Anh 1

sao mấy hôm rồi chẳng có ai viết j thế này?

TH à, tớ đã gửi rồi đấy. hix, ấy bảo bạn ý đừng giận tớ. cứ bình tĩnh mà đợi đi nhé, khoảng 2 tháng nữa nó tới. :p

MILU iu, mở mail ra xem nhé :)

Bồ tèo: bồ tèo chiều nay có đi chơi đâu ko? bài report làm đến đâu rồi? CHí gửi lời cảm ơn bồ tèo :), nó đỡ hơn rồi. nhưng vẫn còn thảm lắm :(

Dung hâm: cáu rồi đấy nhé X(

@ Chị Diệu Hương: Chị Hương ơi, sao chị chẳng reply cho em gì cả:(( :((, em viết cho chị lâu rồi mà :((, hôm vừa rồi Smith vừa đến phỏng vấn em chị ạ :D, pretty good, hopefully I can meet u again this september? :D

CHÚC MỪNG SINH NHẬT TÙNG
CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐẠI CA
BÙM BÙM BÙM :p

Waaaa ! Chúc mừng sinh nhật Lan béo và Tùng béo nhá !
Chúc bọn mày hay ăn chóng nhớn để ... càng ngày càng béo :D

tùng xèng tùng tùng xèng

TÙng B và Lan béo:D tuổi mới zui ze nhá.
TÙng năm nay có về ko thế?
Cho hỏi Lưu bi h thế nào rùi, mà hình như em Linh cũng sang bên đấy à?

Tùng béo,
Otanjoubi Omedetou Gozaimasu
(câu này tớ tra trong từ điển đấy, chứ vẫn chưa học đến đâu, xí hổ quá :shy: )

bắt chước Vân hỏi Tùng năm nay có về ko? về có đem theo quà ko? :p về rồi khi sang có bị nhốt như lần trước nữa ko? (ở đây vừa rồi lại có cúm gà đấy :p)

haha, cảm ơn mọi người nhé..Mà này, phải nói là tùng eo còn Lan béo chứ:p..Ai lại đánh đồng cả 2 thì fien lắm, người ngoài tưởng nhầm mất:p
@ Vân: hehe, nó cho tiền về tội gì kô về chứ:p..Cuối tháng 11 cả hội bọn tớ lại kéo quân về:)..mà ở VN mấy trường ĐH có cho người ngoài vào chơi kô nhỉ;)..Uh, con Linh nó cũng sang đây..Mới sang mà chưa gì mấy thằng jr của tớ rồi mấy đứa khóa tớ đã kêu là còn đanh đá hơn con chị:)..Oops, kô biết con Lưu nó có lên đây đọc mấy cái này kô nhỉ:)..Còn con Lưu thì nó bt, suốt ngày tới trông em thôi:)..Bọn tớ tốt nghiệp rồi mà..Giờ vô học, đang chờ thi O..
@Nga: hihi, ấy bắt tớ thế này thì chết tớ rồi:p..google language search thì làm gì có Jap-English translation đâu:)..Thôi cứ tự đoán bừa tự hiểu vậy nhé:)..hehe, lần trứoc bị nhốt bao giờ:p..Lượn suốt còn gì:p..

à quên cho tớ gửi lời thăm Chí bồ tèo nhé :p
mi iu , đi chơi chưa về à ?:p
đại ca và Dung : thi tốt không ?
sao nhiều bài tập thế này huhu :((

Chúc mừng sinh nhật Tùng ú và Lan béo (Tùng: ko bị gọi là Tùng béo, mãn nguyện rồi nhá :D )

:beerchug: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer: :dazzler: :dazzler:

Hừm, TNga: lần này là gửi thật hay gửi đùa đấy, để tớ còn biết mà tớ bảo bạn ý, ko lại bị "hớ" như lần trước thì bạn ý "từ" ấy luôn [-( vạ lây cho tớ( :D )

TO: Tùng 'eo' (sướng nhé), câu đấy chắc là ấy đoán đúng rồi đấy :p, nó có nghĩa là ' chúc bạn Tùng... ngày càng...' :p

TO TH: tớ thề có Chúa là hôm thứ 6 vừa rồi nó đã ở bưu điện. còn từ đấy có đến được chỗ bạn ý ko & mất bao lâu thì phải tùy vào thánh Ala quyết định :p. lạy Trời phù hộ cho nó đến nơi an toàn.

À, DH, bố tớ bảo Trời là thuộc Đạo giáo chứ ko phải Phật giáo. chuyên gia Phật học chỉ cho tớ đi. 0:)

Bồ tèo ạ, nửa đêm gà gáy hôm nay CHí lại đi đánh nhau, làm nhà tớ phải huy động toàn bộ lực lượng hàng xóm :D ra xem X( & đuổi về hộ :x . nhìn cái con mèo bẩn bẩn thỉu thỉu lông dựng đứng lên mặt mũi bặm trợn cáu quá định đập cho mấy phát nhưng nó lại chạy ra dụi đầu liếm liếm --> lại mềm lòng, ngồi vuốt ve nó làm mẹ cứ mắng suốt. /:)

Tùng: ko bị gọi là Tùng béo, mãn nguyện rồi nhá )
:))..Thôi kô chấp ấy:p..Biết ấy ganh tị với tớ mà:)..thx nhé:)
TO: Tùng 'eo' (sướng nhé), câu đấy chắc là ấy đoán đúng rồi đấy , nó có nghĩa là ' chúc bạn Tùng... ngày càng...'
:))..Tớ đã đoán gì đâu mà đúng:p..
:))..Thế ấy có tham gia cái catfight đó kô vậy:p

Tùng béo Tùng béo :p bao h bọn ấy thi O thế?
Mà này, tớ thì tớ nghĩ là béo thì cứ nhận là béo, nên biết đối mặt với sự thật dù nó có cay đắng, đau đớn mấy đi chăng nữa:p :))
hehhe, Lê hâm, hôm nọ tớ trả lời Lê rùi mà ko thấy offline lại cho tớ :-/. Thứ 2 tuần sau bọn tớ lại thi nữa đấy. Lần này 2 môn lận :((. Chúc bọn tớ thi tốt đi. (Đừng tiện thể trù bọn tớ luôn như TN là được rồi ;) )
Mấy đứa ở nhà dạo này lười kể chuyện wa' :(

to Dung: hehe, mai tớ bắt đầu thi rồi:)..Chẳng hiểu sẽ làm ăn như thế nào đây..CHắc từ giờ đến khi thi xong kô lên HAO nữa đâu:)..Cũng chúc ấy thi tốt nhé:p

Mà Lê nó có mò lên YM mấy đâu:p..Hôm trước mới mò lên được 1 lần nhưng rồi lại biến đâu mất:p..Dạo này chắc chỉ hay vào friendster thôi à Lê:p..

a`, Tùng béo, nhắc đến chuyện Friendster j đấy. Ấy chính là người gửi invitation dụ dỗ mọi người tham gia đúng ko??? X-( Hm hm, cai trang web đấy chỉ cho đứa nào trên 18 đăng ký thì fai. Làm tớ điền hết cả cái form rùi submit mà ko được, tức wa' chả thèm làm lại rồi khai man ngày sinh như ấy nữa :p
Mai thi rùi, chúc ấy được điểm đủ nhe'! (Thừa cũng được, nhưng đừng nhiều wa' ko thì là tham đấy :p)

Các anh chị cho em hỏi chị Hồng Nga lớp trưởng bây giờ học trường nào ạ ?
Em có đọc bài về chị y trong phần Học Sinh ,ấn tượng quá :x

To Dung : tớ chẳng thấy cái offline nào cả ?
To Tùng : uh , kể ra dạo này tớ cũng lên YM nhìu đấy ( cả friendster :p)
nhưng không ở lâu và thường xuyên..invi :p >_<
CHÚC MỪNG NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM
chị em nhà mình hôm nay thế nao :p
của đáng tội ,tuy hơi..thảm nhưng dù sao đấy cũng là lần đầu tiên tớ được chúc mừng 20/10 đấy :p
chúc mọi người vui vẻ

Chị Hồng Nga học Ngoại Thương
Kinh Tế đối ngoại ANh-Anh

Phụ nữ Việt Nam muôn năm :drummer: It's time to :beerchug: and :guitar: Trong số phụ nữ Việt Nam, chị em nhà mình đại muôn năm :)>- :D

Tùng béo, ko chúc chị em được 1 câu hả [-( Thôi đùa đấy, thi tốt nhá :)

Có chuyện này vừa xảy ra hơi buồn cười, tớ học Toán, chép đề bài xong, ung dung ghi chữ "Bài Làm" rồi hì hụi làm. Bác prof đọc ko hiểu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào cả nhà, lâu lắm mới có thời gian rảnh rỗi lên mạng mẽo...Xem chừng mọi người nhớ thu Hà Nội lắm hả, tiếc là tao không còn chút tài năng văn chương nào nữa để tả cho bọn mày, chỉ có thể nói là trời rất đẹp, rất dễ chịu và người hình như trông cũng xinh hơn.
Tao cũng thích mùa thu lắm, tiếc là không đủ trình độ để "tái hiện" lại!
Bọn mày cố gắng lên ! Bọn tao ở nhà sẽ cố gắng ăn gấp đôi để bù lại phần của cả bọn mày!

hihi, chúc muộn 1 chút cũng đựơc chứ sao:p..Chúc các bạn nữ lắm mình ngày càng dễ "xương", "đáng yêu" và sớm có nơi có chốn kẻo ế ẩm hết đấy:p...
To DUng: hihi, giờ thì đủ tuổi rồi mà:p..Đâu phải khai man gì đâu:p..
To Lê: thế kiếm đâu ra mấy thằng cu Jap với Singaporean thế:p

hi Phạm, lâu lắm chưa gặp mày:p..Học hành thế nào con:p..trong cái album có cái ảnh mặt mày trông "phê" lắm:p..
To TH: thx you:)..Đấy nhé, chúc rồi đó nhé:p..Mà cái gì mà béo hả:p..Người ta người đẹp thế này mà nhiều người ghen tị ghê:)..Thế bài math đó đựơc bn:p

Back
Bên trên