Anh 1

Tùng sắp về VN hả, sướng vật ạ, ôi nhớ nhà quá đi thôi
:))..Thế này mà nó kêu là mình ghen tức:))..Thèm kô cu:p..CN này là bọn tớ về rồi nè:)..hehe.
Tùng: Ảnh của tôi, kệ tôi mà sao mình lại phải chấp Tùng-chuyện gia nói xằng
hehe, tớ vốn là bạn tốt nên nói hộ kẻo sau này bạn TH ế ẩm tội lắm:p..hehe, thế mà nỡ nói tớ thế:((

Thôi, các bạn đừng trách Tùng làm j, "đàn bà và tiểu nhân, vâng, anh ấy là Bùi Thanh Tùng" mà :p (còn nhớ bài vè (?) ko?)

chưa có ai kể chuyện 20/11 nhỉ. thôi để tớ kể cho mấy đứa ở ' phương xa' nghe với nhé.

hôm đấy lớp mình chỉ đi được cô Liên & cô Hoan thôi, vì thầy Hùng đang sửa nhà, còn cô Hạnh thì đi vắng :(. nhưng được cái rất vui, vì cô nào cũng gần gũi, thân thiện khủng khiếp. cô Liên vẫn còn nhớ tên từng ng nhé. ai cô cũng hỏi thăm ân cần chu đáo lắm, tự dưng thấy yêu cô ghê. còn cô Hoan thì chỉ chăm chăm hỏi xem đã đứa nào có ng yêu chưa, vào ĐH chúng nó điệu lên thế nào, béo lên ra sao, sang năm có ai đi ko... nhà cô thì vẫn như vậy, vẫn phải ngồi xuống đất, nhưng ko thấy chật như năm ngoái nữa (chắc là tại ít ng đi :(). à, cô khoe sang năm cô có nhà mới rồi, đến chơi tha hồ ngồi rộng (nhưng mà mình ko đến đc nữa rồi :().

hôm đấy lớp mình về sớm lắm (khoảng 7 rưỡi j đó), vì "cô Hạnh vừa ra khỏi cửa cháu ạ". nhưng 5, 6 đứa (trong đó có tớ) còn rủ nhau lên công viên nước chơi. hix, đúng là nghịch dại. đường j mà vừa xa, vừa tối, vừa vắng, trời thì lạnh.. 10 h mới về đến nhà, bố mẹ mặt mũi hình sự, may mà ko bị hỏi đi đâu, ko thì tớ với Vân đã sắp trước một bài " con đi chợ đêm Đồng Xuân" rồi, Vân nhỉ. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi, các bạn đừng trách Tùng làm j, "đàn bà và tiểu nhân, vâng, anh ấy là Bùi Thanh Tùng" mà (còn nhớ bài vè (?) ko?)
hehe, chả nhớ gì cả
cô Hoan thì chỉ chăm chăm hỏi xem đã đứa nào có ng yêu chưa, vào ĐH chúng nó điệu lên thế nào, béo lên ra sao, sang năm có ai đi ko..
thế nào, nói tiếp đi chứ:p..Tớ cũng muốn biết câu trả lời:)
con đi chợ đêm Đồng Xuân" rồi, Vân nhỉ.
hehe, "chợ đêm Đồng Xuân" có gì hay ho thế:p..Làm tớ cũng tò mò muốn đi quá:)

chợ đêm Đồng Xuân nghe cứ như chợ tình Sapa :))
thế cả nhà người yêu người đương thế nào rồi? Hè tớ về phải được gặp mặt ít nhất chục anh significant others của lớp mình đấy nhá :p

Lấy đâu ra huh Hương :p
À ko chắc bọn nó thì có , còn tao thì chưa ... :p , cũng phải có đứa lẻ ra để đi chơi với mày chứ , hay là mày cũng định dắt thêm anh nào về , quyết tâm cho tao cô đơn một mình :p ;;) :D

À tao đọc bài mày viết trong Thảo luận nghiêm túc , viết hay phết nhở ;;) , có chí khí lắm ;;)

hehe, hum đấy papamama ko hỏi lí do huh THanh Nga, dù sao tớ thấy cái lý do đấy quá là reasonable:D

Chợ đêm Đồng Xuân chỉ có tô tranh cát thôi:D, TÙng ko cần phải tí tởn như thế...

e hèm, hôm nay là sinh nhật mai anh, mai anh ới ời, ấy ở đâu rồi, chúc mừng sinh nhật ấy nhá;):)

Tớ cũng chúc mừng Mai Anh ! ;) Mai Anh có lên đây ko nhỉ :-? Bặt vô âm tín quá :p

Manh ko lên đây đâu. Hình như ko bít log in thế nào thì phải :-"> Tùng cũng ở SG, giúp bạn cái đi ;;) Tùng tốt bụng lắm mờ, Tùng nhở ;;) Tel của Manh là 97895609 ;) Bây h Manh đang thi mọi người ạ. Mà thi xong là về chơi cả tháng đấy. CN tuần sau Manh về nhà rồi, sướng wa' :( Mấy đứa đi chơi vui vẻ nhe' :p Mà cả nhà cũng học xong nhiều môn rồi đúng ko? Chỉ còn thi nữa thôi đúng ko??? Bao h được nghỉ Tết thế? (hehe, mình hư thật, chưa chi đã co' tư tưởng nghỉ Tết:D)

Tớ đã bảo Tùng rồi nhỉ , Tùng bỏ ngay cho tớ cái mặt cười :) đi nhé , nghiêm túc kiểu đấy chả thấy giống Tùng gì cả :D

CHúc mừng sinh nhật MAnh.
Hum nay Lưu về đi chơi vui wa':d

có việc này khá gấp, cho hỏi có ai bít làm thế nào liên lạc được với chị Liên Hà hoặc chị Anh THư Anh 100-03 ko?

chúc mừng sinh nhật Manh
mọi người đã về đến đây rồi à ? ý tớ là mấy bạn ở Sing ý
sắp tới thi nhìu phết
chúc mọi người may mắn nhé
đặc biệt là môn..thể duc :D

Vân ơi tao biết cách đấy :D Mai tao phone cho mày nha :D

Chúc mừng sinh nhật Mai Anhhhhhhhhhhh! Manh sướng thế, sắp được về nhà rồi.
Chúc mừng sinh nhật Diệp béo nhỉ? chúc mày ăn nhiều, chóng lớn, ko tăng cân :D

DH: mày vi vu nơi nào cùng bác Điềm thế hả? tao vừa về tối hôm qua (thứ 7), missed vụ clubbing b-( tối thứ 7 nhưng hôm thứ 6 đi bowling với karaoke cứ gọi là rất khí thế, toàn hát bài quê hương, mọi người rất vui, anh chị em đông vui 1 nhà :x còn bây giờ thì phải tiếp tục chiến đấu với bài vở thôi Suốt ngày tét tiếc, quiz kiếc.

Chết thật, bạn Tùng, ai biết đâu là bạn có lòng tốt, thất lễ quá, thôi thì tớ cám ơn, nhưng mà ấy ko phải lo ế hộ tớ đâu, lo cho ấy trước đi :p ,

Vân ơi, Lưu về rồi hả mày? ôm nó hộ tao, với lại bảo nó ôm mày hộ tao với :((

bực mày lắm đấy THương ạ :(( tao vất vả lên NYC chủ yếu là gặp bạn cũ, thế mà mày ko thèm đợi. Mày vừa ra taxi 5 phút thì tao đến. Mọi người bảo đã cố thuyết phục mày ở lại thêm mà nhất quyết về học bài.. bạn bè thế đấy [-( grrr... hehe, rồi lần khác gặp tao sẽ bắt mày khao tao chè, can tội bỏ rơi tao ở NYC :p

BÙM BÙM CHÁT CHÁT ... CHÚC MỪNG SINH NHẬT DIỆP NHÉ! :* Ăn tốt, học tốt, ngủ tốt, chơi siêu vui nhớ ;;)

khổ quá, tao có biết hôm nào mày lên đâu, tao hẹn là thứ 5, ko thấy mày nói gì, tao cũng tưởng mày đến cũng hôm đấy (mọi người hầu hết đều lên thứ 5 hoặc 6). Tao có kế hoạch về thứ 7 từ đầu rồi mừ :) Vì tao đến từ thứ 3, cũng muốn ở lại chơi đến hôm nay nhưng mà chịu thôi, về đến nhà tao lăn ra ngủ 13 tiếng :D nếu hôm nay mới về chắc ngày mai ko lết nổi đi học nữa mày ơi. mà ai dè tao vừa lên taxi thì mày đến :( Thế nào, có đi clubbing với Lẩu dê ở Chinatown ko? nói đến chè, trước khi về tao ăn Chè đậu xanh ở quán Nha Trang trên đường Baxter, tất nhiên ko ngon bằng ở nhà nhưng lâu ko ăn, ngon tất :D
Thôi, đi học thôi, ko thì tao teo

Chỉnh sửa lần cuối:
Diệp béo, sao thấy lên í ới một câu rùi bặt tăm luôn thế hử mày??
Anyway, chúc mừng sn mày nhé :)
Hy vọng là đến bây h mày vẫn giữ được thành tích ko tăng cân ;)

Mà Vân ui, signature mới của mày :x :x :x
Tao thích bài My Pride đấy lắm :x :x :x Nhưng chưa được xem fim :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui 29/11 , hôm nay là sinh nhật Diệp à . Chúc mừng sinh nhật mày nhá :x

Back
Bên trên