Anh 1

oái! tao có 2 ngày không lên thôi ,mà lớp mình rôm rả quá ta!
chà, Kiên cuối cùng cũng nâng cấp biết dùng internet cơ đấy! BRAVO!! :p
Tin nóng hổi : 8.30' ngày 13 tháng 8 này tập trung ở trường nhé! Tiền taxi và ăn uống là do hội " đã và sẽ ra đi " lo. Kiên không cần sốt sắng thế đâu. .. ;) nhưng nếu bạn nào có thành tâm đóng góp thì... vô tư đi! :))

Thế nhé!
Yêu cả lớp!!!!!

CHào mọi người : hơ hơ, thế ngày mai lớp mình bị tống lên xe ô tô tải như người ta chở rơm rạ, lợn bò, gà qué á? nghe cứ shit shit thế nào ý nhỉ? hơ hơ chắc các bạn cũng ko đến nối dã man thế đâu nhỉ?
CÒn nữa, Yahoo! chào mừng sự trở lại của Cao Thủ! hôm nay ngày mấy nhỉ? Thảo ơi, ngày này năm sau kỷ niệm ngày BUNG của mày nhé?
Vậy là lớp mình năm sau vận động thêm Quang dùng Net nữa là đủ bộ nhỉ DH nhỉ?
Tiền học sinh giỏi thật đáng tiếc đã rơi vào tay tao haha, có trời biết được. Tao đang cần tiền, các bạn cho tớ vay tạm nhé. há há
To Bạn Tú Lý 2: thật đáng tiếc, ấy quảng cảo nhầm chỗ rồi, bọn tớ có đọc truyện thì đọc version ăn trộm ăn cắp trên mạng chứ ai dại gì mua quyển original ! đắt mà nội dung vẫn thế nhỉ! vả lại 1 bạn lớp tớ đã mua qua mạng rồi, có gì bọn tớ mượn bạn ý ! chứ.. hic hic mấy chục đô ! No, thanks

Xời, bạn Kiên lo xa thế.
Mọi người chú ý, mai nhớ ăn mặc đẹp đẽ, bôi son má phấn vào nhé, camera đã sẵn sàng. Đứa nào bị quay cảnh lố ráng chịu.

To THương: chắc tại lâu rồi tao kô được gọi bằng cái tên thân thương đấy nên lúc đó nghe thấy " súc" động quá nên kô kịp ngoảnh lại thôi. Khiến mày oan.:cool:

Ôi, mai có camera à, mẹ ơi, lại chết tao rồi :(( :D . Mai mình phải son phấn lòe loẹt mới được hehe
Kiên làm gì mà lo xa thế, khiếp ....
Thiên Hướng : Mày kể nốt đoạn kết đeee, hai đứa đấy có yêu nhau được ko mày :D

Ha , chẳng qua bị người ta chửi là vô tâm nhiều quá rồi , đến bây giờ mình có tâm thì bị người ta phê bình , thôi thì cứ vô tâm là hay hơn ha .
Thế rốt cuộc lớp mình đi mấy đứa , đứa nào đi ? ( vô tâm , vô tâm... )

hợ hợ, bạn Kiên mới vào Net mà chăm chỉ forum nthe này thì chuẩn bị làm sâu Net, sâu Chat chít thôi.
Vân ơi, đã bảo rồi, ko nên biết trứoc kết cục, mất hay, xem đi. Yên tâm, càng ngày càng thấy anh Bae bae đẹp trai ra thôi, còn cô kia sau này để cái hairstyle xấu tệ

Ôi bọn mày ơi hôm nay đi vui quá, chỉ tội lúc về tao bị "say điều hòa" :D, hehe, ko hiểu Thanh Nga có bị ốm ko, tội nghiệp thấy nó còn rét hơn cả mình .
Vui nhất là chơi "nếu thì", hay vật , chả hiểu con Thiên Hướng với con Diệp ăn gì tay thơm vật vã, bốc toàn câu đỉnh . Sau đây tao xin làm nhiệm vụ cao cả là tổng kết lại mấy câu hay ho nhất, xin thề ko bịa hoặc bốc phét thêm cái gì, hoàn toàn là sự thật:D

_ Người may mắn nhất bạn Trần Chí Kiên ( hai lần được cưới Thanh Hà):D
+ Nếu Diễm Lan ở lại Việt Nam thì Kiên sẽ lấy Thanh Hà :))
+ Nếu Kiên tỏ tình với bạn ý thì Kiên sẽ là chồng Thanh Hà:)) :))
_ Most wanted person: Diễm Lan ( 7 lần được nhắc tên ):
+ Nếu Diễm Lan yêu Việt Dũng thì Diệp sẽ mọc sừng .
+Nếu Diễm Lan ko đi nước ngoài nữa thì sẽ bay về lớp ngay lập tức ...
_ Câu nói đúng nhất :
+ Nếu cả năm bạn ở lại chơi với lớp thì ai sẽ trả tiền Karaoke
_ Câu nói tình cảm nhất :
+ Nếu tớ có thể ôm từng người ở đây thì bữa tiệc này sẽ ko bao giờ kết thúc .
_ Câu nói " trùng hợp" nhất :
+ Nếu nhà vệ sinh trên máy bay của các bạn bị tắc mà bạn thì đang buồn :D, thì năm đứa năm nay đi sẽ bị sặc nước toilet mà chết :))

Nói chung là hôm nay đi vui, khám phá ra thêm lớp mình có mấy giọng ca hay phết mà mình chưa bao giờ nghe . Nguyệt Minh hát : Don't cry for me Argentina hay vật, còn Kiên hát nhạc Beatles nghe ko tệ như ngày thường :D, con Diệp hát nghe hay ko kém gì mấy bài xuyên tạc của mày, Lan ơi, có ng` cứ tấm tắc khen giọng hát của Lan đặc biệt nè ;) Thôi nói chung hôm nay là Unforgettable . Năm sau hết lớp 12 chắc mỗi đứa một ngả rùi, chả có mấy ngày được như hôm nay . Bọn mày ơi rửa ảnh nhá ...

:)). Sieu lo. Lop minh van con cai tro nay tu hoi truoc co ha? Ma hom nay la to chuc o dau vay?

Hôm nay lớp mình đi chơi ở Đầm Sen để tiễn mấy bạn sắp đi du học. Mới nghe tên Đầm Sen đã nghĩ ngay đến Công viên nước (ngộ nhỉ). Ai dè là đi Quảng Bá.
Mà đường đi mới đến là buồn cười. Rõ ràng đến chỗ có ghi "Đầm Sen" thì ông taxi không thèm rẽ. Đến chỗ ghi "Đình làng Quảng Bá" thì lại rẽ vào làm tao cứ tuởng hôm nay bọn nó cho mình đi lễ đình (!)

Tao yêu cầu Vân post hết lên mấy câu phần Nếu - thì nhá. Không sót câu nào nhá!

Hôm nay đi chơi vui wa'!
Tớ sẽ nhớ lắm giọng hát của từng ấy một trong lớp!
Ah, các bạn ơi, vụ mấy cái đĩa, xem hộ tớ là bọn ấy có xem được hết các file trong đấy ko? Nếu có trục trặc phần nào thì gọi tớ sớm nha! (Một con người hết sức trách nhiệm:) ) Nhất là mấy bạn sắp đi ý! Ko thì sao có được một cái đĩa hòan chỉnh nhỉ? Ai góp ý gì cho tớ thì cũng góp ý luôn deee! Để lấn sau có làm đĩa gì cho lớp còn rút kinh nghiệm!;)

CHIM đã viết:
Mọi người chú ý, mai nhớ ăn mặc đẹp đẽ, bôi son má phấn vào nhé, camera đã sẵn sàng. Đứa nào bị quay cảnh lố ráng chịu.
Hic hic thế mà hôm nay không có rùi! Ấy nhưng mà cũng may không thì đoạn biểu diễn mẫu "Lợn con Ajingon" của tao mà bị chộp thì chết! Về sau bị blackmail...:cool:

hơ hơ, thế ngày mai lớp mình bị tống lên xe ô tô tải như người ta chở rơm rạ, lợn bò, gà qué á? nghe cứ shit shit thế nào ý nhỉ? hơ hơ chắc các bạn cũng ko đến nối dã man thế đâu nhỉ?
Có giống thế không, bọn mày? Nghĩ lại hình như hơi hơi giống thì phải. Sorry những ai đó bị tao "lùa":(

Xin lỗi các mày nhá, hôm nay camera giở chứng. Bình thường tao chỉ biet bật lên, rec rồi tắt máy thôi. Gặp sự cố thì tao chịu. Máy digital camera thì hết pin, úi giời. Thôi trông chờ cả vào số ảnh cua mày và Đặng đấy nhá.
To Diệp: Mày Ajingon...đẹp đấy chứ, bọn tao đứng cả hàng lắc mông tứ phía thì sao :oops:

Hết tiền rồi ! Quà cáp tính sao ?Lại còn chơi bời , lại còn taxi nữa chớ , mọi người ơi , có cần quà không để tôi còn liệu coi sao cho đặng . Tiền ơi
Kiên ơi, nghe thế tưởng sẽ có quà, thế mà...

Kiên lố đã viết:
Ha , chẳng qua bị người ta chửi là vô tâm nhiều quá rồi , đến bây giờ mình có tâm thì bị người ta phê bình , thôi thì cứ vô tâm là hay hơn ha .
Thế rốt cuộc lớp mình đi mấy đứa , đứa nào đi ? ( vô tâm , vô tâm... )
Kiên hôm nay thì đã biết lớp mình đi mấy đứa và đứa nào đi chưa đấy? Quá đáng!

Lêu lêu :p Giang, vào trước tao đúng 1 năm mà Số bài: 1

Thôi nói chuyện nghiêm chỉnh: Hôm nay nghe các bạn hát, đọc thơ mà mình xúc động ghê! :cry: Thank all of you!

hôm qua vui quá đi mất... nghe mấy bạn hát rùi đọc thơ làm tớ cảm động quá đi thôi.. sụt sùi... :((
Có lẽ tớ chả còn gặp lại Tuệ, Quỳnh ANh và DL đâu nhỉ? Thế thì chúc lên đường may mắn nhé! Chẳng biết sang năm có gặp được nhau không nữa đây...
Diệp ơi!!! HỌC BẠ của tao mày vẫn đang cầm. Mày đưa THương để 21/8 nó đưa tao nhé! THANx

Sau này khoảng 7-8 năm nữa mà lớp mình lại họp lớp như hôm qua thì chắc sẽ vui lắm đây. Yêu cả lớp nhiều!

Diệu Hương à, muốn thế thì phải chăm giữ liên lạc vào. Chứ cứ như hội cấp II của tao thì chán chết, đến tên của nhau còn nghĩ mãi mới nhớ ra thì...
Nhưng tao tin rằng lớp mình sẽ luôn đoàn kết, gắn bó. Từ trước đến giờ vẫn vậy mà.
Tao luôn tự hào về lớp mình. Toàn con gái thì sao chứ? Lớp mình còn giỏi giang hơn khối lớp "bình thường" khác. Làm sao bọn nó "tự nhiên", vui vẻ như tụi mình được?!

Back
Bên trên