Anh 1

hơ,các chị cũng định đi tham quan cuối năm à,hay lớp 11A1 và 10A1 đi chung nhé
mà nè,giờ em mới biết lớp chị có 3 anh đấy,từ trước đến giờ em chưa nhìn thấy con trai 11A1 đâu cả(hơ,mà giờ cũng đã nhìn thấy đâu,biết mỗi anh Tùng nhưng cũng chăng biết mặt mũi thế nào)
mà sao anh Tùng lại nói thế,em thấy các chị lớp anh hiền mà,lấy đâu ra sư tử non với sư tử già
mà chị TH ơi,chị bị thày Nghiêm đuổi rồi hả,lâu ko thấy chị đi học

Chim ui, ai lai nói tớ thế chứ?:p. hehe. Chẳng phải là có tớ năm ngoái thì lớp mình vui vẻ đến thế kô? thôi nhận đi cho nó tiến bộ em ạ.:))
Mà lớp mình định đi tham quan hả? Mà Nga ui, lớp anh mà đi với lớp em thì kô chán sao? Toàn con gái:D.

từ trước đến giờ em chưa nhìn thấy con trai 11A1 đâu cả(hơ,mà giờ cũng đã nhìn thấy đâu,biết mỗi anh Tùng nhưng cũng chăng biết mặt mũi thế nào)
:)) có khi thấy rồi nhưng em kô nhận ra đấy là con trai thôi.
Tùng nói đúng đó, lớp chị mà đi với lớp em thì 7 chú trai lớp em cứ gọi là cẩn thận :D

Tùng nói đúng đó, lớp chị mà đi với lớp em thì 7 chú trai lớp em cứ gọi là cẩn thận :D [/quote]
cẩn thận tức là sao?Bọn chị định cưa chúng nó hử?:D
mà em thấy lớp chị vào đây cũng ko được rôm rả lắm nhỉ,bọn em đã đến trang 33 rồi đó
anh Tùng ở lớp chắc được cưng chiều lắm,nâng như nâng trứng,hứng như hứng hoa nhỉ.của quý mà

lớp chị vào đây cũng ko được rôm rả lắm nhỉ,bọn em đã đến trang 33 rồi đó

Ơ hay, mấy em này cứ đánh trúng tim đen của người ta. Lớp chị kô nhiều nhưng chất em ạ. Mấy chị viết bài như viết essay thế kia.

Chị hỏi thật, mấy chú lớp em có cool kô? Con trai lớp Anh thì nghi lắm. Các em chăm nom cẩn thận kô lại như anh Tùng bây giờ thì khổ ra.:D

Hm, chim kia, thế nào lại gọi là như anh Tùng bây giờ hả? Ấy kô cần phải ganh tị với tớ thế đâu chứ? :p

To em Dương: quả thực là chị thấy lớp em vui ra phết, cố gắng phát huy nhé, chứ đừng để theo chiều hướng đi xuống như bọn chị, mà đúng là có 7 bé giai là vui rùi, ít nhất lập được một đội bóng rổ cơ đấy, hôm chị đi xem bọn em đấu với Tin liên quân thấy cổ vũ nhiệt tình ra phết (mặc dù thua hơi đậm:D)
hehe, như lớp chị cũng chỉ có 2 (TÙng ko được tính:d), mặc dù bọn nó đều tốt nhưng muh vẫn thấy thiếu thiếu:D
Mà em DƯơng cho chị hỏi nè, chị thấy lớp em hình như cũng có phần chìm phần nổi đugns ko???
hehe, Giang nói đúng đó, những đóng góp của TÙng chỉ đủ để may quần đùi thôi:d. Mày ạ, con THục cũng đang sợ SARs, hic...
Mà đang có SARs, hic..di tham quan cũng ngại, tao đi từ đây lên Trần Hưng Đạo mà mẹ tao đã kêu ầm lên rồi...

Tự nhiên thấy nhớ Tùng quá , nhớ thật đấy , nhớ cái mặt mẹt hay xấu hổ , nhớ cái mặt đỏ lúc bị trêu , cái thằng cu luôn ngúng nga ngúng nguay trước hội tổ toàn T "Tùng tức, Tùng tồ tồ tận 8 tuần , Tùng tuyệt thực ..." :D:D

Bây giờ mới biết bạn bè trong lớp mới là người mãi mãi ở bên mình , sẵn sàng chia cho mình một cái nhìn thông cảm , một lòng tin .

Mày ơi , đồng phục lớp mình nên may váy hay may quần hả bọn mày . Nếu may váy thì lại phải đi guốc đúng ko ? Tao ghét đi guốc lắm x-(

đâu có ai bảo may đồng phục váy là đi guốc đâu! Tao đi giày thể thao nè, càng trẻ khoẻ chứ sao!
Mà sao tự dưng mày lại đa cảm thế hả MP? Sau khi viết lưu bút cho tao phải không?
Tao hồi hộp quá! Chỉ muốn cả lớp mau mau mặc đồng phục để còn chụp ảnh thôi!

Hehe, chúng mày ạ, từ khi tao đi tao mới nhận ra một điều, tao không tìm được ai bằng Tùng chúng mày ạ, ý tao là không ai "xấu" bằng Tùng, heheheh.......

Con Vân, con Phạm nhớ cái mặt nhé. Chờ tớ về thì đừng trách đó.:D Anh đây kô chấp đâu.Hehe. Cứ việc nói nhảm đi. Chờ tớ về thì biết. hehe

Con Phạm nói chí ní. Hôm nọ tao đang xem TV, lướt mắt qua thấy quen quen, cứ tưởng Tùng nhà ta lên TV, nhìn kĩ hóa ra họ đang quay.....vườn thú :D .Hehe, số Tùng đúng là số chị Dậu, sang Sinh rồi cũng kô được yên thân. Đã được mãn hạn tù trong KTX chưa?
To bọn con gái: Chúng mày chỉ may đồng phục " bên ngoài" thôi ah?
:D . Chụp ảnh xong nhớ post lên đây xem với.

Bùi Thanh Tùng đã viết:
A này mọi người ơi, lớp mình có những ai hay lên net thế? Hình như cũng chỉ có mấy đứa thôi thì phải. Sao lại chán thế. Những đứa vào đây phải vận động bọn còn lại vao HAO đi chứ!!!
Hehe, cho anh gia nhập cái. Dạo này đang bận thi nhưng vẫn rất hứng chat.............
:D ;)

hehe, anh Châu cũng vào đến đây rùi cơ ạ
Tùng dạo này có thấy online mấy đâu nhi?

To em Phương Nga: em gọi "chị TH " là em bảo chị hả em? em là ai thế nhỉ? Chi có biết em ko? Nếu là em hỏi chị, thì chị trả lời em nè: chị dạo nay bận em ah, mặc dù chị "nhớ' thầy lém. Ôi, thầy, một người thầy " vĩ đại".
Còn chúng mày ơi, tình hình Sars ở nứớc ngoài thế nào hả chúng mày? Có đứa nào dính chưa?( Đùa thôi)
Bạn của chũng mày(tức là tao) dạo này tinh thần lên lắm, ko còn upset như hồi trước đâu. TAo nhận ra được chân lý rồi:" U'll get what U give"

Có em nè, đang muốn dính tí chơi đây. hehe. Có gì cùng vào viện chơi với bạn TH nữa chứ nhỉ.:)). Mà Thiên Hướng thần tượng thầy nghiêm ghê. Nếu còn đi học lại cho tớ gửi lời chào. Mà nè, kô bị ông ý tống cổ ra khỏi lớp cho nó rộng chỗ như tớ hồi trước hả.?:D
To VT: dao này tớ bận mà. Đâu có rỗi hơi đâu. Chỉ được dùng có 3 tiếng 1 ngày mà còn lắm việc mà:D
To anh Châu: welcome anh. Lại gặp lại anh rồi.hehe

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Đâu có rỗi hơi đâu. Chỉ được dùng có 3 tiếng 1 ngày mà còn lắm việc mà:D
Hehe, được dùng 3 tiếng mỗi ngày mà không vào đây thì chắc là dùng vào việc... mờ ám gì đây! :D ;)

Nguyen Van Trang đã viết:
hehe, anh Châu cũng vào đến đây rùi cơ ạ
Ui chao ôi, anh thấy cái mục này lâu rồi. Chat chít ở các mục khác chán rồi thì vào đây cái!
:D ;)

Mọi người ơi, chúc mọi người thi tốt nha!!!

Tùng ơi, tớ bị thầy tống cổ rồi nhưng gan, cứ đến học

Back
Bên trên