Anh 1

À mà Tùng có bít email của ông Phan Anh ko, gửi PM với Offline cho ông í mãi ko được, đang có việc cần lắm ....

Farewell party tổ chứ mấy giờ , ở đâu ?
-------------------------
Bọn mày ạ , hôm thứ 4 vừa rồi tao mới cầm được quyển Year Book trong tay , đọc thấy hay phết bọn mày ạ , đặc biệt là cái bài " Ta là riêng , là một , là thứ nhất" của DH và cái bài thơ Ngã Hỏi của Lê .

Tao chỉ viết có đúng 2 bài , một bài là bài giới thiệu bản thân , một bài là phần nhỏ dưới bài của Mai Anh . Bây giờ có muốn viết lại cũng chẳng được nhỉ . Thấy chán chán .

Mới hôm nào cuối năm còn háo hức đợi bọn lớp mình từ nước ngoài về , bây giờ đứa đã chuẩn bị đi , đứa thì đã về Mỹ , yên thân một chỗ , đứa thì người yêu người đương yên bề gia thất , đứa thì lo du học mà dùi mài kinh sử .
Còn tao ? Tao chẳng biết mình làm cái gì bây giờ ? Thì đại học à ? Ừ , thế thì thi vậy . Năm nay kể cả có muốn làm cái gì nghịch ngợm một tí cũng thấy lo .
Bọn mày đừng cười vì thỉnh thoảng tao viết sến sến nhé .

Hinh` như là CN này ah? Nhưng bọn nó chưa định ngày giờ đâu mày ạ ( đấy là tao nghe Diệp nói thể)
Tao có thể 9-9 mới bay, thế thì vẫn đến khai giảng ké bọn mày đựơc.
Dạo này bọn mày cũng tâm trạng nhỉ. Năm nay mặc dù nhiều đứa đi nhưng lớp mình nhất định sẽ vẫn vui. Mà tao thấy lên lớp 12 bọn nó thường mở rộng " vòng tay yêu thương" , chơi nhiều với lớp khác cho zui. Chứ dù sao trong lớp cung quanh quẩn hai mấy đứa thì vắng nhỉ?

Nhanh nhỉ, mấy năm nữa là đã có thể bắt gặp đứa nào đó cắp cặp đi làm rồi. Hô, đứa nào có làm chức cao to thì nhớ cho anh em biết với để còn...nhờ vả.
Hình như tao đang lo bò trắng răng.

Của lão ý ấy hả. Hắn nhiều email lắm. Có gì gọi điện thẳng cho lão ý ý. Tớ cũng kô nhớ nữa. Xóa mất rồi:D

Đặng Hương Giang đã viết:
Hô, đứa nào có làm chức cao to thì nhớ cho anh em biết với để còn...nhờ vả.
Hình như tao đang lo bò trắng răng.

Tao nè, cứ chuẩn bị tiền nong trước đi là vừa mày ạ :D

To Tùng : uh tớ liên lạc được với P.A rùi

Công việc quét rác cũng kiếm được kha khá mà Vân:D.hehe. Chim mà có muốn hi vọng thì đầu tư vào tớ đây nè:D. hehe. Thế mới là ngừoi sáng suốt chứ:D

hic... vừa ốm liệt giường 2 ngày xong mà chẳng thấy ma nào hỏi thăm cả.. bạn bè thế đấy. Mình còn ở VN mà đã thế thì lúc sang bên kia chắc không ai còn nhớ tên nữa.. hu hu :((
Còn farewell party, tớ nghĩ sắp nát óc mà chưa ra chỗ nào hay ho cả.. bà con cho ý kiến cái chứ nhẩy?
mà 2/9 tớ mới bai bai nên còn gặp nhau hôm tập trung nữa mà.. lo gì... he he..
HÔm tớ ra sân bay mọi người có ai có ý thương tiếc đi tiễn không ta... ;)
thế nhé!
bi

TO DH:
khổ, vừa đi hỏi điện thoại của ấy thì nhà ấy lại bận máy. đấy nhá, tớ gọi điện hỏi thăm rồi nhá. nói chuyện đc 5 phút thì phải hỏi lại đến lần thứ 3, đầu óc mình dạo này xuống cấp thật.
thế ấy ốm đau ra làm sao? tớ cũng đang ốm dở đây, tối nay phải ăn cháo nè. lại còn thêm đang chán đời nưẫ chứ:( sắp thi rồi mà vẫn chưa viết đc bài luận nào cả, đến hôm đấy mà đc 4 điểm mới gọi là lạ chứ.
thứ 6 gặp lại nhé, nhớ đến đúng giờ đấy.
TO Mọi người:
bọn ấy định thi đại học gì vậy? tớ thi Ngoại Thương để ra làm gian thương với cả Ngân Hàng để sau này ngồi một chỗ mà vẫn đc đếm tiền:)

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
hic... vừa ốm liệt giường 2 ngày xong mà chẳng thấy ma nào hỏi thăm cả.. bạn bè thế đấy. Mình còn ở VN mà đã thế thì lúc sang bên kia chắc không ai còn nhớ tên nữa.. hu hu :((

HÔm tớ ra sân bay mọi người có ai có ý thương tiếc đi tiễn không ta... ;)
thế nhé!
bi

Ơ kìa, bạn gì ơi, ăn nói cho cẩn thận với, ko biết hôm nọ có đứa nào 12 h trưa đang ngủ thấy tin nhắn của cậu vội vội vàng vàng gọi điện cho cậu hỏi thăm í nhỉ, bạn Diệu Hương cứ khéo đùa ;) :rolleyes:, mình có lòng mà bạn chẳng nhận gì cả :D :(( ---> Mày ăn ở thất đức thế này thì ko ai ra sân bay tiễn đâu:mrgreen:

Thanh Nga thi ngoại thương à, thế thì bọn mình phải học cùng nhau cả chục năm í nhỉ :D

A1 có bạn nào hát hay không vậy ?

Cheum Bu Teo Ji Geum Gga Ji
From The Beginning Until Now By Ryu

http://soundtrack.yeuamnhac.com/Korean songs/winter/winter01.wma

Nege orsu obsur gorago ijen gurorsu obdago
jebal guman harago narur dalleji
jongmar ijoborigo shipho dashin borsu obdamyon
narur jabgo inun noui modungor
nega ugo shiphurte mada non narur uroborige mandunika
onugod hanado naui tudero non har su obge mandunungor
niga urgo shiphur te mada nan irohge munojyo borigo manika
amuri ijuryogo erursodo ijur su obge hanika
Jongmar ijoborigo shipho dashin borsu obdamyon
narur jabgo inun noui modungor
nega ugo shiphurte mada non narur uroborige mandunika
niga bogo shiphur te mada nan irohge munojyo borigo manika
Dan hansaramur saranghanunge ithorog himdun irinjur nan jongmar mollasso
Nega ugo shiphurte mada non narur uroborige mandunika
niga bogo shiphur te mada nan irohge munojyo borigo manika

Winter Story OST - My memory

http://soundtrack.yeuamnhac.com/Korean songs/winter/winter02.wma

MY MEMORY modu giogheyo
gusungan nunur gamumyon aju jagun irdo boineyo
YOU'RE FAR AWAY dahursu obnun gose
saranghandanun mardo gidarindanun margo
haji mothago

Jongmar mollajyo guder irohge dashi mannar jurun sengagjocha mothessojyo
ajig nor saranghe ijerado nege gobegharke
I WANNA LOVE YOU FOREVER nuji anhadamyon irohge nawa hamke yongwonhi

Oredongan guden naui gasume manhun shigan hullodo
aju molli issodo sara issojyo

Jongmar mollajyo guder irohge dashi mannar jurun sengagjocha mothessojyo
ajig nor saranghe ijerado nege gobegharke
I WANNA LOVE YOU FOREVER nuji anhadamyon irohge nawa hamke yongwonhi

ho*,DH moi om co 2 ngay ma da keu ca!Tao lan truoc choi han mot tuan, bat dau tu hom Valentine!Bay gio khoi roi ha?may thi bon virus hay bacteria lam gi dc cu chu :D

To MP va cho moi nguoi: lau lam ko thay tui may viet mail cho tao,may o hostel nhu do hoi, co 10 may, dung 3 may dung duoc!tranh nhau!ma phai pay moi dau kho chu!

tao bay gio dang mac hoi chung ngu li bi thi phai, luc nao cung muon ngu!

lop tao lo lam, hon ca bon o ams co,tu do con hon ca ams! tiet english hoc thi phan dau gap may bay, phi loan xa trong lop. Phan hai, phai ngoi viet essay thi chang dua nao lam va cung chang bit lam the nao!ong thay moi thi di loang quang buon chuyen!Tinh hinh nay fail cho no final yr mat!

Di ngu day, dip ca mat rui

Ơ mấy bạn ơi, thế hóa ra vẫn chưa thống nhất ngày giờ và địa điểm làm Farewell Party ah? Tớ cứ tưởng là cả ngày CN 10-8 ờ nhà DH chứ nhỉ? Thế không phải ah?
Lâu rồi ko vào, thấy vẫn chả thêm được mấy người (heheh, mình lười còn đi nói ai? Xí hổ quá!). Này nhưng mà tớ vẫn chăm vào forum để đọc offline lắm! Chả qua đọc xong lại chả biết phải nên viết gì thôi. Mà mình thì lại ko biết câu bài như ai kia!
Mà này, tớ làm xong đĩa Slide show khá lâu rồi, nhưng đánh mất tờ danh sách những bạn đăng ký làm và nộp tiền rồi, thế nên chả biết gọi ai, đưa ai bây giờ. Hôm farewell các bạn đăng ký nhớ đến đầy đủ nhá, rùi tớ gửi đĩa cho các bạn.
Còn mấy ngày nữa, tớ cũng muốn hoàn chỉnh cái đĩa, cho nó tử tế một chút. Thế ai co file nhạc bài "graduation" thì gửi cho tớ được ko? Để tớ làm nền cho slide show ý mà! Không thì xem hết hơn 100 cái ảnh mà có mỗi bài Love ca thì nghe cũng nhàm lắm! Gửi cho tớ ở [email protected]
To Vân: Vân ơi, có nhớ hồi tớ làm hỏng cái đĩa SN ấy định tặng bạn ấy ko? Ấy co nhớ là tại sao ấy lại ko nghe được nhạc ko? Nói lại cho tớ cái. Rất quan trọng đấy. Cảm ơn nhìu nha!
To những bạn chuẩn bị thi nhưng vẫn lướt net đều đều: Chúc bọn ấy ăn nhiều, học nhiều để đến ngày thi thi cho tốt nhá! (Sợ đến gần ngày cuối, bọn ấy ko lên mạng nữa)

Dung ui, tao cũng ko rõ nữa, hồi đấy đứa bạn tao giảng giải cái gì í, nói chung là hơi khó hiểu nên tao ko nhớ rõ, nhưng đại thể là mày phải có một cái chương trình nào đó khác trong cái folder nào đó thì mới thu được, hic... nói chung là tao ko nhớ . Nếu mày ko vội để đợi nó đi nghỉ mát về tao hỏi cho, khoảng 1 tuần nữa ... hic...

Graduation mày thử hỏi con Giang xem, nếu được để tao thử tìm đã, xong có gì tao load lên Yahoo Briefcase nhé chứ tao ko biết nén file đâu, hic...

ôi ôi ở đây đông vui quá
To DH :tớ mòn mỏi đợi chờ ấy đấy nhé
To VT :hôm qua xem ảnh đi tham quan thấy có 1 cái Vân ngồi trông rất ...người mẫu :D

Hơ, bà con có đi học thêm nhiều không nhỉ? Tao đang thấy hơn trâu bò, tham lam quá. Tao vừa có quyết định mới, tao sẽ thi trường An Ninh bọn mày ạ. Tao thấy tình hình lớp mình trước mắt đã có Thanh Nga với Vân tương lai làm gian thương rồi, còn thằng Tùng Bùi dễ làm tội phạm buôn ma túy lắm, con Diều Hâu cũng nhiều khả năng kinh doanh bất chính... cho nên tao sẽ làm công an kinh tế để bảo vệ nền kinh tế nước nhà cũng như an ninh chung, hehe, hơi sến, hehe...
Chiều qua, trên đường đi học tiếng Đức, tao gặp cô Hoan. Cô vẫn chủ nhiệm mình năm nay nhá, cô còn hỏi mấy đứa đi đã đi chưa, bọn mày xem, làm farewell party mời cô được không? Cả cô Hạnh nữa chứ, bọn mình nên mời cô, chắc gì cô đã đi được nhưng cũng phải chào cô chứ!

troi hoa ra farewell van chua xac dinh dc cu the a? the ma tui cu tuong cn nay lam the nen moi phi chuan bi qua san sang chu, kieu nay minh phai tu tang minh trc da, cac ban cham chan thi thoi vay nhe;) :D
co gi khi nao to chuc cu the nho phai bao cho ba con 1 tieng nhe;) :razz:

Quỳnh Nga cũng đi à hay sao mà tự tặng quà cho mình? Chiều nay đến trường tập bóng rổ gặp Kim Anh phóng xe máy đến trường, không biết có phải để rút học bạ đi ko?
Hè này tao chả gặp được đứa nào, toàn học chỗ gần nhà nên cũng chẳng đi học cùng đứa nào luôn, phải nhớ báo cho tao ngày giờ nhé, dạo này tao có lên mạng mấy đâu, hôm nay được nghỉ học mới lên đấy chứ!

ui ma le oi, cai dua ngo ngo day co phai ay hoi be 0 vay?
hehe hoa ra hoi be minh trong cung 0 den noi nao....

To phạm: hehem mày yên tâm, tao có mà đi buôn ma túy thì có gì tao sẽ cho mày cùng hội cùng thuyền kô sợ mất phần đâu:p. thế mày định làm Tú bà à:p. Mà nghề đó kô phải học gì đâu mày ạ. Nhẹ nhàng thôi:p. Sướng nhé. đỡ phải cày

Back
Bên trên