Anh 1

he he
xin chào mọi nguời
Thanh Hương có cái avatar dễ thương ghê nhỉ
thi học kì chán quá đi thôi:(
hih hic
hôm nào lopws mình post ảnh khoe đồng phục nhé
thế đã ai viết xong cái bài "cảm nghĩ về các thành viên trong lopws" cho tập san chưa thế
mọi người nhớ hạn 10/5 chưa?
à mai mặc đồng phục hả ?nhớ nhé

chuối ơi ảnh đẹp thế còn kêu ca gì nữa hì hi
công nhận lớp mình ăn ảnh thật ;)

hm, con Diệp post ảnh lung tung quá:p. Ai chọn mấy ảnh đó chứ:p Cái đó phải giữ bí mật. Bực mình quá, bị thằng nào nó đăng kí cái nick của mình. Tớ biết nó là ai rồi. Phải cho nó 1 trận mới được

nguyen thi thu le đã viết:
he he
Thanh Hương có cái avatar dễ thương ghê nhỉ

Đúng rồi, avatar dễ thương lắm, nhưng mà hình như đấy là diễn viên điện ảnh hay ca nhạc chứ không phải TH đúng không? :D

To cả lớp: Này, lớp các em post ảnh rồi nhưng sao toàn ảnh cá nhân thế, mà lại chụp ở các góc độ hơi khó nhìn. Phải post những cái chính diện thì mới rõ chứ! :D ;)

Anh Châu này cũng chịu khó vào topic của lớp em quá nhỉ. Ảnh đấy "chụp trộm" nên hơi mờ 1 tí.
Xem ra mấy nhân vật chính trong ảnh lại kêu ca ầm ĩ thế nhỉ. Ảnh đẹp mờ. Nhưng chắc phải giải thích rõ đấy là đóng kịch, ko lớp mình lại bị hiểu lầm là chơi nổi thì toi.
Mà con Diệp kia, sao toàn chụp ảnh tổ bọn nó thế. Phai quảng bá tổ 1 đi chứ. Nhất là bài hát của mày cũng được khen ra trò ( nhưng mà tao quên lời rồi, We are... cái gì đó:( ).
To Tùng: Tùng nhà ta nổi quá nhỉ, lại còn có fan cải trang nữa :rolleyes:

Mọi người ơi.. vẫn lại chuyện yearbook ý mừ.. Tao chờ mãi chẳng thấy bài nào từ bọn xa quê để cho vào yearbook cả. Cả lớp mình nữa, sắp hết năm học rùi mà chẳng thấy ban biên tập đâu.. cái yearbook đâu phải việc của mình tao!
À, hay chúng mày sáng tác văn thơ gì mùi mẫn cũng được, gửi sớm cho tao nhé!
Chà , cuối tháng 6 Đặng về đấy, hình như là 29. Hè này lớp mình đi đâu chơi đi.

Ôi đi chơi à?? Vui quá !! Yo yo!!! Tao đồng ý cả 2 chân 2 tay luôn, hehe
Mà bọn mày ơi, tao vừa phát hiện ra 1 tài năng tuyệt vời mà bấy lâu nay tao ko nhận thấy, chậc chậc hòn ngọc chưa được mài giũa :D Này nhé, tao làm thơ hơi đỉnh luôn :p

trời, tưởng bạn Thảo phát hiện ra tài năng gì.... hóa ra tự khen mình!!!! xem ra chỉ có mình là còn biết ngượng... :;)..:d... cả một ngày nghỉ ở nhà chẳng làm được gì cả, chán thật...
mai mặc đồng phục lớp à.. hy vọng là mọi người may xong hết rùi!!.. thui chúc cả nhà ngủ ngon nhé!!!

à mà xem ảnh lớp mình rùi... những cảnh đẹp thật... hehe.. đúng là 11A1 toan trai tai gai sac :D

To Chim: sao kô kêu ca chứ:p Post mấy cái đó nhầm người xem phải thì kô chết hả:p. Giờ mà còn có cái mồm của Lưu nữa thì thành tai họa với tớ luôn:((
Mọi người lại định tổ chức đi chơi hè à? Sướng nhỉ? Sao kô để đến sang năm ý:D Đến mùa đông rồi cả hội các nước cùng rủ nhau về:D Thế Đặng nó về bao lâu hả Hương?

Lâu lắm ko vào topic này nhỉ, hỏi thăm sức khỏe mọi người cái:D
Bọn mày cứ đợi nhé, hôm ESC xong tao sẽ chụp ảnh upload lên cho bọn mày xem, chắc là đẹp:D

ESC la` hôm nào? Đi chơi thì chắc chắn rồi nhá. Chỉ sợ nhiều hay ít thôi. Mà mail của Đặng là gì thế D. Hương ơi? Tui cũng muốn hỏi thăm nó 1 cái.
To Vân: Tao thấy mày vào đây nhiều mà chẳng post bài góp phần gây dựng tổ quốc gì cả. Lao' thật.
Lớp mình thi xong môn cuối rồi ah?

Thi xong rồi, chơi tưng bừng, bao giờ bọn kia về đầy đủ, lớp mình đi chơi 1 buổi đi!!!!!!1

Tưởng đứa nào cũng về cả hè chứ? Hay có mỗi tớ? Tớ thì nghỉ từ 25-6 đến đầu năm học mới biến. Khoảng tháng 7 thì tập trung được đấy.

Nào , các bạn nghe Phương ra lệnh đây
Đúng 1/7 chúng ta sẽ đi chơi ở đâu đấy , VD câu cá hoặc công viên nước , có 2 anh con giai thôi nên ko vấn đề ngượng ngi.u chi hết .
Tiền : Quỹ lớp , hoặc chúng ta sẽ đóng .
Xong .
:D:D:D:D
Các thần tuân chỉ đi nào :D

Hehe, tại hạ xin bái lĩnh, hay để 27-7 đi cho đẹp:D
To Chim: từ nay tao sẽ cố gắng xây dựng tổ quốc:D

Tao đi chơi với chúng mày, sao lại bỏ quên tao? Quên,cả lớp mình phải đi cho vui,Hehe,thực ra tao muốn đi chơi xa xa mới vui, chứ HN làm qué gì có chỗ nào chơi hả?
CÒn trở lại cái avatar cua tao: đây là cái ảnh tao lấy được ở 1 trang chuyên về avatar.

Mọi người định đi hè này hả? Chẳng lẽ kô chờ tớ và Lưu ư?:D Hè này chắc là bọn tớ kô về rồi. Lưu thì nó muốn ở lại train cho cái chess competition còn tớ thì còn phải xem thế nào đã. Mà dạo này lớp mình góp mặt ở đây đông đủ nhỉ:D Giờ vui vẻ hơn rồi đó:D
Mà chim ui, thế bên ấy sao kô về mùa đông này ý:p. Có gì rũ con Đặng rồi cả bọn lớp mình về đầy đủ được mà:p. Thế mùa đông này về kô?

Bây giờ tao mới xem ảnh, TAO PHẢN ĐỐI mấy cái ảnh xấu xí này, trông kinh bỏ xừ-> ai nhìn thấy tuởng Anh 1 toàn đười ươi hay vượn người thi hỏng bét. Xấu quá, phải chọn ảnh đẹp để post chứ, đừng post lung tung như thế, loãng lẵm, ko đẹp chút nào.Tùng ơi, có delete được ko?

Back
Bên trên