Anh 1

Sáng nay bọn mày nói , tao lại ngồi cười . Chết thật . Cảm thấy áy náy , nhưng đến khi Phạm nói tao mới thấy hơi ... thương thương ...
Có những người nói khiến tao xúc động thực sự , nhưng cũng không phải ai cũng khiến tao xúc động được .
Thôi , bỏ đi . Chúng ta trước mắt sẽ đi Bãi Tre với bọn lớp Lý . Tao sẽ xí thằng nào đẹp trai nhất đèo tao đi hehe .

lương thanh nga đã viết:
trời ơi mình đã làm cái gì thế này???
thật xấu hổ cho cái trình độ vi tính yếu kém của tớ
tớ chỉ định trả lời vào cái box của lớp mình thôi, thế mà làm sao nó lại thành một cái bài mới, xấu hổ quá!!!:oops:
Ha ha Thanh Nga ơi Ấy hãy sung sướng vì năm xưa ( hồi tớ mới lên forum ,chính xác là cách đây vài tuần) tớ cũng đã ngớ ngẩn y như ấy. Chẳng cần xóa đâu Cái bài của tớ bây h đã được vinh dự có đến tận 94 người vào xem Nhưng.... chỉ có 5 người trả lời ( Ặc ặc ) :mrgreen:

Hic hic Hu hu Sáng nay lớp mình tâm sự rầm rộ lắm à Hic hic Tiếc quaaaaaaa Sáng nay tao ko đi học được Nhưng mà thôi Ko nên nói nhiều về chuyện này Tao thấy càng nói càng thấy bế tắc Mà càng nhận ra nó bế tắc thì lại càng thấy buồn Tao thì tao đã quyết định tránh nghĩ đến chuyện lớp mình Nếu muốn lớp vui thì trước hết bản thân mình phải vui trước đã chứ.
Mà lớp mình sắp đi Bãi tre với lớp Lý hả ? Hurraaaa Tao thì tao ko cần bạn nam nào đẹp trai lắm Chỉ cần bạn í khoẻ và biết bơi là được Hê hê Tao sợ chít đuốí :mrgreen:

Bao giờ đi Bãi Tre thế? Đi theo trường hay tự tổ chức?

To Nga: tớ đây cũng bất lực với các bài trong board này luôn:D Không đủ trình độ mà. Nhờ xong rồi :D. Vì mỗi cái post của ấy mà tớ phải move topic này vào board của tớ để tớ mổ xẻ lung tung rồi mới move lại đây đó. Mệt quá. Khi nào về sẽ đòi tiền công nhé:p
To Chim: Bọn lớp mình đi kiểu này chắc là do thầy Hùng tổ chức để tìm hiểu thêm về cái bài CDT ý mà:D

Sao topic của lớp mình lộn xộn thế kia? Tự nhiên số bài đọc lại chỉ có 91. Tùng nghịch gì nó bây giờ mới thế.
Bài CDT là bài gì?

To Tú: hi hi sướng quá, hóa ra cũng có đứa ngố như mình. Nhưng mà Tú ơi, qua 2 VD điển hình là ấy với tớ ấy có rút ra kết luận là các thiên tài đều hay dãng trí không???
To Tùng:
cám ơn nhiều nhiều nhiều nhiều lắm lắm lắm lắm nhé nhé nhé nhé. Nhưng mà bao giờ ấy về đấy để tớ còn trốn??:p năm nay chả được cái hoc bổng nào, lấy tiền đâu ra mà trả bây giờ??? :(
không biết lần này có sai nữa không đây

He he, talent show vừa rồi tao vừa sản xuất xong 1 bài nữa. Đỉnh lắm chúng mày ơi.
Music: nhạc bài Em đi chơi thuyền
Lyrics: Phạm Ngọc Diệp

There was a girl
One day she saw
A handsome guy just passing by
She said:
"I like you
Do you like me?"
She said:
"I like you
Do you like me?
Would you like to have a date with me?"
He said OK
Then they have a lot of fun!
:lol:

Hay không, bọn mày ơi?
Lúc đầu tao chỉ xuyên tạc thế thôi thế nhưng thấy mối tình còn để dang dở rứa thấy tội tội.:cry: Tao quyết định viết tiếp:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Lời 2:
Three months late
He called again
To ask if she had a boyfriend
She said:
"I don't have
Will you be mine?"
He said
"Certainly
I will be yours!"
Then they went together overnight :kiss2:
They got engaged :kiss1:
Now they have three girls, three boys. :smlove:

11a1 đầy chất lố

Còn đây là bài tao làm từ hồi mồng 8/3:
Music: một con vịt
Lyrics: Phạm Ngọc Diệp

11A1 lòi ra 2 chất lố
Lố siêu hạng, lố chính cống khỏi phải bàn
Một bạn Chí thích kì kèo đòi lố
Lố xong rồi vẫn thích lố nữa cơ!

Nhật Quang thì tỏ ra luôn kín đáo:rolleyes:
Thế nhưng mà nói rất lắm, chẳng chịu nổi
Mặc dù thế vẫn là cột của lớp
Lớp Anh 1, hãy xứng đáng ga lăng!:cool:

11a1 đầy chất lố

Tiếp theo là bài Lớp chúng mình cải biên:

Lớp chúng mình rất rất vui
Tuy xung quanh toàn người đẹp thôi!:shock:
Lớp chúng mình rất rất vui
2 con trai vẫn vui cực kỳ!:D
Một là Quang, dáng rất cao
Kiên hay chơi nhiều pha rất lố!:cool:
Lố thế mà vẫn cứ vui,
Lớp chúng ta lố mới là vui, thật vui!

Hy vọng bọn mày đứa nào cũng chịu khó học thuộc mấy bài hát tao vừa post lên! Rất hay và dễ thuộc đúng không?:mrgreen:
À, tao nghĩ nên cho tất cả các bài hát xuyên tạc, cả mấy bài như cô Hoan ơi, Cùng dội nước nữa vào yearbook. Đứa nào nhớ chính xác thì viết ra nhé!

Hớ hớ hay lắm. Nội dung xoay quanh trình iu và 2 chú lố lớp mình. Được! Bọn boys có phản ứng gì kô?

Lời bài CÙng xối nước đây:
Music: Truờng Sơn Đông, Truờng Sơn Tây.
Lyrics: Tập thể tổ toàn T.
Cùng xối nước trong nhà vệ sinh, hai đứa ở hai buồng cách biệt. Đường ra ngoài toàn mùi độc đáo, buồng bên em nhớ buồng bên anh.
Buồng bên anh anh đi, anh đi, anh đi bên ấy mưa nhiều em đợi mà không được, muỗi bay vèo vèo anh buồn mà không dám, hết giấy rồi anh biết lấy đâu đây.
Còn bên em bao nhiêu là mùi thơm, nước đang cạn bỗng dâng lên đầy hố, biết lòng anh đau quằn quại là chắc em lo buổi sáng anh ăn gì.
Anh đi ra ,lại buồn đi thêm, nhưng khổ nỗi anh không dám nói, em cũng biết nhưng lòng tiếc nuối nên đành thôi để lại giờ sau.
Từ nơi anh đi sang bên nơi em, phá bức tường đạp tan hai bể nước. Như tình yêu chúng mình vô tận là bên buồng anh nhớ bên buồng em.

sỏry mọi người vì lâu lắm mới lại vác mặt lên đây
hôm nay mẹ đi họp phụ huynh vè thật là .... hic hic
cám ơn mọi người vì một buổi tối rất tuyệt
hoa rất đẹp...những lời cổ vũ và động viên làm tớ rất chi là xúc động và giọng nói của giang nghe hay hơn bao giờ hết khi nói rằng " ấy làm tốt lắm Lê ạ "
Thanh Hương trông xinh hơn bao giờ hết khi cười toe toét trước lúc tớ về... Diệu hương, Mai Anh , Dung , Khanh , thang nga... nhiều người khcs nữa .. ai cũng xinh cả
tuy là tớ đã không làm tốt như tớ muốn...
nghe nói vụ đi chơi vị bể rồi hả
sao chán thế nhỉ ???????????????
:rolleyes:

Bạn Lê, với tư cách khán giả, tớ thực sự tiếc cho ban...............:((

Chúng mày ơi, sáng nay nghe thầy Hùng đọc bài thơ chia tay mà tao xúc động quá. Hè này, nếu không gặp được nhau thì lên đây nhé. Nhớ đấy.

Thầy Hùng đọc thơ gì hả Hương? Đọc lại nghe chút xem. Mà lớp mình đứa nào thi cái Miss Ams thế? Mà làm ntn mà tớ thấy chúng nó chửi ầm lên thế? Cả cu Kiên nữa. Đọc nghe nóng cả mặt. Định nhảy vào chửi lại bọn kia nhưng mà nghĩ lại thì thôi. Tớ cũng kô nắm rõ mấy cái này mà.

trời hóa ra sáng nay thầy HÙng vẫn lên dạy à? Hu hu sao mình lại đi về sớm nhỉ? Tại tớ nghe lớp Văn nói thầy không đến! Tiếc hùi hụi.. thơ chia tay à? ĐÚng tâm trạng của mình quá mà không ngồi lại!
LÊ ơi, không có gì phải sorry cả! Cả ấy và Linh đều đã vì lớp mà đi thi. Cả lớp cảm ơn bọn ấy nhiều lắm! Tớ nói rất thật là lúc 2 người bước đi trên sân khấu, tớ rất tự hào! (như thể mình đang thi vậy he he just kidding! )
Cuối cùng chúng ta sẽ đi tham quan Tam Đảo 2 ngày 1 night và hình như là với 11 LÝ

láo toét, DH ơi, bọn lớp Văn lừa mày rồi, tiết 2 tao đi qua, thấy thầy đang chóp chép bánh với chúng nó cơ mà. Mà thầy đọc thơ bài chia tay(2 bài lận), thầy hứa sẽ print ra.
Còn vụ Miss Ams: go go, Linh, Lê, bọn ấy làm tốt lắm! Lớp rất tự hào về 2 bọn ấy. Đâu phải lớp nào cũng được vào vòng 20 người, mà lại được tới 2/20 người.

Back
Bên trên