Anh 1

hehe, tớ hôm trước cũng tới NT nhưng kô gặp ấy ĐMP ạ:p..Lớp ấy ở xó xỉnh nào thế?:p..Chắc hôm tới lại mò tới chơi tiếp:)..Ùa, Noel này đi chơi đi mọi người:)

Gớm Tùng đến NT, nào có để thăm bạn bè đâu, mục đích khác đấy chứ. Ai lại chào tao được 1, 2 câu là hỏi ngay:"Lớp mày có con nào trông được ko?",thế đấy, "giang sơn khó đổi, bản tính khó dời" là thế đấy!

hôm trước tớ cũng thấy Tùng đang đi ở gần NT, trông mặt mũi tí tởn, mồm vừa lẩm nhẩm cái j đó vừa cười thầm, tay bấm di động lia lịa..... ;;) trông rất chi là ng đang ông Châu Á :p. tớ ko nỡ cắt đứt dòng suy nghĩ của bạn (mà chắc là phải hay ho lắm) nên ko gọi. với lại lúc đấy tớ đang đi về. ;)

tùng đến lúc đấy thì MP về rồi còn đâu. hôm đấy bọn tớ chỉ có 3 tiết thôi. mà bình thường MP còn hiếm khi có mặt ở trường hơn 2 tiết nữa là, MP nhỉ :p

noel này chắc lại chẳng ai đi chơi đc đâu, bắt đầu từ 21 hay 22 j đó bọn tớ thi mà. khổ thế đấy, noel năm nào cũng thi cử bù đầu.:(
mà dung béo, tớ căm hận ấy đến tận xương tủy rồi đấy X(

Hehe, Tùng sau bao năm vẫn thế, năm nào cũng về nhưng chẳng thấy khác j cả, vẫn cái giọng điệu ấy, vẫn cái dáng vẻ ấy, vẫn cái ... áo khoác đấy :D

To Lê & T.Nga: Cảm ơn vì cái j` đấy có hình cái con j` đấy...:D ---> I really like it, thanks a lot;)

TNga ơi
mấy lần định hỏi mà quên
ấy có cái chữ kí gì bí hiểm thế :D

lạ gì bạn Tùng nhà mình nữa hả Phạm? :p
Vân iu.. hihi.. ;;)

Lạm bàn về chữ ký, chữ ký của TNga thì khó hiểu, của Vân thì lãng mạn, của Lê thì duyên lắm.. nhưng mà của tớ vẫn là hay nhất :))

Nguyễn Vân Trang đã viết:
Hehe, Tùng sau bao năm vẫn thế, năm nào cũng về nhưng chẳng thấy khác j cả, vẫn cái giọng điệu ấy, vẫn cái dáng vẻ ấy, vẫn cái ... áo khoác đấy :D

TNga đã viết:
hôm trước tớ cũng thấy Tùng đang đi ở gần NT, trông mặt mũi tí tởn, mồm vừa lẩm nhẩm cái j đó vừa cười thầm, tay bấm di động lia lịa..... trông rất chi là ng đang ông Châu Á

Gớm Tùng đến NT, nào có để thăm bạn bè đâu, mục đích khác đấy chứ. Ai lại chào tao được 1, 2 câu là hỏi ngay:"Lớp mày có con nào trông được ko?",thế đấy, "giang sơn khó đổi, bản tính khó dời" là thế đấy
:)) ôi giời ơi. Miễn bình luận. Tùng ko còn dám ho he phản biện, nhở? :D
Thôi, supervisor vào rồi, biến

:drummer: :guitar: :dazzler: :drummer: CHÚC MỪNG SINH NHẬT VÂN BÉO :drummer: :guitar: :dazzler: :drummer:
BÙM... BÙM... chúc ấy sang tuổi mới vui vẻ hạnh phúc trẻ khỏe giỏi giang ước gì đc nấy vân vân và vân vân...

thế nhỉ, Vân nhỉ, còn chuyện quà cáp thì... cứ từ từ, Vân nhỉ;) :D

Tao cũng chúc mừng sinh nhật mày , Vân yêu quý :x

Hát :dazzler: Đàn :guitar: Bia :beerchug: Hôn :kiss1:
GỬI VÂN!!!!!!!!! CHÚC MỪNG SINH NHẬTTTTTTTTTTT!!!!!!!!!

hix.. xin lỗi mọi người ... mấy hôm nay bọn tớ bù đầu hoàn thành mọi thứ cho HK này .. đến tuần sau là bắt đầu thi rùi.. huhu...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT VÂN IU ...:x

DH béo ui.. hix.. tiếc quá ấy ko sang Wes đc... hôm nào rỗi sang chơi nhé... tuy hơi chán ... nhưng có tớ.. thế là vui rùi nhỉ ;)... hihih.... :)

QNga ui.. cảm ơn ấy nhiều nha ... :x

Chúc mọi người thi HK tốt nha ...

chết thật ... tớ ko cố ý câu bài ... vì ngồi một lúc lại nhớ ra những điều "bức xúc" cần nói ... :) .... :-s :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua sinh nhật Vân thật vui !Vân ơi, tao thấy rất vui vì trông mày rất hạnh phúc.Mà sau khi đi mua xăng, mấy h mày về đến nhà?hehee.......

:))..Chúc mừng SN Vân nhé:)..Hôm qua tớ quên mất:)..Đã đặt cái calendar rồi ai dè mấy ngày kô lên mạng nên quên béng mất:..sorry nhé:)
ôi giời ơi. Miễn bình luận. Tùng ko còn dám ho he phản biện, nhở?
oan quá đi:)..Tớ làm gì đâu:)..Mấy hôm nay bận nên kô vào thôi:)
Gớm Tùng đến NT, nào có để thăm bạn bè đâu, mục đích khác đấy chứ. Ai lại chào tao được 1, 2 câu là hỏi ngay:"Lớp mày có con nào trông được ko?",thế đấy, "giang sơn khó đổi, bản tính khó dời" là thế đấy!
con mất dạy:p..Tao đang tu thế này mà mày dám nói xấu tao..Khi nào gặp tao xử lí sau:p
hôm trước tớ cũng thấy Tùng đang đi ở gần NT, trông mặt mũi tí tởn, mồm vừa lẩm nhẩm cái j đó vừa cười thầm, tay bấm di động lia lịa..... trông rất chi là ng đang ông Châu Á . tớ ko nỡ cắt đứt dòng suy nghĩ của bạn (mà chắc là phải hay ho lắm) nên ko gọi. với lại lúc đấy tớ đang đi về.

tùng đến lúc đấy thì MP về rồi còn đâu. hôm đấy bọn tớ chỉ có 3 tiết thôi. mà bình thường MP còn hiếm khi có mặt ở trường hơn 2 tiết nữa là, MP nhỉ
mẹ ới chúng nó bắt nạt con..:((..Đáng lẽ phải gọi tớ chứ:)..Chắc lúc đấy đang hỏi con heo Nga nó ngồi đâu ý mà:)
lạ gì bạn Tùng nhà mình nữa hả Phạm?
thế tớ ntn nào:p

Bùi Thanh Tùngmẹ ới chúng nó bắt nạt con..:((..Đáng lẽ phải gọi tớ chứ:)..Chắc lúc đấy đang hỏi con heo Nga nó ngồi đâu ý mà:) [/QUOTE đã viết:
Tùng yêu quí,
tớ rất hiểu lòng ấy, nhưng lần sau nhớ viết là con heo Nguyễn Hồng Nga, kẻo người khác không hiểu lại tưởng ấy đá thúng đụng nia, cạnh khóe gì 1 ng ngây thơ vô tội như tớ đây thì mang tiếng lắm Tùng ạ. :)

Sao hôm nay MP với QN ko đi học Tin? bọn ấy có biết tuần này học ôn ko đấy? hôm nay cô cũng nói đc nhiều thứ đáng lưu tâm lắm đấy. các môn khác cũng học vào đúng lịch như cũ nhé.
Mà bọn ấy biết lịch thi chưa đấy? Tớ cứ viết lên đây nhé

21/12 thi Tin (90') ở phòng máy, 13h

27/12 thi Anh (180') ở G402, 7h

30/12 thi Toán (100') ở E101/107, 7h

05/01 thi Triết (90') ở E101/107, 7h

12/01 thi KTCT (100') ở E101/107, 7h

(chép của bạn, ko chịu trách nhiệm về tính chính xác)

còn vở Toán Lê Nhiệm thì cho an toàn cứ nộp ít nhất là 5 quyển nhé (chúng nó bảo thế). bọn ấy làm đến đâu rồi?

mọi ng ơi, lịch thi của mọi ng ntn? cứ như thế này thì xem ra tớ vẫn còn có thời gian chơi Noel một tẹo. may thật :)

@ Dung đơ:
hôm qua 'xúc động' quá ko nói đc lời nào ;) . dù sao thì tớ vẫn yêu cưng nhiều :* :x :p

Trời ơi, huhu, Tnga ơi, tớ có biết hôm nay hoc tin đâu:(( mà quái, sao dạo này tớ đi học chăm chỉ lắm mà lai chẳng nghe thấy cô nói cái thông tin đấy bao giờ nhỉ:D:p

sắp thi rồi, ghê quá đi mất thôi, huhuhuhuhu:((

Khanh béo hâm, thi tốt rồi viết thư cho tớ nha';) >:D< :X

Tùng yêu quí,
tớ rất hiểu lòng ấy, nhưng lần sau nhớ viết là con heo Nguyễn Hồng Nga, kẻo người khác không hiểu lại tưởng ấy đá thúng đụng nia, cạnh khóe gì 1 ng ngây thơ vô tội như tớ đây thì mang tiếng lắm Tùng ạ.
:))..Việc gì phải nói thế:p..Đây gọi là 1 mũi tên trúng mấy con chim mà:)

Back
Bên trên