Anh 1

Phạm Ngọc Diệp đã viết:
Lêu lêu :p Giang, vào trước tao đúng 1 năm mà Số bài: 1

"1 bài" thì sao chứ? Tại tao không tìm được cảm hứng để viết. Hồi trước tao hay vào thì chả có gì hay ho. Vì hồi đó chưa có topic của lớp mình. Đến khi có thì lại quên mất ID với pass.:oops: Đấy, mày đã hiểu được "nỗi khổ" của tao chưa?:(

Nhưng bây giờ tao sẽ chăm viết bài hơn. :D

Hic, hôm nọ nghe mọi người khuyến khích nhau vào forum của lớp mà đến nay chỉ có thêm mỗi Giang.
THảo đâu rùi, hứa viết nhiều cơ mà nhỉ?

hehe, Diệp nói thế mà cũng nói đuợc:p. Tớ vào sau cả ấy mà nhìn số bài của tớ đi:p. hehe. Tới bao giờ mới đuổi kịp được hả? Thế Dung thấy ít thì rủ thêm bọn chúng nó đi:p

Tùng toàn đi tán hươu tán vượn ở khắp nơi thì chẳng nhiều.
Con Diệp nhá. Mày toàn chơi trò gửi 3,4 bài 1 lần ( 1 kiểu câu bài có ...tổ chức) . Khôn!

:)). Tán ở đâu mà tán:p. Người ta post bài đứng đắn mà:p. Đố ấy kiếm được bài làm "tán hươu tán vượn" đó:p.

Tùng kia, cứ đợi đấy, ta sang Mỹ dùng internet free thì tha hồ, he he. Bây giờ còn phải lo xót tiền...

sắp đến 21/8 rùi.. hồi hộp quá! Tao đã nghĩ ra vài trò hay ho rùi. ;)
Diệp ơi, học bạ của tao thế nào rồi? Đừng mang sagn Mỹ làm cảnh nhé! Đưa Thanh Hương hộ tao chưa?
Mà Diễm Lan rốt cuộc có đi cùng Tuệ Anh không?

Tùng ơi, tớ rủ mấy đứa rồi đấy chứ! Nhưng sao Manh chờ mãi ko thấy account của nó được activate? Tùng làm admin rùi ah? Giúp bạn bè đê!!!!!!!

Diệp ơi, chính xác thì mấy giờ mày ra sân bay? Mấy giờ phải vào phòng chờ? Tao định đi tiễn mày đấy, thấy tao tốt ko?
Mà tớ còn định đi tiễn tất cả cơ (tất nhiên nếu xin phép được). Hehhe Nhà ở gần sân bay nó tiện thế đấy!!!

To Diều Hâu: Chưa, đã gặp được Thanh Hương đâu!
To Dung: quyển Không gia đình của mày tao sẽ gửi ai đó (Thanh Hương hoặc Giang) nếu mày không gặp được tao
To Khanh: giấy khen của ấy cũng thế
To Dung tiếp: khoảng 6h bắt đầu làm thủ tục, 8h thì fly away.

Uh, Tùng hâm giúp mấy đứa lớp mình activated đeee, HAO nhiều thủ tục phết nhỉ . Mà thấy N.Minh cũng bảo nó chưa post được bài, có gì bạn bè giúp nhau cái ...
Diệp đi 20 à, chúc mày lên đường bình an cái nhỉ ;) Mày upload ảnh lên HAO hôm đi chơi đeee, ko thì để lại phim cho đứa nào hộ cái ...

Bà con ơi,
Có kết quả thi vào lớp mình rùi đó.
Tình hình là hai gương mặt "kì cựu" của A2 đã qualify: Hoàng Lan và Uông Thảo
Hoan hô các bạn nào :D

BRAVO hai bạn cái nào, welcome to 12 Anh 1 :D . Ơ mà Uông Thảo xin được visa chưa nhỉ, mà tưởng Hoàng Lan cũng đi Mỹ cơ mà ....

Tùng kia, cứ đợi đấy, ta sang Mỹ dùng internet free thì tha hồ, he he. Bây giờ còn phải lo xót tiền...
Để chờ rồi xem nhé:p. Người ta phải có trình độ thì mới lên được con số bài như tớ:p Dạng Diệp thì chắc là còn mùng khướt:))
Tùng ơi, tớ rủ mấy đứa rồi đấy chứ! Nhưng sao Manh chờ mãi ko thấy account của nó được activate? Tùng làm admin rùi ah?
Đã đăng kí và hợp lệ thì tớ activate ngay chứ giữ lại làm gì:p. Khổ nỗi tìm mãi có thấy đứa nào lớp mình ló mặt trong danh sách xét duyệt đâu mà activate:p
BRAVO hai bạn cái nào, welcome to 12 Anh 1 . Ơ mà Uông Thảo xin được visa chưa nhỉ, mà tưởng Hoàng Lan cũng đi Mỹ cơ mà ....
Thế tức là chúng nó kô lên lớp mình hả? Hm, đang tưởng có thêm người quen lên lớp mình, ai dè....:D
Toàn con gái thì sao chứ? Lớp mình còn giỏi giang hơn khối lớp "bình thường" khác. Làm sao bọn nó "tự nhiên", vui vẻ như tụi mình được?!
Giang kia, tớ, thằng Kiên, thằng Quang thì gọi là cái giống gì hả:mad:

hi`hi`.. Diệp ơi.. ấy cầm giấy khen của tớ là thế nào??? tớ tưởng là Diều Hâu đang cầm.. hichic... ôi giấy khen yêu quý của tôi...
à mà Vân ơi.. chịu khó tìm lại ở nhà ấy nhé.. tớ cũng sẽ cố gắng tìm lại ở nhà tớ.. hichic.. :((...
Sắp đến 21/8 rùi nhỉ.. hẹn gặp lại mọi người nhé.. chúc mừng hai bạn mới vào lớp.. :D
À mà dạo này sao mọi người đâu mất hết rùi? :-/

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Giang kia, tớ, thằng Kiên, thằng Quang thì gọi là cái giống gì hả:mad:

:)) Kiên và Quang còn xét được còn Tùng thuộc giống gì thì ... ko xác định nổi :))...động vật lạ ...:D

Khanh ơi, huhu, ko tìm thấy, mất thật rùi :(( :(( :((

mọi người ơi thứ 7 này những ai thi ấy nhỉ? 8h30 đúng ko? nhớ đứng ngoài chờ tớ với nhé
ko biết ng` ta xếp thứ tự thế nào nhỉ? nếu theo tên thì chắc là tớ đc/phải ngồi cạnh Quỳnh Nga, còn nếu theo ngày đăng kí thì...thôi rồi Lượm ơi...mình sẽ phải ngồi ở đâu đó
bọn ấy ạ, hôm nay tớ vừa đi học thầy Việt Anh buổi đầu tiên. Chả có ấn tượng gì ngoài việc giọng thầy giống hệt giọng ông kể chuyện ma hôm đi Suối Hai
To Khanh: nhận đc thiếp rồi, thanx
To DH: tớ vẫn còn thù ấy........

ủa răng số bài của tớ lại là 56 vậy???? lần trước mới có 47 cơ mà???????

He he, sau mấy hồi "ngâm cứu" cái forum này tớ mới "ngộ" ra vài chiêu câu bài "hay" thật. Thế này thì cứ mỗi lần post lên có vài câu=> nhiều lần thì mới được một bài hoàn chỉnh. Lời quá nhỉ?

Back
Bên trên