Anh 1

Hôm nay gặp bạn Hoàng Lan mà chuyển lên lớp mình. Trông có vẻ hiền hiền như mọi người hãy đề cao cảnh giác :D . Ah mà tao hỏi nó đi Mỹ kô nó bảo có đi gì đâu.
Hôm nay tao đến trường lần cuối. Mấy buổi sau chắc kô đến được nữa ( lý do tế nhị: Kô có đồng phục), oa oa, nhớ bọn mày.

Bọn mày ơi, hu hu, đúng là "nhục như con trùng trục":D, vừa may được bộ quần áo đồng phục mới thì hôm nay trường lại ra nghị quyết, hic... thế là lại phải đi may lại :((

Êu, hôm nay tơ vừa đi học văn với cái Hồng Nga, nó bảo là năm sau tình hình là mấy thày cô này sẽ dạy bọn mình:
_văn, toán, anh, lý, kỹ, sinh: vẫn như cũ
_sử: cô Dung già (chẳng biết là cô nào)
_địa: cô Dung nốt (cái cô hay hay dạy lớp văn năm ngoái hay sao ý)
_thể dục: thầy Thắng
_hóa: ko phải thầy Hinh mà là một cô nào đó tớ ko nhớ
_GD: nó ko nói
TO DUNG: thanhx nha, tớ hi vọng đc trên 600, 603 cũng đc, nếu ko phait thi lại thì khiếp lắm:razz:

lương thanh nga đã viết:
Êu, hôm nay tơ vừa đi học văn với cái Hồng Nga, nó bảo là năm sau tình hình là mấy thày cô này sẽ dạy bọn mình:
_văn, toán, anh, lý, kỹ, sinh: vẫn như cũ
_sử: cô Dung già (chẳng biết là cô nào)
_địa: cô Dung nốt (cái cô hay hay dạy lớp văn năm ngoái hay sao ý)
_thể dục: thầy Thắng
_hóa: ko phải thầy Hinh mà là một cô nào đó tớ ko nhớ
_GD: nó ko nói=quote]
lương thanh nga đã viết:
=>Thế hóa ra không phải thầy Kim dạy Lý lớp mình à? Tiếc nhỉ?
Mà năm nay lại học kỹ nông nữa hay sao? Trời! Tao mua hết Sgk rồi, chỉ chừa mỗi môn kỹ thôi. Cứ tưởng sẽ được đổi đời. Kiểu này trường định đào tạo bọn mình thành các nhà-chăn-nuôi-đại-tài chắc? Mà học cô này thì chả ngóc nổi lên 9 phẩy rồi. Hic hic...

Còn môn Hóa mong là cô Thu dạy. Cứ học mấy thầy cô lớp chuyên là tao thấy yên tâm hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chà , tiếc thầy Hinh quá . Mà tiếc cả thầy sử với cô địa luôn

Uh, tiếc thầy Hinh quá, mấy cô dạy Hóa trường mình khó tính + dạy khó hiểu nữa, hic...:((
Thảo hâm, tớ vẫn thấy ấy vào đây muh, sao ko post bài ....

Hôm nay được ngày mấy nương lớp mình đi thi thì mưa dầm dề..
Ờ, kể ra thì cũng mát :)
Mong là mấy đứa làm ăn suôn sẻ cả, không có ai phải ôm uất hận
về nhà b-( :D
To Vân: Ơ thế Vân chán anh bae rùi à :p

Êu bọn mày, hôm nay bọn mày làm bài thế nào? Lúc tao ra thì chả con thấy mống nào nữa, chỉ thấy mỗi Khanh từ đằng xa đang hí hửng cười toe toét.
Híc, đề không khó nhưng hôm nay tao làm hâm đơ thế náo ý, kiểu này chết chắc rồi (có đứa nào có nghệ thuật xin tiền để bố mẹ cho thi lại lần nữa khoooooong?)Hic. 2 triệu là 20 cái quần bò Tàu :cry:
Tùng dạo này trông xinh ra ý nhỉ (chết chết ), sao không chụp gần mặt? (xui dại )hehe.

Thế là mấy môn Toán, Văn, Anh, Lý, Sinh yên tâm rồi. học mấy thầy cô này ko sợ trượt ...tốt nghiệp ...nhưng lạy trời đừng thi TN Lý, ko thì teo, lạy trời thi Toán, văn, Anh, Hóa há há -> an nhàn
Chuối hâm, chúng mày sướng bỏ father -> thi short-form có 50 câu nghe, 50 câu đọc, tao thi 70 nghe 80 đọc -> chết luôn, may đứng ở được edge 600-> vẫn thi lại thôi

600 hơi nhục, kém cả mấy đứa người quen học kém hơn mình(tại chúng nó thi short form huhu)

Chỉnh sửa lần cuối:
hichic... cười toe toét à?? cái đó gọi là phép lịch sự mà.. chẳng lẽ lại chạy ra ôm Chuối khóc hu hu... hichic.. đùa thui chứ bài luận hôm nay làm chán quá... mấy phần kia cũng lung ta lung tung... 2 tháng nữa mới có kết quả cơ à...
hôm nay trời mưa buồn quá... :((

Con Thanh Hương mày chuối vừa chứ. Chuối như con cá đuối. Ai lại đố kỵ với người hiền tài thế :D
Đùa chứ công nhận đúng là sao quả tạ rơi xuống đầu mày. Mày có bị lùn đi phân nào không?
hi hi.

bài luận hôm nay tớ trúng tủ nè. chẳng là trong 180 đề học có 10 đề, thế mà vẫn trúng mới lạ chứ. chắc là mình ăn ở phước đức cho nên trời phù hộ:) . n mà làm xong đếm lại chỉ có 240 từ, chẳng biết có bị trừ điểm ko nữa.
bài nghe thì thật là khủng khiếp. phần A thậm chí còn khó hơn cả 2 phần kia, toàn mấy cái idiom vừa nghe vừa phải đoán chẳng biết có đúng ko.
bài đọc thì đã chắc chắn sai 2 câu rùi. điệu này chắc sai ít nhất 10 câu quá.
cầu trời cho con được hết bài ngữ pháp, may ra còn được 600 điểm.
chết, mình làn thế này chúng nó lại biết là mình học dốt. :((

à mà dạy Hóa ko phải cô Thu hay cô Bính đâu, 1 cô gì đó tên lạ hoắc tớ ko nhớ nổi. tớ cũng tiếc thầy Hinh lắm, trông thầy ngồ ngộ cho nên dạy rất dễ vào.

Tùng ơi xem hộ tớ cái số bài. tớ có post mấy đâu mà sao nó cứ sinh sôi ầm ầm??????????

to tung: trời tớ vào cái thread đấy rồi, không biết đứa dở hơi nào dung cái account của tớ viết lung tung, tùng thân mến, ấy tìm hiểu hộ tớ được không, tớ sẽ hậu tạ chu đáo;) hic , kiểu này mất cả account hòm thư mất thôi, huhu làm thế nào bây giờ:confused: ???

trời , hôm trc thi toefl, tớ bị lệch tủ 1 cách thảm thương, mở ra thấy cái đề luận lạ hoăc la hơ, bài nghe thi 1 đống idiom cả đời chả thấy bao giờ, bài đọc thì dài ngoằng, hichic, thôi lạy chúa dù sao thì cũng đã thoát , amen...

Thanh Hương ơi,
sao bài thi của mi lại dài thế là thế nào???

Hóa là cô Châu, nghe nói là rất hiền bọn mày ạ. GD thì lại là cô Mỹ thân yêu. Thiên Hướng ơi, mày vẫn có cớ hội được làm cán sự Kỹ nông đấy, cô Xuyến vẫn gắn bó với lớp ta trong năm tới. Nói chung tao chỉ bất mãn mỗi Mr. Thắng, làm sao mà dễ dãi bằng cô Hương được. À quên, cô Dung già dạy Sử được dự báo sẽ là một nỗi kinh hòang, bà con hãy cẩn thận!!!!!

To QN: Đấy có thể là mấy bài trong số các bài đứa khác dùng account của ấy để post thôi. Có gì đổi lại pass đi và lần sau dùng ngoài hàng thì nhớ mà sign out là được. Còn tớ sẽ tìm các bài của ấy rồi sửa lại số bài cho. Những bài kô phải thì sẽ xóa bỏ hết. okie?
To QT: Kêu cái gì:p

ha, thien huong, can su ki nong ha?nho trong rau cho tao, cuoi nam ve tao con co cai an!thx!

Vua di camp 5 ngay ve,ko co mot teo rau nao,khung khiep!da the lai con bi ngua khap nguoi va den di chut it!

May ban lop minh bay het chua?

Luat truong minh nam nay nghiem lam hay sao ma dong phuc the nao the?sao va toi nghiep vit tron phai di may lai ha?

Comp. ben nay dinh qua virus the nen la tao lai ko dc chat chit va web sites thuong xuyen bi locked, ton xien wa huhuhu.

Chuc bon may nam hoc moi zuize va hanh phuc voi co america!

Bọn mày vừa thi TOEFL ah? Bao giờ thì có kết quả?

To Chuối : Signature của mày chuối.

DẠo này lớp mình vào đây đông vui quá. Tiếp tục phát huy nhá.

Back
Bên trên