Anh 1

Bên này hết SARS rồi. Nếu kô ho hắng gì thì kô cần mang gì đâu:p. Có gì mang cái thân là đủ nặng rồi mà:p.

Thế tóm lại là mày có về ko ? Để tao còn chuẩn bị tinh thần, mày mà đọc bài tao viết về mày trong Yearbook chắc mày ngất mất con ạ, hehe...
Bọn mày ơi, theo những thông tin ban đầu của tao, sau vụ đi Suối Hai với lớp Lý, hai bên đã có nhiều cuộc chuyện trò, chính thức và không chính thức, dẫn đến... có nhiều bạn của cả 2 lớp hỏi tao về những người mà họ quan tâm ( cả 2 lớp nhá). Tao ở nhà mà thành ra lại biết nhiều phết.
Xin chúc mừng những người sau của lớp ta: Minh Phương, Thụy Khanh, Thanh Tú, Mai Anh, Diễm Lan...
danh sách còn update...

Chỉnh sửa lần cuối:
hic.. không có tao hả mày? hì hì,thế có bạn gái nào hỏi tao không?
mấy hôm nay hơi bận , à, Đặng về rồi. Nhưng nó không nhớ số nên không gọi cho mọi người được, để tao bảo nó vào HAO nhé!
bi bi

To Phạm: May cho mày đó con. Tao hè này kô về, ở đây chơi thôi. Khi nào bọn mày gửi cho tao 1 bản qua đây rồi có gì tao đọc xem mày viết lung tung gì rồi về tao cạo đầu mày:p.
To Hương: Ấy ế ẩm mà. tội nghiệp quá:p:))

CHúng mày ơi có ảnh mới đó, tao vừa upload lên xong, vao xem nhá, phần album đó .
Bọn mày phải cho tao huân chương vì sự nghiệp Anh 1 mất thôi!:D

Vân ơi, bảo là upload lên rùi mà có thấy đâu đâu... lớp mình là lớp 11Anh 01-04 đúng ko?.. -----> hỏi câu hơi thừa...
Làm mình hào hứng vào xem ảnh.. thế mà lại chẳng thấy cái nào mới cả :((
dạo này mọi người nghỉ hè thế nào rùi ? :D

hi Khanh điên
ấy bị viêm amidal à, thương quá;) . nhưng ấy còn may đấy, hồi tớ mới 5 tuổi, cũng bị viêm amidal, thế mà vào viện nhi , gặp phải 1 ông mới ra trường, ông í phán là bị bạch hầu có đau khổ ko cơ chứ:mad:
ấy bảo sắp vào Sài Gòn là sao cơ? vào chơi thôi chứ gì? thế bao giờ ấy ra?

To Tùng: cái Phạm nó khen ấy n` lắm mà, nào là được yêu quí nhất lớp này, nào là nghỉ 1 buổi thì ai cũng nhớ này (hì, n mà mình ko nhớ). Tất nhiên có n` đoạn tế nhị ko tiện nói ra. . .;)

à mà Khanh điên ơi, tớ vẫn chưa tặng quà cho Quỳnh Nga đâu, hôm trước nghỉ học mà. tớ định để mai học thầy Nghiêm tặng, ấy có muốn edit gì thì sáng mai làm đi
ấy ghi lại cái mail address của nó cho tớ đi

Úi xem pics lớp mình đẹp ghê. Bạn nào cũng như hoa mào gà ý.

To Thanh Nga:... hehe.. sao lại mang chuyện cá nhân lên nói ở đây thế này... ngượng quá :;).. uh.. tớ sắp vào miền Nam rùi... vào chơi với bạn cấp II... với cả để tránh cái nắng ngoài này... hehe... ít ra là không bị biến thành thỏ quay.. :D
To Chim:... đúng là loài chim... nhìn gì cũng ra họ hàng nhà mình... lớp mình đẹp như thế mà lại bảo là mào gà... hehe :p

à mà Thanh Nga kia... hic... ng` ta bị ốm thế mà còn bảo là may à..:((... huhu... ấy được lắm... khi nào gặp tớ sẽ cho ấy biết tay.. mà dù gì cũng cảm ơn vì ấy đã cho tớ thêm một cái background nhé.. :p
địa chỉ email của Quỳnh Nga là [email protected]
thế nhé.. chúc cả nhà vui vẻ :D

Hóa ra hôm nay Khanh bị viêm họng, kô buôn phone được nên mới có dịp gặp chị ý buôn trên YM.
Lớp mình dạo này có đứa nào lên YM kô thế? Mỗi lần lên vắng như chùa Bà Đanh

Chim béo kia, ấy hay lên vào giờ nào?(chuyển đổi ra giờ Vn nhé) tớ chắng bao giờ gặp ấy cả.

Chúng mày ơi, tao vừa đi Sapa về. Ở cùng nhà với mấy em lớp Lý 2 nhắng lắm. Bọn tao đi chợ còn record voice, sound cả buổi đi chợ hôm đấy. Tiếng mặc cả, cờ hửi nhau, buồn cười lắm. chỉ tội, hình như em ý xóa rồi, để thu "dọng ca" của mấy đứa trên tàu lúc về. Người dân tộc nói tiếng Anh cứ gọi là như gió, tán Tây ầm ĩ. Bọn tao còn đi chợ Tình, chuyến đi ko thể nào quên. Đến già tao cũng ko quên. Tức quá, mạng chậm quá.

Thế chợ tình có gì hả Hương mà làm ấy kô thể quên thế:p
To Chim: có lên đựơc vào buổi chiều h VN kô? Khỏang 1h-4h VN ý, tớ hay lên giờ đó lắm. Vả lại giống chim thì ế là phải mà. Có mấy loài chim biết dùng YM để chat như ấy đâu:p.hehe
Ảnh lớp mình trong cũng được. Mà có mấy đứa nhìn lạ hoắc. chẳng biết ai nữa.hehe.

Hương ơi, hôm đấy mày cũng đi chợ tình à ?À uh đúng rồi. Thảo nào ngó sang thấy phòng bọn mày vắng tanh, chỉ thấy có ánh đèn lập loè :D
Còn bên bọn tao thì chỉ có mỗi Loan và Trung Dũng lớp Toán đi thôi hay sao ấy. Đêm hôm đó hình như vừa mưa mà vừa mất điện , làm bọn tao cứ ngồi tưởng tượng ra cảnh chúng mày phải ngồi thu lu dưới mái nhà + run cầm cập.hehe. Mà thật ra thì Chợ Tình đó có những cái gì. thấy mấy đứa bảo là có 1 ông hỏi "Tình yêu bắt đầu từ đâu?" và câu trả lời là "từ chính chúng ta " đúng ko ? :))
Đúng là buổi đi Sapa vui thật nhưng cái mà tao ko thể quên được là vụ bị con dog ở đó nó măm măm.... Huhu :(( Làm tao bây giờ cứ đều đặn đến tiêm phòng đây này (vì kô theo dõi được xem con chó sống hay đã về chầu tổ tiên). huhu....... :D

yearbook của các chị hay nhỉ
mà chị TH ơi,em nhầm chị với một chị khác.Cái chị đấy trông xinh xinh,hỉền hiền,nói năng dịu dàng,nhẹ nhàng và dễ chịu.Nhưng em xem ảnh lớp chị chẳng thấy chị ý đâu cả.Hay hôm đáy có au nghỉ ko?Hay chẳng lẽ em đã .. gặp ma?eo ôi,sợ quá

TO: các bạn ở nước ngoài yêu quí ( và các bạn ở trong nước ko yêu quí):
tớ đang phải dịch một cái truyện, nhưng mà trong đó có mấy cái từ tượng thanh ghê lắm. tớ đã tra mấy quyển từ điển rồi mà ko có quyển nào có cả. may ra bọn ấy ở nước ngoài biết hay có thể hỏi mấy người bản địa đươc thì hỏi hộ tớ nhé:
bùm
véo
bịch
hả
bộp
hừ
thùng thùng (tiếng trống)
rầm
rào rào
cốp
xoạt
tình tính tang
cạch
ọc ọc (tiếng sôi bụng)
ngoàm
măm măm
ực ực

thanx nhiều

:)). Đáng đời DUNG gian ác. Chắc nó ngửi thấy hợp khẩu vị quá ý mà:p.:)). Mà cái lần đi Sapa này những đứa nào đi vậy?

Back
Bên trên