Anh 1

ui , chữ kí của DH đáng iu quá :p
đùa , DH đáng yêu quá :D

hihi.. cảm ơn cả nhà nhé! :* sinh nhật lần này đúng lúc tớ nhiều bài nên chả đi đâu được, chỉ có mấy đứa bạn thân sang tặng quà rùi ôm hôn mấy cái thui :D
nói thế chứ có khi tối nay cả hội lọ mọ đi ăn kem đây mặc dù trời đang khoảng 0-2 độ :))

Ah, cuối tuần tớ có squash tournament, mọi người cầu nguyện cho tớ nhá! (chắc là thua ngay vòng đầu nhưng mà cứ thi đấu cho vui :p )
Iu cả nhà! (và nhất là yêu Lê cơ - ai bảo ấy khen tớ đáng yêu :)) )

Ok, DH , I'll pray for you :D

....

Hận cái trường NT này quá !! :(( oa oa oa oa oa :((

Hương hâm đáng iu ui... chúc mừng SN ấy nha... hôm nay cái post office nó đóng cửa... nhưng mà cứ kiên nhẫn nha.... :)... còn chúc ấy điều gì thì... hihi... ko nên chúc 2 lần đúng ko.... >:D<... hug một cái nhé.. :*

QNga béo ui... mở mail nha... ;)

À mà mi ui.. sao chẳng gặp mi bao giờ thế này ... :((

hehe, chúc mừng sinh nhật DH nhá! Chúc mày vui vẻ và sớm có bạn giai (hình như DH học trường nữ hay sao ấy nhỉ?:D)
Chúc DH học ngày càng giỏi, hè này cố bay về VN chơi...

thế không có ai muốn nhổ gai giúp tớ ah :D :((
mi iu , đến hẹn lại lên nhé :p
hôm wa vừa kizzz mi kìa

giờ này giờ Việt Nam là sinh nhật Diễm Lan rùi nhỉ? Chúc mừng Diễm nhá!

HAPPIE BIDAY TO UUUUU :D LOVE U MUCHO

Thế là chúng mình cùng 18 rùi, già rồi. nhưng mà tuổi càng cao thì chí càng cao.. (hình như Bác Hồ dạy thế) ;;)

Hic... bọn tớ gồm Thảo + vân : bị mất password, huhu,
Hum nay đành mượn pass của bạn để vào đây chúc mừng sinh nhật DIệu Hương, Diễm Lan, tiện thể chúc mừng sinh nhật Khanh luôn:D
Chúc mọi ng` luôn luôn vui vẻ (sau gần 18 năm tồn tại mình nhận ra cái này quan trọng nhất:D), còn lại nữa là học tập tốt để về xây dựng đất nước :))

Tiện thể hỏi luôn Tùng, Tùng ơi giúp tớ với ( Vân Trang), tớ bị forget password mà ko bít làm thế nào, gửi cho admin rùi mà chả ai gửi về hòm thư cuả tớ cả :((

20-11 mọi ng` có định làm j` ko?

Tùng rinh rinh là tùng tùng tùng rinh ring!!!!!!!!!
Chúc mừng sinh nhật Diễm Lannnnnnnn. Chúc ấy học hành tấn tới, hè năm sau có về Việt Nam ko?

DH ơi, bây giờ mới có 18 tuổi hả :p ? tao còn 3 tháng nữa là tròn 20, nghe già quá :))

Lan béo, tùng tùng tùng cheng cheng cheng...chúc mừng sinh nhật ấy nhá:)hic mà dạo này ấy ở đâu rồi mà biệt tăm biệt tích vậy?
Khanh béo, hehe, ấy chắc đang sốt ruột lắm hả? chúc mừng sinh nhật ấy nhá :drummer: :guitar: :drummer: dazzler: còn quà cụ thể thì...vì lý do kỹ thuật...đợi ngày mai nhá;):p

Tùng rinh rinh là tùng tùng tùng rinh ring!!!!!!!!!
ặc ặc, nó hâm mộ mình quá hay sao mà đem ra réo thế hả :p

hehe, chúc mừng SN Lan, Khanh nhé *clap clap* *hug hug*

Tiện thể hỏi luôn Tùng, Tùng ơi giúp tớ với ( Vân Trang), tớ bị forget password mà ko bít làm thế nào, gửi cho admin rùi mà chả ai gửi về hòm thư cuả tớ cả
ai bảo kô mail cho tớ có nhanh hơn kô:p..Tớ gửi cho bọn ấy qua YM cái pass nhé ? Mà Vân ơi, cái tbhnams2002 của tớ kô có ID của ấy mà ngại chuyển qua cái tung_b quá nên chưa biết gửi cho ấy pass ntn đây:)..Có gì cứ check YM nhe....Or check mail:)

Chúc mừng sinh nhật Khanh iu nhé . Mọi người vào đây chúc mừng sinh nhật thỏ béo đi nào :x

Happy birthday Khanh nhé . Ấy ở bên đấy thế nào rồi ?
Cám ơn mọi người rất nhiều . QNga thương yêu, đúng là dạo này tớ biệt tăm biệt tích thật . Tình hình là chắc đến sang năm ấy mới thấy tớ ngoi đầu lên. Nhưng hè năm sau nếu ko về thì ko sống nữa :p
À, ai nói cho tớ tại sao cứ gõ dấu câu (chấm phẩy gì đó) là dấu của từ biến mất vậy, làm tớ phải space rồi mới gõ tiếp đc.

hihi tường thuật trận đấu :
Hiệp 1 : tao thua 9-5
Hiệp 2: tao thắng 9-7
Hiệp 3: tao thua 9-4
Hiệp 4: đang dẫn trước 5-3 thì tao bị ngã, trật cổ chân, giãn gân --> thế là thua.
Chung cuộc thua 3-1
và kết quả là hôm nay cái cổ chân sưng vù lên. Mấy bà bác sỹ cho tao dùng nạng trong 3 ngày tới :(( cái số mình đúng là đen..:((

nhưng mà lần đầu tiên dùng nạng kể cũng thú vị :D

Nguyễn Diệu Hương đã viết:
hihi tường thuật trận đấu :
Hiệp 4: đang dẫn trước 5-3 thì tao bị ngã, trật cổ chân, giãn gân --> thế là thua.

và kết quả là hôm nay cái cổ chân sưng vù lên. Mấy bà bác sỹ cho tao dùng nạng trong 3 ngày tới :(( cái số mình đúng là đen..:((

nhưng mà lần đầu tiên dùng nạng kể cũng thú vị :D

hix khổ thân bạn, như thế chắc đi đứng sẽ khó khăn lắm nhỉ. lên xuống cầu thang có cần được bế ko :p . thôi mấy hôm tới cố mà nhịn chạy nhảy nhé, đừng như mẹ tớ, sưng chân thêm 4, 5 tháng nữa cơ đấy.
à mà ấy ơi, tớ hỏi 1 câu hơi thiếu tính trí tuệ, squash là cái j hả ấy? tớ tra từ điển thấy bảo là ' bóng quần' nhưng mà tớ vẫn chả hiểu mô tê j cả :-/

@ Tùng: nó viết là Tùng (chập ) cheng mà ấy còn bảo nó hâm mộ ấy à :p

@MILU: bạn ơi, bạn vẫn chưa nhận đc cái bọc của mình à ?!?!:((
cả DH nữa, đừng nói ấy cũng chưa nhận đc nhé :-s

Tùng ơi, thanks nhá, nhưng muh sao ấy lại dám lấy cái password "phạm húy" thế hả:D
Hum wa đi xem Nam sinh duyên dáng chết vì cười, có mấy ng` đáng yêu lắm cơ:D. MP ơi, mày bảo mày tường thuật cơ mà...

Lớp mình, chưa thấy ai bảo j` trên này, mình thông báo vậy, 6.00 pm thứ 7 có mặt ở trường ams chúng mình đi nhà cô Hoan.

Back
Bên trên