Anh 1

Dương Quốc Bình đã viết:
Trang ơi....Ấy có còn giữ con búp bê tớ tặng ấy hồi lớp 4 hay lớp 5 ý nhỉ ? Mà có đúng là con búp bê không nhỉ ?
Tớ chỉ nhớ tối hôm ấy là sinh nhật Trang .. Tớ đến sớm nhất và về muộn nhất.. Lúc tớ về là 10h30' tối ....
Sau này lên lớp 9 tớ chuyển trường rồi gặp bạn Khánh Vân (bây giờ đang ở Mỹ ) , bạn ý nhắc lại con búp bê ý thì tớ mới nhớ ...

Hehe, đó là con thỏ, hồi đó ấy bảo ấy hỏi KA là tớ thích gì, KA bảo tớ thích thỏ (mà đúng là thể thật:D), hồi lớp 6 mẹ tớ tự nhiên đem con thỏ đấy cho một đứa nào đó đến nhà tớ chơi, hic... thế là hôm đi học về tớ khóc bù lu bù loa cả lên:oops: . Nghĩ lại bây giờ lại thấy buồn cưoi...

À mà ấy với bạn Dím còn hơn thế nữa cơ à, chít chit...sao nó lại dấu mình nhỉ:rolleyes:

À.. tớ nhớ rồi..con thỏ..đúng là con thỏ... màu vàng hay màu trắng ý nhi ???

Hehehe.. mất rồi à ? Ko sao ... Thỏ mất chứ sinh nhật không mất !!!

Ơ .. Dím là nick của KVan à ???

E hèm, chuyện đến đây hơi bị private rồi đấy. Đề nghị anh chị get a room nhá, đang A1 cơ mà.
Thứ 3 tức hôm nay chắc bọn mày đang đàn đúm nhà Diều Hâu. Chắc vui lắm nhỉ huhu. Ah mấy phim mới thuê về mà xem. Ở nhà có Matrix Reload với Xman 2 rùi mà, đúng kô? Hay đáo để.
Mới nhớ ra hình như hôm qua CLB kịck của Chuối đã diễn vở Giấc mộng....( cấm nghĩ bậy) của "sex- pear". Chắc là thành công rùi, chúc mừng nhá.
To Tùng : Sao tháng 11 mới về ah?
To Diệp : AZ la cái gì? CA la Cali á? ( Hơi ngu, thông cảm)

Trời ah, AZ là Arizona chứ:p. CA thì là cali đúng rồi:D. Mà tớ nghe nói vở kịch của QT cu Kiên nằm thẳng cẳng như thằng ăn xin đúng kô?:D. Shakespeare kiểu gì vậy:p.
To Chim: Tháng 11 nó may ra mới cho về. Cũng chưa biết thế nào được. Tháng 6 về nhiều thủ tục phức tạp lắm. Nên kô ai dám về cả.
Chim bên đó xem mấy phim kia chưa? tớ cũng định sắp tới holiday đi xem. Còn 2 tuần học nữa thôi. Sắp được nghỉ rồi:D

Còn tui thì nghỉ học rồi. Nằm nhà 1 tháng ôn thi => điên mất.
X man2 xem cũng hay ho. Còn Reload chưa xem, nhưng quảng cáo đã hay quên sầu rồi.
Hehe tao xem ảnh đồng phục của bọn ở nhà. Đúng là đồng phục, cái nào cũng y chang nhau hay sao ế. Sao kô đứa nào chơi nổi, may ngắn ngắn 1 tí cho nó trẻ trung?

Chào mọi người
Hôm nay đến nhà Diệu Hương vui lắm, có đến 26 người đến... mọi người được bạn Diều hâu "tốt bụng" mời món bún chả.. cảm ơn Hương nhé
Nghỉ hè rồi, mọi người định làm gì?
à mà Tùng không được về nữa à, thế Lưu có được về không?
Hình như 16/6 Đặng về đúng không?
chúc cả nhà nghỉ hè vui vẻ

À mà sao chim lại bảo là đồng phục giống hệt nhau.. hehe.. nhìn lại đi, chỉ giống mỗi vải và màu vải thui... không thấy là rất đẹp à.. hihi...
chúc bạn chim thi tốt nhé... à mà nếu bạn Tùng và bạn Lưu chưa thi thì cũng chúc các bạn thi tốt nhé :D

hic.. cả nhà thông cảm, tớ không muốn số bài dừng ở số 13... nên tớ sẽ viết thêm 1 bài nữa, để được số 14 đẹp đẽ...
cảm ơn Diệp và các bạn khác vì Slideshow hôm trước nhé :D... năm sau Diệp cũng đi à... hic.. sao ai cũng "bay bay" đi thế này... thui.. chúc các bạn đã và sẽ đi đạt được nhiều thành công và hãy nhớ đến lớp mình nhé
:D
thứ bảy này đi Suối Hai rồi, mọi người cố gắng đi nhé..chúc cả nhà vui vẻ

Hì mới nhìn lại. Cũng khá là đa dạng, đồng phục ý mà. Nhất là bác Thiên Hướng chơi trò " trồng cây chuối" ngược đời mọi người => 10 điểm cho sáng tạo.

Lớp còn nhiều chuyện vui lắm cơ.:lol:
Mấy đứa tổ 1: MTrang, MAnh, MDung...sáng tác 1bài gọi là love ca.:mrgreen:
Dễ nhớ lắm (nhưng hy vọng là không dễ quên).;)

Mọi người sẽ có 1 file midi nhạc bài love ca trong CD-ROM ảnh lớp mình!
Còn nữa, tui đã viết thêm lời mới, cả Anh, lẫn Việt nghe cũng ổn ổn!:mrgreen:
Bọn abroad có thích nghe để tao gửi file midi cho!

Cám ơn Chim vì đã khen Đphục của tớ. Huhu, chúng "ló" cứ chê tớ là hâm, chơi trội. Híhí, nhưng thật tình tớ hơi chán trò Đphục rồi đấy. Mặc nóng quá, ko chịu nổi.
Hoan hô mấy bạn sáng tác bài Love ca. Chỉ tội tớ ko nhớ nhạc, lời-> hát cứ lung tung.
Khanh ơi, sao ấy tỏ vẻ thích thú hôm ở nhà DH thế nhỉ? hihi, ko biết có phải là vì đã tâm sự hết cho mọi người về private life nên -> mãn nguyện. ôi, thôi, được rồi, tớ hứa là ko nói rồi. " Nói thật và Bí mật" Right?

CÒn nữa: việc in ấn Yearbook gặp vấn đề nên chắc là ko thể xong yearbook trước hôm đi Suối 2 đâu. Các bạn cứ bĩnh tĩnh nhé, đừng sồn sồn.

hehe, có vẻ hay nhỉ? Thế có cái trò gì ở nhà Diều Hâu vậy?
Mà CHim ui: Đồng phục nào? Tớ có thấy gì đặc biệt đâu? Xem ở đâu vậy?

hehe
xin chào
Diêu hương ơi đã sửa đc máy để lên đây đọc bài chưa vậy
thứ 7 đi chơi rùi
thứ 7 mang kính cho tớ nhé (nhức mắt quá )
:rolleyes:
thankx diều hâu nhiều nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Xem ảnh đồng phục trong album chứ đâu. Nhìn căng cả mắt mới nhận ra hết đứa này đứa kia.
Bác Riệp gioe gửi nhạc cho bọn em đê. Nhưng chưa chắc máy trường tao đã load được. thx trứớc.
Ah cho hỏi bác nào ở nhà đã từng học hay biết chỗ nào để học guitar thì báo cáo cho em nhá. Hè này em định vác đàn đi rong.

Diệp gửi file đó đi. Nếu được thì gửi cả cái đĩa sang đây cũng đuợc:D. Sắp tới có 1 thằng Mai tuấn Dũng lớp Toán về đó. Có gì đưa nó cầm sang đây cho tớ với.:D.
To Chim: Định học guitar đi hát rong hả:p. Bên UK sợ kô có chỗ đâu:p. Còn VN thì có mà ăn cám nhé:)).

Hê hê, sắp đi Suối Hai rồi. :dazzler:
THương cũng đi đấy! Trời, những con người cao cả, bỏ cả phần thưởng để đi ĐỐ với bọn mày!!!
To Tùng: muốn bọn tớ gửi đĩa sang thì gửi XIỀN về đê chứ!

Back
Bên trên