Anh 1

hehe dung ơi, bây giờ mới là 12h ne`:p
e hèm...
hôm nay là sinh nhật mphuong, chúng ta cùng chúc mừng sinh nhật bạn nào:D :drummer: :guitar: :drummer: :dazzler:

Thế mai là 5h hay 6h, làm tớ đi dặn 1 lũ là 6h rồi,giởi ơi, khổ quá, lại phải đi nhắn lại.

:x :x <- Trông mặt mẹ mìn không này . Cám ơn mọi người nha :x

Chúc mừng sinh nhật Minh Phương nha... tùng xèng... Phương ui.. tớ gửi cho ấy mấy cái mail rùi.. mà chẳng thấy ấy động tĩnh gì cả.. gửi về [email protected] thì nó trả ngược lại.. về [email protected] thì ko thấy trả lại nhưng cũng chẳng thấy ấy nói gì... ấy vẫn nhận được chứ...

Chúc ấy mọi điều tốt đẹp nhất nha... :*

QNga hâm ui.. mở mail đi nhé...

DH béo... ko thấy ng` ta bảo la iu lắm cơ à.. :p.. tớ nhận được rùi.. cảm ơn ấy nha... :x... hihi... :*

Chúc lớp mình đi chơi vui vẻ... muốn về quá đi mất ... :((... cho tớ gửi lời thăm thầy cô nha... :x

Lớp mình: đúng 4 h, ai bít thì thông báo cho ng` khác hộ nhá,

Mai Kiên với MP thi TOEFL rồi.
Con trai thi cực tôt nhá :drummer:
MP thi siêu tốt nhá :drummer:
Nhớ ngủ đủ, ăn nhiều và.. uống nước ít thôi :p
Đừng quên mang giấy tờ gì cả nhé.

Mọi ng ơi, mai cố gắng đến đúng giờ nhé. Mình sẽ chỉ có chiều mai thôi để đi thăm tất cả các thày cô, vì CN sẽ là đám cưới con thầy Khải, mọi ng đều đi dự hết, ko có ai ở nhà đâu. Với cả ai có lòng thì làm ơn báo cho Quang với nhé. Lần này đừng để lạc mất nó như lần trước nữa đấy.

:((
Chán quá trời luôn à :((
... Thôi ko than thân trách phận nữa vậy ...

Khanh iu , tớ nhận được mail của ấy rồi nhá :x , hôm qua mẹ ấy cũng phone cho tớ nữa , cảm động lắm lắm :x Ước gì ngày nào cũng là ngày sinh nhật mình nhỉ :p:D

Chúc mừng SN Minh Phương nha, sorry vì tớ ko lên sớm hơnn được, chúc ấy tất cả những điều tốt đẹp nhất. Chúc ấy thi thật tốt nữa :D

Sorry bà con,
Hôm nay tớ chúc mừng sinh nhật các bạn Khanh, MP, DH, Tuệ Anh (đầu óc tớ đang mơ ngủ nên lỡ mà thiếu bạn nào, cho tớ tạ lỗi). Thêm tuổi mới, các bạn chịu khó đi chơi nhiều hơn :D
Kiên với MP thi TOEFL thế nào? Ổn chứ?
Còn SAT lớp mình có ai thi ko? điểm có tốt ko?
Mừ mọi người đi chơi 20/11 có chụp ảnh ko? post lên đi :) Nhiều gương mặt thân quen, lâu lắm rồi tớ chưa được gặp, mà chẳng biết hè có về ko, 7 tháng hoặc 19 tháng nữa nhỉ?
Quên mất, phải vào edit ko lại mang tiếng câu bài: DH, mày có thấy anh Minh chi tiết gì về địa điểm gặp mặt ko? tao email cho anh ý rồi, mà chưa thấy trả lời, lỡ mà ko được ở cùng, thì xong phim :( hết cả NYC, ngồi ở đây tụng bài qua Thanxgiving :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào bà con:).."em" đã trở lại sau mấy ngày lặn mất vì phải chiến đấu với thằng cu O lvl và đi chơi xả hơi:)..hehe, sắp được về rồi..Sướng quá..Thế mọi người đi 20/11 ntn? Mà chúc mừng SN các bạn nào SN trong mấy ngày gân đây nhé:)..hehe, thông cảm, buồn ngủ quá, ngại đọc phía trên:)

mấy hôm nay máy tính down ko chịu được ..grrr... đúng là của rẻ là của ôi.
THương ơi, tao cũng chả liên lạc gì với bác Minh cả, tại tao đi nhờ xe, người ta chở đi đâu thì biết thế :)) Để tao gọi điện hỏi trực tiếp bác Minh cái nhẩy.

Phương ơi, lâu lắm mới lại nghe mày hát. Đừng chán đời làm gì, đời còn dài và tươi đẹp lắm, các bạn nam thanh nữ tú cứ gọi là còn nhan nhản ra đấy :p

Thế nhé, tao đi ăn cái đã, cả sáng ngồi sửa vi tính.. điên hết cả người lên rồi.. grrruww

hôm đi 20-11 hình như không chụp ảnh , hay là có ai lén chụp tớ không biết :D
Thanh Hương có cái avatar trông tí tơn quá , đẹp nhỉ :D
nhưng hình như gầy đi hay sao thế :-?

à mà trông Thanh Hương cười cái này hơi giống Hiền Thục mọi người nhỉ :d , bây giờ mới nhận ra :p

:))..Talking about avatar của TH, ấy biết nó làm tớ liên tưởng tới cái gì kô:p..hehe, mà biết ấy bao lâu rồi chứ kô chắc tưởng ấy mới từ trại ra mất:p

Tùng: Ảnh của tôi, kệ tôi :p mà sao mình lại phải chấp Tùng-chuyện gia nói xằng :p

DH: tao đã gọi điện được cho anh Minh, nhưng chưa có địa chỉ chính xác vì đối nhà trọ, anh ý bảo sẽ email cho tao địa chỉ chính xác, nhưng ko rõ có check net được khi lên NY ko, nếu mày mà biết (qua bác Điềm) thì cũng cứ email cho tao với nhá ([email protected], đừng YIM). chiều nay tao bắt xe bus lên NY chơi với bạn tao đến thứ 5 sẽ join hội anh Minh. Hẹn gặp mày vào thứ 5.

Bùi Thanh Tùng đã viết:
:))..Talking about avatar của TH, ấy biết nó làm tớ liên tưởng tới cái gì kô:p..hehe, mà biết ấy bao lâu rồi chứ kô chắc tưởng ấy mới từ trại ra mất:p
hê hê, có người ghen tức kìa THương ui :))
Tùng sắp về VN hả, sướng vật ạ, ôi nhớ nhà quá đi thôi :((
THương: tao vẫn chưa hỏi bác Điềm.. để tối tao gọi cho bác ý vậy .. nhiều việc quá cứ quên :p

Back
Bên trên