Anh 1

Gớm, các bạn chiều nhau thế, hehe, Tùng nhìn lại mình đê: có thằng TÙng vừa béo vừa tròn :))

Tùng kém miếng khó chịu à, sao to còi thế?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày ơi, vào sài gòn buồn ốm! mà chả thấy đứa nào lên mạng.. hic hic

Thương mày wa', Diều Hâu ơi, hehe, thôi chịu khó ăn với ngủ, ra HN còn có sức mà đi chơi, hehe...
Tùng : đã post danh sách lớp lên rùi, ấy vào xem ổn chưa ...

Khanh với bạn DHuong bao giờ ra Hà Nội đấy nhỉ .
Đâm ra mất toi 2 bạn hay buôn dưa lê với tớ . Dạo này tớ có nhiều tâm sự lắm , thế mà hai bạn lại ...

Đặng Minh Phương đã viết:
Khanh với bạn DHuong bao giờ ra Hà Nội đấy nhỉ .
Đâm ra mất toi 2 bạn hay buôn dưa lê với tớ . Dạo này tớ có nhiều tâm sự lắm , thế mà hai bạn lại ...

Tội nghiệp quá cơ, làm bạn Phương lại phải gọi cho mình rùi ...hehe...

Vân Trang láo nhé. Muốn tớ tặng ấy 1 bài thơ giống kiểu đó kô thế:p.
To Phạm: Mày phải hiểu tao sáng tác cái đó chưa tới 1 phút. Chất lượng hay ho như là quá giỏi rồi còn gì. Kô chịu khen mà còn nói đểu:p
To Dũng: Anh sang bên này rồi mà còn dám xí xớn với các em ở VN hả?:p. mà ở đâu vậy?

Trời, mấy hôm mình kô lên đã bi nói xấu ầm ầm .
Tùng láo như con cáo, làm thơ chán như con gián :madflame:
Bọn mày ơi, biết chỗ nào cho thuê DVD kô? Nếu thuê được thì cùng đến nhà đứa nào ( hay đứa tao cũng được) xem, okie?

Nhờ chỗ này cho tui nhắn tin cho anh Tô cái :
Tô ơi em mail cho anh một cái ở tonhudung@ya rồi đấy , không thấy re lại gì cả .
Mà cũng ko thấy anh online nhiều à ? Anh online chủ yếu vào giờ nào ???

Chậc chậc , dạo này thiếu người buôn dưa lê khủng khiếp , điện thoại thì còn như điên nữa chứ .

Anh online chủ yếu vào các giờ từ 0h cho đến 24h :mrgreen: . Nhưng thời gian ngồi máy không nhiều lắm vì còn đi chơi đi bời tranh thủ chưa vào năm học . Còn vào năm học chắc tối mắt tối mũi, chat thì may ra thứ bẩy hoặc chủ nhật . (đang reply cái email của Phương vì mấy ngày hôm nay anh ở trường cả ngày vì có Orientation programmes nên cũng ít vào Net)
To BTT : Nhà anh ở gần nhà con Diệp và Cẩm Tú, anh ở Bukit Timah Plaza ^_^ khi nào rỗi rãi qua chơi. Có cái bể bơi cũng đẹp đẹp, nếu qua nhớ mang đồ bơi. (Nhắn bọn con gái nếu qua cũng mang đồ bơi :D )

Anh Tony thế mà sướng nhỉ? Cũng được ở gần nhà người đẹp đấy chứ?
To Tùng: Tao nói thế mà chẳng lẽ mày lại ko hiểu ý tao à?
To Phương: Mày sửa điện thoại nhanh lên đê..
To Chim: đến nhà mày lúc nào được, hay là đến nhà con Giang, nhà nó nhiều DVD lắm, xem lại sướng, chán thì hát Karaoke cũng được,hehe...
To DH: Tao thấy là ở HN vẫn vui hơn, còn nếu mày đã thấy chán rồi thì bay ra lẹ lẹ đi:D

hic, Phạm ơi. tớ chót dại xóa cái Encarta đi rùi, bây giờ reinstall ko đc, hình như cái đĩa đấy nó tả tơi quá rùi hay sao í. Làm thế nào bi giờ ?????(ko mua đĩa mới đâu nhá)

to DH: chính xác thì bao giờ ấy ra? cả Khanh nữa? hình như nó ra sau ấy phải ko?

Vân Trang ơi mày có đang ở đấy không ?
trả lời cái tao cần hỏi mày cái này

Chim ơi mày định đi Đại Hội Diễn Đàn Trẻ à , mua vé của tao đấy , nhớ nhé .
Các bạn lớp Anh 1 yêu quý ơi , mua vé của tớ đi nào , không tớ lại mang tiếng là Ngoại Giao Kém :((

Không bán được vé là Ngoại Giao Kém à ?
x-(

HELP!!!!!!!!SOS!!!!! trời ơi! tao got stuck ở đây rồi! Cấp tốc MP hoặc Khanh có thể liên lạc với bạn Khải gì đó ở trường Tổng hợp được ko? Bạn ấy lock xừ cái mail box của tao trong Yahoo.. mà ... chết tôi rồi. Thời gian này Hương cực kỳ cần...! làm ơn cấp tốc nhờ bạn ấy activate lại giùm cái!!!!
Bây giờ chỉ còn HAO để liên lạc với thế giới .. hic hic.. ngày 13 hoặc 14 tớ ra.
Hè tớ bắt buộc đọc một số sách để đầu năm học kiểm tra thế mà bây giờ vẫn chưa mua được ! Không dùng được email thì chết mất!!! :((
Mọi người ở ngoài đó thế nào? Chơi bời gì ko?

Thanh Nga ơi, hôm nào rửa tặng tớ mấy cái ảnh hồi cuối năm rồi tớ cho mượn lại đĩa Install,hehe....
Khổ thân DH, cố mà về quê...

ui ui

lương thanh nga đã viết:
hic, Phạm ơi. tớ chót dại xóa cái Encarta đi rùi, bây giờ reinstall ko đc, hình như cái đĩa đấy nó tả tơi quá rùi hay sao í. Làm thế nào bi giờ ?????(ko mua đĩa mới đâu nhá)

huhu áy náy quá đi mất
tớ vừa hì hụi gửi 1 đống ảnh vào album đấy
mọi người chờ xem nhé
có ảnh ấy đấy thanh nga ạ
xinh lắm (tranh thủ nịnh :D)

Back
Bên trên