Anh 1

Chúc cả nhà thi tốt nhá, tao chơi nốt hôm nay vì thi xong rồi, vẫn đang phê :D
Á, Lan nhuộm à? đú :D đùa tý, tò mò ko hiểu trông ấy như thế nào.
Rung kưng và Lan béo: good luck nhá.

to Dung : nó hứa cho tớ xem rồi :D
màu pink brown là màu thế nào nhỉ :p
mà đại ca vui thú nấu ăn à ? cả 2 vẫn bình an chứ :p

mai có nhièu người thi đúng không , tớ t4 cũng thi

to Dh : tradition đáng yêu ghê , ước gì ở nhà cũng áp dụng được nhỉ :D :p

to mi iu : dạo này bận lắm hả mi , giữ gìn sức khỏe , ăn uống đủ bữa đấy nhé :p (nghe mẹ mìn thật :p ) ta vừa ăn bánh rán mật măm !

mọi ng thi tin thế nào? bài của tớ thật ra chẳng có j, nhưng ko hiểu làm sao lúc ngồi vào máy đầu óc lại lú lẫn, làm chẳng ra đâu vào đâu cả. cuối cùng thì gần hết giờ mới xong. ông thầy trẻ trẻ chấm cho tớ 9,5 :(( trông mặt thế mà ki bo :(( thế là cả kì chỉ đc 9, ko gỡ cho các môn khác đc rồi :(

Dung đơ, cái lan nó hứa với tớ là sn tớ nó sẽ làm bánh ga tô :eek: nó còn khoe nó đang học làm caramen nữa;;). tớ đang băn khoăn ko biết có động lực j khiến nó tự dưng lại trở thành "ng phụ nữ của gia đình" như vậy :eek: hay la nó đang học để câu 1 anh tài phiệt nào đấy hả ấy /:)

bọn ấy ạ, hôm trước tớ ngồi lên list để mua thiệp giáng sinh, tự dưng lại thấy chẳng còn được mấy ng. đến hôm đấy tớ lại chẳng gặp ai :( giáng sinh này chắc là giáng sinh chán ngấy đầu tiên của mình quá :|

@ DH: nghe ấy kể mà tớ nhớ đến hồi tớ đi chơi Đà Lạt, vào thăm 1 cái nhà có mấy con khỉ cứ vừa nhẩy chồm chồm vừa la hét ầm ĩ trong chuồng :)) mấy hôm nay Smith chắc cũng giống cái chuồng đấy :)) hix, tớ đùa thôi, đừng giận, mà hét vừa thôi kẻo viêm họng đấy nhé 0:)

mọi ng thi tốt nhé :)>- cố gắng bòn rút được càng nhiều học bổng của cái trường này càng tốt nhé :)>- tớ phải đi cho con Chí một trận đây, con khỉ đấy nó đang nằm ngủ trên gối của tớ :|

Thanh Nga ui, thế là làm xong là bít được điểm luôn ah, mai mình lên thớt rùi:D. Lạy trời hum nay mình làm được nhiều việc tốt, mai trời lại phù hộ cho mình (Chuối nhỉ:D)

Mà, Christmas năm sau chắc còn ít ng` ở đây hơn TNga ạ....có khi chỉ đếm trên đầu ngón tay cũng nên.
Anyway, Merry X-Mas to mọi ng` ở mọi nơi.... Wish you a warmest Christmas ever...

Nguyễn Vân Trang đã viết:
Thanh Nga ui, thế là làm xong là bít được điểm luôn ah, mai mình lên thớt rùi:D. Lạy trời hum nay mình làm được nhiều việc tốt, mai trời lại phù hộ cho mình (Chuối nhỉ:D)

Mà, Christmas năm sau chắc còn ít ng` ở đây hơn TNga ạ....có khi chỉ đếm trên đầu ngón tay cũng nên.
Anyway, Merry X-Mas to mọi ng` ở mọi nơi.... Wish you a warmest Christmas ever...

ừ, với điều kiện ấy làm xong trước giờ & nhờ thầy đến chấm (đừng nhờ cô nhé, cô chấm chặt khiếp lắm, còn so đáp số kia, thầy chỉ xem thuật toán có chính xác không thôi)

năm sau tớ cũng chẳng có ở đây đâu Vân ạ :((

ôi thôi rồi
tớ thi chán lắm :((
thi xong đi thẳng ra hàng cắt tóc dể giải tỏa :D :((

ôi thôi rồi
tớ thi chán lắm
thi xong đi thẳng ra hàng cắt tóc dể giải tỏa
Lê ơi, cho tớ đi cắt tóc mới ...:(:)((

Bạn có biết vì sao khuôn mặt của người ta lại ở phía trước không?
Để nhìn thấy những nơi ta sẽ đến, không phải những nơi ta đã đến
ơ nhưng mà thỉnh thoảng tớ vẫn muốn ngoái đầu lại cơ Tnga ạ:p:)

sáng nay vừa quay lại trường ams chơi... ngồi lại đúng cái chỗ đấy... đứng lại đúng cái hành lang đấy... ôi... nhớ quá đi mất thôi...:(( :(( :X

Trích dẫn:
Bạn có biết vì sao khuôn mặt của người ta lại ở phía trước không?
Để nhìn thấy những nơi ta sẽ đến, không phải những nơi ta đã đến

Tớ lại tưởng nó được gọi là phía trước vì cái mặt quay về đấy :D
Thắc mắc 1 tí, sao TNga lại được điểm chất lượng = 0 nhỉ /:)

Cũng lâu rồi mới lại vào đây, lạc hậu quá. Lê ơi thế tóc Lan giờ thành màu hồng nâu ah :D tớ cũng muốn xem :D Còn Dung béo tết này về là phải làm được sushi rồi đấy nha :p

Chúc mọi ng Noel .. ôn thi vui vẻ nè, thi tốt nè. Chúc Lê cắt tóc rồi hết xui luôn nha :)

tơ cũng định hỏi như MT đó :D
sau đó phát hiện ra là hình như chỉ viết bài chat chit thi bị thế , đúng không nhỉ :D

Chúc mọi người noel ui vẻ nhé :p

Mai hội độc thân lớp tớ đi chơi :p
nghe hoành tráng nhỉ
tớ cũng muốn đi , nhưng chắc là thôi , không đựoc :D , ngoan chwa :))

mai mọi người có ai chơi bời gì không hay ngồi tụng Triết với KTCT cả :D

"vũ khí phê phán không thay thế phê phán bằng vũ khí"
"bản chất linh hồn sống của triết học duy vật biên chứng."...ôi :))

Lan nhộm tóc trông cũng được phết :)), bảo nó cho xem

nguyen thi thu le đã viết:
Mai hội độc thân lớp tớ đi chơi :p
nghe hoành tráng nhỉ
tớ cũng muốn đi , nhưng chắc là thôi , không đựoc :D , ngoan chwa :))
Ko đi là vì học bài hay là ko phải độc thân nên ko đi hả Lê :D ?

Hix, trường tớ nghỉ rồi, bây giờ cả trường hiu hắt, cả ngày tớ với đứa winter rm chỉ nấu và ăn :> cho bõ những ngày trong năm học phải ăn đồ ăn ở dining hall. xem nào, hôm nay, bọn tớ nấu cơm, sốt cà chua, bắp cải luộc, cá hấp gừng. Trưa thì ăn mỳ xào nấm. Hôm qua thì có canh cà chua cà rốt, gà rang, bắp cải xào, nói chung đủ protein, lipit, gluxit, vitamin =P~
DH với Khanh đến chỗ tớ đi, toàn món ngon :D Tớ được nghỉ đến tận 24 tháng 1, lúc nào bọn ấy muốn đến thì cứ ới tớ 1 tiếng trước nhá :x Điện thoại của tớ trong đợt winter break là 610-330-4366.

Mọi người ơi, tớ vừa vô tình thấy cái ảnh này của cô Hạnh:
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=13908
:x

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, Merry Xmas and Happy New Year cả nhà:)..CHúc mọi người xmas vui vẻ:)..hehe, chắc là Lê thuộc diện thứ 2 TH ạ..ĐÚng kô Lê:p

Mọi người Noel vui vẻ nhé. Thi tốt nữa. ^.^ TH làm tớ muốn bay sang bên đó quá =P~ :p

cái gì , tớ là thành viên của hội độc thân đấy chứ :D
ở nhà làm con ngoan :))

chỗ TH tiệc tùng kinh nhỉ :)) nghe đã ghê
hôm nay noel , mình ăn...mì mằn thắn và bánh sừng bò :p:))
thôi tớ đi học Triết đây , chúc cả nhà đêm noel ngủ ngon , có nhiều giấc mơ đẹp :p

Cả nhà ơi, đi chơi Noel về chưa vậy? ;;) <hỏi thế này có nghĩa là những ai ngoan ở nhà học bài, mà ngủ quên :p mơ thấy đi chơi ;) cũng fai trả lời đấy nhé :D> Mà mọi người muốn biết Lan và Dung ăn Noel thế nào thì nhớ xem trong album ảnh lớp mình nhé ;;) <lúc tớ post bài này mod đang ngủ thì fai, chưa thấy duyệt xong ảnh đưa lên, nên ko co' link cho mọi người ấn vào luôn :| >
Chúc cả nhà một giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc [-o< ;;) :D
:x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
TH iu: tớ đang ở LA ... xuống đây trốn lạnh ... trường tớ đến 19/1 đi học lại rùi .. nhưng dù sao xuống đây cũng ấm áp hơn .. và trốn được tuyết ;) ... hihi.. nhưng mà nghe ấy kể mà thèm thuồng quá...

Mi kia:.. sao ăn bánh sừng bò mà ko rủ ta.. :((... mi ui .. Giáng sinh ấm áp nhé ... :x

Chúc mọi người ở nhà thi tốt ... :D.. và MERRY CHRISTMAS nha ...

Nhìn ảnh cô Hạnh lại thấy nhớ cô quá ... :((

Ờ hum nọ đến cô Hạnh nói chuyện với cô, nghe cô kể chuyện, thấy gần gũi và thân thương làm sao...

cô vẫn cứ trẻ và xinh như thế nhỉ? Hôm nọ tớ tưởng mọi người đến ko gặp cô? Vân đi một mình hả Vân?
Ko biết mấy đứa 0407 có được hiền như bọn mình ko ;) hay lại bắt nạt cô nhỉ? :-/
Ah, tớ thích cái chữ ký của TNga :D
Manh ơi, bao h thì Manh lại sang Sing ha Manh? Cả bạn Tùng bùi nữa:p Hihi, tớ mừng là Manh post bài được rùi...

Back
Bên trên