Anh 1

nguyen thi thu le đã viết:
ôi ôi ở đây đông vui quá
To DH :tớ mòn mỏi đợi chờ ấy đấy nhé
To VT :hôm qua xem ảnh đi tham quan thấy có 1 cái Vân ngồi trông rất ...người mẫu :D

Ủa, sao mãi hôm qua mới xem, tớ đưa cho Q.N để Q.N đưa cho ấy lâu rùi muh :D, hừm, Q.Nga nhé, ko làm tròn trách nhiệm :p. Mà hình như cái nào mình chả ngồi trông như ng` mẫu ;). Đùa tí, thôi đừng nhắc đến mấy cái ảnh nữa, eo ôi khiếp quá :((

To Phạm : mày dám bảo tao gian thương à, láo wa' hehe, Thanh Nga ơi, đấm cho nó một trận đê . Còn thằng Tùng thì tội phạm rõ rồi :D Phạm ơi mày thi An Ninh à, tội nghiệp chồng mày

:cool:

hehe, VT sao mà đủ trình độ để làm gian thương. Dạng ấy quét toilet còn chưa xong thì nói gì....:D hehe. Thôi, có gì tớ cho ấy chân osin nhà tớ nhé Vân nhé. Cũng kô phải quét toilet đâu:D .hehe. Mình bạn tốt ghê:D

Nè, QN ơi, thế ấy cũng đi thật à? Sao ko thấy ai nói gì thế? Tớ chỉ biết là 23/8 này ấy sẽ thi TOEFL thôi. Thế ấy đi đâu thế? Bao giờ đi?
Mà bọn mày ơi, tao xem ảnh hôm bọn mày đi Suối Hai rùi. OMG, đứa nào chụp ảnh thế? Có nhiều cái trông cứ thế nào ý, ko nhìn được. :shock: Tao mượn được album từ bạn K. Thắng (đang đi học thêm cùng chỗ với bạn ý mà).
To Phạm: Mày ơi, tao cũng muốn làm gian thương lắm. Mày cứ add tao vào danh sách cần đề phòng trước đi. Trông tướng tao hiền hiền thế thôi, nhưng mà cũng chưa biết được đâu.:D ;) . Thế mày ko định đi Đức nữa ah hay sao mà lại thi An Ninh thế hả?:confused:
Vân ơi, thôi mày ko cần hỏi bạn mày nữa đâu. Có lẽ tao phải thử bằng cách khác vậy. Gấp thì gấp rùi, vì đấy là tao sợ tao dùng file Midi loveca add vào đĩa slide show, bọn mày ko nghe được mà. Nhưng ko sao đâu, việc đâu còn có đó, cứ yên tâm.
DH và mấy bạn tổ chức farewell party đâu rồi, sao ko thấy lên tiếng gì thế vậy? Thế ấy đã khỏi ốm chưa?
Chim ơi, sig có vấn đề gì ah? Sao chưa hiện lên thế hả? Anyway, cám ơn Chim nhá! Cái avatar nhìn được lắm.:D

Hè hè chào các bạn Anh1, tớ được nghe kể về các bạn nhiều roai,biết mặt cả lớp luôn heheh

Bạn Tuấn Dũng lớp Lý ơi, tớ hát được bài from the first until now đấy! haha, bài đấy hay tuyệt! Tớ thích nhất đoạn Dan hasaramur, sarangha gì gì đó. (đoạn này trong film bị cắt đến toẹt một phát)
hơ hơ, lớp mình mấy hôm nay làm gì mà viết bài cứ rào rào như mưa, DUng hâm: dạo này mày đi đâu thế? trốn kỹ thế? hôm nọ tao lên NEO tưởng gặp mày, hóa ra mày lại ko đi. Nhưng biết thêm được mấy em nhí nhảnh phết.
Quỳnh Nga hâm: ơ, hóa ra mày năm nay cũng té à? xin lối, tao chưa đọc bài mày bảo mày té, nhưng đọc từ bài Dzung hâm.
Hơ hơ, các bạn đã lo thi trường nào rồi cơ à? hơ hơ, học thêm ở đâu cho tao học với: 2 môn Lý, Văn (hợ 2 môn ác bá) có đứa nào đi học, bảo tao với.

Nguyen Van Trang đã viết:
nguyen thi thu le đã viết:
ôi ôi ở đây đông vui quá
To DH :tớ mòn mỏi đợi chờ ấy đấy nhé
To VT :hôm qua xem ảnh đi tham quan thấy có 1 cái Vân ngồi trông rất ...người mẫu :D

Ủa, sao mãi hôm qua mới xem, tớ đưa cho Q.N để Q.N đưa cho ấy lâu rùi muh :D, hừm, Q.Nga nhé, ko làm tròn trách nhiệm :p:cool:

xem lại mừ
QN kia ấy bảo ai ngố
mà dạo này cũng câu bài kìa ...
lêu lêu :D

Thanh Hien đã viết:
Hè hè chào các bạn Anh1, tớ được nghe kể về các bạn nhiều roai,biết mặt cả lớp luôn heheh

Nhất là bạn Bùi Tùng, hiển nhở :D :)) ;)

Phạm Thị Mai Dung đã viết:
Mà bọn mày ơi, tao xem ảnh hôm bọn mày đi Suối Hai rùi. OMG, đứa nào chụp ảnh thế? Có nhiều cái trông cứ thế nào ý, ko nhìn được. :shock: Tao mượn được album từ bạn K. Thắng (đang đi học thêm cùng chỗ với bạn ý mà).

Ối trời ơi, Dung ơi mày xem có mấy cái ảnh trông mặt tao ngu ngu thì phi tang luôn hộ tao, ko bạn Thắng lại nổi hứng cho mấy chục người nữa mượn thì tao chết bất đắc kì tử luôn mất, hehe :D

hehe, ảnh ngu của Vân thì thiếu gì hả:p. hehe. Ảnh nào chẳng thế. Có ảnh nào decent 1 chút là may ý chứ:p. hehe.
to bạn hiền (don't know who you are:D) :welcome:D

Bọn mày ạ, tao nhầm, thực ra là tao phải thi trường Cảnh Sát thì mới làm công an Kinh tế được, còn An Ninh thi khối D ra chỉ làm công an hộ khẩu thôi,hehe... Mà tao đùa đấy, tao thi Ngoại Giao, mai sau quyết tâm làm Bộ trưởng Bộ Ngoại Giao!

À, mà Tùng ạ, tao thấy mày có tương lai làm đội trưởng đội bốc vác chợ Đồng Xuân hơn, lúc nào cần cứ đến gặp đại ca nhá!

Nguyen Van Trang đã viết:
Thanh Hien đã viết:

Nhất là bạn Bùi Tùng, hiển nhở :D :)) ;)
Uh đúng ,bạn Tùng học giỏi vui tính ,thích ăn chuối (đúng ko nhỉ :rolleyes: )
Hehe,thank ya..:mrgreen:

eo ôi sao Tùng lại thích ăn chuối nhỉ.

The cuối cùng Cn này là farewell ah? Đây là nghe nguồn tin chính thức từ Diệp chứ kô phải tin chợ Đồng Xuân đâu nhá.

To Vân: cái album ảnh của bọn mày kô cần bạn Thắng nào đó đem tha khắp nơi đâu, ngay Dung nhà mình đã tha như kiến tha mồi rồi. Đến tao còn được ngắm qua nữa là. Nói chung girls lớp minhf trong ảnh xinh mà, lo gie`

farewell nho de phan tao cai gi day :D

van trang a,tao thay may ko lam gian thuong dc dau,noi chugn la nen kiem mot cho o cai duong Nguyen Cong Hoan y ma ban rau (ban dung co gian wa ) hehehe, dua chut,no offense!

Pham oi,may lam canh sat hay la cai gi gi di chang nua thi cung du dau gau roi day nhi?suong nhe, nghe nghiep tuong lai xac dinh ro!

buon ngu wa,good nite!

nguyen quynh nga đã viết:
chac chan la to se di roi
nho chuan bi do an thuc uong nhe:)
Ơ, thế Quỳnh Nga cũng đi à? Thế mà kín thế? Mày đi đâu thế? Ngày nào bay?:confused:

Tin mới nhất về farewell party đây:
[color=FF5674]Sẽ không tổ chức vào chủ nhật 10/8 nữa. Mà vào thứ 4 hoặc thứ 5 (13 hoặc 14/8). Bọn mình sẽ đi câu cá ở Gia Lâm. Đi taxi đến, rồi câu cá, hát hò, chơi bời, ăn uống bù khú ở đó... Đây là do Diệu Hương và Đặng giới thiệu.
Thanks for reading!
[/color]

Mọi người có game gủng gì hay ho thì đóng góp nhé!
To Thanh Hương: ừ, mày hát tặng tao bài đấy đi! À mà khuyến mãi thêm cả bài "Mài mém mơ rì" (My memory) nữa thì hay. Hê hê...

Thanh Hương nhá, sao cứ mở miệng là một điều Dung hâm, hai điều Dung hâm thế hả?:mad: Nói bạn thế là ko tốt đâu nhá;) ! Nhưng thôi, tao vốn rất rộng lượng. Hôm thứ sáu đấy tao phải đi học thêm mày ạ (có thế mới mượn được ảnh về mà chiêm ngưỡng chớ!). Nhưng nếu mày tha thiết muốn gặp tao thì cứ lên NEO mà gặp. Đến mà gặp em Jack nữa chứ nhẩy?
;)
cái album ảnh của bọn mày kô cần bạn Thắng nào đó đem tha khắp nơi đâu, ngay Dung nhà mình đã tha như kiến tha mồi rồi. Đến tao còn được ngắm qua nữa là. [/quote]
CHim kia, láo wa'! Người ta có lòng cho mỗi mình CHim xem thui mà nỡ đi nói mình thế!:mad: Hihi, nhưng mà cái album ấy cũng đáng khoe thật đấy chứ! Ảnh ai cũng dễ thương lắm! Nhất là ảnh Vân. Chẳng qua, chỉ có mấy cái, cameraman nhà ta nghiệp dư chụp ko đúng góc ánh sáng thui mà!;)
Vân ơi, Dù rất thông cảm với mày, tao rất tiếc ko dám thủ tiêu, phi tang cái ảnh nào của bạn Thắng đâu mày ạ. Nhỡ phải đúng cái bạn ý chụp "người thương" thì tao đi mất! Nhưng nếu được hối lộ cái gì đó...;)
Nhưng Mày cứ yên tâm, tao hứa sẽ cảnh cáo bạn Thắng ko được cho mượn ảnh linh tinh là được chớ gì!:D

hic hic.. box lớp mình rôm rả quá! Em chỉ ốm có mấy ngày.. hic hic.. Farewell lùi sang thứ 4 hoặc thứ 5 thì chưa biết. Kế hoạch là chúng ta sẽ tập trung ở trường rồi đi taxi 7 chỗ lên Gia Lâm .. à, tớ có ý này hay hơn... DO kinh phí hạn hẹp, tớ sẽ thuê 1 xe tải chuyên chở heo hoặc bò.. vừa rộng rãi lại cho mọi người thử cảm giác mới mẻ... haha :))

To Lê, Khanh, Quỳnh Nga, Thanh Nga... cảm ơn vì tất cả! Yêu bọn ấy nhiều lắm!

Tin mới nhất: 11h20' tối ngày 1/9 tớ bay. Bạn nào có nhã ý đưa tiễn về nơi ... thì đăng ký nha... Đùa chút, chỉ là để tớ ước lượng mà thuê xe thôi. Còn ko ai muốn đi cũng được.. hu hu hy vọng là ko phải như thế!

YÊU CẢ LỚP RẤT NHIỀU!!!!!!

Diều hâu ơi, đi thật à???:D
Thế diều hâu sang bang nào??? Có transit ở SF ko, tớ ra đón nhá!!!:D

Back
Bên trên