Anh 1

Phuong Nga đã viết:
yearbook của các chị hay nhỉ
mà chị TH ơi,em nhầm chị với một chị khác.Cái chị đấy trông xinh xinh,hỉền hiền,nói năng dịu dàng,nhẹ nhàng và dễ chịu.Nhưng em xem ảnh lớp chị chẳng thấy chị ý đâu cả.

Chắc em nhầm với chị rùi:oops: :rolleyes: :D (đây gọi là thấy người sang bắt quàng làm họ):D

Hơ, Khanh ốm à? Khổ thân quá! Thế bao giờ về thăm quê?????

huhu... Phạm ơi... cảm ơn ấy đã hỏi thăm nhé ... tớ đã đỡ rùi... huhu... mấy con virus thấy mình dễ thương nên cứ tấn công liên tục, liên tục.. há :((
cuối tháng này tớ vào rùi.. Phạm có gửi gì không?.. à mà Diều Hâu ơi, bao giờ ấy vào??? :D

Khanh ơi, cho tớ gửi ít gió Lào ( mấy cân có thích ko?), Thế là đi tong kế hoạch được nhà Khanh accommodate rồi. Chắc hè này tớ đi..về quê.

TO Vân:
Vân ơi, hôm qua tớ vừa ngồi lôi đống ảnh cũ ra xem. thế là bọn mình học với nhau nốt năm nay là đủ cả 12 năm rùi nhỉ. thế ấy định thi đại học nào để tớ thi vào 1 thể cho nó đủ bộ?;)
TO Diều Hâu:
chắc là cái thằng nào định hỏi thăm về ấy nó bẽn lẽn quá đấy thôi, hay là nó biết hết rùi nên ko cần hỏi nữa. chứ bạn Diều Hâu thì ế làm sao được, nhỉ;) . Hôm nay hí hửng đi chơi bỏ quên cả sách vở trên IIE, tớ cầm hộ về đây này (xấu hổ quá nhỉ). hôm nào mang tiền sang mà chuộc nhá;)

hic mình đãng trí thế là cùng.
Hôm nay đi xe đạp đôi cũng khá vui... chắc chẳng còn dịp nào mà tớ được đi xe đạp kiểu đấy nữa... chẳng còn nhiều dịp cười nói vui vẻ với bạn bè...Ai không đi hôm nay thì tiếc thật, Thiên Hướng nhỉ? ;)
Mày ơi, thế lớp mình hè này có đi chơi đâu nữa không nhỉ? hì hì...thực ra chúng mình cứ đi với tư cách cá nhân theo tour có sẵn của 1 công ty du lịch cũng vui lắm mà vẫn đảm bảo an toàn,, lành mạnh ;) he he

lương thanh nga đã viết:
TO Vân:
Vân ơi, hôm qua tớ vừa ngồi lôi đống ảnh cũ ra xem. thế là bọn mình học với nhau nốt năm nay là đủ cả 12 năm rùi nhỉ. thế ấy định thi đại học nào để tớ thi vào 1 thể cho nó đủ bộ?;)

Được đấy chúng mình cùng sang Lào, đi du học đấy ---> Sướng nhá :D

To D.Hương: Uh, đúng đấy, hôm nay vui, mọi người đều thấy thế, có mỗi mình thấy tủi thân:D, sad but true ...huhu
MÌnh đang nói lảm nhảm cái gì í nhỉ :rolleyes: :( :cry:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ, Vân lảm nhảm cái gì ấy bà con ơi!! :D Hôm qua đi chơi vui quá mà. Mỗi tội về đến nhà tớ bị mẹ mắng tả tơi vì tội đi chơi ko xin fep. Chả hiểu mẹ tớ gọi cho đứa nào lớp mình mà biết được tụi mình đi chơi. Gru`, xui quá.
Tối về nằm ngủ 1 mạch cho đến sáng, hehe, sáng nay tỉnh dậy vẫn thấy sướng :D

A Thảo sướng lắm à , sao hôm qua trông có vẻ ít nói mà hóa ra phê phết à ?
Kinh đây :D
Tớ thấy một hôm được rũ lông rũ cánh bay nhảy thế cũng vui . Cũng thoải mái , chỉ tội mệt . Hôm qua tớ về bị đau chân , ê mông :)) , may mà được bạn Thảo và bạn D Hương đèo , ko thì còn chết nữa hehehe .
Hic , mẹ tao bảo : Lần sau đừng xin đi nữa nhé , nói có mỗi một câu ấy thôi , chết tao rùi .

Mày phải nói là "may mà mặc dù Thảo đèo nhưng mà mình vẫn còn đường về nhà gặp mẹ" chứ, Thảo nhể :D :p
COn Giang CHim sắp về rùi, cả lớp mình đi chơi đê, ai lại học với nhau 2 năm rùi mà cả lớp chưa đi chơi với nhau lần nào, mọi ng` thấy sao???

Iem Cn này về rùi. Nghe nói bác Đặng đã về. Nó có thay đổi giè kô thế? Có dẫn thêm anh nào về kô?
Đi chơi đâu nhớ kếu em với nhá.

ah này, thế đi chơi ở chỗ nào mà lại đi xe đạp đôi vậy? Nói để tớ biết mà về còn đi chơi. Kô ngờ VN cũng có. Thế mà sang tận đây tớ mới đi thử được:D. CHim về chưa? Định ở VN bao lâu?

các bạn thân mến, tớ đề nghị đi chơi xa 1 lân nữa đi?

Có chỗ nào đi vườn cây ăn quả hay câu cá gì đó kô? Nói chung là chỗ nào " đi theo tiếng gọi của thiên nhiên" 1 chút.
To Tùng: Tui ở hết hè mà. Ấy cứng đầu kô chịu về hả? Hè ở đấy chết già đó ( hết cả đời trai trẻ)

cái gì mà chết già?:p. Quên đi nhé. Ai dám cứng đầu đâu. Mỗi tội lúc đầu khó khăn nên kô định về, tuy nhiên sau này lại dễ thì đã bảo kô về rồi nên kô về chứ sao:p. Chim cố gắng trở lại vườn xưa chuồng cũ vui vẻ nhé:D. Bên này cũng khối việc để làm mà:D

mọi người ơi, thế ko ai dịch cho tớ mấy cái từ kia à? tớ đang cần lắm mà:(
bùm
véo
bịch
hả
bộp
hừ
thùng thùng (tiếng trống)
rầm
rào rào
cốp
xoạt
tình tính tang
cạch
ọc ọc (tiếng sôi bụng)
ngoàm
măm măm
ực ực
làm ơn đi mà, ngoan nào:)
yêu tất cả những bạn dịch cho tớ:)

Tớ chịu thôi, kô dịch được đâu. Nhưng ấy vẫn yêu tớ nhé. Ah, hình như măm măm là yummy yummy.
To Vân: Thực ra từ lúc bước chân khỏi A1, anh Bùi nhà ta đâu còn trai trẻ nữa :D , mày nhỉ?
To Tùng: The same as to Vân

hehe, sao có mỗi mình con Giang Chim biết là thế nào nhỉ :p

tao cũng đang có thắc mắc như thế đấy? Thực ra tuổi trẻ của Tùng là từ khi nào và ở chỗ nào. Vân ơi, mày gọi cho Trần Trang nhờ nó mang Yearbook sang cho bọn Tùng Lưu, không nó lại đi mất!

Back
Bên trên