http://www.verdevalleyschool.org/students.htm
Junior class. so với chúng nó trông Diệp mặc váy trắng cũng máu phết, tao ko nhận ra, chỉ tội hơi lùn hé hé

bon may oi, lieu co the danh khong dau duoc ko? Danh co dau thi may tao khong doc duoc.. te that! Nho moi nguoi nhieu lam!

Ê Hương , bản lĩnh hắc điêu đâu rồi , không có lí gì mà phải khóc cả . Cười lên .

chị hương đi lúc nào mà nhanh quá vậy? em cứ tưởng chị vẫn còn ở VN? oa, thế này thì. khó quá. :(

Diệu Hương khổ thật. Mà tao kể với bọn mày là tao cũng bị lỡ 1 chuyến bay chưa nhỉ? Lúc ấy từ Tokyo sang LA máy bay tao chậm 1 tiếng, thế là lỡ chuyến từ LA sang Phoenix. Phải đi 1 chuyến sau đấy khoảng 3 tiếng. Sợ nhất là trường không ra đón - không biết sẽ ra sao. Nhưng may quá, ra chỗ lấy hành lý thì có 1 ông người Nhật giương biển Verde Valley School. Sướng điên!
Diệu Hương kia, mày làm tao ghen tị quá! Trường mày đẹp và hiện đại ghê nhỉ! Hic hic, tủi quá..:cry:
Thanh Hương ơi, cám ơn mày nhiều nhiều lắm. Vì tao ở trong trường này mà không biết ảnh đã được post lên.

Mà có tin này, tao đang sướng không tả nổi đây:
Tao là Junior Class President

Ho con Diệp máu nhỉ? Lại đè đầu cưỡi cổ đàn em Mỹ à? Mà trong cái ảnnh đấy mày đứng ở chỗ nào nhỉ?
DH ơi, thế là mày cũng đến được nơi rồi, đừng khóc vì buồn nhé, bọn tao cũng nhớ mày lắm!

Bọn mày ơi, bài trên là của tao nhé! Không hiểu sao tao bị loạn user với em nào đấy!

Chắc Phạm ngồi phải cái máy em í chưa log out đấy mà
Kinh thật, xếp mình vừa sang đã chứng tỏ được bản lĩnh :D
Sự tích là thế nào thế hả xếp :)

Diệp ơi, mày làm president à? đúng chất lố tổ trưởng rồi nhé, sướng nhé!
Chỉ tội trường mày ít học sinh thế ? 50 đứa ?

TO DIEU HUONG
Dieu Huong oi doc may bai cua ay to "xuc dong suyt roi nuoc mat" (1 vinh du lon day nhe vi nen nho la Thanh Nga ko bao gio khoc :p ). Co len nha, ay se kiem duoc mot dua ban som thoi, nguoi nhu ay de kiem ban lam ma. Luc day thi cu bam lay no suot ngay nhe, ko thi co kiem lay viec gi de ma lam i, dung co ngoi ko roi lai nghi ngoi lung tung. Nho to qua thi co the goi dien ve cung duoc :p. O Viet Nam bay gio cho dung Internet phone rui day, hay la ay bao bo me ay lap di.
A ma to xem cai quiz cua ay rui, tra loi dc it qua day nhe, may ma may cau quan trong deu dung ( sao tra loi dc cau cuoi cung vay?)
Cai quiz cua ay kho du, to lam dc co 3/8 (xau ho qua). cai cau buoi sang ay an gi to da nghi dung rui, nhung lai thay cai mon day ghe qua nen doi dap an:), cau ten tieng Anh thi chang qua la viet sai chinh ta thui ma, nhi (cuoi cau tai).
To viet chu khong dau cho ay doc rui day nhe.

TO DIỆP
Diệp ơi sao cái trường của ấy có mỗi vài đứa thế?
ấy đc làm president à, sướng nhỉ, chúc mừng nhé. Nhưng mà tớ hỏi khí ko phải, ấy cao =2/3 chúng nó thế thì làm sao mà cai trị chúng nó dc?
:p .công nhận đứng cạnh bọn Mĩ trông người Việt Nam mình thảm thật :(

To Diệp: Sao tao mail cho mày mà ko trả lời vậy?
Mày được làm president à? Làm thế nào hay vậy? Người ta chọn mình hay là mình tự đề xuất? Chúc mừng nhá. Cố lên đấy!

To DH: Xin lỗi mày, bây giờ tao mới biết chuyện của mày, không an ủi mày được. Tệ quá! Dù sao thì mọi chuyện cũng đã qua, giờ tao chúc mọi may mắn sẽ đến với mày.

Yêu bọn mày nhiều!

Cả trường tao chỉ có khoảng 100 đứa nhưng Junior class thì chiếm tới 50 đứa. He he, tao vẫn còn sướng âm ỉ. Nhưng mà cũng lo vì phải xoay xở sao đó để raise được $3000.:rolleyes:

Đứa nào thích tranh cử thì cứ việc. Có khoảng 10 đứa hay sao ý. Nhưng mà chọn ra 2 co-president cơ. Tao thắng tuyệt đối sau 1 bài speech theo tao là cũng khá ấn tượng. Co-prez của tao thì chưa biết vì số phiếu bằng nhau.

Bọn Mỹ thì cũng ối đứa lùn. Có 1 con trông giống Britney vật. Nó cũng lùn thôi. 1m55 là kịch. Hôm đấy tao không đi giày cao gót được vì từ dorm đến chỗ chụp ảnh khá xa. Tức quá! Chúng nó đã cao thì chớ lại còn đi giày cao.

Trong ảnh đầu tiên tao đứng ở bên phải hàng thứ 2 từ dưới lên (mặc váy trắng). Trong ảnh Junior Class thì tao đứng ngay hàng đầu tiên, nhìn rõ lắm! Bọn mày ngắm kỹ đi nhé! he he

Đứa nào có địa chỉ email của con Dương lớp mình thì PM cho tớ nhé. Có đứa nhờ tớ tìm hộ gấp. thx:D

Con Diệp super quá. Thế mày bắt buộc phải raise được $3000 cho lớp ah? Làm thế nào được?

Back
Bên trên