Anh 1

Post rồi đó mà. Cả mấy cái tớ lấy được trong hòm mail của Nga nữa ý. Mấy cái trong word document đó. Nhưng mà album admin chưa online nên chưa lên xét duyệt thôi:D

cái quả dâu đó là chữ A còn cái dĩa là số 1, ai nhìn cũng hiểu hết mà:)
tớ đã thay password rồi, Tùng ạ. Còn cái hộp thư gì đó kia thì tớ thậm chí còn kô biết là nó tồn tại
bạn Vân Trang đúng là ngày xưa học trường Thành Công A đấy

cái quả dâu đó là chữ A còn cái dĩa là số 1, ai nhìn cũng hiểu hết mà
:confused: phải xem lại iq của mình mới được. Nhưng mà to be honest thì nó hơi bị tâm hồn ăn uống quá.
Thế bạn Nga đã biết pass của anh1ams chưa? Thỉnh thoảng vào giao lưu!

Cho mình hỏi mấy bạn anh1 là có đúng bạn Nguyễn Vân trang hay online và là member của HAO ngày xưa học cấp 1 ở trường thành Công A không ?

Hê hê slideshow đỉnh đúng không?:mrgreen:
Hy vọng mọi người về sau sẽ nhớ đến nó nhé! Và dĩ nhiên phải nhớ cả tui nữa đó!:lol:

Dương Quốc Bình đã viết:
Cho mình hỏi mấy bạn anh1 là có đúng bạn Nguyễn Vân trang hay online và là member của HAO ngày xưa học cấp 1 ở trường thành Công A không ?
Vân trang hay ai biết thì trả lời hộ bạn ý cái
nay có ai cho ớ biết làm thế nào để sửa avatar không
sao tớ cắt xén thu nhỏ mãi mà nó vẫn bảo là lớn quá không hợp lệ thế không biết :(( :(( :((
mà Tùng ơi ấy có nhận được mấy cái ảnh "xinh đẹp "tớ nhờ Nga gửi chưa thế
tiện thể đề nghị lớp mình cho Dhuwowng , Diệp , Dung, QAnh,Thanh Nga,...(sory , mỏi tay quá ) những siêu BTV của lớp mình một tràng pháo tay cổ vũ nhé=D>
yearbook sắp xong rồi
vui quá là vui =D> :beerchug: :beerchug:

Hmm, Lê, ấy quên tớ à? BTV Thanh Hương đây mà "rám" quên? hừm .
hehe, yearbook xong rồi, còn mối..in, photo là ale hấp, ta có thể đem ra triển lãm được rồi. Tuần sau đi suối 2 đê, lớp mình cố gắng đi nhiều nhiều nhé, thứ 2 nộp 180,000 VND là Ok.

DH vừa bảo thứ 5 mới có yearbook
chán thật
thế mà mình cứ háo hức chứ:( :( :(

Ơ, thế thứ 5 mới có yearbook à? buồn thế! :mad:
À, Thanh Nga ơi, ấy in được bao nhiêu trang màu rồi?:confused:
Thứ 3 tụ tập ở nhà Diệu Hương đê!:lol:

To Chim: tao đi 1 bang AZ. Sợ mày không biết nó ở đâu nên để tao nói luôn nó ở cạnh CA

Hôm nọ tao đi ĐỐ với TH, MP, Thảo vui quá!
Ê, nhưng mà có đứa nào đoán được đi ĐỐ là đi gì không (trừ những đứa biết rồi)?

thế này nhé! do có trục trặc về in ấn 1 tẹo nên chắc thứ 5 mới có yearbook! tớ sẽ cố gắng edit nốt mấy bài mới gửi của Lê.
TIN NÓNG HỔI::::::

Thứ 3 ngày .. đợi chút xem lịch 27 / 5 / 2003, DIệu Hương trân trọng rủ cả lớp tới nhà tớ đàn đúm. Dự kiến là tớ sẽ thuê đĩa về xem phim. Rồi mọi người ăn trưa ở nhà tớ luôn. Chắc là chúng ta sẽ đi mua bún chả về ăn. Thế còn những món phụ gia như nem chua rán, bánh phồng tôm thì trên đường đến các bạn nhớ mua nhé rồi đưa đây tớ rán cho.. he he
Nhớ nhé!
Thứ 3!!!!!!

tớ in được 10 trang rồi Diệp ạ, nói chung là mấy cái sau cũng ổn. Đừng có quên là ấy với tớ phải lấy 2 cái in hỏng đấy nhé

huhu mẹ tớ kô cho đi Suối 2, kô nói thẳng ra nhưng lại bảo là phải có cô Hoan đi kèm thì có khác gì đâu cơ chứ :( :( :mad:
chỉ tại cái thằng hàng xóm lớp Lí điên rồ nó kô đi :mad:

Chăc DH tổ chức để sắp sửa ra đi hả:p. Yearbook bao giờ xong giữ cho tớ 1 quyển. Tháng 11 về tớ xin:D
To Lê: Ảnh nào cơ? Những ảnh tớ thấy tớ đều post hết rồi đó mà:D

Dương Quốc Bình đã viết:

Dạ vâng, chào bạn hiền, quên tớ rùi à;)

Một mối tình hồi mẫu giáo chăng? hihi, cho luôn vào Yearbook đi Vân ơi..hehe

Trang ơi....Ấy có còn giữ con búp bê tớ tặng ấy hồi lớp 4 hay lớp 5 ý nhỉ ? Mà có đúng là con búp bê không nhỉ ?
Tớ chỉ nhớ tối hôm ấy là sinh nhật Trang .. Tớ đến sớm nhất và về muộn nhất.. Lúc tớ về là 10h30' tối ....
Sau này lên lớp 9 tớ chuyển trường rồi gặp bạn Khánh Vân (bây giờ đang ở Mỹ ) , bạn ý nhắc lại con búp bê ý thì tớ mới nhớ ...

Chà chà, Vân lại có chuyện bí ẩn mà kô chịu nói ra cho bọn tớ biết nhé:p. Chết thật đó:p. Mà Bình này, trước mày cũng học cùng Dím à?

Back
Bên trên