Anh 1

diep oi, may suong nhi? o day bon no bau cu het tu nam ngoai roi. Nhat la tao hoc nam cuoi thi bon no choi thanh nhom than tu lau roi.. the day! tao noi tao hoc senior coc dua nao tin.. may dua intel' = tuoi hoac hon tuoi tao deu chi vao junior.. the nay thi chet tao roi. Tao dang so phai bo may lop Advanced Placement vi xem chung kho qua.
Ma tao bao moi tu VN sang cung coc dua nao tin, tron mat ca len... he he chung no ca la tao song o My... ha ha...
O truong nay nhieu thang dep trai da man, toan bon nha giau nua chu.. hic hic.. nhung chang den luot minh..
thoi nhe! di hoc orientation day! bb

Hơ, con Diệp sướng nhỉ, được làm president cơ đấy, lớp mình thành lò đào tạo potential presidents rùi :D
Minh Trang: Chữ ký hay ghê, cũng thích bài Across the Universe huh?

Diều Hâu ơi, mày không đánh được tiếng Việt à? Lạ nhỉ? Tao đánh được đây này.
Hôm qua tao vừa phải làm test lịch sử Mẽo. Phải đọc khoảng 60 trang giấy to cỡ A4. Nhưng mà không phải learn by heart mà chỉ cần hiểu và nhớ ý chính. Hy vọng là sẽ không đến nỗi nào.
À mà bọn mày khai giảng rồi đấy nhỉ? Vui không?

doc 60 trang thoi ha may? hic hic.. trung binh doc 100-200 trang ne.. thu 2 moi bat dau hoc.. tao that su chua san sang...
nam ngoai chi My toan phai thuc den 2h sang moi xong bai thi ko biet la ngu nhu tao thi lam the nao nua?

CUU!!! co ai biet dung Macintosh ko? minh von gioi windows the ma.. sang dung mac thay la hoac!! help!

yeu moi nguoi nhieu!

Trường tao cũng có Mac. Mày cần thì cứ hỏi đi, tao không chắc lắm nhưng có thể tao sẽ giúp mày được. Thấy tao tốt không?:D

Bọn mày đang phải tập quân sự à? Sao chẳng ai lên post bài gì thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
CUU!!!!! khan cap!!!! Ban nao tot bung ... lam on goi dien cho bo me to va bao bo me to gui gap cho to sach Dai so cua ca lop 11 va 12. Minh tuong thoat mon Toan nao ngo sang day hoc Advance Calculus toan lim va dao ham. The nay thi chet con roi. Quen sach se va lim roi.
Ai trong lop minh ghi chep day du bai giang cua co Hoan nam ngoai thi lam on bao cho to biet som . E, Thanh Huong oi, may giup tao duoc ko? May photo quyen vo ghi dai so nam ngoai roi phone de bo me tao den lay duoc ko. Sap chet roi!!!!! Lam on giup khan cap! Sap sua co bai kiem tra Calculus roi!

Ma dao ham nhu the nao nhi? :(( doc qua tieng Anh chang hieu gi ca... chet that roi!!!!

Diều hâu ơi, tớ đã gọi điện thoại cho bố mẹ ấy, mẹ ấy bảo sẽ gửi sách vở sang bên đấy (sau khi đi mua sách lớp 12.. :p).. mà gửi chuyển phát nhanh đúng ko?.
À mà mẹ ấy bảo hôm trước ấy gửi email về nhà ấy ko mở được, ấy thử gửi lại nhé, có gì thì cứ bảo nhé. :D

Ma dao ham nhu the nao nhi? doc qua tieng Anh chang hieu gi ca... chet that roi!!!!
DH ơi nếu scan bài bằng tiếng Việt lên thì máy của ấy có đọc dc ko? nếu dc thì để tớ scan rồi gửi cho. Chậm nhất thì bao giờ ấy cần?

Diệu Hương ới ời, tao cũng học AP Calculus nè. Nhưng mà đoạn đầu Prerequisite nên dễ òm. Đau nhất là phải mua 1 cái graphing calculator $95.:cry: . Đoạn sau thì thấy khó nhăn. Nhưng mà bọn classmate của tao cũng chưa học nên tao cũng kệ.

Tội nghiệp Diệu Hương quá...
Còn tao thì đang sướng điên đây. Được 1 chú A môn Sử. He he. :). Còn Hóa, kiểm tra dễ òm, lại hay được làm thí nghiệm. :-B

hehe, 2 đứa giờ ở US rảnh rang ghê nhỉ:p. Toàn thấy 2 đứa tâm sự với nhau thế này chứ:D. Bọn ở VN chạy đâu hết rồi?
To DH: có vấn đề gì về MAc thế? hồi bị quarantine tớ cũng có dùng nên cũng nắm được sơ sơ:D
To Diệp: Poor bọn trường ấy quá. Ai lại đi chọn ấy làm president chứ:p. Mất mặt ghê:p:));)

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại nói bạn thế hả anh tùng? hư đốn quá đi. mà mấy chị làm thế nào mà được làm class prez đấy? cho em hỏi thăm kinh nghiệm.

Hehe, em thông cảm thằng TÙng nó vốn hay ghen ăn tức ở í mà, Tùng nhỉ :p. Nè thế bên đấy lại có SARS tiếp à Tùng, tội nghiệp bọn ấy...hic...
Diều Hâu với Diệp nghe bận bịu quá nhỉ, nghe các bạn kể chuyện mà tớ phát thèm hehe :D
Sắp đi học rùi, chúc mọi ng` năm học mới thành công rực rỡ nhé ;)

Hm, VT kia. Đáng lẽ phải bênh tớ mà lại đi hùa theo thằng oắt kia là ntn thế hả?:p. Uh, mới nghe nói có cái bệnh đó trở lại, 21 người bị nhốt rồi. Chẳng hiểu ntn nữa. Kô rõ có ảnh hưởng đến chuyện về VN sắp tới của bọn tớ kô nữa

Thế bọn mày có phải tập quân sự không? Năm nay làm những trò gì? Có mốt hai mốt nữa không?

Lý Tuấn Minh đã viết:
mà mấy chị làm thế nào mà được làm class prez đấy? cho em hỏi thăm kinh nghiệm.
Kinh nghiệm là thế này: trong khi chúng nó cắm cúi đọc speech, nào là tớ sẽ giúp mọi người, kế hoạch của tớ là thế này thế nọ, thì mình phải làm sao cho chúng nó pay attention. Chị chỉ bày vài trò, nói vài câu vui vui thôi. Thế là chúng nó vote cho, he he.

me oi!!! cuu! hoc nang kinh khung.. tao ko con thoi gian de tho nua... luc nao cung chay hoc toc.. doc cap toc.. hom qua 1 h sang moi di danhrang duoc...
hom nay thi 50 bai toan ve ham so , 1 quyen sach con 150 trang, viet luan bai lich su... cac mon hoc sat ngay nen chi co 1 buoi toi la phai xong ngay bai cho hom sau...
ma di hoc tao phai mang cap nang kinh khung.. sach da nang lai con ca laptop.. da the con phai di giay cao got di hoc.. sang nay chay qua chay lai giua caclop dut ca hoi.. CUU!!!! SOS!!! chet mat!

À mà có ai biết cách gì raise money không? Tao phải raise 4K cho junior class đây! Hu hu :cry:

Back
Bên trên