Anh 1

Đi Bãi Tre đi bọn mày ơi, không xa lắm mà lại có chỗ chơi, như đi picnic thôi, đồ ăn tự mang, khoẻ re...

thế tớ nhờ xóa hộ nhé:D. hehe. Mình cũng đang muốn thế:D.Sợ phản đối thôi. Chắc là del được. Del luôn nhé. Cấm kêu đó:D

Đả đảo! Đả đảo! Ai cho xóa " của chung" như thế. Nếu xóa thì phải bù ảnh mới vào. Album của lớp mình đã ít thì chớ. :madflame:
Phạm ơi, Bãi Tre ở đâu? Xa kô? Bọn mày định cuốc xe đạp hay phóng xe máy thế?
Tùng nói cái gì chả hiểu? Sao tự nhiên lại về " mùa đông này"? Về dịp Christmas á? Được có 3 tuần ít lắm. Bọn ở Sing hè này kô về được thì cũng đừng kêu ca. Chúng ta vẫn đi chơi như thường. Mà Lưu bị mất tích rồi hay sao? Chẳng thấy lên tiếng.

Thôi được. Hay là tớ lập 1 cái poll nhé. Có gì cho lớp mình vote, nếu nhiều người thích giữ ảnh thì để lại, không thì sẽ nhờ xóa. Thấy ntn??

Tao biết bãi tre rồi! đi chỗ đấy được đó! Nhưng thực ra tao thích đi chỗ nào xa xa một tẹo! Ảnh thì nhất định không được xóa! Thế nhé! bi bi
À, mai lớp mình được quay tivi về mục nét duyên con gái đấy! Chuối quá đi mất, mai phải trốn tiết đi chơi mới được!

Ối trời, thế lúc người ta quay thì Quang với Kiên chạy đi đâu? Khéo lại được quay rõ nhất.
Ah ma` Khanh voi Diễm Lan thích ăn đòn hả? ko chịu tham gia Miss Ams.

trời.... chưa gì đã bị chửi rùi... em xin lỗi cả nhà... chỉ tại dạo này tinh thần em không ổn định... thế nên cho em xin rút lui... :D
à mà này có đi chơi thì đi sớm sớm được không?... cho tớ đi với... hic... mà thui nếu không được cũng không sao... phải đợi các "kiều bào" chứ nhỉ.. chúc mọi người đi chơi vui vẻ... :(

Khanh ú hè này lại về Sài Gòn hay sao mà kô đi chơi được? Bọn ở nhà cứ đi chơi trước đi, bao giờ chúng tớ về lại đi nữa, sợ giè :)

Xin lỗi mọi người nhé, tớ nhầm, tớ định post cái này sang chỗ 'a1 vào đây một tí nhé' của TÙng cơ, nhưng lại bị nhầm.
--------------->ý tớ muốn nói là chắc Tùng bị hâm rồi ý mà.:mrgreen:

Ôi dạo này lớp mình vào đây đông vui wa, post bài cứ rào rào. Tháng 6 đi SAPA đê...

Công nhận là rất vui vẻ. Tuy nhiên còn mấy đứa hay lên net mà kô chịu vào gì cả. VT và Thảo chẳng hạn. Con Phạm thì thỉnh thỏang thấy cái mặt mẹt:D. Gọi nốt mấy đứa này vào đây đi. Có gì tớ sẽ gọi lại cả con Lưu nữa. Hồi trước nó thấy chỗ này ế ẩm quá nên lâu nay có vào đâu

Ah to Thanh Hương: Bên board học tập bảo tớ cai quản cả 1 vùng trời là có ý gì vậy?:p Nghe tớ kô hiểu.
CÒn việc nữa. Kêu gọi các thành viên lớp mình sang giúp đỡ bạn VT- MOD mới của board học tập vực dậy cái board đó nhé:D

Bí thư ơi, đi Sapa xa lắm, nhất là tiết mục leo bằng oto, lên đến nơi kô...say kô lấy tiền. Tuy nhiên có chợ Tình với khèn, nghe cũng lý thú.
Board học tập bây giờ nằm dưới chỉ huy của 2 nhân lớp mình rùi cơ đấy. Oai ghê. Tớ thì thỉnh thoảng mới sang đựơc.

Bí thư của chúng mày ko hề say xe nhé. Chỉ còn vài đứa say xe thôi: ko sao.Chúng ta sẽ hát để chống say. Với cả :vụ SaPa này là đi ké với Đoàn trường, các nhân ko phải là bí thư, lớp trưởng thì 4trăm ngàn / chú, Thời gian: 4 ngày 3 đêm.(thấy HNga thông báo thế) Chúng mày ko về kịp đâu. Hahaa

Hôm nay làm talent show vui lắm. Tổ tao đóng An dương vương, tao làm Triệu đà. haha

thoát nạn rồi!!!!!

ôi sướng quá!!
sau bao nhiêu ngày "nếm cơm bụi, nằm trên bàn", nay đã đến hồi thái lai. mặc kệ chương trình có hay hay không, bây giờ thì mình ăn ngon ngủ yên rồi.:) .
kịch của tổ 1 buồn cười khủng khiếp, nhất là Tú đóng bán báo giống thật đấy:) . Tú ơi, sau này khỏi sợ thất nghiệp nhé:razz:
tớ vừ mới ngủ dậy xong, về nhà một cái là lăn ra ngủ không biết trời trăng là gì nữa. chẳng biết các tổ khác thế nào chứ tổ tớ làm việc quần quật còn hơn cả anh Khoai cho nên bây giờ thấy sướng lắm.
Không biết cô Hạnh chấm điểm thế nào nhỉ?????

Talent show là cái gì? Đóng kịch ah? ESC ah`? Hay in Vietnamese?

Thế Nga với ấy đóng bao nhiêu thế hả Hương:p. hehe. Kiểu này là quan chức tham ô nhé. Giết đi:)). Mà có thể bọn tớ sẽ về đó. Kô đợi hả:p. Mà thôi. Ko care:D. Thế bao giờ đi?

trời ơi mình đã làm cái gì thế này???
thật xấu hổ cho cái trình độ vi tính yếu kém của tớ
tớ chỉ định trả lời vào cái box của lớp mình thôi, thế mà làm sao nó lại thành một cái bài mới, xấu hổ quá!!!:oops:
TÙng thân yêu ơi, ấy có thể làm ơn xóa nó đi (hay nhờ ai đó xóa) hộ tớ được không? cám ơn ấy nhiều nhiều lắm lắm nhé nhé!!!!!!!!!!!:) (cười cầu tài)

Back
Bên trên