Anh 1

moi nguoi ui
hom nay la hom cuoi cung lop 12 di hoc roi
bon minh sap len lop 12 roi..
truong hom nay vang qua
khong biet ngay mai no co vang hon khong
"roi em se quen con duong xua
cho ngoi quen se danh cho ke khac "
nam sau bon minh se the nao nhi ?
tu dung thay buon buon
ma buon nhat la may bi do hoi khong danh dc chu co dau :( :confused:

chao moi nguoi
to dang ngoi o nha buon qua, khong biet moi nguoi o lop dang lam gi?
hom qua tu dung lai di choi nen ve nha moi lam ra om
ma phim hom qua hay phet, chi toi la hoi sen, khong hop khau vi cua to
hom nay lop 12 di hoc buoi cuoi roi a? the la nam sau minh thanh may ba gia roi a? hu hu :((
Le oi, hu hu... hom thu cua to trong rong, hu hu hu.... chi co Khanh dien gui 1 cai thu dien (leu leu Khanh :p)
Thanh Huong oi cho to sua cho mieu ta ban than thanh "cao gia do lot cuu non" nhe. co gi to se goi lai cho ay sau, hom qua dien thoai cua to bi hong
bye

Tớ vừa xem bình luận về Miss ams xong, tội nghiệp chú Kiên nhà ta. Chỉ tại thiếu kinh nghiệm. Chú ý đã " bình phục" hẳn chưa?
Tớ cũng xem 1 vài ảnh chụp hôm đó, mờ mờ, nhưng cũng nhìn thấy Lê với Linh. Trông xinh lắm.
Lớp mình bao giờ nghỉ hè?

BỌn lớp mình hình như là mấy ngày nữa nghỉ thôi. Bên chim thì bao giờ? Và nghĩ bao lâu thế? Liệu vẫn về chứ.
Lê và Linh đại diện lớp mình hả? Trông mấy cái ảnh chỉ thấy mỗi Linh thôi nhưng đọc bài thì chúng nó khen Lê phết.:D Quả đúng con gái lớp mình. hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
cuối năm mà lại thấy không vui
(tùng hâm lại chuẩn bị bảo là do thiếu nó nên báo cáo luôn là không phải đâu tùng ạ :D)
năm ngoái giờ này mình đang làm gì nhỉ?
rồi năm sau mình sẽ làm gì
nga điên hòm thư của ấy trống rỗng là vì bây giờ mọi người đang bận ghê lắm
còn tớ thì ngày nào chẳng buôn với ấy hết cả nhà cả cửa rồi
không lẽ lại viết thở than
đấy đến trường tóm cổ mọi người mà nói chuyên chứ
ai bảo cứ ngọi nhà mà check mail:D

mà tùng với giang chim xem ảnh ở đâu thế ????????????

Mọi người ơi, có lẽ tớ + Dung + Quỳnh Anh sẽ cố gắng làm 1 slide show. Trong đó sẽ tập hợp ảnh của tất cả các thành viên trong lớp. (đặc biệt là ảnh lố)!:cool: :lol:
Hôm đấy, mọi người sẽ cùng ngồi bên nhau xem ảnh :shock: và bình loạn.:mrgreen:
Chỉ còn thứ 5 và thứ 6 thôi, hy vọng là sẽ vào thứ 5. Tớ sẽ nhờ cô Hạnh xin vào phòng có máy chiếu
Mọi người nhớ ủng hộ nhiệt tình vào nhé!

À mà có lẽ là năm sau lớp mình không chỉ có DH, QA, DL đi đâu!

sáng nay xếp hàng chụp ảnh mệt quá, trời thì nắng mà phải xếp hình trái tim lâu ghê, nhưng mà cũng vui lắm
sáng nay tớ chụp được nhiều ảnh hay ho cực, nhưng không biết post thế nào (ảnh kĩ thuật số có sẵn trong máy rồi). TÙng ơi ấy chỉ cho tớ được không?
đến thứ hai bọn tớ sẽ bế giảng (có đúng không ý nhỉ?)
Lê ơi tớ post cái ảnh của ấy lên được không? nếu ấy không muốn thì thôi nhưng mà tớ sẽ không xóa đâu đấy :p
còn Rệp ơi cái ảnh nào của tớ sẽ có "vinh hạnh" được đăng vậy? cái đứng trước ... hay cái Tôn Ngộ Không vậy?

báo cho các bạn có ảnh : ngày mai tớ sẽ trốn học lên cơ quan bố
ai có ảnh muốn in chùa thì đưa( hoặc gửi) tớ trước 7 h 30 sáng mai nhé

mà thầy Rệp ơi thầy đoán sai rồi. con không phải có 1 chồng 2 con mà là có 1 con 2 chồng cơ :p

Diệp ơi: sao mày ko nói phéng là mày cũng sắp đi (đi ngoài nước haha, ngôn ngữ của mày) Chúc mừng mày nhé( hay là do tao phù hộ mày hôm tao đến nhà mày buôn dưa lê ý nhỉ?) thượng lộ bình an, nhớ mua quà gửi về cho tao..huhu, sắp phải xa mày rồi(tao đang rơm rớm nước mắt thật đấy) huuhu
Chim ơi, tớ cũng đã cố load ảnh lên đây nhưng mà: chỉ được vài cái, vì lâu dã man, sốt ruột, ko đợi được.
Tùng kêu ca hộ với bọn mod hay admin cái nhỉ?

To Nga: ấy có thể post ảnh bằng cách vào www.hn-ams.org/~album
Ấy vào album anh 1 01-04 rồi chọn cái upload ở bên góc phải trên cùng ý. Sau đó ấy chọn link đến cái ảnh trong máy tính là được mà. Nếu mà kô được thì gửi cho tớ vào 2 địa chỉ [email protected] (cái này còn khỏang 15MB) gì đó và [email protected] (cái này còn tận 10MB) chắc đủ để chứa đống ảnh của ấy:D Ấy chọn cái nào cũng được. Miễn là đừng có khủng bố cái yahoo của tớ là OK:D
To Dịêp: CHúc mừng nhé. Thế ấy đi đâu? Mà sang năm lớp mình những ai đi?
To Thanh Hương: tớ upload nhanh lắm mả??? Chắc là máy ấy chậm thôi. Cái này kô kêu được gì đâu:D. THích post gửi qua đây tớ upload cho:D

Bọn mày sang đây với tao nhiều vào nhá. Hình như Quỳnh Anh cũng sắp đi Anh hả? DHau thì Mỹ ? Diễm Lan ? Đông thế. Diệp zoe thì đi đâu? Tao thì chỉ khuyên bọn mày đi Anh thì đừng đi Nottingham, chán thí mồ.

Thế chim ở đâu vậy?:p Chắc bên đó đang cô đơn ế ẩm nên mới rủ chúng nó sang hả? Yên tâm, có gì tớ xem xét xem tớ có đủ trình độ kô rồi mấy năm nữa qua đó chơi với. hehe:D Có đứa nào định qua đây làm bạn tớ kô thế:D.

Tao, nếu không có gì bất trắc sẽ đi Mỹ:cool:
Không hiêu ngày mai có làm được slide show êm thấm không? Còn bọn mày ở ngoài nước thì Hãy đợi đấy.:mrgreen:
Những cái ảnh siêu lố và tuyệt mật thì không thể display bừa bãi được!
Chỉ cho lưu hành nội bộ thôi:lol:

Chúc mừng mày nhé( hay là do tao phù hộ mày hôm tao đến nhà mày buôn dưa lê ý nhỉ?)
Lêu lêu, mày ở đâu mà phù hộ tao thế?;) hả Hương?
Tears in heaven...:cry:

Chắc hè này đến nước phải tới nhà từng đứa đòi nợ quá!

trời ! Hương post cái ảnh cả lớp mặc đồng phục đẹp thế mà nó cứ báo là chiều ngang không hợp lệ!
Bực mình thật!
Cả chiều nay tớ hết rửa ảnh rồi scan rồi sửa bài trang trí, rồi gửi... mệt wa! Đề nghị có tiền bồi dưỡng!!!!

Back
Bên trên