Anh 1

May đồng phục xong rồi à? Khi nào gửi qua cho tơ với Lưu với. Mà post ảnh lên đi. Hoặc gửi vào hộp mail của tớ đó. Nếu gửi được cho vào hộp [email protected] chứ hộp mọi khi chỉ đùng để nhận mail thôi. Trông ntn? Thấy con Liên nó bảo mặc đẹp lắm:D
Mà tháng 6 bọn tớ kô vê được rồi.:(( Có về thì chỉ được 5 ngày và lại có thể phải pay khi chịu đưng quarantine nếu nhiều đứa về quá và MOE nó kô chịu được phí.
Bên Chim ntn? Về kô?

Hơ hơ, tội nghiệp bọn mày ở nhà bị chìm trong đống đề cương. Tao thấy xấu hổ quá, 2 tuần Easter chỉ đi chơi, chẳng học hành giè. Hi` hi` , mới đi biển về bọn mày ạ. Biển ở đây chỉ đựơc cái lạnh, chẳng có ma nào tắm. May mà đấy kô phải nude beach :D
Sao bọn bên Sing khổ thế, cứ đưa qua đẩy lại chẳng hiểu cuối cùng có về kô. Thôi, kô về thì ở lại làm full-time job, tội giè. Chim này thì vẫn bay như kế hoạch, nhưng lúc sang thì nghi lắm. Nghe nói bị cách ly 2 tuần.:(

Bọn tớ đâu có làm việc được như bên bọn ấy chứ? :p Phải lên JC cơ. 2 năm nữa em ui. :D Sang UK trở lại chắc chắn ấy bị quarantine đó. Bọn tớ về nó cũng kô cấm nhưng phải sang trước 10 ngày trước khi đi học thì về làm gì? Mà chỉ ở VN mấy ngày ma tốn hơn 1000SGD thì cũng kô bõ đúng kô nào":((/
Chim đi biển có vẻ vui nhỉ. UK ít ra bơi được, SG thì bẩn dã man:p

Chim ơi, sắp dzề hả. Nhớ vác thật nhiều quà về đấy. Được đi biển à? Sướng nhẩy. Nhưng mà chim có biết bơi không đấy. Chắc là không rùi. Loài chim biết bơi thì sẽ là chim cánh cụt hê hê.

Ê, Tùng, Chim, Lưu: thế bọn mày định thế nào: học ĐH ở đâu thế?

To kiều bào ở nước ngoài, hic mà hình như chỉ có Lưu TÙng và chim là vào cái box này: bọn mày muốn may đồng phục lớp không? Nếu có thì đưa số đo để bọn tao mua vải cho.
To Diệp: mày cũng làm lưu bút à? bắt chước tao! nhưng liệu có ai viết cho mày không nhỉ he he? just kidding!
ALO!!!!!!!!! nhắc lại là mọi người đừng quên cái yearbook của lớp mình nhé!!!!!!!!

YEARBOOK- YEARBOOK- YEARBOOK!

SAO VẬY HẢ MÀY? THI XONG THÌ PHẢI LÀM CHO XONG CHỨ! CÒN CẢ CÁI ESC NỮA, TAO MUỐN LẦN NÀY LÀM CHO THẬT HI-QUALITY

Các em ơi, cuối năm rồi, quét ảnh rồi post lên đi! Anh chưa thấy cái ảnh nào của lớp các em cả! Post đi, post đi! :D ;)

Thế hôm vừa rồi đã mặc đồng phục chưa? Lớp mình chưa có hộp pics nào cả, chán ghê. Tao muốn nhìn bọn mày ở nhà lắm. [-o<
Còn vải thì mua hộ tao nhá. Nhưng hè về mới may, bao giờ mới có dịp mặc đây.
To Diệp zoe: còn 2 năm nữa cơ, ai thèm lo đến đại học chứ.

các chị định làm thêm một cái ESC nữa à?
nhưng bây giờ sắp hết năm rồi còn gì,làm sao kịp nữa

mà nhan tiện cho em hỏi các chị có ai nhớ đề thi học kì văn năm ngoái ko,để năm nay em khỏi phải học bai đấy nữa

Hello Bọn mày Trời ơi bôi bác quá Tao đăng kí từ đời tám hoánh nào rùi mà bây giờ mới có dịp viết bài Chỉ tại cái mạng chuối này nó làm tao viết hai bài thì bị xoá cả 2 trước khi gửi nên cáu quá bây giừ mới ló mẹt lên lại nè Hì hì Bọn mày đừng nói tao lười nhé ( Bởi vì tao tự biết đó là sự thật rùi )
À Lớp mình mặc đồng phục lớp rùi đấy Trời ơi Đẹp lắm Trông duyên dáng dịu dàng dễ thương cực ,nữ tính lém (tất nhiên là trừ 2 ban nam ra)
Thứ ba này tao với cả cái Minh Trang sẽ làm một cái survey về đồng phục lớp Bọn mày nhớ trang điểm ăn diện cẩn thận nha

Haha, đồng phục lớp mình đẹp lắm! Của tao đẹp nhất nhỉ? Đùa thôi, tao ko phải là phăm phăm muốn chơi trội đâu mà chẳng qua, tao thấy phải thay đổi chút xíu. Vẫn giữ được bản sắc chung mà vẫn có dấu ấn riêng.

Còn vụ ESC nhỉ: tao mong nó sẽ vuivui, hehe, DH ơi, tổ mình họp để còn có chtrinh chứ nhỉ?

Này này chơi mảnh nhá. Tao đã bảo bao lần là bọn mày post ảnh lên đây chơi tí, cho bọn tao thèm với. Cứ ngồi tượng đến tết cũng chẳng ra.
Vậy chính xác bao giờ bọn mày thi xong hết?

Chơi mảnh gì hả chim? Mà nè, biết tin VN hết là index country chưa? Có khả năng bọn tớ lại được về rồi. Nhưng cái này kô được chắc chắn vì chưa check lại. Mà bọn ở nhà thi thế nào rồi? Tuần này là xong hết đúng kô?

Đâu có Bọn tớ phải đến hết thứ tư tuần sau mới thi xong cơ Còn ảnh thì chắc thứ sáu mới chụp nhiều Se post lên as soon as possible :D

huhu... đau khổ quá... 30/4 và 1/5 mà chẳng được chơi bời gì cả...
Thôi chúc cả nhà thi tốt nhé!!! :D

à mà chim ui... ảnh chụp đẹp lắm... cảm ơn nhiều nhé!!!... hình như dạo này "phúc hậu" hơn à?... này đừng nhìn với ánh mắt hình viên đạn thế chứ... cứ bồi dưỡng tẩm bổ kĩ kĩ vào... về đây giảm đi là vừa.. :D.. (hay là lại tăng gấp đôi nhỉ ?!!! :-/)

Back
Bên trên