Anh 1

Tớ vừa check xem nhưng mấy ngoài hàng dở quá nên kô cho down xuống để nghe, thôi để mai lên trường nghe vậy.:D Thế những đứa nào đi cái kia thế?

Nguyễn Thanh Hương đã viết:
Anh Châu này có motives gì ko đấy? Nghi lém
Nghi gì hả em? :D Ah, tại vì anh chưa biết bơi, hỏi coi em nào biết thì dạy anh tập bơi cái! :D ;)

Thế thì anh nên nhờ bạn Tùng Bùi. Chắc là bạn í sẽ nhận làm teacher cho anh đấy! hí hí. Have fun

Tùng có về đâu! :D Mấy cả con gái dạy con trai chắc sẽ nhanh biết bơi hơn tại vì cái bệnh... "sĩ diện" ấy mà! :D Anh phải áp dụng biện pháp này cho nó nhanh biết bơi ;) Chứ áp dụng cái kiểu của các cụ hồi xưa là cho chuồn chuồn cắn... rún thì chả được tích sự gì! :D :cool: :rolleyes: ;)

Đi tham quan vui vật:D, hehe, bạn nào vào đây tường thuật cho mọi người nghe cái nhể . Lê văn hay đâu rùi:D;)

trời! đi Suối 2 vui lắm! khổ thân đứa nào không đi quá! Buổi tối ngồi quây quần bên nhau toa thấy yêu lớp mình quá!
còn về yearbook thì chỉ còn photo và đóng gáy là xong. Chiều nay tao sẽ lo nốt! thế là công sức bao nhiêu hôm đã sắp hoàn thành, tao vui lắm!
Sắp tới tao sẽ làm một cái đại hội du học của Ams. Có đứa nào làm cùng tao không thì cho ý kiến cái!
Nhanh lên nhé!
Trong tuần này kế hoạch chi tiết sẽ hoàn thành, tao sẽ trình thầy Tuấn rồi đi xin tài trợ. Nếu được thì cuôi tháng 6 khoảng ngày 28 (là thứ 7) sẽ làm!
Thế nhé!

hi hi hôm qua đi chơi đúng là vui thật, khổ thân đứa nào phải ở nhà quá ;)
trưa thứ 7 ăn xong là cả bọn chui vào phòng Nguyễn Nam chơi tấn. huhu khổ thân tớ, chúng nó trộn 2 bộ lại mà một mình tớ phải ôm 1 bộ:mad:
Tú ơi, tớ căm thù ấy:mad:
12 h đêm, chúng nó dụ bọn tớ sang, khóa trái cửa lại, tắt hết đèn đi, rồi.....

bật đĩa kể chuyện ma. khổ thân cái Tú, chốc chốc nó lại rú lên, còn Diệu Hương thì bị nó cấu cho sứt hết cả tay:razz: :razz: ko biết đêm hôm qua nó có ngủ được ko

bọn ấy ạ, khổ thân cái nhà nghỉ phải chứa chấp bọn tớ. nửa đêm còn hét ầm ĩ, trước khi đi còn để lại trong cái sổ góp ý một "kiệt tác"
- vệ sinh an toàn thực phẩm khá tốt, tuy nhiên cơm hơi khô, ăn ko ngon miệng
-phòng ở khá tốt, tuy nhiên hơi nhiều côn trùng và màn thủng nhiều chỗ
-ngoài phòng 104, một số phòng nhf vệ sinh ko giật nước được
....
thời gian thấm thoắt thoi đưa, ngoài đường hoa phượng nở đỏ rực, mít đã chín trên cành:lol: hai ngày đã trôi qua. tuy sắp phải đi nhưng làm sao chúng em quên được sự phục vụ tận tình và giọng nói hiền từ của các chị nhân viên......

nói chung là đi chơi rất vui, chụp rất nhiều ảnh ( trong đó có ảnh Tú và bạn Anh Anh đang ngủ ) :p :p và còn hẹn sang năm đi tiếp nữa

To những đứa ko đi: tớ thương bọn ấy lắm lắm :p :p :p :p :p

Love ca hay ho lam, nghe suong ca tai. Nhưng tao vẫn kô hiểu. Bài này là do tự sáng tác hay " chiết xuất " từ đâu ra? Tao nghe quen quen.
Đợt tham quan vừa rồi có chụp ảnh kô?
To Thiên Hướng: Nếu ấy muốn làm cái seagames thì đểr tớ hỏi bạn đã. Nhưng phải làm tháng 11, trường nào kô cho nghỉ tháng 11 thì kô làm được đâu.

To Chim: Love ca là do tự sáng tác, dĩ nhiên rồi. Composer nhiều lắm: MTrang, MDung, MAnh, tao (Diệp) nữa (nhưng mà tao chỉ compose lời 2,3,5,6 thôi. Nguyên bản có lời 1, 4).
To Tùng: ở đây có cách nào post sound file lên được không?
To bọn đi Suối Hai: đàn đúm sướng nhẩy.:mad: Không hiểu năm sau có couple nào không thế?:mrgreen: À mà truyện ma của đứa nào thế, tao mượn được không?

Hôm nay bọn tao đi photo YEARBOOK MỎI:
+ mỏi mắt vì căng ra mà nhìn mặt sau của các tờ giấy để xếp cho đúng
+ mỏi tay vì phải lia lịa xếp giấy.
- Hương: cho tao 6 phát
- Diệp: cho tao 2 cục nào...
+ mỏi chân: dù có 8 tư thế ngồi: (có tất cả 8 đứa: tao, THương, DHương, Vân, CHuối, Diễm Lan, TNga, MHà) đứa ngồi xổm, đứa ngồi đặt chân lên ...yearbook nhưng đứa nào cũng mỏi
+mỏi miệng vì nói chuyện và kêu oai oái mỗi khi thiếu vài phát

Nhưng mà tức quá, yearbook end rồi không có chỗ Tổ quốc ghi công những người thực hiện những công đoạn cuối cùng nhưng vô cùng cao cả này!!!

Nhưng bây giờ đang ngồi đọc yearbook đây. Sướng ghê!!! Yearbook lớp mình HAY quá (nhất là mấy bài tao viết, he he)

Ôi trời ơi, bây giờ tao vẫn còn đang mỏi hết cả chân đây này, ngồi suốt từ 5h chiều đến 8 rưỡi. Ôi, mẹ ơi, mệt quá! nhưng đọc Yearbook sướng cả mắt, bõ công lớp mình . thực ra là thưởng huân chương lao động cho 8 đứa hôm qua hì hụi làm việc. Hura. Để tao mở 1 cái topic mới chuyên về Yearbook nhé

To Diệp: có cách post file nhạc đó. Kô rõ là có post được ở đây kô thôi. Chứ còn có thể post ở trong board âm nhạc được mà.

Chim ơi, đọc Private Mess và trả lời tao nhé ....okie?

Oa oa thấy các bạn có yearbook tủi quá. In bao nhiêu quyến? Cho em 1 quyển có được kô?
Mà cái lớp (love) ca ý tao là bọn mày tự sáng tác nhạc ah? :eek: Hâm mộ quá

yearbook in tổng cộng 40 quyển, ngoài những người đang học trong lớp thì còn lại 9 quyển cho mấy đứa ở nước ngoài với cả cô Hoan, cô Hạnh, thầy Hùng, cho nên bọn ấy cứ yên tâm đi nhá

chào cả nhà. ngó nghiêng vào đây lâu lắm rồi mà hôm nay mơi viết bài lên được, căn bản là vì tui dốt máy tính quá, nhất là cái vụ sign in sign out gì đó, hichic
nghỉ hè thế nào bà con ơi? mình mấy hôm nay trì trệ quá, sáng 9 giờ dậy, ăn sáng đến 10 giờ, về nấu cơm đến 11h, 12h ăn cơm, 1h30 đi ngủ, 5h dậy, lại nấu cơm ăn cơm rồi đi ngủ........
hôm trước đi tham quan vui thật, bao giờ mình mới được đi tiếp nhỉ?
thứ năm này mới lấy được yearbook, hồi hộp quá!!!!!!!!!!!!!!!!

Sao lại thứ năm này mới có chứ? Tớ tưởng là xong rùi cơ mà. Yearbook có thể coi là free đó vì chỉ trong lớp mình thui. Quỳnh Nga ơi, ấy ngủ khoẻ thật đấy. Một ngày 12 tiếng lận..

Back
Bên trên