Anh 1

hey tao về rùi nè bọn mày ơi. Sao topic lớp mình dạo này vắng tanh thế. Hom no Hà Anh mang yearbook cho tao rui`. Hay phêt!. Tao chưa đọc hết nhưng thấy mấy phần độc đáo nhỉ, như là bói chữ kí,v.v...
Năm sau chắc kô làm nữa đâu nhỉ :(

năm sau mọi người bận nhiều... thế nên cả lớp mới cố hết sức làm năm nay cho xong. Chim ơi, hôm nào đi chơi nhớ gọi Hương nhé!

Làm gì cơ Diều hâu...
mai tớ khăn gói về quê rùi... chúc cả nhà đi chơi vui vẻ nhé :D

óai... đọc xong mới phát hiện ra là làm yearbook... :D... sozzy... tớ đọc không kĩ... à Diều hâu ơi, có gì vào đấy gọi cho tớ nhé :)

Khanh bao giờ vào miền Nam vậy? Định chơi tới bao h? Mà nè, mọi người gửi cho bọn tớ 1 quyển chưa? thx trước nhé:D
Ah, DH ui, bao giờ bay sang US vậy? Có transit qua đâu kô? Nếu transit được qua Sing thì tớ sẽ đón tiếp tận tình:D
Mà lớp mình sang năm những đứa nào đi thế?
To Vân: Ấy collect giúp tớ danh sách lớp mình từ hồi lớp 10 tới giờ rồi post vào cùng chỗ với chỗ Ngân post danh sách lớp A3 nhé. Ở cái tiền sảnh ý thì phải

Tớ mới về mà Khanh đã vào Nam, :(( tránh tớ như tránh hủi ý.
Lớp mình càng ngày càng ít vào đây. Đi chơi đi nào.
Ngày hội du học chuẩn bị xong chưa? Thứ 7 này ah?

Chim ơi, Chim về hôm nào? Có mang món gì ngon về cho tớ ko thế? hehe, Chúc mừng Chim đã trở về với đất mẹ. tớ có ngó qua ảnh của Chim gửi cho cái Giang (TG), trông Chim chẳng khác đi là bao nhỉ?

Khanh ơi, đúng hôm ấy vào thì tớ lại ra, tiếc quá, không kịp đến nhà Khanh chơi, thôi để lúc khác vậy. Khanh cầm thư vào cho chị Trâm rồi khi nào ra thì nhớ báo Trâm để lại gửi quà tiếp cho tớ,hehee.........
À, hôm nay Đại hội du học thành cong lắm, well done đó Diều hâu ạ, nói chung gặp lại bạn bè vui ghê cơ, con Đặng dạo này trông như người lớn còn con Chim vẫn như thế, hôm nào phải gặp nốt bạn Thanh Hà xem ra sao,...

Tao thì lâu không gặp bạn bè , cũng muốn đi , chứ tao thì ... chắc ở lại Việt Nam thôi , chán òm à .

Tao thì vẫn thế thôi, còn muốn gì nữa. Chẳng nhẽ muốn Chim ...to ra ah?
Hôm nay gặp lại bọn mày vui ghê. Lại còn được diều hâu đãi ăn ( chẳng biết bằng quĩ riêng hay thế nào).
Tuệ cũng về rồi thì phải.

hôm nào phải gặp nốt bạn Thanh Hà xem ra sao,...
Xantro nhà ta cũng về hả mày. Xem ra vui vẻ quá. Nói thế làm tao cũng muốn về gặp lại bạn Xantro cùng ôn chuyện xưa:D.hehe.
To Chim: Glad to hear that chim vẫn to và khoẻ. Chắc là work out nhiều mà:D hehe. Về VN đi được những đâu rồi. Hôm nay có làm đại diện chim Anh ở cái đại hội của loài diều hâu tổ chức kô?

hì chào mọi người... tớ vào đến trong này rùi.. Sài Gòn cũng nóng lắm.. chiều nào cũng mưa nữa chứ.. nhưng mà gặp lahi bạn cũ vui phết.. :D..
To Diều Hâu: ấy vào đến trong này chưa.. có gì gọi cho tớ nhé.. vì tớ quên không mang số điện thoại của ông bà ấy vào rùi.. :D
To Phạm: số DT của chị Trâm là bao nhiêu.. tớ chẳng biết phải liên lạc với chị ấy như thế nào cả.. huhu.. à thế ấy vào trong này thế nào? có đi đâu không?... sao ko ở lại lâu hơn chút nữa... hi`.. thui để khi khác vậy..
mọi người về đông đủ quá nhỉ.. hic.. tiếc quá.. à mà Đại hội du học vui lắm à...
chúc mọi người vui vẻ nhé :D

Đặng Hương Giang đã viết:
Hôm nay gặp lại bọn mày vui ghê. Lại còn được diều hâu đãi ăn ( chẳng biết bằng quĩ riêng hay thế nào).

Diều Hâu tham ô tiền BTC đãi bọn mình thì có hehe:D

Bùi Tùng đã viết:
Glad to hear CHim vẫn khỏe

:))

Đợi Diều Hâu ra cả lũ đến nhà nó đập phá nhé .
Tùng ui, có biết kiếm sách Kinh tế A-Level bên Sing ở đâu ko? Hình như là sách để thi cái GCE gì đó í !

Mà TÙng ui, cái tiền sảnh là chỗ nào thế, hic...có thấy gì đâu ...

Chào mọi người, lâu lắm mới lên viết mà mọi người cũng viết ít ghê nhỉ!
To Khanh: đang ở Sài Gòn dzui lắm hả. Có biết giấy khen của ấy ai cầm không? Tớ nè! Nộp tiền chuộc đê! $10 thui!:lol:

Hay phết!. Tao chưa đọc hết nhưng thấy mấy phần độc đáo nhỉ, như là bói chữ kí,v.v...
Chim ơi, có biết tác giả là ai không hả? Tao nè:mrgreen:

Khanh ơi, cho tớ số điện thoại của nhà ấy ở trong đó đi, có chuyện "gấp & bí mật" cần bàn. Nếu ko thì gọi điện ra cho tớ cũng được. nhanh lên nhá.bye

To Vân: Kiếm sách thì thiếu gì, ra cửa hàng sách ý. :D. hehe.Nếu kô có thì gửi "xiền" rồi tớ mua hộ bên này cho:p. Mà thi NUS,NTU đâu có phải thi kinh tế:p. CHỉ tóan, anh, và lý họăc Hóa thôi là đủ để được vào trường thôi.
Mà cái tiền sảnh là ở ngoài trang www.hn-ams.org/~forums. tìm các board ở phia dưới thông báo gì gì ý.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vân định đi Sing hả mày?
Đề nghị bạn Tùngb đổi signature đê. Để cả 1 năm rồi kô chán ah`?

Chiều ý chim rồi nhé. Tớ đổi rồi đó. Mà lại còn dedicate cái signature này cho ấy nữa chứ:p

Back
Bên trên