Anh 1

Tùng ơi ấy có biết tớ là đứa nào không đấy, tớ nghi lắm, hình như cuối năm ngoái ấy còn hỏi "Thanh nga là đứa nào?" cơ mà
bài Lý hôm nay thật là khủng khiếp, vừa dài lại vừa khó. có mỗi câu 4 mình làm tốt thì lại không phải làm:mad:
hình như mình làm sai câu 3 rồi thì phải
còn nốt ngày mai với ngày kia nữa, chắc chết quá

Trời ơi, cái chữ K chết tiệt ở trong chữ kg. Tui với Thanh Hương sai đơn vị rồi: kg -> g. Đau quá là đau.
:cry: Liệu mấy cái ảnh "tế nhị" đó mà post lên có làm các "người mẫu" ngại không nhỉ?
:oops:

Bon may oi sao chup anh nhiu vay ko bao tao
He he lan sau phai bam duoi con Dip voi con Thien Huong thoi, de ma con chup anh.
(Tao vua so vua thich chup anh, hic hic)
Bon may oi cai anh nao tao dep hang post len nhe, dung post anh xau, xi ho lam.he he.

Tớ vừa mới làm cái đơn mở album cho lớp mình đó. Chắc là được thôi. Có gì có ảnh thì vào www.hn-ams.org/~album rồi vào 01-04 chọn lớp mình rồi upload lên nhé. Mà hôm nay sao lắm đứa đang online thể nhỉ:D. Vừa thi xong à? Mọi người dỗ dành Cao Thủ đi nhé. Tội nghiệp nó quá:D

he he muốn chụp ảnh thì nên tìm Mai Dung. A`, Hương vừa rửa 3 cái ảnh hôm nọ xong. trông lớp mình thướt tha duyên dáng lắm! Mai mang đến lớp cho xem.
hic, đề thi lý hình như là cô Liên cho thì phải, giống hệt đề kiểm tra và ôn tập của lớp mình. Các lớp khác hình như chưa học đến từ thông.
À, esc các tổ chuẩn bị đến đâu rùi?
To diệp: mày sai mỗi 1 chữ kg và g thì kêu ca gì, tao sai 2 câu thì sao? hic.. hic

hehe, bạn Nga nói cũng đúng. Quả thật tớ cũng kô nhớ ây là ai nũa. Tớ gặp khó khăn identify giữa mấy con Nga lớp mình mà. Chỉ có mỗi Hông Nga là biết thôi. Còn 2 đứa ây thì ít nói chuyện quá nên kô rõ lắm:D. Ấy kô phải là cái Nga ngồi cạnh tớ hồi đầu năm đúng kô? :p
Hương bảo Dung nó upload lên đây đi. Có gì scan cả mấy cái của ấy nữa cho tớ xem lớp mình thiết tha đến ntn:D Mà ấy làm Lý có tệ thì sợ gì? Sắp đi rồi, có ảnh hưởng gì đâu?:p Thế bao giờ bay?

Chao` bọn mày, tao mới nghỉ May Day về nè. Gớm, mới mấy hôm kô lên mà bọn mày đã post bài ào ào như cỏ mọc sau cơn mưa.
Tưởng lớp mình có album rồi, hí hửng vào xem hóa ra vẫn " 0 ảnh trong 0 trang". Tao bắt đầu tức rồi đấy nhá. Hình như Dung ít lên mạng lắm. Kô thì đứa nào mượn máy của nó upload lên cho nhanh.
Sắp thi xong rồi hả, sướng thía. Thi Lý hôm vừa rồi trúng tủ hả? Bọn lớp ngoài bảo mấy lớp có cô Liên dạy đều trúng hết, đã nhỉ?
Thôi chúc bọn mày thi tốt mấy môn cuối :)

Vâng, cám ơn chị Chim. Chúng em vừa toát mồ hôi hột với bài Thi Toán đây chị ơi. Khó thế, dã man, tàn bạo, huhu, Chim ơi, Chim ơi, chết mất, huhu, mong rằng cô sẽ thay biểu điểm

thu 6 mac dong phuc lop nhe!
moi người đừng ai quên đấy!
chỉ nhắc thế thôi, Hương out đây!
bi bi

Mày ơi, nóng lắm, mặc bộ đấy vào thì tao toi

Viết thêm 1 bài cho đủ 35 số đẹp nhỉ? A, Tùng ơi, lần trước là do tớ viết thiếu dấu phẩy, giời ơi, dám bảo mình cố tình viết thiếu? Tức chít đi được

Chim à, tớ xin tạo cái album chứ có ai có ảnh mà load lên đâu. Mà nè, hay là ấy đã có ảnh của mình rồi thì upload lên đó tạm đi. Tớ ở đây chưa có lúc nào đi scan cả nên để sau. Mà mọi người bảo DUng nhanh lên chứ. MÀ nó đâu có account ở đây để upload ảnh???
To TH: tại 1 lần con Cao Thủ cố tình viết kiẻu thế làm tơ phải cảnh giác cao độ mà. Vả lại ấy đâu có trong sáng gì cơ chứ:D. Lớp mình đều những đứa đen tối mà:D

Chị bí thư lớp mình bắt đầu giở trò câu bài nhá. Số 35 đúng là bản chất của mày rồi còn giè.
Tao vừa kiểm tra Toán xong bọn mày ạ. Bọn Anh này rất buồn cười. Mấy buổi đầu học toàn 1+ (-1)=?=> mình đã hí hửng, sau mấy tháng nhảy lên vector, và mấy tuần sau thì nhảy sang Matrix, transformation,v.v... ( đến giờ tao vẫn chẳng hiểu là cái gì). Kiểm tra thì thầy giáo cứ ngồi đợi bao giờ mình làm xong thì mới thôi. NHưng khổ nỗi ngu vẫn hoàn ngu, làm mãi chẳng hết, đành nộp bài 1 cách "tự giác". :((
Ở nhà đang nóng-như-chưa-bao-giờ-được-nóng hả bọn mày? Đáng đời. Bên tao mát mẻ vô cùng( nhấn mạnh la " bên tao" chứ kô phải "tao"). Hình như bên Sing còn nóng nữa. Lúc Tùng về chắc thành 3:-o quay.
À,nhắc lại lần nữa nè: Load ảnh lên đê. X(

mọi người xem ảnh chưa đấy?:confused:
Tui post lên 7 cái mà chỉ còn có 5.:mad: , tức quá!
Còn 1 ảnh tao zoom cận cảnh hands in hands mà:mrgreen:
chúng mày thấy mấy cái ảnh đó thế nào?
Ảnh bọn mình ít, nhưng mà chất, nhỉ.
Quý hồ tinh bất quý hồ đa!:razz:

Ảnh cũ chúng mình xem tạm nhé. Tao sẽ capture thêm nhiều pha khác.
Enjoy!

Nhưng yên tâm tao sẽ post mấy ảnh ở máy con Dung lên.
À, bọn mày xem ảnh rồi bình loạn nhiều vào nhé!

Con Chim này láo quá, tao vô tình nói 35 thế mà mày nghĩ ngay đến chuyện bậy bạ? láo láo.. gr gr.. thôi thì 36 cho nó đẹp, được chưa? mệt với chúng mày quá. tao nói được 2 câu thì chúng mày bắt bẻ 2. 10 mũ n câu ( n>= 1)

ơ, ko phải, hóa ra là 37, thế tao post bài nữa ở đâu ý nhỉ?

Bọn mày là cái đồ, cái đồ...Hừm tức quá đi mất, sao dám post ảnh lung tung thế hả, oi giời ơi là giời, sao dám post cái ảnh hồi tao còn ngây dại lên thế kia, hand in hand cái khỉ ý, hu hu. Mà sao có cái ảnh đấy ko rửa cho tao 1 cái :oops: xấu hổ quá bọn mày ơi.
Ê Quang nhà ta trông sành điệu ghê nhỉ bọn mày nhỉ, thích ghê...
Cái ảnh Diễm Lan xinh đẹp của chúng ta từ chối bạn Kiên hay ho ghê. Nhớ hồi đấy quá, hu hu.
Thời gian trôi mau quá bọn mày ơi, ngoảnh đi ngoảnh lại đã 12 rồi, hic hic, mà bọn mày thấy bi giờ tao khác trước nhìu ko, hic, chẳng nhận ra tao nữa.
Thôi để tao post mấy cái ảnh đẹp của tao lên, hic hic, tội nghiệp tao, cả cuộc đời chỉ có 2,3 cái ảnh đẹp chụp chung với bọn mày, còn toàn là ảnh xấu trông vừa gian ác vừa gườm gườm. Post lên đây đế vè già còn nhớ lại lúc còn triẻ trông thế nào.

Back
Bên trên