Anh 1

Halu mọi ng`, chào mọi ng` fa't ko các bạn quên mất mình :D

Hum nọ DH qua trường được học thử vài tiết TA

Lê ui, hum nào qua giả Lê cái đĩa

Khanh vào SG rùi ah, xong có ra HN nữa ko?

Tú Béo: mày bị thủy đậu có ai chăm sóc ko thế?

MP: hum nọ ko nhìn thấy WCam của mày... thấy bảo mới bị thiệt hại vài quả chuối, cam quýt j đó ah? :D

Ngọc Béo (nếu MP thấy thì nhắn nó hộ tao) : Tao đã mua dép cho mày và hỏi thủ tục bảo lưu. Cô THi bảo để phòng ĐT sửa xong rùi mang lên nộp là dc, ko khó khăn j.
Mấy hum mới đi học tao bận wa' nên chưa mail dc cho mày.

hix mấy đứa ở bên kia bị thủy đậu cả nhà rồi, khổ thân chúng nó quá:(. Lan đang sốt, Dung thì chưa nhưng chắc mai kia cũng thế:(

Tú béo sắp khỏi rồi Vân ạ, nó ở phòng một chị, được chị ý chăm sóc tận tình lắm. Nhưng khổ thân nó, bây h phải về chăm cho mấy đứa ở nhà. 3 ng lận mà có mỗi mình nó:(

Mọi ng ai rỗi rãi thì viết cho chúng nó mấy chữ cho chúng nó đỡ buồn. Viết vào mail của tớ
[email protected]

hoặc của Dung
[email protected]

của Lan
[email protected]

bọn ấy cứ viết từ Yahoo Mail vào cũng được. Nhưng nhớ viết ngắn thôi nhé, vì đấy là mail trên di động, ko nhận dc tin dài đâu.

sao Dh đã học Ta rồi à
tưởng nó vẫn đang đi chơi ở SG chứ ?

@ vân : welcome :p
@bồ tèo : thật ah , khổ thân chúng nó quá :(
bồ tèo sửa đt đi , không thì không liên lạc được gì cả , cứ như là bồ tèo vẫn còn ở Nhật ý :/
@ mi iu với Qnga : chả thấy bóng dáng ?

Hallo,
Ngày mai biến khỏi Pforzheim rùi !!!
Chuẩn bị thi cử mệt đây, hic hic , học 0 mệt nhưng mà hành lý nhiều quá tận >50kg
mà đi thi = tàu nên càng hic hic.
Trước khi đi đã kịp chụp giật lấy vài kiểu để gọi là làm kỉ niệm, up lên cho mọi xem chơi:
http://photobucket.com/albums/a220/Quang2005

"Tu" bọn "thủy đậu": hic hic hic hic , hu hu hu hu
Từ sâu thẳm tận cùng đáy lòng thành thật chia buồn.....
( 1 phút ...)
Thui cứ cố gắng mà gượng dậy đi, đến tớ đây còn phải dậy để đi ăn nữa là , đói quá từ sáng đến giờ được có 5 quả trứng luộc , hic hic hu hu...

Mà cái PHẠM đâu ? mau mau up hộ cái email add của bọn đi cùng để tụi này còn liên lạc cái ( besonders : các chú có ý định thi Chem oder Ilmenau )

Ah quên chưa hỏi : co ai đã xem photos thì có comments gì về chú người Russ 0?
Name: Maxim Koulikov, Alter: 19 , Familiestand: ledig, ...
Nói chung mọi cái đều ổn , đặc biệt rất vui tính và ziemlich hübsch u. reich
more details ? ask me !!! ( hehehe hehehe )

Quang viết bài buồn cười nhờ :))
mà cái ảnh thứ 5 của ấy ôm nhau với thằng cu nào trông ghê thế :|:))
Vui vẻ quá nhỉ :D good đấy :D

hôm nọ đánh 1 bài dài lắm sao hôm nay ko thấy trên này :((
tớ đang ở saigon, trước hôm bay vào có qua Ngoại thương ngó nghiêng 1 tý, ngồi buôn chuyện trong lớp là chính :D
tớ đến cuối tuần sau sẽ ra :D nhớ mọi người wa, thèm nghe tiếng hà nội nữa...
ah, tớ đang đi học cắt tóc, có bạn nào muốn cắt tóc thì gọi tớ nhé, cắt miễn phí, đảm bảo đẹp, ko đẹp thì thôi, đằng nào tóc cũng mọc lại :p
Khanh đang đi chơi Quy Nhơn (quê nội tớ) đến t3 mới về
ah, tớ vừa đi Củ Chi về, thấy khâm phục du kích mình wa, hôm nọ thì tớ đi Bến Tre, Mỹ Tho, vui lắm.
thế nhá :X

phù, lớp mình ơi, hôm nay tớ đã đi học buổi đầu tiên rồi nay`, lớp tớ có 31 đứa, có mỗi tớ là người Việt Nam thôi, hay đúng hơn là có mỗi tớ là sv quốc tế thôi, tủi thân quá, và cũng sợ sợ nữa :-S nhưng nói chung là học cũng hay, hôm nay tớ học kỹ năng lãnh đạo và hoạt động nhóm, hehe nghe thật là hoành tráng và hay ho :D ông thầy của tớ là người Đức, lại còn rất chi là đẹp trai nhé :p

lớp mình dạo này thế nào rồi thế? nghe nói có vụ đi chơi gì đó với lớp lý mà ;;) :p

Khanh ơi, ấy bây giờ đang ở đau thế? bao giờ thì ấy qua Sing? khi nào sắp qua thì nhớ báo cho tớ nhé, để chúng ta còn đi chơi bời và ăn uống :p tớ đã đã phát hiện ra nhiều chỗ ăn uống hay ho lắm, chỉ cần ấy khao tớ thôi ;) :D

Lê ơi, đừng nói là ấy chưa nhận được gì nhé :((

Huyền ơi, dạo này ấy đâu rồi thế, viết thư cho tớ đi nào :p

a`, thông báo luôn cho mọi người là tớ đã có điện thoại, số là 65 91820837 (số dễ nhớ đúng không, cộng lại toàn bằng 10 cả, nhớ đi nào :D), còn địa chỉ nhà tớ là 75B Wilkie Road, Wilkie Mansion, Singapore 228074, bạn nào tốt bụng thì gửi thư và quà sang cho tớ cho nó tình cảm nhé ;) :p

tớ nhận được rồi , hix, nhưng mấy hôm nay không lên được (2 hôm ):p
tớ mới thi Tnhat xong , trả lời ngay nè , tớ cũng bức xúc lắm :p

Bùm!
Chào mọi người, lâu lắm tớ chưa post bài. Đọc bài thấy Quang, Quỳnh Nga phấn khởi ở trường mới ghê! Xem ảnh của Quang thì thấy "hay hay"! :D mà đúng như cái Phương nói, Quang post vừa ngây ngô, vừa bossy, đại khái là phong cách rất đặc trưng kiểu "Quang" :D Phát huy nhé :p

Tớ vừa về trường hôm qua, vẫn ở cái Japanese floor, mấy đứa bạn tớ sống ở ngay dorm bên cạnh nên khá vui, khệnh phết :D sinh viên năm thứ 2 rồi!

Mà sao DH lại học cùng tiết TA? mọi người đi học rồi à?

P.S: Lê câu bài nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ơi, cả lớp mình tụ tập đàn đúm nhé :drummer::
Địa điểm: Nhà hàng Hữu Nghị Đại Tửu Lầu, Số 1 Yết Kiêu (cổng Yết Kiêu của Cung Việt Xô)
Thời gian: 6h chiều thứ 5 25/8

"Ný" do: mấy đứa đi Anh, Mỹ, Đức... chia tay chia chân. (Đi sớm nhất là DLan, ngay hôm thứ 6.)
Chương trình: ăn uống xong, nếu còn sức sẽ đi tiếp tăng 2 karaoke ;)
Thông báo này thay cho giấy mời :D
Đùa chứ, bọn tao sẽ cố gắng gọi điện nhưng bọn mày gặp đứa nào thì báo luôn nhé. Thế nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Với lại những đứa nào có người iu rồi thì yêu cầu thứ 5 mang đến cho xôm trò! Đứa nào thì tự biết đấy ;) (Có mấy chú để "làm thịt" rồi bà con ơi :)) )

hê hê :D chào mọi người.. tớ vừa đi Quy Nhơn về ... ở đấy khá thơ mộng.. biển đẹp, nước trong, cát trắng, thức ăn ngon... và có thêm mấy con bò béo nữa :))...

Ngày mai mọi người họp mặt chia tay à.. vui quá.. có ai ăn thì ăn luôn hộ phần tớ nhé ;) :X... tớ cũng còn mỗi 11 ngày nữa là đi rùi :(... sao mà nhanh thế này ko biết... :((... Iu cả lớp nhìu nhìu :x :*

Mấy hôm nay nhà tao nhiều việc quá, bà ngoại tao mất, thành ra chẳng biết việc gì trên này...Hôm nay Diệp gọi mới biết. Mai chúng mày cố đi đầy đủ nhé!
@Quang quác: mày nói nhiều thế hả giời!!!! Tao ko nhớ hết mail của bọn nó đâu, mày có mail của tao rồi mà, khi nào sang đến nơi tao sẽ cố gắng mail cho mày luôn. Mà mày dùng Handy chưa đấy? Thằng Quách chắc sẽ thi cùng chỗ mày đấy, còn bọn tao 4 đứa (tao, Nam, Hưng, Liên) đi Hamburg, 1 chú lớp Tin nữa thì đi Flensburg, thế thôi:D. Mong sớm gặp lại bạn hiền:D, à có gì gửi luôn đề thi Sk cho tao nhé:D

Thế là lại thêm một đợt nữa nhỉ, lại lũ lượt kéo nhau đi :p
Chúc những đứa sắp đi lên đường bình an nhé :):x
Ngày mai tụ tập nhớ chụp ảnh nhiều vào nhé, rồi up lên đây, lâu không nhìn thấy bọn mày, nhớ cả lớp phết :x

Thảo ơi, sắp đi rồi có cảm xúc gì không thế :p Đã ép tóc lại chưa hay vẫn thế? Nhớ mang thịt bò khô nhiều vào nhé, hay bất cứ cái gì thỏa mãn dạ dày mà ấy thích. Ở đây tớ ko có thịt bò khô để ăn, đau lòng quá huhuhu.

Nghe nói Kiên sắp đi trường gì sịn sịn của Anh, cún xù bụng phệ thế là cũng xuất ngoại được rồi, mừng quá ^^

Chuối : Mày ui, cố gắng năm sau sang đây với tao :(( Ai chứ mày với An sang đây với tao là nhất rồi, không mong gì hơn nữa. Nếu hôm nào có ... cãi nhau với An hay có chuyện gì, cứ ... mật thư cho tao, đừng buồn một mình nhé :(:*

Lê ơi, cám ơn ấy nhiều nhé. Mấy hôm nay không có ấy nói chuyện thì tớ cùng buồn buồn hơn :) Hy vọng là mục tiêu <mục tiêu bí mật ý :p> của ấy sẽ thành hiện thực nhé :D:x

Ôi, thỉnh thoảng lại nghĩ, muốn có 1 anh bên cạnh để xách đồ hộ quá :(:))

Mọi ng`, hum nay rất vui. Hy vọng đây là hoạt động thường niên của lớp mình kể từ h cho đến già :p. Iu mọi ng` nhìu :x

Eh he he , chị em cũng học Anh1 - con người trùm bài bạc bà truyện tranh ^O^ Nguyễn Thùy Dương , ten ten

Hehe, quá vui luôn!!! Lớp mình bi h nhìn khác xưa nhiều, để Diệp load ảnh lên mà xem. Tuệ Anh trông như người mẫu nhé, Nguyệt Minh trông cũng hay hay, Diễm Lan trông vẫn hiền hiền như xưa, Diều Hâu "bánh dày" trông xinh ra phết, Giang vẫn sành điệu như xưa, Thanh Nga béo lên, trông rất giống... Người, Diệp thì...biết đấy:p. Hát thì hết ý luôn, toàn giọng ca vàng, đáng nể thật! Ăn thì ngon hết chỗ chê, Kiên làm hết bay nửa con vịt hầm, tao cung chén được 2 cái bánh bao và 1 bát cơm đầy, nói chung là ai ko đi ăn thiệt vô cùng....

Back
Bên trên