Anh 1

MAnh béo và sếp, tớ cũng muốn chúc mừng sn hai đứa :)
Hic, ko biết bao giờ Manh và Diệp mới lại vào đây nhỉ, Manh chủ nhật tới thì về hả Dung béo, nhanh ghê...mới hôm nào đến rán chả ở nhà Manh :D
Diệp ko biết giờ này đã quyên được bao nhiêu tiền cho trường và dành bao nhiêu danh hiệu của nó nhỉ ;)

Dung: sign của tao là bài Proud of you chứ ko phải là My pride:D---> bài này nghe iu iu. Nhưng muh nó là nhạc phim à? Bi h tao mới bít đấy.

Chúc mừng sinh nhật Diệp nhá :x

Hhehe, Vân ui, đúng là bài My pride (Proud of you) tao load từ blackmoont mừ..:p Là OST của Hearts of Fencing :p Thấy nó ghi thế :D Chả hiểu là có hay ko, nhưng nhạc fim hay thế mà fim ko hay mới lạ :p, mày nhỉ :D
MT ui, Manh về, rỗi thì đi đón Manh với nhé. Chắc Manh sẽ rất vui, mời MT đến ăn chả cả ngày luôn đấy :D Hix, mí lị, đi đón Manh hộ tớ :( Chắc là trong 4 năm tới, tớ sẽ ko được gặp Manh đâu... :(

chát chát bùm bùm... chúc mừng SN Manh và Diệp nhé... :)...

Mi iu và bạn xù ui..:... chiều nay ra campus center check mail box... tự dưng thấy một cái gì đó nhỏ nhỏ xinh xinh ... hihi... ôm hai bạn một cái thật chặt nào... :x... :*.. mi iu.. nếu ta bay về ăn bánh rán bây giờ thì mi vẫn "kêu mời" thắm thiết chứ.. ;)... cảm ơn mi nhìu nhìu nha... cả về cái thư mà đáng lẽ ra ... phải đến từ cách đây 5 tháng ... :).... vẫn giữ bí mật quả táo nhé .... iu mi ... >:D<...

QNga béo ui..: dạo này ấy ko lên mạng à...

Chúc mọi người ở nhà thi tốt nha... :).. bọn tớ cũng chỉ học khoảng 3 tuần nữa là hết học kỳ rùi ... nhanh quá đi mất thui.. chẳng mấy chốc là lại được về VN ăn chè... hehe.. nghĩ mà lòng phơi phới...:x

tớ cứ tưởng đấy là bài..I can Fly :p
mi iu nhỉ :D
love in your eyes
sitting silent by my side
....
Dung ơi tớ quên chưa gửi bài 10 thngs cho ấy
xin lỗi nhé
tí nữa sẽ ngồi đánh đã :D
BT hôm nay nghỉ học à ?
đừng ốm đấy , bây giờ là phải giữ gìn và năng tẩm bổ hơn đấy nhé
mi về đi
ta sẽ mời bánh rán thả cửa..trong tháng này :D :p
đểu thật :D
Diệp ơi..happy bitrhday
Diệp còn cái áo xanh chuối không ? :D

Ôi Khanh về sớm thế á :O Tết về rồi à ;;)
Tết này bọn tớ được nghỉ 3 tuần lận , xôm trò đây :D

Hic , nhưng để đến Tết được thì phải qua thi học kỳ đã :( khổ ghê :((

Tết này Dung cũng về..... :embarasse :cool: :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu... hiz.... ước gì được về thật.. huhu :((... 3 tuần là 3 tuần đến lúc kết thúc học kỳ ... còn chắc đến hè tớ mới về được quá .... nghỉ đông được mỗi một tẹo.... mà Tết năm nay lại còn muộn hơn mọi năm... ôi....:((.... tớ muốn về ăn đồ VN quá rùi ... hix... DH và TH có ai có nhu cầu lên trường tớ ăn với nhau ko ... :( .... hix...

MP ơi... thôi cố gắng đến hè nhé... :x
Mi iu... mi ăn hộ ta nha .... :x

Phù... tớ đã trở lại...:p

Khanh béo ui, tớ biết là ấy đang rất đau khổ vì nhớ tớ, nhưng mà hiện giờ tớ đang bận 1 việc rất quan trọng:p, nên ấy cố đợi nha, 2 ngày nữa nhớ mở mail ra nhá;):D

a`, tớ đã qua môn td rồi:D
lớp mình hình như cũng qua cả:D:D

Tớ cũng qua rồi , khổ , mất mấy hôm lo sợ quá :(:D
Thầy Tỉnh cho điểm cao nhất là 6 , còn thầy Long béo cho điểm rẻ ơi là rẻ , có đứa còn được 10 cơ nhé .
2 lần đều bị thầy Tỉnh chấm , rõ khổ sở .

Lê qua chưa Lê ơi ?

eo ôi.. cái trò chấm điểm thể dục này hãi thế.. đáng lẽ phải chấm theo sự nỗ lực chớ :D
Khanh ui, huhu đúng ra thứ 7 với chủ nhật có Squash tournament ở Wesleyan nhưng mà chỉ top 10 trong đội đi thôi. Hồi đầu thì tớ đứng thứ 10 nhưng sau vụ trật khớp cổ chân thì xuống 12 rồi..ko được đi Wesleyan :(( :((

Chào bọn mày, thanx tất cả đã chúc mừng sinh nhật tao. He he, cuối cùng thì cũng tròn 18 tuổi, legal rồi :D.
Tao có tin mới đây: tháng 3 này tao sẽ về VN cùng với 2 đứa Mỹ 1 trai 1 gái :biggrin: để làm 1 bộ phim tài liệu tên là Voyage to Vietnam. Phim này sẽ chỉ cho giới thanh thiếu niên biết VN hiện đại như thế nào rồi cuộc sống hằng ngày của giới trẻ VN ra sao. Tao và 2 đứa kia đang phải lo gây quỹ để còn về. Đi chuyến này là dưới dạng independent field trip. Trường có các chuyến đi các nơi khác VD Mexico, Colorado... Vì independent nên phải tự trả tiền.
To MTrang: năm trước học lớp 11 thì mới phải kiếm tiền để mời bọn 12 đi ăn tối. Vụ đó xong rồi. Kiếm được khoảng $3000 mời chúng nó đi Hilton cuối năm học trước. :D Nhưng năm nay thì vẫn phải kiếm tiền nhưng để cho cái vụ về VN này.
He he, tao đang excited lắm đây!

Chỉnh sửa lần cuối:
qua rồi qua rồi
bây giờ còn thấy lâng lâng

mấy dồng chí Birla ơi...bọn lớp tớ đang bắt đi tập kịch thi cuối kì môn Pronunciation :(( hôm Chủ Nhật ý
hix , buổi cuối rồi ...

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyen thi thu le đã viết:
qua rồi qua rồi
bây giờ còn thấy lâng lâng

mấy dồng chí Birla ơi...bọn lớp tớ đang bắt đi tập kịch thi cuối kì môn Pronunciation :(( hôm Chủ Nhật ý
hix , buổi cuối rồi ...

tớ cũng vẫn lâng lâng :D

nếu ấy phải đi thì cứ đi đi, dù sao cũng là chuyện thi cử mà, còn các em ở Birla thì khi nào ấy nhớ cứ tự đến thăm cũng được :p, với cả sang học kì 2 lại tổ chức mà, chỉ có điều lúc đấy tớ ko đi đc nữa rồi :(

vân iu, email của chị Anh Thư là [email protected]. cái này tớ hỏi một chị học trên mình 1 lớp, tên là Hà (8356615- thanks Mtrang). chị ý cùng ở đội Birla với bọn tớ.

Có ai xem Miss World 2004 không ?
Cô Peru xinh nhỉ , trông yêu thế không biết nữa :X Polland cũng xinh :x Lúc đầu nhìn mặt từng cô thấy hơi thất vọng , nhưng đến cái đoạn chiếu riêng từng người thì thấy ai cũng xinh cả :D
Thị Huyền nhà mình béo quá , mà còn giản dị nữa , hình như vẫn mặc cái váy hôm thi Hoa hậu Việt Nam :-?

Chết , mình là con gái mà thích nhận xét hoa hậu như con trai ... :D

Mọi người qua hết Thể Dục chưa? ;;) Chuyện, học trò cô Hương 3 năm là sẽ qua hết, nhỉ? :)>-
Diệp đã viết:
Tao có tin mới đây: tháng 3 này tao sẽ về VN cùng với 2 đứa Mỹ 1 trai 1 gái để làm 1 bộ phim tài liệu tên là Voyage to Vietnam.
Diệp ơi, trường mày có project hay nhỉ? về nhà mà lại được thêm quả đi làm phim, sướng :D

Manh, Dung, Tùng, Lưu về nhà cả. Thế Lan béo có về ko? hay là đang mải ăn sushi :-? :p
Tuần sau tao finals rồi, nhanh quá :-s chẳng mấy chốc là Tết, vù, học kỳ 2, vù, hè....

MPhuong đã viết:
Có ai xem Miss World 2004 không ?
Cô Peru xinh nhỉ , trông yêu thế không biết nữa :X Polland cũng xinh Lúc đầu nhìn mặt từng cô thấy hơi thất vọng , nhưng đến cái đoạn chiếu riêng từng người thì thấy ai cũng xinh cả.
Thị Huyền nhà mình béo quá , mà còn giản dị nữa , hình như vẫn mặc cái váy hôm thi Hoa hậu Việt Nam
Chết , mình là con gái mà thích nhận xét hoa hậu như con trai ...
Đúng rồi, vẫn mặc cái váy đấy (có mỗi dân mình biết thôi, chứ quốc tế ai biết đâu mà sợ :D ). Nhưng mừ, trông ảnh Huyền ở cuộc thi trông giống Đài Loan, Trung Quốc quá. Để tóc hơi mũm mĩm, nhưng thế là xinh rồi :D Phương nhỉ? (khổ, lớp ít con trai, thôi thì chị em "bình loạn" tý vậy :D )

Mấy hôm rùi ko thấy ai post bài cả, chắc là đang mải bận ôn thi cả ;) Chăm ngoan thế là rất tốt :p
THương ơi, Lan béo nó ko về mày ạ. Tết này chắc ở lại đi chơi loanh quanh :D Mà thực tế là ở đây bọn mới sang được một kỳ đều ở lại cả, mỗi mình tao về :"> Hehe, tại ... ko chịu nổi rét, với cả để đón bọn Tú béo với cả TNga béo sang :D
Diệp ơi, thế tháng 3 là mày về ngày nào thế??? Đầu, giữa hay cuối tháng??? Bọn tao chắc giữa tháng là lại fai sang đây rùi. Ah, quên cả nhà ơi, Dung đã đặt vé ngày 30-1 về (28 mới thi xong). Tết đi đú nhé ;;)
Hix, mà tuần sau lại thi một đống nữa trước khi được nghỉ Noel...
Ah, thế mọi người đã có kế hoạch đi chơi Noel ở đâu chưa? :D Cũng fai làm gì ăn mừng vụ tất cả đều qua môn thể dục chứ nhỉ? Nghe nói cái ông đấy nổi tiếng bắt thi lại mà lớp mình ko sao, giỏi wa' :D

:D
Hm, Hay là Noel cũng cố gắng làm một buổi nhỉ :-? phải chào mừng các bạn đi Tây về thăm quê chứ :p
À hôm qua gặp Mai Anh ở NT , trông chẳng khác gì cả , vẫn nhí nhảnh và đáng yêu như thế . Lâu lâu tự nhiên gặp bạn cũ , sướng quá :(
Dạo này suốt ngày ở nhà , học chẳng học , chẳng biết làm cái gì mà cũng hết cả ngày :D

Back
Bên trên