Anh 1

Còn giè đau khổ hơn khi bị Thỏ Ú chê ú nữa chứ. Tớ vẫn thế mà :((
Mai cả nhà thi Văn hả? thi tốt nhá.( cầu trời cho bọn nó lạc đề) >:)
To bạn Thanh Tú: Bắt tay làm quen cái nhể. Hồi đầu năm tớ mới nhìn thấy ấy 1 lần.

Hic hic Ngày mai thi văn rùi Đề cương dài quá bà con ơi Tớ ngồi học è cổ ra mới được 1/2 nè trời ơi Toàn những tác phẩm dài kinh điển Hic hic Ko biết đến bao giờ mới qua kiếp nạn này đây Hu hu
To Giang chim : Hồi đầu năm ấy thấy tớ rùi à Còn tớ thì được xem ảnh của ấy rùi đây Chúng ta đều giống nhau khoản... không cao (!!) Nhể ?:D

To Thanh Tú: hừ hừ, cứ cho là thế đi ( ko biết đứa nào tung tin...thật). Tớ đọc thư handwriting của ấy rồi. Cảm ơn nhá. Ah, xin lỗi bọn nó giùm tớ vì lười quá chưa trả lời được. Cứ hứa cuội mãi. Xin lỗi bọn mày ạ
[-o<
To Tùngb: đã check xem về được hay chưa? Bên trường tớ cấm cửa kô nhận thêm bọn TQ đọt hè này nữa.

Xin chào các bạn, hôm nay tôi mới có dịp lên net chơi 1 tí. Mấy hôm nay tui ngoan lắm, chả biết chat chit là gì, he he :D Nhưng thật đáng buồn, chơi cũng ko được, mà học cũng ko xong, tại vì tui ngủ suốt :)) Có gì vô lý ở đây ko nhỉ? Mồng 1/5 phải được nghỉ chứ, cả năm mới có 1 dịp được lười học 1 cách chính đáng, hê hê.
Nói thế thôi, bây giờ phải cong đuôi lên mà học thật đây nè, khổ thân tui quá HUHUHU. Ước gì được nghỉ thêm ngày nữa. hix hix
- To Tú& Chim: bọn mày hợp nhau quá, hình dạng cũng giống luôn :)). À, cả cái nết hay kêu ca nữa :D
Tên Tú dạo này chăm lên net nhỉ, mày ko bị gửi hỏng cái bài nào nữa à?
- Khanh: lúc nào cũng đối xử tốt với mọi người, dịp lễ tết nào cũng nhận được lời chúc của Khanh, hehe
- Thiên hướng: :D (hình như có mỗi tao gọi mày thế) :p đồng phục của mày công nhận trông bắt mắt thật:D
- Ông Tùng: ngày nào lên cũng thấy ông. Hình như cả ngày ông chả có gì khác để làm ngoài việc ôm khư khư cái computer chat chit với mấy em mới quen và lăm le xem có ai mới gửi bài thì xông vào vặn vẹo. hihi :))
- Diệp với Diệu huơng mới lên mà đã tích cực ghê. Bây giờ lớp mình lên đây cũng đông quá, chả bù với hồi đầu chỉ có vài mống lèo tèo, chủ yếu là Tùng & Chim chat với nhau là chính :p
Thôi tạm thời xin cáo lỗi bà con tui phải học bài đây. Ôi giời ơi 5 truyện ngắn hay .... gần chết

hé hé thế là thi xong 1 môn rồi. Chỉ còn 4 môn thôi!!!
Vừa mới đi ăn với mấy đứa xong.:lol: Con Phương kể mấy chuyện mất dạy vui phết, hê hê.
Ê Chim kia có muốn nghe không, ta kể cho.
To Thảo: mày cẩn thận nhỉ, chat với từng người một kia đấy!
To bọn abroad: thèm xem ảnh hả, thoải mái. Dung có digital camera mà. Có cả một đống ảnh, nhưng có lẽ bọn tao sẽ ém đến giờ chót.
(có mấy ảnh đỉnh cực, chộp ngay trước cửa cái "đi thẳng rẽ phải")
:mrgreen:

:D Haha , khớ lắm khớ lắm. Nhưng đi thẳng rẽ phải của lam hay lữ? Cứ post bừa lên cho choáng.
Sao mụ Thảo viết cứ như tổng kết tình hình của forum mình thế kia.
dịp lễ tết nào cũng nhận được lời chúc của Khanh
Khanh nhớ nhá, tớ chẳng nhận được giè hết. :(
Tùng chắc bị Sars rồi, dạo này chẳng thấy post giè cả.
To Diệp: mày kể chuyện "ậy" lên cho bà con cùng thưởng thức đê

Le Fuong Thao đã viết:
- To Tú& Chim: bọn mày hợp nhau quá, hình dạng cũng giống luôn :)). À, cả cái nết hay kêu ca nữa :D
Tên Tú dạo này chăm lên net nhỉ, mày ko bị gửi hỏng cái bài nào nữa à?
Thảo kia Ai bảo mày là tao hay kêu ca hả Hừ hừ Thật là bịa đặt vu khống quá đấy Nếu có thì tao chỉ " tâm sự" tình hình của tao cho bọn mày cập nhập thôi mà
Hic hic Mọi người làm bài tốt không Hình như ai cũng làm dài thì phải Tớ viết bài Huấn Cao có 3 trang rưỡi (nửa trang cuối là cái đuôi thừa tớ cố lắp ghép vào) Hình như có thông tin là lần này đổi thầy cô chấm à ?Không biết là phúc hay là họa đây

Phạm Ngọc Diệp đã viết:
có mấy ảnh đỉnh cực, chộp ngay trước cửa cái "đi thẳng rẽ phải"
:mrgreen:

Em ơi, "hình như" anh bít cái đấy là gì rồi :D Anh còn nhớ hồi lớp 12, lớp anh học trên tầng 4... thực ra thì là "đi thẳng rẽ trái", nhớ nhất là cái bảng ở trên được mấy bác thợ xây "hiếu động" đánh tráo: nam thành nữ, nữ thành nam :D Không hiểu bây giờ đã đổi lại chưa! Hic hic! :D ;)
Anh thấy lớp em có vẻ dzui tính ghê, post hết cả lên thế này! >:-D< :)>- :rolleyes:

hehe, nghe có vẻ chim dạo này béo tốt ghế.:D kiểu này chắc tớ kô ăn cháo thỏ nữa mà chuyển sang món cháo chim vừa bổ vừa ngon cái nhỉ:D
To Thảo: Ai bảo suốt ngày online? Tại ấy toàn lên lúc tớ online đó chứ. Mà chat với mấy em nào? người ta có nhiều việc chứ ai thời gian đâu mà đi chit chat lung tung:D. Dạo này hơi ngoan mà.
To Chim: Chưa thấy nói gì cả. Chẳng hiểu bao giờ mới biết có về được kô?:p Mà nè, tớ đây đâu bị SARS gì chứ:p Chẳng qua thấy ấy và Tú cãi nhau tớ đứng ngoài xem thôi. Trâu bò đánh nhau ruồi muỗi chết mà. Em sợ lắm.:)). Chứ vẫn post bài ở mấy board khác đấy chứ:D. Phải socialize mà:D
Mà bọn ở nhà: Post nhanh lên, cứ nói đến cái đi thẳng rẽ phải làm người ta bức xúc kô kìm được bây giờ:D.:))
To anh Châu: Bọn anh cũng biết cái cụm từ đó cơ à?:p Em cứ tưởng chỉ lớp em có cái trò đó.:D

Bọn con trai lớp anh hồi xưa có trò đi thành tập đoàn ngang qua mấy lớp (Pháp, Anh, Văn) để... đi thẳng rồi rẽ... Anh thì không dám, sợ lắm... hì hì... nghĩ lại thấy cũng buồn cười :D ;)

món cháo chim vừa bổ
Kô hiểu ý Tùng là bổ :D
Bọn mày ơi, tao mới thấy ở nhà sắp có cái miss ams, lớp mình phải cử mấy nàng đi chứ nhỉ?
A1 cố lên !!! :drummer:

Cái này là trò gì thể hả chim? Tớ chưa nghe nói về cái này bao giờ.
Cái món cháo thì tớ cũng kô rõ là bổ gì nữa. Nhưng có nghe nói 1 cậu tục ngữ VN: Ăn gì bổ nấy. :D

Trời, kô thấy topic Miss Ams to tướng trong 01-04 hả? Tớ cũng mới đọc ở đấy ra mà. Còn câu Ăn giè bổ nấy thì trong trường hợp này đúng là tục ngữ
Mà Thảo nói đúng đấy, lúc nào cũng thấy Tùng online. Hình như gắn cả PC trong WC hay sao ý?:shock:

Lâu lắm mới lên... à thực ra cũng chỉ mới có vài ngày.. :D... chim kia.. bảo ai ú thế hả????
Hôm nay vừa thi anh,.... bài cloze text rỏ khó... thôi kệ, còn ba môn nữa.. chúc cả nhà thi tốt... :D

Ôi ôi, Khanh ơi, ấy nhắc lại bài Cloze đấy làm gì cơ chứ? Sai hết cả rồi. Chả ra làm sao cả. Còn mấy cái ảnh lớp mình hôm nọ zui xẻ nhể, Diệp nhể? Hehe, tao khoái nhất cái ảnh tao chụp Quỳnh Anh's.. hihih, mày delete chưa? Đừng xóa, để sau này còn đi tống tiền nó. Còn ảnh lớp mình ah? tao đang giứ một số, hìhì, lúc nào tao scan cho yearbook thì sẽ post lên luôn thể nhỉ?BB bà con- Bùm chíu-(tao đang chơi dở điện tử)
Ah, đề nghị mấy bạn Chim Tùng ko được nói năng thô lỗ ở đây nhé, người ngoài nhìn vào tưởng lớp mình " náo toét", " bỉ ổi" thật thì chết

chào mọi người, hôm nay tớ mới vào lần đầu tiên này:)
mọi người vào đây đông nhỉ, nhưng mà không thấy bạn Hà Béo viết gì à?
tranh thủ không có bạn í ở đây, tó nói xấu bạn í một tí:)
từ ngày bạn í đi, tớ sút mất mấy cân đấy

chẳng là tớ trút được một gánh nặng to đùng mà, hihi

hic hic cái bài thi hôm qua thật là tồi tệ, chẳng biết mình có được 8 điểm (sau khi đã cộng) không nữa, thế mà về nhà vẫn phải cười tươi như hoa mới chết chứ. bây giờ vẫn chưa bắt đầu học Lý, mình phục mình thật
:)
thôi chào bọn ấy, tớ phải đi học đây

Thanh Nga ơi, 8 điểm cơ à??!! cao thế... mà thui.. dù gì cũng qua rùi.. mai còn phải chiến đấu với môn Lý...
à mà này, không nên nói xấu bạn như thế (<--- giả vờ cao thượng... hehe... ) nhưng mà ấy trút bỏ được cả mấy cân cơ à... thế thì có khi tớ cũng phải thử nhỉ... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Khanh nơi ấy không thấy cái mặt cười của ấy ghê ghê à?:D
trông nó nhăn nhăn như con khỉ chết ấy
tớ chả dám dùng
tớ sút mấy cân thật mà, vì nhớ bạn í quá (xấu hổ quá, đáng ra mình không nên nói dối như thế):oops: ;)
chúc bọn ấy thi tốt những môn còn lại nhé (mà thực ra thì tơ không muốn thế đâu, hihi)

To Thanh Hương: cái gì mà thô bỉ chứ? Tớ đâu nói gì đâu? Đúng là cái đầu của ấy đen tối thật. Mà nè, sao cứ Chim Tùng mãi thế hả? :p Thế mà còn bảo người ta ăn nói thô bỉ? lần sau làm ơn cho thêm dấu phẩy nhé.:D Kô người ta hiểu lầm là tớ có chức năng đặc biệt:))
To Nga: welcome ấy. Thấy ấy đăng kí từ mấy hôm trước rồi. :D Mà ai lại đi nói xấu bạn Xantro thế? Kô sợ bạn ý về giết hả:p hehe.
Lớp mình ui, làm anh ntn mà tớ thấy có đứa bảo lớp mình đi ra mặt mũi não nề vậy?

Back
Bên trên