Anh 1

bực mình thật đấy! tao đã thu ảnh lại mà gửi 3 lần vẫn không được! Tức mình tao đành thay ảnh tao và con MPh­uong vào vậy! Bọn mày thông cảm nhé! À, còn có cả ảnh của Lê và Linh nữa!
Bi bi

trời! vẫn không post được! khóc rồi đây này!
thôi, tớ phải đi ngủ đây! mệt quá rồi!

Hôm nay slide show hay tuyệt, đứa nào không đi học mà xem thì đúng là tiếc cả một đời người, hehe...

Tiếc cả một kiếp người chứ ? Bây giờ là mình lớn nhất trường rồi! Hồi nào mới vào lớp 10 đầy ngơ ngác.. Thứ 7 tuần sau đi Suối 2 với mấy bạn lớp Lý đeeeee

hêh
hôm nọ đến nhà Khanh xem ảnh cua giang chim thấy lớn đùng đoàng
khác quá
ăn gì chóng nhớn thế hả ?
lên mạng mãi mà vẫn chưa sửa cái truyện ngắn
dieu hâu ơi tha lỗi cho tớ
ở đây không có word
sáng nay đi học muộn vì ở nhà trông thợ sơn cho mẹ (ngoan chưa )
bỏ phí vụ slide show
hic hic
tiếc quá tời
mình có nhiều ảnh lố lắm thì phải
Nga kia
trời đánh còn tránh miếng ăn
đừng có pót ảnh người ta đang ăn lên chứ..

sửa avtar mãi mà không đươc
cáu quá
làm thế nào nó cũng bảo là không vừa
hu hu
làm thế nào đây

To Nga: Làm gì có ảnh nào??? Tớ check cả 2 hòm thư có thấy gì đâu? Gửi đúng địa chỉ kô thế?
Mà DH ui, ấy post cái nào mà tớ chằng thấy cái khỉ nào cả???

To Tùng:
tớ đã thử gửi không dưới 10 lần từ cả hotmail lẫn yahoo nhưng mà không được
gửi từ hotmail thì 10 phút mới được 1%-->tiếc tiền không gửi nữa
gửi từ yahoo thì nó bảo là cannot find server-->miễn bàn

hehe, nếu file của ấy mà quá 900Kb thì nó sẽ kô cho ấy gửi qua Yahoo và hotmail đâu. MAx của Yahoo là 1.0MB và của hotmail là 1.2MB thì phải. Gửi 1 ít một thôi. Vài cái một. Cứ gửi vào hòm ở [email protected] trước.
ah, đứa nào vào đây đọc bài này:
http://www.hn-ams.org/~forums/showthread.php?s=&postid=84301#post84301
rồi về nói lại cho thằng Kiên để cho nó vui lên nhé:D

Hom qua moi vao [email protected] xem pics cua Đặng. Trông Đặng lớn qua' chừng. Toàn bạn tây thôi, sướng thế. May mà kô quên bọn mình đấy.
Lớp mình cứ loay hoay mãi mấy cái ảnh thế.
Diệp ơi, mày định đi bang nào thế?

À đúng rùi. An ủi Kiên cái nhỉ. Kiên lớp mình lên dẫn một chương trình lớn như thế. Giỏi ơi là giỏi rồi còn gì. Thế mà bọn nó cứ kêu ca, láo thật.

hehe, à nè, cái hộp anh1ams có mấy cái thư bằng tiếng Anh của ai thế? Đọc chẳng hiểu của ai nữa. Ai làm ơi giải thích từng người 1 giúp cái. Đặng, Chim, Lưu thì biết, còn lại toàn địa chỉ email lạ hoắc à:D

Tớ post 4 lần nhưng đều không vừa chiều ngang! mệt quá thôi! Nhưng cũng chả cần, đằng nào lớp mình cũng phát hành CDrom mà.
Sáng nay phải đi in ấn cho yearbook nên không tới trường xem slideshow được!!!! Tức quá!
Yearbook sắp xong rồi! Chỉ còn in 40 bản introduction và photo những phần còn lại! CỐ LÊN HƯƠNG ƠI!
Sau vụ này mắt tao mà cận lòi ra là cả lớp phải góp tiền lại mua kính cho tao đấy!
À, tin sốt dẻo! theo tính toán của tao, yearbook sẽ dày khoảng 80-85 trang. Nếu chồng tất cả chỗ giấy in yearbook thì sẽ cao 1m6

Hình như đó là thư quảng cáo mà. Toàn của cards hay sao ý. Hình như có bạn nào lớp mình là khách hàng trung thành của cái card dó.

tớ vừa xem bìa yearbook lớp mình, đẹp lắm nhưng mà hơi ... tốn mực (hu hu xót của quá)
ai muốn xem thì vào đây
[email protected]
pass: lop11a1
nhanh lên nhé, ngày mai tớ thay pass mới

Troi dat. Yearbook hay la menu vậy trời. Ai đó giải thích hộ quả dâu nghĩa là gì thế.

Cái đó đọc quả thật là khó hiểu quá. À chim ui, tớ post mấy cái ảnh kia rồi đó. Tớ còn lấy mấy cái trong hôp thư của Nga và post lên rồi.
To Nga: Sao ây thông minh dễ sợ thế:p. Ai lại đi post pass hòm thư lên đây. sao gửi pass đến hòm thư của lớp mình đó?

Cho mình hỏi mấy bạn anh1 là có đúng bạn Nguyễn Vân trang hay online và là member của HAO ngày xưa học cấp 1 ở trường thành Công A không ?

To Tùng: Mấy cái ảnh kia là mấy cái nào? Tớ nhờ ấy gửi hộ cái của Thu Giang mà sao chưa post lên?

Back
Bên trên