Anh 1

oe' oe'' troi oi nham nham hom ay to doc 0 ky nen moi tuong ban pham hoi to co di farewell 0? hic doc bai cac ban lai cu tuong ai cho tien de to di that, ma co ai co long tot cho to tien de to di 0 vay:rolleyes: :D

Ủa, sao mãi hôm qua mới xem, tớ đưa cho Q.N để Q.N đưa cho ấy lâu rùi muh , hừm, Q.Nga nhé, ko làm tròn trách nhiệm :p

hmm, le ham, sao to dua anh cho ay ca thang rui ma bay gio moi them doc ha?? hay la con ban ngam anh ai day ha...nghi qua:rolleyes:
to van: sao lai nghi ngo n` tot the ha???hichic
to moi n`: to dung may ngoai hang, 0 hieu cai may nay do the nao ma 0 danh dc tieng viet, hihi thong cam nhe;)

Thế thứ 4 hay thứ 5 quyết định nhanh lên nhá.
Đặng lần đầu vào đây hay sao ý. Bao giờ đi?

YÊU CẢ LỚP RẤT NHIỀU!!!!!!
Yêu tớ nhất, Hương nhỉ:D
Đặng lần đầu vào đây hay sao ý. Bao giờ đi?
Bạn này là lớp A2 chứ có phải con Đặng lớp mình đâu CHim, nhìn lớp học mà xem:p
Uh đúng ,bạn Tùng học giỏi vui tính ,thích ăn chuối (đúng ko nhỉ )
Hehe,thank ya..
Hm, ấy có quan hệ gì với con VT kô thế hả?:p. Hm, VT, ấy có cái trò gì thế hả? Người ta thích ăn chuối bao giờ:p.
À, mà Tùng ạ, tao thấy mày có tương lai làm đội trưởng đội bốc vác chợ Đồng Xuân hơn, lúc nào cần cứ đến gặp đại ca nhá!
:)). Tao đây đâu có dám thay thế mày làm đội trưởng bốc vác đâu:D. Mà mày làm nghề bốc phân kiếm được khá chứ hả:p
Mà tao đùa đấy, tao thi Ngoại Giao, mai sau quyết tâm làm Bộ trưởng Bộ Ngoại
Chết rồi, sắp có diplomatic crisis mọi người ơi. Liệu mà chạy sớm đi kô thì chết đó:D

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Hm, ấy có quan hệ gì với con VT kô thế hả?:p. Hm, VT, ấy có cái trò gì thế hả? Người ta thích ăn chuối bao giờ:p.
Có,quan hệ là người dưng nước lã :razz:

Công nhận, dưng đến nỗi xem được cả ảnh Tùng ăn chuối, hơi bị đẹp, có cần tớ post lên HAO cho bà con chiêm ngưỡng ko Tùng ơi :p

hm, VT kia, anh post đi rồi tớ giết ấy chết:p. Dám đem cái đó ra dọa tớ hả? Muốn chết chưa Vân?Chỉ ăn may chụp được cái kiểu đó mà dám nói lung tung. hm. :X

Chào mọi người , cho tôi biết ngày rõ ràng đi , để tôi còn xếp lịch , bận khủng khiếp , nhanh lên nhá , không vỡ ra là tôi không đi được đâu .

Bạn Tùng muốn tù trung thân hay sao mà đòi giết VT hả,hehe
Ah mà sao avatar của VT mờ thế,kiếm cái nào rõ rõ hơn tí

Uh, đang tìm avatar mới, Diệp ơi, mày lấy ảnh thằng Bae Jong Yoon ở đâu thế, tao search thấy toàn cái xấu , huhu :((

Vân ơi, www.phimhanquoc.com nhiều ảnh đẹp lắm.
Nhưng xem phim này mà biết kết cục cuối cùng trước là ko có hay đâu Vân ơi, nói tóm lại tao sẽ kể theo kiểu úp úp mở mở thế này nhé: anh này bị tai nạn, chết ngỏm củ tỏi (hoặc hành) , 10 năm sau cô này (tên bọn băng đĩa nó dịch là cô Hữu Trân) đính hôn với anh Sang Huk (thằng bạn). Đúng hôm đính hôn, thì Hữu trân gặp 1 ngừời giống hệt Jun Sang (anh bae đẹp trai đóng đấy) -> bỏ luôn đính hôn, đuổi theo... câu chuyện diễn biến tiếp theo nthe nao xin mời xem phim!
THONG BAO THONG BAO :
xin thong bao 1 tin lien quan den TIEN ! ! ! Tien thuong
hoc sinh gioi Tpho (cua ca lop 11 va 12) cua lop minh hien nay dang nam trong tay tao. Khi nao gap thi tao se dua cho chung may:
Giai nhat : 120, 000
Giai nhi: 100, 000
Giai ba: 80, 000
Giai khuyen khich : 50, 000
To Diep: hien nay van chua thay dau tich, tam hoi cua 400, 000 tien Toan quoc dau may oi. Hom nao, hehe, trong nam toi, tao di linh thi tao lay luon , roi dua qua nha may nhe? (nhung 50% la ko co dau may a, giong nhu hoi lop 9 y)
To Cao thu: may co the bo cai thoi quen lam guest di duoc roi day! May oi may
To bạn Kien Tran: bạn có thể bỏ cách xưng hô " tôi tôi tiếc tiếc" đi được ko? nghe khách sáo quá sá (hay "xá" ý nhỉ?)
hey Tùng ơi, ấy với Lưu đang học O-level hay A-level ý nhỉ?

à Chim ơi Chim : hôm nọ tao đi chơi qua Hàng Bông thấy mày đang đứng truớc cửa hàng băng đĩa -> tao buột miệng gọi CHim ơi , mày thì chẳng nghe thấy trong khi người đi đường cứ nhìn tao chằm chằm. Huhu

Eo ơi, mình vừa vắng mặt có hơn 1 tháng mà đã có người mong đến chết lên được kìa. Hehehe, kiểu này chắc ko ra mặt ko được rùi.
Uui tiền hsg có rồi à? sướng quá hê hê. Thế là lại có tiền tiêu xài rồi, dạo này mình móm quá :D
Mà bọn mày đang nói đến những chuyện gì thế? Bây giờ tao thò mặt vào cũng chả biết nói gì.
Thôi hôm nay viết 1 bài thôi, ngày mai lên đây viết tiếp 3 bài nữa nhé. hi hi, xin mời đón đọc.

Farewell party:
8h30 ngày 13/8/2003 tập trung trước cổng trường Ams. Sau đó đi taxi 7 chỗ (3-4 cái gì đấy) đến Gia Lâm, đến chiều về. Mọi người cố gắng đến nhé!:cool:

Hương đã viết:
To Diep: hien nay van chua thay dau tich, tam hoi cua 400, 000 tien Toan quoc dau may oi. Hom nao, hehe, trong nam toi, tao di linh thi tao lay luon , roi dua qua nha may nhe? (nhung 50% la ko co dau may a, giong nhu hoi lop 9 y)
Thank u in advance. Nhưng mà không có thì buồn nhỉ!:rolleyes:

các bạn anh 1 oi minh co truyen HARY POTTER phần 5 gừi từ bên ANH về giá tiền khá mềm : 20$ (giá gốc lá 22$) đảm bảo chất lượng
ai có nhu cầu hỏi tui nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mày ơi, kết thúc ko có hậu à, thế thì tao ko xem nữa đâu ...hic... khổ quá, lại chết với chóc, tưởng phim này khác mấy phim khác, ai ngờ ...:((
THôi ko xem phim nữa, lên mạng download mấy cái ảnh của anh í về ngắm vậy :D

Hết tiền rồi ! :(:)(( Quà cáp tính sao ?:((Lại còn chơi bời , lại còn taxi nữa chớ , mọi người ơi , có cần quà không để tôi còn liệu coi sao cho đặng . Tiền ơi :((

Back
Bên trên