Anh 1

To Thanh Nga: Học ông ấy được đấy chứ. Chỉ tội mỏi cổ, mỏi lưng, mỏi chân, mỏi tay... thôi. Giọng ông ý giống thật, nhưng mà làm sao ông ý nói liên tục suốt mấy tiếng đồng hồ nhỉ? Làm mình không được nghỉ tay chút nào.

Lớp mình năm nay lại có 2 nhân mới à? Bạn Thảo thì tớ biết rồi. Còn bạn Hoang Lan thì ntn thế?

Hoàng Lan hồi xưa được giải nhất thi học sinh giỏi thành phố lớp 9, chỉ nhớ có thế :D
Giang ơi, mày cứ gặp Tùng để học nghệ thuật câu bài, hehe
Bọn mày ơi, ai thấy bằng khen của bạn Nguyễn Vân Trang ở đâu xin thông báo gấp, xin cảm ơn và hậu tạ, huhu...

Ờ, mày nói có lý. Chả thế mà thằng Tùng được lên làm admin.

Giang ơi, mày áp dụng chiêu câu bài nhanh quá nhể. Nhưng post nhiều bài trông ghét lắm. Học tập tao nè, có bao giờ làm thế đâu.

Thế 2 bạn năm nay bảo là vào lớp mình nhưng cuối cùng lại ra đi hết ah? Thế thì lớp mình thiệt quá.

Heheh, hóa ra vào lớp mình năm nay toàn nhân quen nhi? Welcome bọn ấy! Ai động viên họ vào forum của lớp mình luôn đi!

Tùng ơi, thế ấy chịu khó xem list những người đăng ký để activate hộ nhé! Tớ sẽ giục bọn nó làm lại vậy!

Vân ơi, tìm bằng khen gì thế? Mày thử tìm lại ở nhà xem. chứ ai thèm giữ bằng khen của mày?;)

Heheh, theo lời dạy của Vân và học TÙng, dạo này mình cũng câu bài giỏi phết! :)

Mải câu bài quên việc quan trọng. :)
Mấy bạn cầm đĩa ơi, trong đĩa ý, có một file bị hỏng ko xem được, tớ sẽ gửi lại cho các bạn sau. Thế còn có 2 file 11Anh 1lố, một file bị hỏng tớ ko xóa được (file .exe). File còn lại là chạy ngon đấy! (file .scr)

Kiên và Quang còn xét được còn Tùng thuộc giống gì thì ... ko xác định nổi ...động vật lạ ...
Vân cứ phải chối bỏ sự thật, phiền ghê cơ. :p. Tớ biết là ấy hâm mộ tớ ntn mà:p
He he, sau mấy hồi "ngâm cứu" cái forum này tớ mới "ngộ" ra vài chiêu câu bài "hay" thật. Thế này thì cứ mỗi lần post lên có vài câu=> nhiều lần thì mới được một bài hoàn chỉnh. Lời quá nhỉ?
Câu bài cái kiểu ấy ý hả? Chỉ tổ bị xóa bớt bài chứ được gì. Khối bài bị vứt vào sọt rác vì câu kiểu đó rồi đó:p Đúng là trình độ còn kém:p. Cho xem các post của tớ, kô bao giờ có chuyện post vài bài 1 lúc trong 1 topic cả.
Ờ, mày nói có lý. Chả thế mà thằng Tùng được lên làm admin.
Ấy câu đến mấy nghìn bài đi xem ntn nhé. Người ta làm ăn đứng đắn chứ ai đi phá phách như ấy:p
Tùng ơi, thế ấy chịu khó xem list những người đăng ký để activate hộ nhé! Tớ sẽ giục bọn nó làm lại vậy!
CHúng nó chưa đăng kí đâu. tớ kiểm tra cả danh sách thành viên mà đã có 2 đứa đó đâu?

Cũng chưa rõ là sẽ thế nào đâu mọi người ạ
Hoàng Lan chưa thấy nói chinh thức là đi Mỹ
Còn Thảo thì chưa xin được visa
Chà, mà sao trường lại cho có hai người vào nhỉ, trong khi
lớp mình đi đến 5. Mà điểm nói chung cũng sát nhau lắm, tiếc ghê..

Thảo xin được visa rồi, D.H bảo thế, nhưng mà nếu bọn nó ko học thì có hạ điểm để lấy thêm lên ko nhỉ ...

Tao nghĩ là cũng còn tùy. Nếu tiêu chí của trường năm nay là cố lấy thêm A2 lên thì chắc sẽ cho người thay thôi. Còn nếu không thì bọn nó đi là việc của bọn nó. Hoặc cũng có thể có bạn nào muốn lên thì làm đơn (những bạn sát nút ý).
Tao thì nghĩ là lên cũng được, không lên cũng chẳng sao. Nhưng được những bạn như MT với TT thì tốt.

mấy anh chị ơi, trong khóa 0205 có mục về a1 0205 và 0104 đó, vào góp vui chút. :D

Lớp mình nếu sang năm kô có ai lên thì có bao nhiêu đứa thế? Kô hiểu tới cuối lớp 12 thì còn bao nhiêu mống nữa.
Mà kô cần vào cái topic kia của thằng bé này đâu, nói nhảm ý mà. chẳng có gì đáng phải vào đâu:D

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Vân cứ phải chối bỏ sự thật, phiền ghê cơ. :p. Tớ biết là ấy hâm mộ tớ ntn mà:p
Bạn Tùng sang Sing mà vẫn ăn nhiều dưa bở quá nhỉ ...:D
Tình hình năm sau bọn mình mỗi đứa một bàn rùi, ôi mẹ ơi giờ Lý, how can I survive :(( :D

Bọn mày ơi, tao đang định đăng ký học thêm Văn lớp thầy Việt Anh, lớp gì thầy dạy ở nhà ý! Ai biết địa chỉ và lịch học bảo tao biết với! Mà làm thế nào để đăng ký học được ở đấy hả? Lớp học đấy đông lắm hả?
Thank đứa nào sớm trả lời tao nhìu nhìu!!

Khanh ham,
Sao hom no nghi hoc? thay cho lam btap nhung cau ket thuc bai giang la "Nguoi

Chau Au sdung mai nha hinh Elip nen cac thay tu giang dao dung cach xa con

chien nhung cac con chien lai cam thay nhu cac fathers ay dang dung ngay canh

minh. Ho cho the la linh thieng lam" -> ca lop cuoi vo bung.
Diep ham,
Sao may lai bao "da gap duoc THuong dau" ?? may co phone hay mess gi cho tao

dau nhi?
Minh Trang ham,
May khoi om chua?
2 Ban ex-A2 : Welcome to A1. Uong Thao oi, may co di exchange ko? hay o lai

vnam, len A1 hoc de con lay photo hom di Sapa nua chu? (chac con nhoc Uong Thao
co vao topic nay dau ma doc may dong nay)
Van Trang ham,
Cai photo of anh bae bae nay dep hon cai truoc day! oi, sao anh dep trai the!
Dieu Huong: 21 thang 8 nam 2003, may nho mang tra tao quyen sach day nhe! Ko

thi tao "thit" may hihi. Answer to ur question concerning Dlan's flight: No,

she won't fly with Tue Anh, Lan'll go to school on 8/21.

Tùng ơi Manh vừa đăng ký đấy! Activate hộ nó nhé, thanks.

Back
Bên trên