Anh 1

Hehe, lại thêm 1 đứa chí phèo giống mình rồi.:D
Mà lớp mình sắp thi HK hả? CHúc mọi người thi tốt nhé.

à,chị Thanh hương ơi,em học cùng với chị ở lớp thầy Nghiêm tối thứ 6,mấy lần nói chuyện với chị còn gì.mà ở cái lớp đó có biết tên ai với ai đâu,em nghe cái Xuân Phưong(ngồi cạnh em ý,mà chắc chị cũng chẳng biết nó tên là Xuân Phưong) nói em mới biết chị tên là TH đấy chứ
mà cái chị ngồi cạnh chị tên là gì ý nhỉ

Ơ này, cái tình hình Yearbook ra sao rồi? Các bạn đã nộp bài đầy đủ chưa? Thú thật là em chưa viết giè cả nên muốn hỏi tình hình ở nhà ra sao.
Còn thi HKII thi` hôm nào thi môn đầu tiên?

Hôm kỉa hôm ki thi môn đầu tiên rồi Chim ơi. Hôm nay thi Sinh, nói thật may mà đề của tao trúng phần tao ôn kỹ, ko thì đi ma teo.
Mai thi GDCD, mong là làm đươc bài. Phù phù.
Còn yearbook thì hơi đúng như dự đoán: chỉ có vài đứa căm cụi viết( khè khè, như tao đây chẳng hạn..) còn lại thì ..Thôi, bỏ qua, ko thích thì thôi, chả bắt ép làm qué gì. Nhưng chắc là cũng làm được thôi, Chim ah.
Còn em Phương Nga ah: Chị ko nhớ hôm đấy chị đi là thứ 6 or thứ 5. Chị đi có mỗi 1 buổi hôm đấy thì làm sao em nói chuyện với chị " mấy lần" được nhỉ? Còn em Xuân Phương là iem nào thế? Em của nhạc sỹ Xuân Phương ah? Bây giờ chị đang cặm cụi học lại để đỡ quên.

Chào mọi người...
đã thi được mấy môn rùi.. chúc mọi người thi tốt nhé...
Lưu và Tùng bao giờ thi ấy nhở...?
hi`... còn Giang chim thì chúc sau nhé... tháng 6 mới thi chúc bây giờ mất thiêng.. :D

Bọn tớ cuối năm mới thi cớ. Trường Lưu thì tớ cũng kô rõ lắm. Hình như 3 tháng thi 1 lần. Nhưng cái kiểu kỉểm tra đều đều là đủ tớ chết rồi. Mọi người thi thế nào rồi? Mà chim ơi, bên ấy liệu nó có cho về kô? Nhỡ đâu nó sợ SARS?

Híc híc, chúng mày ơi, day dứt quá, lâu lắm hôm qua tao mới gặp con Lưu trên YIM thì lại phải out vì có việc. Nhớ mày quá, Lưu ơi

Trời, đang lo cai vụ Sars thật. Về thì về đựơc nhưng sang được hay kô thì phải tùy vào sars đó có giảm đi cho kô. Có khi năm sau lại được ở lại học với lớp mình cũng nên, hehe. Bên Sing vẫn dữ dội lắm ah?
Hôm nào lớp mình hẹn lên YM đi chứ nhỉ. Ah nhưng mà bọn mày đang thi....quên.

hic.. mấy hôm nay lớp kiểm tra nhiều ơi là nhiều.. xù hết cả đầu tóc lên.. he he.. người ta gọi cái này là biện pháp nói quá...
a mà có giải toàn quốc rùi đấy.... cả TH và ND đều được giải ba... chuc mừng hai bạn nhé!!! :D
chúc cả nhà thi tốt nhé

Chúc mừng 2 nàng nhé. Nghe nói năm nay ko có giải Nhất ah? Trường mình có người giải Nhì ah. Chắc mấy ông bà 12 hả?

Phan Thuy Khanh đã viết:
a mà có giải toàn quốc rùi đấy.... cả TH và ND đều được giải ba... chuc mừng hai bạn nhé!!! :D

TH và ND là ai vậy em? :) :D ;)

Mọi người ơi, bắt Thanh Hương với Diệp khao đi nhé! chà chà chẳng mấy khi có cớ để ăn uống... hì hì
À, sao chẳng ai viết yearbook vậy? Đừng để cả yearbook toàn thấy tên tớ thôi... hu hu

Cám ơn chúng mày nhé. Haha , tao trốn được thi ĐH rồi. Bravo!!

Nguyễn Thanh Hương đã viết:
Anh Chau oi, TH la em ne :)
Hơ, thế hả? Chúc mừng nha! Cố gắng năm sau được giải nhất nhé! :) ;)

Nguyễn Thanh Hương đã viết:
Cám ơn chúng mày nhé. Haha , tao trốn được thi ĐH rồi. Bravo!!
Bravo là tiếng Pháp chứ không phải tiếng Anh đúng không em? :D ;)

Tớ tưởng là đạt giải vẫn thi đại học chứ? Hồi trước tớ nghe nói thế mà. Tuy nhiên cũng phải chúc mừng thiên hướng và Diệp. :D

Bọn mày ơi huhuhu bài kiểm tra sáng nay ... huhuhu... buồn quá chết mất thôi
tình hình thế này thì có khi tao còn không được HSG mất ý bọn mày nhỉ
lại còn môn thể dục đáng ghét huhuhu
điên quá , muốn đâm đầu vào tường chết quá
mất hết niềm tin rồi bọn mày ạ
cứ chán chường thế nào ý
sáng nay tao nghe con Vân nói một câu rất "văn" như thế này nhé "Đời ai mà chẳng thừa một ít" , tuy hơi chuối nhưng mà ngẫm lại đúng thật

huhuhuhuhuhuhu
ngày mai bọn mày sẽ nghe tin tao uống thuốc ngủ tự tử
huhuhu

Đặng Minh Phương đã viết:
sáng nay tao nghe con Vân nói một câu rất "văn" như thế này nhé "Đời ai mà chẳng thừa một ít" , tuy hơi chuối nhưng mà ngẫm lại đúng thật
huhuhuhuhuhuhu
Hehe, "thừa" nghĩa là sao em? :confused:

Đặng Minh Phương đã viết:
điên quá , muốn đâm đầu vào tường chết quá
ngày mai bọn mày sẽ nghe tin tao uống thuốc ngủ tự tử
huhuhu
Em ơi sao lại thế hả? Hehe :D :D :D

Minh Phương à. Làm kém thì có cái gì đâu chứ? Năm ngoái chẳng phải học kì 1 lớp mình be bét đến thế mà mặt vẫn còn hơn hơn thế cớ mà. Việc gì phải lo:D. Thế đời thừa thế nào vậy. Em đây ngu muội xin giảng giải dùm tí nhỉ.:D
Sắp tới thi tập trung mọi người làm ăn cẩn thận nhé. :D

Tùng Bùi: Bọn tớ đang học truyện Đời thừa của ông Nam Cao Nam Thấp gì đó :) nên mới có chuyện là " Ôi, hình như tao đời thừa " above.
Còn Minh Phương ơi: hihi, sao sáng nay tao vẫn mày cười hí hí thế? Thôi, mày ơi: Đời người ko có gì là hoàn hảo cả. Đừng mong nhận được nhiều làm gì, có khi về già đời nó đòi lại thì khổ- hehe, lại 1 câu triết lý-> nghe oách vật! ( Câu này tao develop từ câu của cô Dung dạy Sinh.
Ôi, chúng mày ơi: đề cương toán thì tao chưa làm xong, sinh chưa làm bài+chưa học, Lý thì ôi thôi, chưa làm, mà bây giờ tao còn ngồi đây. Thế nên, bb, tao té đây.
Khà khà, mai lớp mình mặc đồng phục.

Back
Bên trên